Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Xin trợ Giúp

TLBBVN
14-07-16, 06:20 PM
Chào Các Bạn . các bạn giúp mình fix lỗi này với ạ . Xin được chỉ giáo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
14-07-16, 07:27 PM
Copy cái text đó, tìm trong Model của Changyou hoặc Client Private nào đó, có file này thì copy vào Model là xong.

TLBBVN
14-07-16, 07:48 PM
Copy cái text đó, tìm trong Model của Changyou hoặc Client Private nào đó, có file này thì copy vào Model là xong.

Mình đã làm theo cách của bạn . nhưng trong Model đó vẫn có cái file đó . mà sao lại báo lỗi vậy

shinno
14-07-16, 07:53 PM
Mình đã làm theo cách của bạn . nhưng trong Model đó vẫn có cái file đó . mà sao lại báo lỗi vậy

do cái Bin tàu ấy. tìm Bin nào của pri VN mới mới chép qua là dc, hoặc chỉnh chổ khác .......................

TLBBVN
14-07-16, 07:55 PM
do cái Bin tàu ấy. tìm Bin nào của pri VN mới mới chép qua là dc, hoặc chỉnh chổ khác .......................

Bạn có Bin cho mình xin với . nếu chỉnh chỗ khác là chỗ nào vậy

Satan
15-07-16, 06:38 PM
Chào Các Bạn . các bạn giúp mình fix lỗi này với ạ . Xin được chỉ giáo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn copy 2 file này đè vào client nhé :
-(version) ngang vs root client
-Folder Bin đè như bình thường.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(version)