PDA

View Full Version : xin hướng dẫn đưa online Ma Giới(Việt Hóa)

tcbgame
29-09-16, 01:19 PM
như tiêu đề mình muốn xin hướng dẫn đưa online webgame Ma Giới ( Giáng Ma) tải ở web tuan 565
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hình ảnh minh họa
em thấy sv này còn nhiều thứ chưa vh hết bác nào nhận VH thì pm em luôn nha
còn vài chỗ muốn chỉnh sữa như add tiền vàng khi tạo game tốc độ tăng exp và tỉ lệ đập đồ vv ai hổ trợ em có thê bình luận tại đây
ai muốn tính phi pm trực tiếp FB em để thương lượng facebook.com/hongnhungtx

quangphong0904
29-09-16, 02:47 PM
game này tải về toàn dính lổi flash 9, bạn k bị à ?

toandaik@
29-09-16, 03:26 PM

ma giới bản share load res online mà giờ site onl die rồi chỉnh sang load res off đi là hết mà res off là 100% china

p/s: nói sơ qua vài lỗi ma giới thì bây giờ không có vh site online đã die, còn giáng ma thì thôi cái chat ko được là bỏ ngay từ đầu tìm game khác đi thớt :D

kik4567
29-09-16, 04:40 PM
như tiêu đề mình muốn xin hướng dẫn đưa online webgame Ma Giới ( Giáng Ma) tải ở web tuan 565
hình ảnh minh họa
em thấy sv này còn nhiều thứ chưa vh hết bác nào nhận VH thì pm em luôn nha
còn vài chỗ muốn chỉnh sữa như add tiền vàng khi tạo game tốc độ tăng exp và tỉ lệ đập đồ vv ai hổ trợ em có thê bình luận tại đây
ai muốn tính phi pm trực tiếp FB em để thương lượng facebook.com/hongnhungtx
Tool unpack cái lcy đến giờ vẫn chưa có thì việt hóa cái nỗi gì.
Có 2 bản, một bản MOD load res on việt hóa thì h dã die res rồi, không lấy được nữa! Một bản load được res Off việt hóa thì bị lỗi ở phần chat không hiện thị thì cũng thừa thôi!

tcbgame
29-09-16, 07:28 PM
Tool unpack cái lcy đến giờ vẫn chưa có thì việt hóa cái nỗi gì.
Có 2 bản, một bản MOD load res on việt hóa thì h dã die res rồi, không lấy được nữa! Một bản load được res Off việt hóa thì bị lỗi ở phần chat không hiện thị thì cũng thừa thôi!
vâng em bản lỗi chát 1 bản thì đen xì luc loanding game

ma giới bản share load res online mà giờ site onl die rồi chỉnh sang load res off đi là hết mà res off là 100% china

p/s: nói sơ qua vài lỗi ma giới thì bây giờ không có vh site online đã die, còn giáng ma thì thôi cái chat ko được là bỏ ngay từ đầu tìm game khác đi thớt :D
em thì toàn thích game củ h chỉ còn mõi 1k với ngạo kiếm nhưng 2 bản tiêng trung

mình tải về chạy chơi đc nhưng lỗi chát hihi chưa thử hết

Aubameyang30cm
29-09-16, 07:40 PM

lỗi quá chí sever vip cỡ nào mà éo chát dc còn gi thốn bằng =))

quancoi000
29-09-16, 10:52 PM
lỗi quá chí sever vip cỡ nào mà éo chát dc còn gi thốn bằng =))

Restore lại res china là được mà thanh niên! :-":-":-":-"

cobehamchoi
29-09-16, 11:28 PM

bạn giúp mình đc không 30 characters

toandaik@
30-09-16, 01:52 AM

ở đây đang nói giáng ma mà con giáng ma 100% bản share china nào cũng bị lỗi chat. theo thanh niên thì restore như thế nào :bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

quancoi000
05-10-16, 11:05 PM
ở đây đang nói giáng ma mà con giáng ma 100% bản share china nào cũng bị lỗi chat. theo thanh niên thì restore như thế nào :bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

rõ là bạn kia bảo khung chat VH bị lỗi còn gì? Nếu VH mà bị lỗi thì chẳng phải là restore lại là bt hay sao? Điều hiển nhiên mà!