PDA

View Full Version : [JX] Ngắt kết nối sever!!

David_Linh_97
22-07-16, 11:23 AM
Em làm được rồi. giờ tới này thì bị. ai hướng dẫn em fix lỗi này đc không ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

s2harock
22-07-16, 11:58 AM
mình vào được nhưng khi mở VPS bằng card mạng thật thì lúc tạo nhân vật song bị lỗi mất kết nối server

David_Linh_97
22-07-16, 12:35 PM
mình vào được nhưng khi mở VPS bằng card mạng thật thì lúc tạo nhân vật song bị lỗi mất kết nối server

bạn giúp mình được không :(
TKSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSS

David_Linh_97
22-07-16, 01:14 PM
Em làm được rồi. giờ tới này thì bị. ai hướng dẫn em fix lỗi này đc không ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pp

David_Linh_97
22-07-16, 02:10 PM
Help!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

minhkhanh109
22-07-16, 02:16 PM
Help!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bạn cần giúp thì bạn chụp hình gs lên anh em xem rồi giúp cho, post tấm hình như thế sao biết mà giúp bạn

David_Linh_97
22-07-16, 02:20 PM
bạn cần giúp thì bạn chụp hình gs lên anh em xem rồi giúp cho, post tấm hình như thế sao biết mà giúp bạn

Lỗi kết nối SV thất bại có phải là nguyên nhân IP chưa thông không bác. E ping IP WAN của VPS ra máy tính thật thì nó báo như thề này<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

David_Linh_97
22-07-16, 02:48 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

kyucmaixa29
22-07-16, 03:01 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pp
lỗi không thông ip sever VPS với máy tính nên vào game không kết nối được sv có ae nào biết chỉ cho bạn đây đi

David_Linh_97
22-07-16, 03:14 PM
<Kết Nối Sever Thất Bại>. Ai chỉ mình config đưa lên online minh hậu tạ 20k ạ. mong ae chỉ mình vs ạ

s2harock
22-07-16, 05:07 PM
<Kết Nối Sever Thất Bại>. Ai chỉ mình config đưa lên online minh hậu tạ 20k ạ. mong ae chỉ mình vs ạ

hậu tạ thì ko cần đâu nhưng muốn thì pm mình . mình chỉ giúp tới phần tạo nhân vật th nha .chớ vô game mình cũng đang bị lỗi đó

David_Linh_97
22-07-16, 05:43 PM
hậu tạ thì ko cần đâu nhưng muốn thì pm mình . mình chỉ giúp tới phần tạo nhân vật th nha .chớ vô game mình cũng đang bị lỗi đó

mình ib bạn rồi đó
tksssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

s2harock
22-07-16, 07:00 PM
mình ib bạn rồi đó
tksssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

đã rep =))
300000 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

David_Linh_97
23-07-16, 09:12 AM
đã rep =))
300000 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr