PDA

View Full Version : [MU] Source Server SCFMT 12.0.0.1 Full Custom by ikenylee

freepro921
03-09-16, 11:50 AM
Do ko sài nên share ra , ai muốn dùng thì dùng , ko tiếp gạch đá , ko tiếp trẩu :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass : Q2HDGRUuYZC9bqkYTGfkMPnS
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nampinn
03-09-16, 11:56 AM
Do ko sài nên share ra , ai muốn dùng thì dùng , ko tiếp gạch đá , ko tiếp trẩu :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rất chân thành cảm ơn bác nhiều ạ.

mario_12
03-09-16, 03:41 PM
có source zteam không cho mình xin với

nampinn
03-09-16, 03:42 PM
Có vẻ Scoure này không nóng bằng Scoure của Hoàn nhỉ?
why?????????????

mario_12
03-09-16, 05:09 PM
bạn nào cho hỏi mình lập nhân vật xong vào game chua hiện nhân vật bị carsh client

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viphoian
03-09-16, 06:16 PM
có source zteam không cho mình xin với

có nhưng k có pass:)), 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

viethung91
03-09-16, 08:24 PM
có nhưng k có pass:)), 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

đọc kỹ chưa thánh, pass to lù lù 1 đống kia thôi

Hung966
03-09-16, 08:40 PM
đọc kỹ chưa thánh, pass to lù lù 1 đống kia thôi

hình như người cần đọc kỹ là thánh mới đúng =))

viphoian
03-09-16, 09:17 PM
:)) bác cứ hiểu nhầm e :)) 30charrrrrrrrrrrrrrrrr

161012
04-09-16, 01:21 PM
thanks bạn đã chia sẽ cho ae trong clb :*
source rất ngon
add Ngũ hành khắc hệ trừ 20% tấn công
mặc pen lua bang... kháng 10% :D

viethung91
04-09-16, 02:12 PM
hình như người cần đọc kỹ là thánh mới đúng =))

đọc lỹ cái gì, còn cần pass gì nữa.........................................

The Gamer
04-09-16, 02:29 PM
nó hỏi source zteam chứ ko phải ở cái mục này :|
vào chả đọc toàn lướt

blockcc
04-09-16, 07:09 PM
bán souce zteam đây :DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

viphoian
04-09-16, 07:41 PM
bán souce zteam đây :DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

bán nhiu cậu :)))))))) 3charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nampinn
04-09-16, 08:00 PM
Đeef nghị không làm loãng toppic nhé...............

Hung966
05-09-16, 08:23 AM

Chịu, Cạn Lời :-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

khainqps01237
05-09-16, 08:31 AM
Đã thanks tín dụng đầy đủ :D Bản này có bị litmit 50 user không thớt b-)b-)b-)

nampinn
05-09-16, 09:03 AM
Đã thanks tín dụng đầy đủ :D Bản này có bị litmit 50 user không thớt b-)b-)b-)

Scoure không có giới hạn mem nhé bạn

blockcc
05-09-16, 09:06 AM
Scoure không có giới hạn mem nhé bạn

có code danh hiệu check rs và check colum của zteam :))

nampinn
05-09-16, 09:56 AM

Đâu bạn? Share lên đi..................................

161012
05-09-16, 10:06 AM
:D cái đó add vào thôi có gì đâu

ai xem hộ code fix agi MG mình với

else if( (gObjUser.lpPlayer->Class & 7) == MagicGladiator )
{
if(AgiBugGladiator == TRUE)
SetByte((PVOID)(0x00556C32 + 6), 2);
else
SetByte((PVOID)(0x00556C32 + 6), 15);
}

mình add code này rồi 65k chém lửa k ra

viphoian
05-09-16, 10:51 AM

vãi có cả ngũ hành à, share code vs bạn ơi :))

161012
05-09-16, 11:13 AM
vãi có cả ngũ hành à, share code vs bạn ơi :))

Ai fix đc bug agility cho mình mình share ( riêng ) nha

hoangtu_eck94
05-09-16, 11:24 AM
Cái skill đó ko cần fix. Cái thuộc tính kia ko biết với hoạt động ra sao ta.

