PDA

View Full Version : [MU] Tools của IGC

omasa
01-08-16, 01:22 AM
chả biết các bác có chưa với lại mình cũng ko biết xài nên cứ ném lên đây ai xài đc gì thì xài. Ae ko gạch đá nhá.

Tools có:
HardwareID Generator
IGC.EssentialTool
IGC.Inspector
IGC.Launcher
IGC.ToolKit
ToolKit Silver
Utilities & Resources

Links down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DJMaster
01-08-16, 08:14 AM
Tools này version bao nhiêu thế bạn? Đã crack chưa?

omasa
01-08-16, 09:40 AM
Tools này version bao nhiêu thế bạn? Đã crack chưa?

Cái tools này đi kèm bản ss9 ep3. Mình chưa test mà cũng chưa thử vì bản SV mình chưa có lic :(

DJMaster
01-08-16, 10:14 AM
Cái tools này đi kèm bản ss9 ep3. Mình chưa test mà cũng chưa thử vì bản SV mình chưa có lic :(
Mình chưa thử chạy trên máy unlic, nãy chạy trên máy license của MUEMU thì vẫn chạy được, nhưng cũng cùng version với bản đi kèm của MuEmu, ở bản này không việt hoá hết được :(

omasa
01-08-16, 10:38 AM
Mình chưa thử chạy trên máy unlic, nãy chạy trên máy license của MUEMU thì vẫn chạy được, nhưng cũng cùng version với bản đi kèm của MuEmu, ở bản này không việt hoá hết được :(

Mình thấy mấy tools này chức năng hình như là add đồ, chỉnh Vip shop hay add Xshop gì đó. Mấy cái nữa mình chưa biết là gì. Mình mới tham gia vào MU nên chưa có trình gì cả nên mù mờ lắm. Đang kiếm bản ss8 hoặc ss9 để ngâm cứu mà mới vô nghề MU Bug kinh quá ko có sức ngâm sửa đc :(

KhongGianOL
01-08-16, 11:12 AM
Mình thấy mấy tools này chức năng hình như là add đồ, chỉnh Vip shop hay add Xshop gì đó. Mấy cái nữa mình chưa biết là gì. Mình mới tham gia vào MU nên chưa có trình gì cả nên mù mờ lắm. Đang kiếm bản ss8 hoặc ss9 để ngâm cứu mà mới vô nghề MU Bug kinh quá ko có sức ngâm sửa đc :(

Tất cả đã có source, chỉ đợi tớ build ra...mà chẳng có TIMES để làm việc đó....nếu có thể, hãy lập team, tham gia cùng tớ......

omasa
01-08-16, 11:29 AM
Tất cả đã có source, chỉ đợi tớ build ra...mà chẳng có TIMES để làm việc đó....nếu có thể, hãy lập team, tham gia cùng tớ......

Mình mới ngâm cứu thôi chứ chưa rành lắm. Còn mình có 1 bản 9ep3 dùng lic mà ko biết xài luôn :(

DJMaster
01-08-16, 07:31 PM
Đã thử trên máy khác.Tools này các máy chưa đăng ký không xài được nhé. Không phải hàng cracked.

royce2k2
01-08-16, 08:51 PM
đúng là không dùng được trên máy ko có lic 30 chars

votan9111
01-08-16, 11:13 PM

source ở đâu thế bác.................