Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] giúp về sv 3.52 không rớt bọc

trtiendat
12-07-16, 10:31 PM
em cài đầy đủ chơi được bình thường nhưng khi đi train không rớt 1 bọc nào >"< ngồi đợi dài cổ luôn :v
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào giúp với farm đồ tựcayf cho vui mà nó không rớt :(

thienphuc86
10-08-16, 02:41 AM
giống thớt, đang vào tìm tòi để sửa đây

ckmaiyeuvk3798
10-08-16, 08:22 AM
em cài đầy đủ chơi được bình thường nhưng khi đi train không rớt 1 bọc nào >"< ngồi đợi dài cổ luôn :v
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào giúp với farm đồ tựcayf cho vui mà nó không rớt :(

niếu file bị lỗi lấy file gốc dắp vào làm lại ,niếu không bị lỗi chĩnh drop 1.0 rồi xem dropbox đã chĩnh ok không với monterdrop có ỗn không

Intel
10-08-16, 10:02 AM
Bản 3.52 chỉ có Drop một số ở các BOSS chứ không có drop monster map. Nếu bạn muốn add drop thì bạn có thể thêm ở DropBoxContent. Nếu muốn full map thì bạn có thể dò MonsterDropBox và DropBoxContent ở các Client hoặc server khác mà copy vào. Lưu ý: Copy nhớ ID kẻo trùng lặp ID sẽ nhảy ra lỗi.
Thân !!

lucastran
02-10-16, 10:46 AM
Các bác có thể cho em xin sourcegame với được không. em di hong gio tren mang may hom nay roi ma chua tim duoc

Dark.Hades
02-10-16, 11:31 AM
Các bác có thể cho em xin sourcegame với được không. em di hong gio tren mang may hom nay roi ma chua tim duoc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=source%20game%20tlbb
ngay trang đầu luôn, tìm kiểu gì mà ko đc?

có source nhưng biết mở lên mà chạy k mà đòi source