161012
05-09-16, 11:41 AM
Cái skill đó ko cần fix. Cái thuộc tính kia ko biết với hoạt động ra sao ta.
Nó tương tự như element của ss8 thôi
Cho mình xin cái fix agi với efc với

lokomate
05-09-16, 03:52 PM

HP and SD bar do they work ?

viphoian
05-09-16, 05:18 PM

bị lỗi agi của class nào cậu 30 charrrrrrrr

161012
05-09-16, 05:25 PM
HP and SD bar do they work ?

I get my code added, you can learn at the source code michi28 or hoanmaster

--- Chế độ gộp bài viết ---

bị lỗi agi của class nào cậu 30 charrrrrrrr

Mình bị lỗi mg,rf, efc đâm gió đk

viphoian
05-09-16, 06:02 PM
cậu dùng client nào vậy???????

161012
05-09-16, 06:04 PM
cậu dùng client nào vậy???????
Mình dùng client ở trên free share đấy

viphoian
05-09-16, 06:11 PM
Mình dùng client ở trên free share đấy

xin cái skype hay facebook nói chuyện cho dễ cậu

nampinn
05-09-16, 07:48 PM

Các pro HD em làm được như tấm hình này với..........

161012
05-09-16, 09:17 PM
Các pro HD em làm được như tấm hình này với..........
cái hình thì bình thường thôi chủ yếu là thuộc tính :D còn hình ảnh thì có code bên topic hoàn rồi

nampinn
06-09-16, 07:32 AM
cái hình thì bình thường thôi chủ yếu là thuộc tính :D còn hình ảnh thì có code bên topic hoàn rồi

Quan trọng là cái ngũ hành đó cậu, kết quá mà cậu không chỉ nên tớ chỉ biết ngậm ngùi, hic...........

jackboy
06-09-16, 07:52 AM
cho hoi sv nay co post item ko vay??

nampinn
06-09-16, 11:42 AM
cho hoi sv nay co post item ko vay??

không bạn à................................................ .............................

minhphi12
06-09-16, 05:38 PM
mọi người cho mình hỏi mình mới quay lại mu sau 5 năm lên còn bỡ ngỡ về mấy cái mới cái Source này copy thẳng trực tiếp vào server xong cần thêm những gì mới chạy được hay chạy được luôn vậy mọi người

Hung966
06-09-16, 06:24 PM
mọi người cho mình hỏi mình mới quay lại mu sau 5 năm lên còn bỡ ngỡ về mấy cái mới cái Source này copy thẳng trực tiếp vào server xong cần thêm những gì mới chạy được hay chạy được luôn vậy mọi người

cái này phải nén lại thành file exe thỳ phải, tớ cũng mới tập tành thôi

minhphi12
06-09-16, 07:12 PM
cái này phải nén lại thành file exe thỳ phải, tớ cũng mới tập tành thôi

ai biết chỉ dẫn ae mới vào ghề 1 tý đi [-([-([-([-(

nampinn
06-09-16, 07:32 PM
ai biết chỉ dẫn ae mới vào ghề 1 tý đi [-([-([-([-(

Mình cũng mới tập, có gì trao đổi cùng nhau:
Trình độ mình còn gà nên nếu bạn cần có thể pm cho mình.

nampinn
07-09-16, 06:48 AM
Có bác nào bị tình trang Build client của Hoan ra không vào được game không ạ?
Em build ra mà không vào dc phải lấy cái file cũ mới vào dc, dù em không chỉnh sửa gì.

blockcc
07-09-16, 08:33 AM
Có bác nào bị tình trang Build client của Hoan ra không vào được game không ạ?
Em build ra mà không vào dc phải lấy cái file cũ mới vào dc, dù em không chỉnh sửa gì.

