PDA

View Full Version : [KT] Share UI và Task_publish Server Kiếm Thế 2 New Update 2016-08-10

vuongtusamac
16-09-16, 06:54 PM
Lâu rùi không tham gia diễn đàn, giờ lên thấy ae share topic KT2 new thì thấy máu quá. :big_smile:
Thanks Kuden10 và na.ilusm89 đã share links cho ae. Share cho ae mấy thứ mình đã việt hóa từ Server Kiếm Thế 2 New Update 2016-08-10
Ui đã việt hóa :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
task_publish việt hóa luôn ^-^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Không nhận gạch đá nhé ae ................... Thanks

kehuydietUS
16-09-16, 09:13 PM
hình như bị lỗi font rồi , mà cái server này không biết đặt tên kiểu gì nếu cứ để tên china còn được chứ đặt tên tiếng việt hoặc tiếng # cái là không được chả hiểu tại sao nữa .

cyberc
16-09-16, 09:20 PM
hình như bị lỗi font rồi , mà cái server này không biết đặt tên kiểu gì nếu cứ để tên china còn được chứ đặt tên tiếng việt hoặc tiếng # cái là không được chả hiểu tại sao nữa .

sửa setting/nameworldfilter.txt trong client và gs, gc là được

vuongtusamac
16-09-16, 10:06 PM
Muốn không bị lỗi font thì bạn Việt hóa file setting.pak là hết thôi ý mà. ^-^.

amocthong1
30-10-16, 07:00 PM
các bạn có file ui.pak.txt gốc không ạ mình unpack ra pak lại vào game đen thui không thấy khung login hay gì hết cả :-/

vuongtusamac
30-10-16, 10:31 PM
các bạn có file ui.pak.txt gốc không ạ mình unpack ra pak lại vào game đen thui không thấy khung login hay gì hết cả :-/
Ui gốc chưa chỉnh sửa gì hết đây.
Còn pack ui lại mà bị màn hình đăng nhập đen có thể là lúc bạn pack bị lỗi. xem thư mục ui có double ko. xài unpack ra hay bị thêm 1 folder nữa vd: update/ui/ui/.... nên nó không hiẻu.
bạn dùng phần mềm unpack pak của Tháihòa unpack ra. ko cần file ui.pak.txt nhé

amocthong1
31-10-16, 12:17 PM
Ui gốc chưa chỉnh sửa gì hết đây.
Còn pack ui lại mà bị màn hình đăng nhập đen có thể là lúc bạn pack bị lỗi. xem thư mục ui có double ko. xài unpack ra hay bị thêm 1 folder nữa vd: update/ui/ui/.... nên nó không hiẻu.
bạn dùng phần mềm unpack pak của Tháihòa unpack ra. ko cần file ui.pak.txt nhé

mình unpack bằng tool KT thái hòa không có /ui/ui nhưng cũng bị
trong thư mục ui có file list mình sửa thành ui.pak.txt khi pack lại cũng bị đen

amocthong1
02-11-16, 08:08 PM
Cái này cấp 10 nhưng bị che có cách fix không bạn

bosualongthanh
02-11-16, 08:36 PM
Cái này cấp 10 nhưng bị che có cách fix không bạn

mình bik fix nhưng ko nhớ file =)) tự seach ra đi > sửa cấp %d thânh %d cấp là dc :))

amocthong1
02-11-16, 09:00 PM
zậy thì sợ ngược lại k biết nhích ra chút đc k

không hiểu sao mình pack UI lại thì bị đen màng hình chắc bị lỗi mà sao setting mình pack bt k bị gì cả

vuongtusamac
02-11-16, 10:22 PM
zậy thì sợ ngược lại k biết nhích ra chút đc k

không hiểu sao mình pack UI lại thì bị đen màng hình chắc bị lỗi mà sao setting mình pack bt k bị gì cả

nói chung mình sửa rồi xích ra cũng được nhưng ko đẹp. Nên mình đem nó vô chỗ gần cái tên cho đẹp .

amocthong1
03-11-16, 06:06 PM
nói chung mình sửa rồi xích ra cũng được nhưng ko đẹp. Nên mình đem nó vô chỗ gần cái tên cho đẹp .

bạn nhớ filr cấp đó là file nào ko cậu nhiều quá k biết file nào là chắc

vuongtusamac
03-11-16, 06:26 PM
h mình muốn edit cũng thua vì pack lại là lỗi nhưng setting.pak thì k bị bạn share mình bộ pak và unpak để mình thử đc ko

file UI của cậu 2.232 nhưng khi pak lại thì chỉ con 2.1xx giảm đi dung lượng

show tớ xem cái hình dung lượng. ui mình share ko thiếu nhé. xem bằng sprview coi xem đủ ko

amocthong1
03-11-16, 06:32 PM
show tớ xem cái hình dung lượng. ui mình share ko thiếu nhé. xem bằng sprview coi xem đủ ko

mình fix đc rồi h chỉ còn cái cấp đó k biết ở đâu tìm ra 3 4 cái nhưng k chắc cái nào

khainqps01237
03-11-16, 07:39 PM
mình unpack bằng tool KT thái hòa không có /ui/ui nhưng cũng bị
trong thư mục ui có file list mình sửa thành ui.pak.txt khi pack lại cũng bị đen
Cho mình xin links tool KT Thái Hòa được không, mình tìm lại không thấy links. Thanks bạn trước

amocthong1
03-11-16, 07:55 PM
Cho mình xin links tool KT Thái Hòa được không, mình tìm lại không thấy links. Thanks bạn trước

amocthong1
17-11-16, 08:32 PM
Share A/E 3 file đã VH

Script / 30%

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!ZoEBgIrY!51mlG2320gD_Ok6aW005U2JklW4joV4BvGgUn3o 1gXc

Setting 80% ( còn task & player VH không được vì VH phần danh vọng sẽ không xem đc chưa biết làm )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!RtNFXLBR!hLmXFzh1Lt0qLNBE-QXWXqvZFsfZc-uXci178vwbFk0

Task_publish / VNG ( không bị lỗi ở bước xem lễ cưới như file # 1 )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!J98T3RbK!ogZSBvNvBSjYAhhP6pIMA6esyjL-EmogdXVsUMvLse8

bosualongthanh
26-12-16, 06:26 PM
share a/e 3 file đã vh

script / 30%

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!zoebgiry!51mlg2320gd_ok6aw005u2jklw4jov4bvggun3o 1gxc

setting 80% ( còn task & player vh không được vì vh phần danh vọng sẽ không xem đc chưa biết làm )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!rtnfxlbr!hlmxfzh1lt0qlnbe-qxwxqvzfsfzc-uxci178vwbfk0

task_publish / vng ( không bị lỗi ở bước xem lễ cưới như file # 1 )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!j98t3rbk!ogzsbvnvbsjyahhp6pima6esyjl-emogdxvsumvlse8

ko phải file nào cũng copy paúe dc đâu =)) vh phần task > hlep là sẽ dc.