PDA

View Full Version : HDẫn CÀI ĐẶT SERVER CABAL OFFLINE_Demo

jimmycollin
22-03-09, 08:01 PM
1) Client (GP_Cabal US)

Link Rapidshare:
part 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144022655%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part01.rar)
part 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144026915%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part02.rar)
part 3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144026914%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part03.rar)
part 4 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144026917%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part04.rar)
part 5 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144026916%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part05.rar)
part 6 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144028119%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part06.rar)
part 7 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144032454%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part07.rar)
part 8 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144032457%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part08.rar)
part 9 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144032459%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part09.rar)
part 10 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iles%2F144032470%2FCabal_Client_Installer_Uploaded _by_TheSnowman.part10.rar)

Link Galaxyz:
Part 1 ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> OnRcdB9eFlkHdBJVElssZBtWAVJTaBFOU2g5Xh5aCmgQWB9bGl ldRxJFBwdCGQFWAQ==)
Part 2 ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> KQhPCAwiBSUUCAEpASc/GAgqEi5AFAIyQBQqIg0mGRQDJAwnCSVOOwE5FHtSZRIqEg==)
Part 3 ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> DDtqOykRIBYxOyQaJBQaKy0ZNx1lJycBZScPESgVPCcmFykULB ZrCCQKMUh2VjcZNw==)
Part 4 ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fhoYGlswUjdDGlY7VjVoCl84RTwXBlUgFwZ9MFo0TgZUNls1Xj cZKVYrQ2kDd0U4RQ==)
Part 5 ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> DzNpMyoZIx4yMycSJxwZIy4RNBVmLyQJZi8MGSsdPy8lHyocLx 5oACcCMkBzXjQRNA==)
Part 6 ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> JClCKQEDCAQZKQwIDAYyOQULHw9NNQ8TTTUnAwAHFDUOBQEGBA RDGgwYGVpbRB8LHw==)
Part 7 ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> LW5LbghEAUMQbgVPBUE7fgxMFkhEcgZURHIuRAlAHXIHQghBDU NKXQVfEB1TAxZMFg==)
Part 8 ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> anQMdE9eRllXdEJVQlt8ZEtWUVIDaEFOA2hpXk5aWmhAWE9bSl kNR0JFVwcbGVFWUQ==)
Part 9 ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> NHlSeRFTGFQJeRxYHFYiaRVbD19dZR9DXWU3UxBXBGUeVRFWFF RTShxICQpEFA9bDw==)
Part 10---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> EiQdQh0BNwgwGR0MPAwyMg0FPx87TQEPJ00BJzcAMxQBDjEBMg QwQy4MLBlvXXAfPx8=)

*Mỗi part =100mb. down xong giải nén ra và cài đặt.

2) Patch Login (dành cho Client trên)
link mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3) WinSCP
Link Mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4) Putty
link mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

5) VMWare 6.0.2

part 1 --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dXh6Hm98blBLVA8fCR8LHm98blBLVA9uSllYQ1wRW0gZe1BcVE hmclZdVVhXH0lQS0UIH0tQSw==)
part 2 --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Kn4lGDB6MVYUUlAZVhlUGDB6MVYUUlBoFV8HRQMXBE5GfQ9aC0 45dAlbCl4IGRZWFENUGRRWFA==)
part 3 --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Oz00WyE5IBUFEUFaR1pFWyE5IBUFEUErBBwWBhJUFQ1XPh4ZGg 0oNxgYGx0ZWgcVBQBEWgUVBQ==)

Pass: jimmycollin (nếu có)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

6) CentOS 4.5 (5.0), SQL Server 2000 + SP4

*Các bạn nên ra ngoài tiệm bán Soft mà mua cho bảo đảm.Down trên mạng vừa mất công mà xài thì lại hay gặp lỗi. SQL 1CD, Hệ điều hành CentOS 4.5~ 5.0 1 DVD

Còn ai muốn down thì link đây:
CentOS 4.6
ftp://ftp.mirrorservice.org/sites/mi...386-binDVD.iso (ftp://ftp.mirrorservice.org/sites/mirror.centos.org/4.6/isos/i386/CentOS-4.6-i386-binDVD.iso)

