PDA

View Full Version : help me với các pro ơi

kebactinhb
07-08-16, 05:14 PM
sao đây e xin trinh bài 1 sự việc đối với các pro chắc có lẽ là quá đợn giản, nhưng đối với e là 1 sự việc rát khó mong các pro nào giúp đỡ ạ
1- tại vì bảng của chú toàndaik nên data vẫn còn acc của chú ấy e muốn làm 1 data trắng tinh khôi thì như thế nào ạ
2- e mới tải được 1 source phong vân h10 của chú toàndaik: e muốn mở chơi oln bằng modem thì như thế nào ạ!
3- e muốn dev lại thì như thế nào ạ!
----------------------------------Thân Đồng cảm tạ các pro nào chỉ giúp e ạ! ...................................

quancoi000
09-10-16, 11:44 PM
sao đây e xin trinh bài 1 sự việc đối với các pro chắc có lẽ là quá đợn giản, nhưng đối với e là 1 sự việc rát khó mong các pro nào giúp đỡ ạ
1- tại vì bảng của chú toàndaik nên data vẫn còn acc của chú ấy e muốn làm 1 data trắng tinh khôi thì như thế nào ạ
2- e mới tải được 1 source phong vân h10 của chú toàndaik: e muốn mở chơi oln bằng modem thì như thế nào ạ!
----------------------------------Thân Đồng cảm tạ các pro nào chỉ giúp e ạ! ...................................

1. Xóa hết data user đi
2. Config trong server, chỗ nào có 127.0.0.1 thì đổi hết thành IP của máy mình.
3. Học, học nữa, học mãi (trích Lê-nin)
P/s: văn phong của bạn khó đọc quá! (:|(:|(:|

kebactinhb
10-10-16, 09:47 AM
1. Xóa hết data user đi
2. Config trong server, chỗ nào có 127.0.0.1 thì đổi hết thành IP của máy mình.
3. Học, học nữa, học mãi (trích Lê-nin)
P/s: văn phong của bạn khó đọc quá! (:|(:|(:|

công nhận bác pro thật, nhưng lỡ giúp r giúp cho trót dc k
- config những file gì để thành oln bác pro chỉ hộ với

dukute1995
10-10-16, 11:20 AM
vps 400 500k 1 tháng thuê làm cho dễ giờ ai mà rảnh ngồi giúp mở online bằng modem :-o:-o:-o

songvijx
10-10-16, 01:08 PM
Bạn có team k mình giúp cho nè !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoac FB <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kebactinhb
15-10-16, 11:08 AM
Bạn có team k mình giúp cho nè !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoac FB <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

inbox rồi bác help hộ phát!!!!!!!!!!!!!!!!!