PDA

View Full Version : [JX] [Linux]Hỏi về Viêm Đế Bảo Tàng không vào bản đồ chiến đấu

xomnhalalop12
28-06-16, 03:08 PM
Tình hình là em tạo 12 acc .. mỗi team 6 acc vào khu vực Viêm Đến 14h25 em vào..
Vào chờ mãi đến 15h nó vẫn đứng nguyên chỗ đó ko chia khu vực.. cũng chẳng thông báo và diss ra khu vực nó đứng hoài vậy
Anh chị cho em hỏi lỗi gì ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xomnhalalop12
30-06-16, 10:42 AM
uppppppppppppp ffffffffffffffffff

DarkUnDer
29-07-16, 09:50 PM
Mình cũng bị lỗi này... Có ai biết cách fix ko ạ ? chỉ mình với :D

minhduc_aa
30-07-16, 08:15 AM
Mình cũng bị lỗi này... Có ai biết cách fix ko ạ ? chỉ mình với :D

Dường như là không có script miêu tả cho nhiệm vụ mà chỉ chạy timertask hoặc trong script viêm đế bị lược bỏ một số thứ hay bị đặt -- trước các lệnh, hàm khiến nó ko chạy.
Tìm xem ver khác có khác bản này ko, tìm và copy thư mục cần thiết trong cái script/event/ đè vào. Mình đoán đây là ver4. Thân ái. Chúc may mắn

cuongvh93
30-07-16, 08:58 AM
Mình cũng đang tìm cách fix cái vụ này nhưng chưa được :(

DarkUnDer
30-07-16, 10:52 AM
Dường như là không có script miêu tả cho nhiệm vụ mà chỉ chạy timertask hoặc trong script viêm đế bị lược bỏ một số thứ hay bị đặt -- trước các lệnh, hàm khiến nó ko chạy.
Tìm xem ver khác có khác bản này ko, tìm và copy thư mục cần thiết trong cái script/event/ đè vào. Mình đoán đây là ver4. Thân ái. Chúc may mắn

Mình ko biết Ver nào đi Viêm Đế đc... bạn biết ver nào đi đc chỉ mình để mình coppy script viêm đế đó qua ver4 của mình xem có đi đc ko

bachvanphi
04-11-16, 12:43 PM
Mình ko biết Ver nào đi Viêm Đế đc... bạn biết ver nào đi đc chỉ mình để mình coppy script viêm đế đó qua ver4 của mình xem có đi đc ko

X_XX_XX_XX_XX_XX_X
Mình cũng gặp lỗi tương tự, khong biet fix the nao?