PDA

View Full Version : Giúp Lỗi không vào được 127.0.0.1

KhuuTinh
19-07-16, 05:14 PM
Mình chạy sv xong khi vào game 127.0.0.1 thì web không load chỉ hiện 1 trang trắng tinh! ai biết lỗi gì giúp với! cám ơn ạ!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trieutam010
19-07-16, 05:23 PM
game gì cũng chả nói, để cái hình vậy thì ai biết gì mà giúp

KhuuTinh
19-07-16, 05:32 PM
game gì cũng chả nói, để cái hình vậy thì ai biết gì mà giúp

à tại mình nghĩ nó lỗi do máy của mình thiếu cái gì đó " " để chơi web game kiểu offline này nên mình mới hỏi chung chung vậy thôi! game mình chơi là Triệu Vân Liệt truyện, trước mình có chơi nhưng từ sau khi cài lại win thì không chơi đc nữa!
Tks pro đã đọc!

KangGary
19-07-16, 05:40 PM
Xóa cache thử xem....................

KhuuTinh
19-07-16, 05:46 PM
Xóa cache thử xem....................

Vẫn không được................. :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình chạy thử game khác Công thành xưng đế.. Nó vẫn vậy web ko load chỉ hiện trang trắng tinh khôi ( như hình) :(

ZhouJieLun
19-07-16, 06:06 PM

Mình chạy thử game khác Công thành xưng đế.. Nó vẫn vậy web ko load chỉ hiện trang trắng tinh khôi ( như hình) :(

Vào bằng localhost xem?

trieutam010
19-07-16, 06:06 PM

xài win gì bạn
30 charrrrrrrrr

BeeZone
19-07-16, 06:55 PM
Start Task Manager -> Processes: Tìm xem có cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) + mysql.exe đang chạy không

Nếu không: bật tắt lại Esamp
Nếu có: xem lại cấu hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của apache ví dụ như dưới

<VirtualHost *:80>ServerName *
DocumentRoot "D:/FYWS/Web/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"
</VirtualHost>
<Directory "D:/FYWS/Web/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">
Options FollowSymLinks IncludesNOEXEC Indexes
AllowOverride None
Order allow,deny
Allow from all
</Directory>

Hoặc xem lại file index.php trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Theo như hình thì nó đã chạy được Esamp nhưng trang trắng thì chắc do file .php :))

KhuuTinh
19-07-16, 07:04 PM
tks mọi người đã giúp đỡ! ko hiểu sao làm đủ kiểu nó vẫn ko load đc web. chạy thử game khác vậy vậy! ố lẽ lỗi ở máy tính rồi! CTXD ko có Esamp vẫn k vào đc!

helyken
19-07-16, 07:17 PM
tks mọi người đã giúp đỡ! ko hiểu sao làm đủ kiểu nó vẫn ko load đc web. chạy thử game khác vậy vậy! ố lẽ lỗi ở máy tính rồi! CTXD ko có Esamp vẫn k vào đc!

Lỗi này mình bị rồi Bạn Tất Sever IIS Trong máy nha nó chạy bị xung đột đó.

thiencoi55
19-07-16, 07:27 PM
Mình chạy sv xong khi vào game 127.0.0.1 thì web không load chỉ hiện 1 trang trắng tinh! ai biết lỗi gì giúp với! cám ơn ạ!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này đơn giản mà, apache của bạn vẫn chạy bt nhé, trang load ra trắng là vì index của nó trống rỗng, bạn thử file php vào game, something like game.php or play.php hoặc cũng có thể là do giải nén lỗi :)

KhuuTinh
19-07-16, 09:22 PM
Lỗi này mình bị rồi Bạn Tất Sever IIS Trong máy nha nó chạy bị xung đột đó.

Thanks tất cả mọi người đã quan tâm cũng như giúp đỡ mình nhé! Mình làm theo cách của helyken và đã vào được! Cám ơn bạn cũng như mọi người đã giúp đỡ! cho phép mình close topic nhé!