Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Ai chỉ dùm em edit danh hiệu !!! please

zsumuzz
01-11-16, 11:00 PM
Mình edit danh hiệu trong database không được không biết cái script danh hiệu nhân vật ở đâu
mà cho mình hỏi ngu xí sao mình dùng endingcode charasetwindown-1252 trong Notepad++ lúc gõ có dấu nó không thay đổi gì hết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

supergames
02-11-16, 03:12 AM
Mình edit danh hiệu trong database không được không biết cái script danh hiệu nhân vật ở đâu
mà cho mình hỏi ngu xí sao mình dùng endingcode charasetwindown-1252 trong Notepad++ lúc gõ có dấu nó không thay đổi gì hết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Unikey - VISII nữa bồ . Chế để nguyên unicode à

zsumuzz
02-11-16, 06:13 PM
Unikey - VISII nữa bồ . Chế để nguyên unicode à
Ờ cám ơn ông nhiều nha !!!
mà cho hỏi cái file quy định danh hiệu là ở đâu vậy !!
mình hay sửa trong database mình muốn tạo ra ông NPC nhận danh hiệu
:)

Dark.Hades
02-11-16, 07:41 PM
Tiện đây có ae nào biết script về Tâm trạng người chơi và giới thiệu bản thân lúc mới tạo nhân vật k, tìm mấy hôm nay không thấy.

makute7413
03-11-16, 05:22 AM
Tiện đây có ae nào biết script về Tâm trạng người chơi và giới thiệu bản thân lúc mới tạo nhân vật k, tìm mấy hôm nay không thấy.

Mấy từ này không có trong txt hoặc lua đâu, nhưng thể áp dụng cách fix hiẻn thị ám khí để cho phần tâm trạng và giới thiệu nhân vật.

zsumuzz
03-11-16, 06:19 PM
Mấy từ này không có trong txt hoặc lua đâu, nhưng thể áp dụng cách fix hiẻn thị ám khí để cho phần tâm trạng và giới thiệu nhân vật.

Makute bạn biết file nào quản lý về danh hiệu nhân vật hông !! giống như file qui định pet vậy đó !!mình muốn làm 1 npc nhận danh hiệu!

makute7413
03-11-16, 10:01 PM
Makute bạn biết file nào quản lý về danh hiệu nhân vật hông !! giống như file qui định pet vậy đó !!mình muốn làm 1 npc nhận danh hiệu!

Client/Data/Config.axp/CharTitle.txt

supergames
05-11-16, 02:31 AM
Ờ cám ơn ông nhiều nha !!!
mà cho hỏi cái file quy định danh hiệu là ở đâu vậy !!
mình hay sửa trong database mình muốn tạo ra ông NPC nhận danh hiệu
:)
Sài hàm lua add nhanh không mắc gì phải add database

--- Chế độ gộp bài viết ---

Defauchar thì phải e chưa mó vào

Dark.Hades
05-11-16, 03:00 AM
Sài hàm lua add nhanh không mắc gì phải add database

--- Chế độ gộp bài viết ---

Defauchar thì phải e chưa mó vào
Cái này khả năng được viết trong ./Server
Mình dùng đc cách khác hiệu qả hơn mà lại tiện