Đăng nhập

View Full Version : Xin ae tìm giúp game Warlords Online (Thống Lĩnh).

caudanhloi
13-06-16, 11:59 AM
Mình xin vào thẳng vấn đề là mong ae tìm giúp mình game Thống Lĩnh offline , hoặc sv online nước ngoài , hay private nào cũng đc , mấy hôm nay tự nhiên nhớ lại lục xem ảnh cũ , thèm chơi quá. Cảm ơn ae , ai không nhớ game này thì nó đc phát hành cách đây 5,6 năm rồi , ít hình mình tìm trên mạng cho ae dễ hình dung <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 69KVz4ajIQsKYUC2X-R

ZhouJieLun
13-06-16, 02:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

caudanhloi
13-06-16, 03:05 PM

Cảm ơn để mình pm xem :D , offline hả bác , sao mình lục mấy box chẳn thấy cái nào vậy.

ZhouJieLun
13-06-16, 03:16 PM
Cảm ơn để mình pm xem :D , offline hả bác , sao mình lục mấy box chẳn thấy cái nào vậy.

Full trung full source tất tần tật nhưng lười share mà cũng được gần năm rồi=))