IP đúng chưa, hoặc client thiếu file

nampinn
07-09-16, 08:52 AM
IP đúng chưa, hoặc client thiếu file

IP thì đúng rồi bác, em vẫn vào chơi bình thường mà bác, em thử build để té mà vào không được game, thay lại file cũ thì vào được.
Lúc đầu em build nó báo thiếu thư viện thì em cũng đã thêm vào rồi.
Bác rãnh team qua xem giúp em với.

blockcc
07-09-16, 08:57 AM
IP thì đúng rồi bác, em vẫn vào chơi bình thường mà bác, em thử build để té mà vào không được game, thay lại file cũ thì vào được.
Lúc đầu em build nó báo thiếu thư viện thì em cũng đã thêm vào rồi.
Bác rãnh team qua xem giúp em với.

vào souce file interface.cpp xóa cái dòng pLoadImage("Custom\\danhhieu\\danhhieu.tga", 0x9994, GL_LINEAR, GL_CLAMP, 1, 0);

minhphi12
07-09-16, 04:16 PM
Mình cũng mới tập, có gì trao đổi cùng nhau:
Trình độ mình còn gà nên nếu bạn cần có thể pm cho mình.

bạn đã ghép được Source này vào server của ikenlee chưa bạn mình muốn trải ngiệm sau khi ghép nó ntn quá mà ko thấy có hướng dẫn về Source

nampinn
07-09-16, 07:21 PM
bạn đã ghép được Source này vào server của ikenlee chưa bạn mình muốn trải ngiệm sau khi ghép nó ntn quá mà ko thấy có hướng dẫn về Source

Scoure này là của ikennylee mà cậu, cậu cài sv của ikennylee về mà trải nghiệm kiếm lỗi rồi build Scoure sau.

loveoggy
07-09-16, 08:14 PM
Ngũ hành ss6 ?
Rươˋm rà . Tải luôn cais8 về mà mở mắcgif cứ thích phát triển thêm máy cái từ ss cao về ss thấp ?
Tính làm wz2 ?
Tự dev thêm dựa trêtn ý tưởng của wz

nampinn
07-09-16, 08:17 PM
Ngũ hành ss6 ?
Rươˋm rà . Tải luôn cais8 về mà mở mắcgif cứ thích phát triển thêm máy cái từ ss cao về ss thấp ?
Tính làm wz2 ?

Cậu share tớ xin Scoure ss8 với cậu.......................

loveoggy
07-09-16, 08:22 PM
Cậu share tớ xin Scoure ss8 với cậu.......................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình nói thật . bạn nào ko học lập trình thì đừng phí thời gian tốn công tốn sức .
các bạn bỏ ra vài trăm K đã có server chuẩn + có người FIX lỗi hộ .
mình củng thử mò mẫm một năm và nhận ra nó thật vô nghĩa =)) . đi thuê luôn cái SV của mấy developer cho khỏe người =D>

tanlockgvn
07-09-16, 08:46 PM
nếu không đủ khả năng dev thì khuyên mấy bác nên thuê server với ý định kinh doanh.
còn dạng thích tìm hiểu như mình thì đừng mang ra online. ráng bế quan luyện công khi nào tẩu hỏa nhập ma thì hãy đem hàng mình tự làm ra online :D

161012
07-09-16, 10:52 PM
Ngũ hành ss6 ?
Tính làm wz2 ?

Ngũ hành mình nhớ từ lâu gamethuvn có rồi, mình k hề nói đây là ý tưởng của mình còn nói theo cách của bạn thì del hết customs để nguyên ss6.3 cho khỏe chứ dev thêm làm gì cho mệt...

hoangtu_eck94
07-09-16, 10:53 PM
dùng pvp balance là đủ rồi :D............................

