Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Xin cao nhân giúp đỡ lỗi k rớt túi đồ khi đánh quái và boos

beongo26
16-08-16, 12:11 PM
Như tiêu đề server e là 3.52 của a intel
Và cho em hỏi thêm là có sv nào mặc định như lúc mới ra game không ( chỉ càn nv đầy đủ để e chơi offline bị giới hạn hay gì cũng được ạ ai rành hướng dẫn e 1 sv với nhiều quá e k biết chọn cái nào thích hợp mấy cái pb mới này rối quá nhiều cái k biết )
Cảm ơn mọi người đã xem

ckmaiyeuvk3798
16-08-16, 01:19 PM
Như tiêu đề server e là 3.52 của a intel
Và cho em hỏi thêm là có sv nào mặc định như lúc mới ra game không ( chỉ càn nv đầy đủ để e chơi offline bị giới hạn hay gì cũng được ạ ai rành hướng dẫn e 1 sv với nhiều quá e k biết chọn cái nào thích hợp mấy cái pb mới này rối quá nhiều cái k biết )
Cảm ơn mọi người đã xem

mình không phải cao nhân ,với tình trang như bạn 1 là fie lỗi , 2 là trong file trống không có gì , và đưa ra 2 phương pháp 1 là coppy từ sv khác qua ,2 là tự thân muốn cho rớt gì tự thêm

beongo26
16-08-16, 04:20 PM
mình không phải cao nhân ,với tình trang như bạn 1 là fie lỗi , 2 là trong file trống không có gì , và đưa ra 2 phương pháp 1 là coppy từ sv khác qua ,2 là tự thân muốn cho rớt gì tự thêm

Cảm ơn bạn mình xài sv makute ok rùi mà nhìn chung hình như của intel tốt hơn xíu thì phải ( của intel khổ cái k có rớt đồ + sv test nên exp đồ cái gi cung 100% chơi k vui gì hết )