PDA

View Full Version : [JX] Xin server Thiên Tuyệt có Oẳn tù tì chơi offline !

kyucvolam
17-05-16, 07:12 PM
Tình hình sau khi team chán thái độ làm việc của các admin team cử em đi xin một server để mở offline trong net chơi với nhau cho vui lại không tốn tiền bạc gì... trước khi đi dạo diễn đàn em có thấy bài viết giới thiệu sv thiên tuyệt có oẳn tù tì được share nhưng giờ kiếm lại thì không thấy nữa. nên đăng bài này để xin lại link down sẽ ai post cho em link trước e sẽ hậu tạ card đt vào tin nhắn. cám ơn các anh trước

z0nkazu04
17-05-16, 07:45 PM
Tình hình sau khi team chán thái độ làm việc của các admin team cử em đi xin một server để mở offline trong net chơi với nhau cho vui lại không tốn tiền bạc gì... trước khi đi dạo diễn đàn em có thấy bài viết giới thiệu sv thiên tuyệt có oẳn tù tì được share nhưng giờ kiếm lại thì không thấy nữa. nên đăng bài này để xin lại link down sẽ ai post cho em link trước e sẽ hậu tạ card đt vào tin nhắn. cám ơn các anh trước

Link Ver 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Ver 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>