161012
07-09-16, 10:57 PM
dùng pvp balance là đủ rồi :D............................
Mình check theo colums mình toàn ngịch ss 1 nên mấy cái tính năng mới của zteam mình chưa nghịch

nampinn
08-09-16, 11:00 AM
vào souce file interface.cpp xóa cái dòng pLoadImage("Custom\\danhhieu\\danhhieu.tga", 0x9994, GL_LINEAR, GL_CLAMP, 1, 0);

Trong Scoure Client không có dòng như bạn nói bạn à.
Ai giúp em với, em build client ra mà khi click vào main thì main không hiện, coppy lại cái gốc của ikennylee thì mở được main.

161012
08-09-16, 02:42 PM
Trong Scoure Client không có dòng như bạn nói bạn à.
Ai giúp em với, em build client ra mà khi click vào main thì main không hiện, coppy lại cái gốc của ikennylee thì mở được main.

Main tắt lúc nào lúc loading hay lúc vào game?

nampinn
08-09-16, 06:47 PM
Main tắt lúc nào lúc loading hay lúc vào game?

Lúc loading bác à, em chỉ build clien thôi chứ ko vọc gì cả.
Lấy cái cũ của ikennylee thì vào bt`?

161012
08-09-16, 07:05 PM
Lúc loading bác à, em chỉ build clien thôi chứ ko vọc gì cả.
Lấy cái cũ của ikennylee thì vào bt`?
Client thiếu files qua ragezone tìm tài của ikennylee download về trong folder muserver có partclien copy vào là ok

nampinn
08-09-16, 08:52 PM
Client thiếu files qua ragezone tìm tài của ikennylee download về trong folder muserver có partclien copy vào là ok

Cái này à bác?

161012
08-09-16, 11:11 PM
Cái này à bác?
đúng rồi bạn

rảnh nên mình add thếm phần hiện thông tin nhân vật khi chỉ chuột vào người chới
mục đích up lên để tạo cảm hứng cho ae
Mình đang add top xếp hạng như exteam

nampinn
09-09-16, 12:24 AM
đúng rồi bạn

rảnh nên mình add thếm phần hiện thông tin nhân vật khi chỉ chuột vào người chới
mục đích up lên để tạo cảm hứng cho ae
Mình đang add top xếp hạng như exteam

Share tớ xin với............................................. ........

hoangtu_eck94
09-09-16, 01:21 AM
Share tớ xin với............................................. ........
làm như show danh hiệu dạng text thôi. mà làm vậy làm gì rối game ra ko cần thiết _ _!

161012
09-09-16, 07:48 AM
làm như show danh hiệu dạng text thôi. mà làm vậy làm gì rối game ra ko cần thiết _ _!
Làm thì cứ làm rồi thêm nút on off cho người chơi tùy biến là đc mà, chứ mu giờ 10 ng dev như 1 chán lắm

nampinn
09-09-16, 08:19 AM
Làm thì cứ làm rồi thêm nút on off cho người chơi tùy biến là đc mà, chứ mu giờ 10 ng dev như 1 chán lắm

Chuẩn !
Các bác ai giúp em về vụ client với, em lấy cái pack của bác 161012 bảo về thay vào của mình mà chẳng chạy đựuoc game.
Mong các pro giúp đỡ ạ.

161012
09-09-16, 08:37 AM
Chuẩn !
Các bác ai giúp em về vụ client với, em lấy cái pack của bác 161012 bảo về thay vào của mình mà chẳng chạy đựuoc game.
Mong các pro giúp đỡ ạ.

client bị crash hả
ib teamviewer qua fb mình giúp cho

nampinn
09-09-16, 09:28 AM
client bị crash hả
ib teamviewer qua fb mình giúp cho

FB của cậu là gì nhỉ? tớ quên mất tên fb cậu rồi ^^

huyhoangtu
15-09-16, 08:13 PM
làm thế nào để loại bỏ anti MHPServer của XTEAM ra khỏi source co1 ai biết ko

tinhx001
19-09-16, 06:14 PM
thiếu file không build được

anhtuan294
05-10-16, 08:43 AM
Đúng là Source Clien ko buil được. chủ thread kiểm tra lại với.