SQL Server 2000 + SP4
part 1 --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ZnZpEHluZmxPTVxaWA0aDxoUeW8eYFlXS01PYEhGdVVDUkdGdV xFU0ZWRBFaXlhLGxFYXlg=)
part 2 --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> LBAjdjMILAoFKxY8EmtQaVByMwlUBhMxASsFBgIgPzMJNA0gPz oPNQwwDncQOBItUncSOBI=)
part 3 --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ODc3UScvOC0RDAIbBkxETkRVJy5AIQcWFQwRIRYHKxQdExkHKx 0bEhgXGlAEHwYKR1AGHwY=)
part 4 --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aWRmAnZ8aX5AX1NIVx8VHRUGdn0RclZFRF9AckdUekdMQEhUek 5KQUlESwNVTFdZEQNXTFc=)
part 5 --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> CA8HaRcXCBUhNDIjNnR0dnRtFxZwGTcuJTQhGSY/GywtKyk/GyUrKigvKmg0JzYycWg2JzY=)
part 6 --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> K30kGzRlK2cCRhFRFQZXBFcfNGRTaxRcBkYCawVNOF4OWQpNOF cIWAtdCRoXVRVAURoVVRU=)

7) CABAL Server:
Link Mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

8) Video HD (English)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass:ragezonetime

mã trong phần provider string:DRIVER={SQL Server};SERVER=localhost;UID=;PWD=;

* Các bạn kết hơp Video HD và file txt vày để cài đặt nhé:

9) Thêm
* HD cài đặt CentOS trong VMWare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

***Xong rồi: Các bạn Down về nhìn theo File Video HD + file .txt mà cài đặt. Nếu có bất kỳ rắc rối j các bạn cứ post bài ở đây nhé. mình sẽ hướng dẫn tận tình :big_smile:

OK. Như vậy là toàn bộ các thứ cần thiết đã có.các bạn chỉ việc down về và cài đặt theo hướng dẫn. Chúc vui!!:byebye:

boypro142
22-03-09, 09:25 PM
Chạy trên Linux thì nghỉ chơi rồi

CuuVyHo
23-03-09, 08:02 AM
lấy VMWARE Fang vào là được :feel_good:

meohen1989
23-03-09, 01:00 PM
trời
công phu quá ,thank bạn nhá , xem hướng dẫn bằng tiếng tq chẳng hiểu cóc gì

huntersun
23-03-09, 01:23 PM
Pó tay cái link Galaxyz, chậm như rùa !
Mà bản Demo này bị rút hết rồi hả !:beat_shot:
Hay là ra Demo trước rồi Full sau ??

boypro142
23-03-09, 03:09 PM
nếu là demo thì khỏi phải chơi nữa kiếm private server chơi tạm vậy

jimmycollin
25-03-09, 07:49 PM
thích để chữ demo vậy thôi chứ so với bản chính thức ko có khác biệt j mấy ^^

jimmycollin
25-03-09, 07:50 PM
Pó tay cái link Galaxyz, chậm như rùa !
Mà bản Demo này bị rút hết rồi hả !:beat_shot:
Hay là ra Demo trước rồi Full sau ??
galaxyz download cũng ngang với mediafire mà bạn...

mp3tuan
26-03-09, 05:45 PM
có hướng dẫn chi tiết tí hok bạn.Mà hình như bạn ở ketnoitatca.net phải hok nhỉ

jimmycollin
26-03-09, 08:56 PM
có hướng dẫn chi tiết tí hok bạn.Mà hình như bạn ở ketnoitatca.net phải hok nhỉ

Có Video HD đó mà!
yes! :big_smile: ! thằng bạn nó thuyết phục dữ wa..nên post bên đây luôn .

hongtu1
30-03-09, 09:29 AM
link client ở 2 trang đều giống nhau phải ko để down 1 lúc 2 link cho nhanh

mylove2004tc
30-03-09, 06:50 PM
THank jimmy về tối nay làm thử. Chơi OFF cảm giác làm admin chơi cho đã. ^_^:haha:

jimmycollin
01-04-09, 12:51 AM
link client ở 2 trang đều giống nhau phải ko để down 1 lúc 2 link cho nhanh

link rapid và Galaxyz la giống nhau đấy bạn. down 1 trong 2 thôi:byebye:

meohen1989
01-04-09, 06:43 PM
vừa kiếm được cái private cabal x300 ,thế này chắc chẳng cần down centos về làm gì rồi :doubt:

jimmycollin
06-04-09, 08:27 PM
nó mới vừa đóng cửa sáng hôm wa :haha:

meohen1989
06-04-09, 09:15 PM
mà nè ,tui xài card onboard ,chơi cabal online thôi đã tốn xừ 900mb ram rồi, có lúc uýnh lộn còn lên hơn 1G ,thế thì cấu hình nào để chạy server đây chài :beat_shot:

