PDA

View Full Version : Các bác giúp đỡ Unpack file có hậu tạ

thuanphatkb
05-08-16, 01:08 AM
Hiện giờ em gặp khó khăn unpack file bị mã hóa sang dạng .png

bác nào có hứng thú với thể loại này hoặc unpack hộ giúp em với em mò 1 tuần này rồi mà ko có ai share tool dạng này

EM cũng có tìm hiểu qua thì một số file gốc là dạng .json và bị mã hóa sang .png

File bị mã hóa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!nFUCXIjR!iDdHXUUg1FREMuqXdXHE0MfcHrKqQaEErhwrMrd _GZ4

Đây là link tool trước có bác share rồi mà link tool của bác ý chết rồi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là link game nhé :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác nào giúp em em hậu tạ nhé

google_
05-08-16, 06:20 AM
Hiện giờ em gặp khó khăn unpack file bị mã hóa sang dạng .png

bác nào có hứng thú với thể loại này hoặc unpack hộ giúp em với em mò 1 tuần này rồi mà ko có ai share tool dạng này

EM cũng có tìm hiểu qua thì một số file gốc là dạng .json và bị mã hóa sang .png

File bị mã hóa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!nFUCXIjR

Bác nào giúp em em hậu tạ nhé

mỗi game có một cách khác nhau bạn nên cho cái tên game cụ thể cho nhanh.link file trên muốn tải về lại có key nữa thì bố bảo cũng ko biết nó là gì

ZhouJieLun
05-08-16, 07:26 AM
nếu của DCT thì nó chỉ đổi đuôi thôi bác =)) link thì ko vào dc

thuanphatkb
25-08-16, 01:42 AM
mỗi game có một cách khác nhau bạn nên cho cái tên game cụ thể cho nhanh.link file trên muốn tải về lại có key nữa thì bố bảo cũng ko biết nó là gì

Hi SR bạc nhé em up lại link rồi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!nFUCXIjR!iDdHXUUg1FREMuqXdXHE0MfcHrKqQaEErhwrMrd _GZ4

Đây là link tool trước có bác share rồi mà link tool của bác ý chết r: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là link game nhé :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có cao thủ nào giúp được em phát không nhỉ em xin hậu tạu