161012
05-10-16, 10:48 AM
Qua topic của hoanmaster có hướng dẫn cách build đấy

nampinn
05-10-16, 11:17 AM

Build được bình thường mà bạn, chụp ảnh lỗi lên đây mình HD cho

BladeKnight109
05-10-16, 12:57 PM
thiếu file không build được

Mấy cái này mà bạn không fix được thì mình nghĩ bạn đừng nên ngó đến nó nữa. hoặc bỏ thời gian ra học 1 khóa lập trình C căn bản trước đi.

Thiếu thư viện Detous và OpenGL vào

Source đã build được: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!pUJ2kb6K!LcLGdPEfRYtcFS-UfLOYXJxh83HNL0k6IAqk1yLiFMg

161012
05-10-16, 02:48 PM
lâu lắm k dev tiếp rảnh 2 ngày nên ngồi đâp phá :D
source SCFMT
- Offattack
- Shop Danh Hiệu
- Auto AFK
- Uythac
- Auto Party
- TvtEvent
- Fix Speed agi bug

Up cho nóng topic :D

hadimx1
05-10-16, 02:59 PM
source SCFMT
- Offattack
- Shop Danh Hiệu
- Auto AFK
- Uythac
- Auto Party
- TvtEvent
- Fix Speed agi bug

giúp mình tí dc k bạn ơi gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nampinn
05-10-16, 07:21 PM
source SCFMT
- Offattack
- Shop Danh Hiệu
- Auto AFK
- Uythac
- Auto Party
- TvtEvent
- Fix Speed agi bug

SV và Scoure nào vậy cậu?
11111111111111111111111111111111111111111111111111 11111111111111111

The Gamer
05-10-16, 08:24 PM
SV và Scoure nào vậy cậu?
11111111111111111111111111111111111111111111111111 11111111111111111

sv của cậu đang dev đấy_________________-

nampinn
05-10-16, 10:47 PM
sv của cậu đang dev đấy_________________-

oh, thì ra là vậy.
Nói thật là cái shop danh hiệu mình không thích lắm nhưng thấy trình nguòi ta giỏi qua nên ngưỡng mộ.

thothiendai
06-10-16, 10:10 AM
cái này thêm effect mấy cái vũ khí ntn nhỉ;)

161012
06-10-16, 11:44 AM
cái này thêm effect mấy cái vũ khí ntn nhỉ;)
trong itemasm.cpp nhé bạn :)

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

thanhchung
07-10-16, 11:42 AM

xếp ơi, Source này dùng vs mấy để biuld thế xếp :">:">

nampinn
07-10-16, 12:07 PM
xếp ơi, Source này dùng vs mấy để biuld thế xếp :">:">

Như của Hoàn đó cậu, VS 2010................

thanhchung
07-10-16, 12:33 PM
Như của Hoàn đó cậu, VS 2010................

cảm ơn bạn nhé, để tải thử vs 2010 về coi, máy chạy winxp ko sài đc 2013 8-|8-|

thanhchung
08-10-16, 12:57 AM
biuld file gameserver được rồi mà lúc chạy gs nó báo thế này là bị sao vậy các bác

BladeKnight109
08-10-16, 01:39 AM
biuld file gameserver được rồi mà lúc chạy gs nó báo thế này là bị sao vậy các bác

Build chế độ release đi. còn muốn build debug thì fix cái lỗi nó báo đi là dc.

thanhchung
08-10-16, 11:56 AM
Build chế độ release đi. còn muốn build debug thì fix cái lỗi nó báo đi là dc.

em build release vẫn bị vậy à, có phải do e build bằng VS2010 lên mới bị vậy ko , máy em chạy winxp lên ko dùng được 2013 8-|8-|
bác nào build giùm em cái GS với đc ko ạ

BladeKnight109
08-10-16, 12:02 PM
em build release vẫn bị vậy à, có phải do e build bằng VS2010 lên mới bị vậy ko , máy em chạy winxp lên ko dùng được 2013 8-|8-|
bác nào build giùm em cái GS với đc ko ạ