p/s: private cabal bi giờ cực kì nhiều ,dếm ko hết đâu ,có cái đánh tầm 3h tên quách nó 120 rồi :o.... chả bù với server sro ,có mỗi cái server từ hồi 1.091, chơi hoài chán phéo :confuse:

jimmycollin
11-04-09, 11:27 PM
mà nè ,tui xài card onboard ,chơi cabal online thôi đã tốn xừ 900mb ram rồi, có lúc uýnh lộn còn lên hơn 1G ,thế thì cấu hình nào để chạy server đây chài :beat_shot:

p/s: private cabal bi giờ cực kì nhiều ,dếm ko hết đâu ,có cái đánh tầm 3h tên quách nó 120 rồi :o.... chả bù với server sro ,có mỗi cái server từ hồi 1.091, chơi hoài chán phéo :confuse:

card onboad choi cung dc.nhưng ram phải tầm 1gb tro len choi moi ko bi lag.

uhm. private cabal công nhận nhiều thật. nhưng chả có thằng nào ra hồn cả.chỉ mở cửa dc vải ngày thì lại đóng...mình cũng đang tính mở 1 private đây! nhưng vẫn chưa có ai ủng hộ :beat_brick:

Griffin119
24-04-09, 03:58 PM
bạn ơi! cho mình hỏi, tới bước login putty, chỗ "yum install openss1097a db4" (mình xem trong Video hướng dẫn down trong bài của bạn) thì không làm được. Bạn giúp mình nhé! thanks bạn trước nhen!

meohen1989
25-04-09, 10:35 AM
private cabal tui đang chơi nè
vào làm tí nhỉ \:D/

jimmycollin
27-04-09, 04:00 PM
bạn ơi! cho mình hỏi, tới bước login putty, chỗ "yum install openss1097a db4" (mình xem trong Video hướng dẫn down trong bài của bạn) thì không làm được. Bạn giúp mình nhé! thanks bạn trước nhen!

bạn nên kết hơp cái video HD và file HD của mình....làm theo Video hết thì ko đúng đâu ^^

cuilui
05-05-09, 10:24 PM
cái Database thiếu file bạn ơi :-?? không biết có phải vì thế hay không mà mình tạo GAMESERVER xong kiểm tra cái cabal sp newchar nó toàn báo lỗi=(( bạn xem giup nhé:|

jimmycollin
09-05-09, 03:36 PM
cái Database thiếu file bạn ơi :-?? không biết có phải vì thế hay không mà mình tạo GAMESERVER xong kiểm tra cái cabal sp newchar nó toàn báo lỗi=(( bạn xem giup nhé:|

bạn bỏ database event đi. và làm theo HD. còn khi bạn kiểm tra cabal_sp_newchar bị lỗi là do 2 vấn đề sau:
1- chưa up SQL Sevver 2k lên SP4
2- tạo đường host cho GAMESERVER ko đúng.
đây: provider string: DRIVER={SQL Server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) }; SERVER (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) =localhost;UID=sa;PWD=pass cua sa;
bạn xem lại 2 bước trên nhé.thân
p/s: sr vì tuần wa bị sốt xuất huyết nên ko online đc :(

tnkffx
11-05-09, 10:21 PM
Mình đã cài đặt thành công server, đã test chay thử và thấy server chạy rất tốt. Mình muốn hỏi có cách nào chỉnh rate của sever và chỉnh acc lên acc pre không, sử dụng được cashshop nữa thì quá tốt :D.

ntjna
21-05-09, 08:20 AM
Cái này là chạy trên win XP hay Linux đây bác, em thấy bên ragezone có 1 bài, hình như là cho XP

jimmycollin
23-05-09, 09:25 PM
Mình đã cài đặt thành công server, đã test chay thử và thấy server chạy rất tốt. Mình muốn hỏi có cách nào chỉnh rate của sever và chỉnh acc lên acc pre không, sử dụng được cashshop nữa thì quá tốt :D.

cai này mình sẽ HD sau..hiện tại mình đang chưẩn bị thi HKII..

jimmycollin
23-05-09, 09:26 PM
Cái này là chạy trên win XP hay Linux đây bác, em thấy bên ragezone có 1 bài, hình như là cho XP

Server phải chạy trên linux bạn ah.làm sao chay trên xp dc :D

bonmat2007
26-05-09, 03:10 PM
bạn ơi client mình xài của việt dc ko bạn tai down ở rapid ức chế quá

anhnhuong
26-05-09, 04:04 PM
ủa game tiếng anh là ta.TGHM of 99,9 tiếng việt mà

Solve®
28-05-09, 08:57 PM
anh ơi sao lúc em attack DB trong video huong dan phai cop gan chuc file vao dATA cua SQL tu muc date cua sever cabal sao chỉ có vài file vây

bonmat2007
28-05-09, 09:34 PM
mình cũng y chang bạn Solve bó tay lun

jimmycollin
29-05-09, 01:09 AM
@ bonmat2007 and Solvo: các bạn có thể tạo new database sau do restore database. ko cần phài copy như HD.
hiện tại mình đang thi HK II sau khi thi xong mình sẽ tao topic mới share lai server va HD tiếng việt. Các bạn chờ nhé ^^.

