PDA

View Full Version : [JX] Nhờ 1 bạn chạy SV jx win

HungDevJX
26-09-16, 10:29 PM
Mình có sv jx win!! hồi h chưa chạy sv win nên chạy k dc j cả!! toàn bị lỗi!! bác nào team jup e chạy dc e sẽ hậu ta thích đáng :-s:-s

minhkhanh109
26-09-16, 10:33 PM
Mình có 2 sv jx win!! hồi h chưa chạy sv win nên chạy k dc j cả!! toàn bị lỗi!! bác nào team jup e chạy dc e sẽ hậu ta thích đáng :-s:-s
ib mình thử xem sao bạnHãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cokiemhoalong
27-09-16, 06:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ib ta cài cho

HungDevJX
27-09-16, 06:41 AM
SV win của china hoangcungclup cũng bó tay chạy k dc!! chắc các bạn chạy k dc đâu :(

cokiemhoalong
27-09-16, 06:55 AM
Sever china à úp lên cho ae chiêm ngưỡng với nào kkk

HungDevJX
27-09-16, 06:58 AM
Sever china à úp lên cho ae chiêm ngưỡng với nào kkk

check ib fb!! bạn team coi thử chạy dc k

cokiemhoalong
27-09-16, 07:07 AM
check ib fb!! bạn team coi thử chạy dc k
Chạy bằng máy nhà hay Vps vậy bạn

HungDevJX
27-09-16, 07:12 AM
Chạy bằng máy nhà hay Vps vậy bạn

chạy offf! trên máy tính bạn

30charyyyyyyy

greentears
27-09-16, 08:46 AM
win đơn giãn mà sao thấy thớt căng thẳng quá zạ :)) :)) :)) tò mò vl :)) :)) :)) hóng không chạy được, share lên cho mình mở mang tầm mắt :)) :)) :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HungDevJX
27-09-16, 12:05 PM
win đơn giãn mà sao thấy thớt căng thẳng quá zạ :)) :)) :)) tò mò vl :)) :)) :)) hóng không chạy được, share lên cho mình mở mang tầm mắt :)) :)) :))

hồi h chưa cai win !! gia nhập là học linux lun!!! vs lại sv j của china nó khó chạy hoangcungclup cũng bó tay!!! ông jup tui chạy dc k:P

ochohieucac123
27-09-16, 04:19 PM
hồi h chưa cai win !! gia nhập là học linux lun!!! vs lại sv j của china nó khó chạy hoangcungclup cũng bó tay!!! ông jup tui chạy dc k:P

Liên lạc bằng cách nào nhỉ....................

data1990
27-09-16, 05:20 PM
Buổi tối thì inbox t hướng dẫn cách chạy cho.

HungDevJX
27-09-16, 05:52 PM
Liên lạc bằng cách nào nhỉ....................

đã pmmm ông qa fb dưới chữ ký r

--- Chế độ gộp bài viết ---

Buổi tối thì inbox t hướng dẫn cách chạy cho.

bạn team jup mình dc k//////////

bthhhz1
27-09-16, 10:10 PM
[-(Cái này trình cao mới cài dc

bthhhz1
15-10-16, 02:23 PM
SV win của china hoangcungclup cũng bó tay chạy k dc!! chắc các bạn chạy k dc đâu :(

Biết thêm 1 số loại ng
Có những giống sau khi dc jup thì woay luôn lại táp ng
:o3

bthhhz1
22-11-16, 06:39 PM

Biết thêm 1 số loại ng
Có những giống sau khi dc jup thì woay luôn lại táp ng
:o3

Ân nhân mà còn bị đối xử thế này!8->
:(

Linh_JX
22-11-16, 07:28 PM
chạy dc vào game k dc . hay sao mấy sv china chạy bt như jx win vn thôi :)))

bthhhz1
24-11-16, 12:53 PM
đã pmmm ông qa fb dưới chữ ký r

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn team jup mình dc k//////////

Lên # 1 cho 1 thằng VÔ ƠN BẠC NGHĨA clb

HungDevJX
24-11-16, 01:10 PM
Lên # 1 cho 1 thằng VÔ ƠN BẠC NGHĨA clb

A mắt lé đây sao =)) =)) a xấu trai vler bh a có nói gì cũng k ai tin đâu =)) vì thực sự e biết a là ai hết á :( sao lại chơi trò con nít v :(