Đăng nhập

View Full Version : [KT] Xin sever kiếm thế bản củ giống vng

changkho
25-10-16, 05:27 PM
Anh em đồng đạo, có lòng hảo tâm share cho e 1 sever kiếm thế chuẩn vng em tập tành với ạ..... em cám ơn rất nhiều....

hxhhxhz
25-10-16, 07:25 PM
Anh em đồng đạo, có lòng hảo tâm share cho e 1 sever kiếm thế chuẩn vng em tập tành với ạ..... em cám ơn rất nhiều....

bản chuẩn nhất của vng 2009 bây h chỉ có 1 bản mà bị dính lỗi .. cậu đem về tự fixx

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chinh
05-11-16, 08:54 PM
bản chuẩn mà giống VINAGAME =)) =)) =)) =))

mua bản quyền của VINAGAME đi rồi chuẩn =)) =)) =))

ko sửa lỗi lấy gì chuẩn ???

Ai rảnh đi sửa lỗi rồi đem share ???

nằm mơ rồi :))

hieu0071990
05-11-16, 11:58 PM
mình có bản thương mại hồi trước có ng bán, rùi chia lại cho mình chuẩn fix hết lổi rùi,nhưng bạn biết rùi có chuẩn ko lổi ng ta đem kinh doanh ko ai share đâu :)), mình có cả kiếm thế 2 của vina game chuẫn luôn :)),đảm bảo bạn sẽ ko có nếu bạn ko mua :)),mình có thề thương lượng mình share lại với bạn với giá cafe hehe,bạn có thễ suy nghĩ.

FeiHung
06-04-20, 02:59 PM
mình có bản thương mại hồi trước có ng bán, rùi chia lại cho mình chuẩn fix hết lổi rùi,nhưng bạn biết rùi có chuẩn ko lổi ng ta đem kinh doanh ko ai share đâu :)), mình có cả kiếm thế 2 của vina game chuẫn luôn :)),đảm bảo bạn sẽ ko có nếu bạn ko mua :)),mình có thề thương lượng mình share lại với bạn với giá cafe hehe,bạn có thễ suy nghĩ.
Anh ơi cafe vỉa hè hay cafe trong nhà hàng vậy