PDA

View Full Version : Vấn Tiên mấy huynh giúp đỡ với

chauvanqueo
23-10-16, 03:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Huynh nào biết thay link trong đó không chỉ đệ với..

Huynh nào chỉ được e chỉ lại cách chạy sv phong vân h40 thàn công 100% và cả cái chuyển vàng cũng ok lun.

nghichtu91
23-10-16, 03:37 PM
làm online mà cái này ko biết cũng mệt nhỉ =))

ctrl+shift+f =>notepad++

chauvanqueo
23-10-16, 03:43 PM
làm online mà cái này ko biết cũng mệt nhỉ =))

ctrl+shift+f =>notepad++

:)) làm vậy rồi mà nó không ra . nên nghĩ nó ở mấy file wsf nhưng mà k biết file nào
Bác biết thì chỉ đi.... :)

kgames
23-10-16, 03:55 PM
:)) làm vậy rồi mà nó không ra . nên nghĩ nó ở mấy file wsf nhưng mà k biết file nào
Bác biết thì chỉ đi.... :)

file Main.swf nhé bạn :x zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

chauvanqueo
23-10-16, 03:59 PM
file Main.swf nhé bạn :x zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Mình lục cả buổi cái file đó ùi, không thấy đâu bạn ơi... bạn chỉ cụ thể trong file đó mà ở mục nào hk \:D/\:D/

kgames
23-10-16, 04:04 PM
Mình lục cả buổi cái file đó ùi, không thấy đâu bạn ơi... bạn chỉ cụ thể trong file đó mà ở mục nào hk \:D/\:D/

không biết dùng chức năng search từ khóa cái link đó à bạn???? vậy nghỉ phẻ được zòi

chauvanqueo
23-10-16, 04:14 PM
không biết dùng chức năng search từ khóa cái link đó à bạn???? vậy nghỉ phẻ được zòi

há há nhờ câu nói của bác mới tỉnh ngộ ra... dc ùi tks

tungit
11-11-16, 07:17 PM
Sothink SWF Decompiler ==> Main\Action\mmo\net\response file RoleResponse.as dòng 877 nhé thím

Link file main không cá nhân hóa IP... tự nhận theo link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ên_miền/id/999/index.php ==> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

để chuyển đến trang nạp thẻ thêm folder 999 . tạo 1 file index.php có nội dung

<?php
header('Location:link_cần_chuyển');
?>