PDA

View Full Version : Ai còn bản DNTC còn chạy được chia sẻ mình với!

phiyeutuan08
07-08-16, 07:12 AM
Trước máy mình cài bản D5 hay D6 download trên diễn đàn chạy được hết.
Sau đó mình đã lưu cất cẩn thận 1 bản D5 để dành. Giờ không hiểu sao chạy server kiểu gì cũng không được toàn bị lỗi Pause !
Download lại bản D6 trên diễn đàn trước chạy vù vù giờ cũng không thể vào được vẫn bị lỗi Pause.
Ai biết giải thích mình với! Minh họa như 1 số bạn trong diễn đàn cũng thắc mắc về chuyện này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
07-08-16, 08:16 AM
Trước máy mình cài bản D5 hay D6 download trên diễn đàn chạy được hết.
Sau đó mình đã lưu cất cẩn thận 1 bản D5 để dành. Giờ không hiểu sao chạy server kiểu gì cũng không được toàn bị lỗi Pause !
Download lại bản D6 trên diễn đàn trước chạy vù vù giờ cũng không thể vào được vẫn bị lỗi Pause.
Ai biết giải thích mình với! Minh họa như 1 số bạn trong diễn đàn cũng thắc mắc về chuyện này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bên trung có 1 hướng dẫn cực thô thiển cho lỗi này
Đó là đổi ngày trên máy tính về 2015

phiyeutuan08
07-08-16, 09:14 AM
Cám ơn bạn nha mình đã chạy lại được rồi.
Không biết có cách nào khắc phục cấu hình lại thời gian chạy server mà không phải chỉnh lại giờ của máy tính không nhỉ?

ZhouJieLun
07-08-16, 09:15 AM
Không biết có cách nào khắc phục cấu hình lại thời gian chạy server mà không phải chỉnh lại giờ của máy tính không nhỉ?

Mua bản xịn từ trung quốc =D>

supergunny677
07-08-16, 11:58 AM
sửa files qidashengmappeizhi.jat trong server

phiyeutuan08
07-08-16, 03:51 PM
Cám ơn bác rất nhiều thật tuyệt là đã chạy được game mà không cần phiền phức chỉnh lại thời gian máy tính.
Game chắc không còn hot nữa bác nào còn game này trong máy hảo tâm chia sẻ cho mình file việt hóa Monster và NPC bản D5 thì tốt quá ^_^.

JokerZone
07-08-16, 06:20 PM

sao mình tìm không thấy bạn nhỉ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cám ơn bác rất nhiều thật tuyệt là đã chạy được game mà không cần phiền phức chỉnh lại thời gian máy tính.
Game chắc không còn hot nữa bác nào còn game này trong máy hảo tâm chia sẻ cho mình file việt hóa Monster và NPC bản D5 thì tốt quá ^_^.

Bạn có thể up lên fshare hộ mình đk ko ? tại mình đang cầm con này cũng lỗi y chang bạn , mà chả fix đk -_-

phiyeutuan08
07-08-16, 08:28 PM
File tải về cho vào: server\config\game\sys_config

JokerZone
07-08-16, 10:53 PM
File tải về cho vào: server\config\game\sys_config

Thank bác .......... 30char ! :))

chinh
09-08-16, 11:59 PM

đăng nhập thank cho chế, ghiền DNTC mà chơi ko đc, nhờ có chế giúp ;))

chinh
10-08-16, 12:05 AM
Xin góp chút cho DNTC:

- Những bạn nào cần lệnh Gm thì đây:

Vào sever->config -> gm_open sửa lại gm-open =1

vào game gõ:

gold .MAX number is 1999 999 999

bind gold .MAX number is 1999 999 999

@ cmd 101 exp (kinh nghiệm)

@ cmd 102 money (tiền)

bạn nào có lệnh add đồ cho mình xin với nhé, cảm ơn trước nhé