Close topic

bonmat2007
29-05-09, 05:26 PM
khoan bạn xem giúp mình cái này nữa rùi close :D

lúc ở bước 7 á

ntjna
30-05-09, 08:40 PM
cái này chơi trên WinXp được không vậy bác

Mr.Tear
31-05-09, 03:51 AM
cái này chơi trên WinXp được không vậy bác
Chơi trên Linux cậu ạ

To chủ topic: Chỉ tui cách down cái CentOS đi. Down mãi ko được. :(( Search google thì 10 link như 1 :-s
Thanks!~

hiphop1345
31-05-09, 02:55 PM
Chơi trên Linux cậu ạ

To chủ topic: Chỉ tui cách down cái CentOS đi. Down mãi ko được. :(( Search google thì 10 link như 1 :-s
Thanks!~

Nói thế sai roài ~~ chơi trên winXp chứ... có điều là Server phải dc cài trogn môi trường Linux mới chạy dc đó là lý do mà ta cần Cài Máy ảo đó chứ.
Còn download hả chịu khó đi ~ tui download bằng torrent đây này.

Mr.Tear
02-06-09, 07:56 PM
1 cục cho các cậu nào ko down được CentOs đây ^^
Có vẻ cái link này là nhanh nhất trong mấy link ^^

minhmohp
08-06-09, 06:33 PM
anh ơj cho em hỏi mấy link down client = galaxy lỗi hay sao ma em hok down dc:-/:-/ .anh co link nào down trên mediafire kô up lên cho em vơj thank anh nhiều :-s:-s

minhmohp
10-06-09, 07:15 PM
anh cho em hỏi cabal off này có làm nv đc kô em có vài trò off nhưng kô có trò nào có nv ca?

hiphop1345
11-06-09, 03:52 PM
Cabal Off có hệ thống nv như Online đó nhưng lưu ý nhe... Mấy con pet cứ như đồ trưng bày... nó ko có lên lv như mấy bản thật nhé...

kenjidraw
05-07-09, 05:27 PM
ồ thì ra đây à :) :-< sao lắm link thế hix download về mà hok làm dc thì :(

kenjidraw
05-07-09, 05:32 PM
^_^! z

zoresolike
14-07-09, 11:25 AM
tình hình là em cũng bị giống như anh bonmat2007
cái chỗ login Putty đó nhập mấy cái của anh Jimmy như HD trước rồi làm tiếp với Video HD thì nhập : yum install openss1097a db4" thì k chạy đc => làm sao mà "Service cabal start dc T_T, làm y như VD HD thì cũng k đc, bị bó tay ở đoạn này T_T ai chỉ giúp em fan` ấy đc k ạ

trinhcongtai
18-07-09, 06:56 PM
Cabal offline này có dùng đc cho win XP ko :d

kenjidraw
18-07-09, 07:06 PM
Cabal offline này có dùng đc cho win XP ko :d
Server phải chạy trên linux
còn client và SQL thì vẫn xài Win thôi :-B

knight1301
22-07-09, 06:48 PM
Thanks bác JimmyColin
.................................................. .............

zoresolike
05-08-09, 01:29 PM
cái nhẫn Happy birthday là Item ID mấy vậy jimmy???

sephiroth
05-08-09, 08:50 PM
1360 nhé bạn....................

zoresolike
06-08-09, 01:16 PM
hihi cảm ơn bạn nhìu lắm :D..........

dkn7294
13-08-09, 12:33 PM
ban oi mai mot co up thi up ben mediafire dc hok ben rapidshare nua

datkute92
15-08-11, 09:03 PM
anh jim oi,em co' mua 1 dia cabal ofline cua anh,lam theo huong dan ma` cai` khong duoc.anh co ranh? wa cai cho em nhe'. truong dh cong nghiep 4.sdt em 0989036588

asin911
01-02-12, 06:37 PM
thích game này quá mà cài hoài ko đc :((