Vậy giờ còn cách là debug đi. Debug sẽ biết nó báo lỗi chỗ nào.dùng visual 2010

thanhchung
09-10-16, 02:12 AM
Vậy giờ còn cách là debug đi. Debug sẽ biết nó báo lỗi chỗ nào.dùng visual 2010

mình fix được rùi, mà hình như main này vẫn kén win xp sao ấy nhỉ, bật main k có hiện tượng gì

Lmhuyenthoai
09-10-16, 10:03 PM
cái source này pk trong duel được có 1 trận rồi thoát đã ai fix được xin chỉ giáo

Lmhuyenthoai
10-10-16, 02:26 PM
Ai biết nằm trong file nào đoạn nào ko chỉ mình cái xin hậu tạ

Lmhuyenthoai
11-10-16, 07:37 AM
Ko ai giúp đc mình à up up up up up up up up

thanhchung
12-10-16, 10:12 PM
Ko ai giúp đc mình à up up up up up up up up

up phụ cho bạn :D :D
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Trong
15-10-16, 01:38 PM
Ai làm ơn cho em xin main không hook hoặc chưa hook hoặc đã loại bỏ AntiHack với ạ :)
Cảm ơn ạ!

161012
15-10-16, 02:04 PM
Ai làm ơn cho em xin main không hook hoặc chưa hook hoặc đã loại bỏ AntiHack với ạ :)
Cảm ơn ạ!
Bác dùng main nào mà có antihack vậy sao tui k có antihack nhi

Trong
15-10-16, 02:13 PM
Bác dùng main nào mà có antihack vậy sao tui k có antihack nhi

Main của bản này đó, main này nó bị park bằng Enigma Virtual Box
VÀ hook sẵn Antihack của MUEMU MHP-SERVER đó X_X

Lmhuyenthoai
15-10-16, 02:55 PM
Pm bác caimuonline ấy bác ấy có

stalintlv
27-10-16, 04:09 AM
Vcredist Cc+ 2010 2012 2013 ???

higlans
28-11-16, 01:26 AM
Hi all ! Guys help to solve the problem with the news is not displayed the text of the news

Trong
29-11-16, 12:36 PM
thanks bạn đã chia sẽ cho ae trong clb :*
source rất ngon
add Ngũ hành khắc hệ trừ 20% tấn công
mặc pen lua bang... kháng 10% :D

chia sẻ tập tin cảm ơn trước, cần phải thử một cái gì đó

anhtuan294
23-12-16, 06:44 PM
cái source này pk trong duel được có 1 trận rồi thoát đã ai fix được xin chỉ giáo

Cái này tớ fix được rồi, nó chỉ cần đảo ngược code đoạn đó đi là được.

nghoanganh
06-02-17, 04:02 PM
làm sao tắt sương mù v mọi người

123cut
08-02-17, 09:41 PM
ai đó có thể cho mình xin lại source này được ko

123cut
09-02-17, 04:58 PM
ai đó có thể cho mình xin lại source này được ko

ngày càng thiếu sót những vị thánh của quá khứ ... :)

kenh14
13-02-17, 06:11 PM
Mong MOD upload lại link :) cần lắm hoặc ai còn giữ up lại với

toilatoi266
14-02-17, 04:50 PM
Mong MOD upload lại link :) cần lắm hoặc ai còn giữ up lại với

Link Scoure gốc, pass giải nén như trang đầu tiên thớt up.

kenh14
14-02-17, 07:51 PM
Link Scoure gốc, pass giải nén như trang đầu tiên thớt up.

bạn fix đc lỗi bùa chưa???

Source Server SCFMT 12.0.0.1 Full Custom by ikenylee

toilatoi266
14-02-17, 07:58 PM
bạn fix đc lỗi bùa chưa???

Source Server SCFMT 12.0.0.1 Full Custom by ikenylee

Chưa bạn, bạn có thể HD cách fixx lên đây được không?

higlans
02-03-17, 10:01 PM
ikenylee please give your skype