PDA

View Full Version : [webgame] League of Angels II ?

iMaximus
24-08-16, 05:43 PM
con này hiện đang đc chạy :v <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào rip đc nó hok hay là có nguồn ỡ đâu đó khác không nếu có RIP về cho ae dùng :D
send qua mail hoặc up lên google drive cho ae load về nhé >"<
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
năm nay vắng bóng a tuấn 565 làn game pri việt cũng chết theo ...

kik4567
24-08-16, 07:00 PM
con này hiện đang đc chạy :v <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào rip đc nó hok hay là có nguồn ỡ đâu đó khác không nếu có RIP về cho ae dùng :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn nói chuyện thật buồn cười, res không có để đối chiếu thì RIP cái nỗi gì (Chưa kể phải có server để chạy). Trừ khi hack được máy chủ nó lấy nguyên server thì may ra nhé đừng ở đó mơ tưởng!

quangphong0904
24-08-16, 07:51 PM
post bài như đúng rồi, tưởng share web game, ai dè ................

bosualongthanh
24-08-16, 07:54 PM
vcl con send qa mail cơ . ...... :'(

duytim
24-08-16, 07:54 PM
vcl thanh niên... Nói như internet là của bố nó vậy

kelalung
24-08-16, 08:08 PM
thanh niên nghĩ đơn gian là lấy rồi gởi, quá dễ

na.ilusm89
24-08-16, 08:10 PM
Vào web đó mục hỗ trợ gửi mail nội dung như bạn vừa yêu cầu chắc họ sẻ gửi toàn bộ soure qua mail cho bạn đấy :)

kehuydietUS
24-08-16, 08:22 PM
thật không thể tin được =)) !

ZhouJieLun
24-08-16, 08:27 PM
thật không thể tin được =)) !

Sao bằng MR Thỏ, sv chỉ cần chạy gc, bs và ko cần gs db gì sất vẫn chạy được đấy thôi =))

khainqps01237
24-08-16, 08:33 PM

kuden10
24-08-16, 08:53 PM
sever này có share ở 1 số 4rum khựa rồi mà

thuanphatkb
25-08-16, 01:58 AM

Thanh niên bá quá =)) .......... Bác tuấn 565 độ này về quê ở ẩn hay sao ý nhỉ box vắng bác dẹo cả một thế hệ :D

langtukids
25-08-16, 08:24 AM
làm tưởng share game, ai ngờ nó muốn làm bố đời

duthli
27-08-16, 08:57 PM
các thể loại này sống dai thật :)) chg bù cho mấy tay to toàn đi hết r :'( private không còn đang trên đỉnh nữa r bao giờ mới có lại thời vltk,Mu,kiếm thế, gunny đây T_T
cây to đổ rồi mà cây non không mọc :'( giờ ai cũng lớn r :'( có ai mặn mà với game nữa :'( triệu hồi a hòa , phiên khuê ,.. 500 anh em đam mê đâu r :))

quangphong0904
28-08-16, 08:14 AM
các thể loại này sống dai thật :)) chg bù cho mấy tay to toàn đi hết r :'( private không còn đang trên đỉnh nữa r bao giờ mới có lại thời vltk,Mu,kiếm thế, gunny đây T_T
cây to đổ rồi mà cây non không mọc :'( giờ ai cũng lớn r :'( có ai mặn mà với game nữa :'( triệu hồi a hòa , phiên khuê ,.. 500 anh em đam mê đâu r :))
ôi cái thời 2006 2009 nay còn đâu :(

supergames
29-08-16, 10:47 AM
Bạn nói chuyện thật buồn cười, res không có để đối chiếu thì RIP cái nỗi gì (Chưa kể phải có server để chạy). Trừ khi hack được máy chủ nó lấy nguyên server thì may ra nhé đừng ở đó mơ tưởng!

chắc bạn ấy tưởng giống Rip Web .;))

iMaximus
18-09-16, 11:48 AM
sever này có share ở 1 số 4rum khựa rồi mà
bạn có thể cho mình xin link ko :D
mục đích mình lập topic này là để xin link vì mình ít onl đc và vì mình ko muốn làm phiền mấy bác nào đó có source hok muốn share đại trà :D

kik4567
18-09-16, 03:47 PM
bạn có thể cho mình xin link ko :D
mục đích mình lập topic này là để xin link vì mình ít onl đc và vì mình ko muốn làm phiền mấy bác nào đó có source hok muốn share đại trà :D
Cái này có thằng cha khựa nào share đâu mà xin, nghe thằng kia nói cũng tin hài. Muốn có thì chi tiền ra hỏi mấy thằng admin chuyên bán game bên đó may ra có nhé, còn không thì chờ vài năm nữa may ra nó share cho chứ đừng hỏi nữa mất công thôi!

quancoi000
18-09-16, 09:40 PM

hòa nó chuyển sang làm sub rồi, giờ không mặn mà gì với game nữa đâu! Hết anime lại manga =))

athelas
18-09-16, 09:53 PM
quân ăn tạp vẫn là quân ăn tạp thôi " ăn đồ free thì chắc chắn không ngon"

muốn game này thì chịu khó quy đổi tiền Việt ra dola rồi đi tìm mấy thằng bán game nhé còn share thì về đắp chăn ngủ đi

có share thì chú bỏ tiền ra mua đi rồi share free cho 500 ae sài nè :D:-t:-t:-t:-t:-t

quancoi000
05-10-16, 11:14 PM
quân ăn tạp vẫn là quân ăn tạp thôi " ăn đồ free thì chắc chắn không ngon"

muốn game này thì chịu khó quy đổi tiền Việt ra dola rồi đi tìm mấy thằng bán game nhé còn share thì về đắp chăn ngủ đi

có share thì chú bỏ tiền ra mua đi rồi share free cho 500 ae sài nè :D:-t:-t:-t:-t:-t

bác nói chí quá, cơ mà cần gì nặng lời vậy bác? có nhiều người không biết những cái đấy mà! đâu phải ai cũng hiểu đâu :))