PDA

View Full Version : [KT] Chia sẻ cho mọi người con thú cưỡi mới Unpak được của Kingsoft.

vipprolc
23-06-16, 05:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mọi người tải vể rồi chỉnh lại cho phù hợp với thứ tự của Server mình nhé. Bạn nào không biết làm thì tìm lại trong 4rum có hướng dẫn thêm ngựa rồi đó mình không nói lại nữa nhé. Ai có rồi thì đừng gạch đá nha.

satthupro95
23-06-16, 11:21 AM
làm thế này nặng patch ra, vng cũng cập nhật rồi khai báo 2 con res 62 vs 63, thêm vào package.ini file update08.pak là được :D

vipprolc
23-06-16, 10:09 PM
làm thế này nặng patch ra, vng cũng cập nhật rồi khai báo 2 con res 62 vs 63, thêm vào package.ini file update08.pak là được :D

Cho xin file update08.pak của thím đi sao tôi up full client VNG mới nhất vào game có res đâu.

vuduymanh
24-06-16, 12:36 PM
bác unpach em xin mấy con ngựa trong hành trang dc ko bác
à add vào volam thế nào vậy bác
em có đọc trong ebook nhung họ hướng dẫn server có fon mà em dùng no fon lên ko biết tên file và đường dẫn bác à

vipprolc
24-06-16, 09:30 PM
bác unpach em xin mấy con ngựa trong hành trang dc ko bác
à add vào volam thế nào vậy bác
em có đọc trong ebook nhung họ hướng dẫn server có fon mà em dùng no fon lên ko biết tên file và đường dẫn bác à

Mấy con trong hành trang trong File pak Client KT của VNG đã có nha bạn nên mình không unpak. Còn ngựa KT đưa vào VL dễ bị lỗi lắm ngựa nó bị lệch góc chỉ một số con đưa vào được thôi không phải tất cả.

HeadShot
16-07-16, 11:20 AM
bạn ơi, mình copy y chang file của bạn nhưng khi chạy vẫn bị ngồi lệch, bạn giúp mình fix với, nhìn chạy khó coi quá, bản 2.6 bạn nhé

vuduymanh
08-08-16, 08:04 PM
chủ top ơi bác có thể chỉ giùm em cách unpach file pak của VNG để lấy mấy con ngựa như bác đc ko ạ,hay bác unhoo em mới
thanks bác

chinh
08-08-16, 08:08 PM
Cho xin file update08.pak của thím đi sao tôi up full client VNG mới nhất vào game có res đâu.

bác ra ngoài quán net, nó có update sắn từ máy trạm của quán net đó bác, đầy đủ hết mọi thứ, và có phần update.rar j của nó nữa, giải nén là có