PDA

View Full Version : [MU] Source TT SCF(11.70.52 +) Add Hpbar , Fix hp , Dame .

hoanmaster
15-05-16, 11:32 PM
No support noob
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
1,Hoanmaster new member 2015 làm được tại sao các bạn không làm được hãy làm việc bằng đam mê nhé,
2, Nhà 2 tầng chưa muốn xây thêm nên không nhận gạch đá xi mang cốt thép nhé
3, gs- 2010 , client- 2013

Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
GameServer: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Custom bỏ vào trong thư mục Data
Full: client scf + zteam đều ok

Trong
16-05-16, 07:10 AM
I. Video hướng dẫn build exe cho ai ko biết:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

II. File #include (glext.h/cg.h/cg.lib/cgGL.h/cgGL.lib) cho zClient:TitanAddOn source: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Build thì chọn lại cái Platfrom Toolset về v100 thì dùng VS2010 Build được rồi không cần VS2013/2015 đâu.
Nhớ sửa lại path #include

File include gốc (cho ai thích file gốc, ko thì tải cái bên trên cho nhanh):

<GL/glext.h> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - OpenGL 1.2 and above compatibility profile and extension interfaces.

NVIDIA Cg Toolkit 3.1 (cg.h/cg.lib/cgGL.h/cgGL.lib) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Cài vào rồi tự tìm file trong (C:\Program Files (x86)\NVIDIA Corporation\Cg) rồi copy vào folder source

II. Để đổi IP dài hơn các bạn sửa ở file Other.cpp tại zClient-TitanAddOn
tìm dòng char ip[] và sửa

IV. Code danh hiệu tại zClient-TitanAddOn tại zClient-TitanAddOn:
//1. Copy danh hiệu vào thư mục Data\Custom\DanhDieu\ hoặc chỗ nào hay tên nào tùy thích
Sửa thì code bên dưới cũng phải sửa theo!

//2. Code load danh hiệu để ở Interface.cpp tìn đến dòng void Interface::LoadImages(){ thêm vào bên dưới (load trước gọi sau)
//pLoadImage("Custom\\RankHornor\\bachphatbachtrung.tga", IDtuyChonShort001, 0x2601, 0x2900, 1, 0);
pLoadImage("Custom\\RankHornor\\khongluibuoc.tga, IDtuyChonShort002, 0x2601, 0x2900, 1, 0);

//3. Code vẽ/hiện/hiển thị danh hiệu để ở User.cpp có thể để dưới dòng pSetBlend(true); trở xuống
//pDrawGUI(IDtuyChonShort001, (float)PosX-10, (float)PosY - 25, 130, 25);
pDrawGUI(IDtuyChonShort002, (float)PosX-10, (float)PosY - 25, 80, 20);

Thông số hàm pDrawGUI(IdDanhHieu, Tọa độ X , Tọa độ Y, Chiều Dài, Chiều Cao);
*Nếu chiều dài quá chiều dài của danh hiệu, phần thừa đó sẽ bị nhòe màu. Nếu ngắn thì bị cắt ngắn ko hiển thị hết.
*Muốn hiển thì vài cái 1 lúc thì thêm nhiều dòng code pDrawGUI() thế thôi!

*IDtuyChonShort là cái số nhỏ hơn 32767 có thể để ở dạng Hex 0x, mỗi danh hiệu 1 ID để có thể gọi show theo ý muốn
Ví dụ: 32001,32002,32003, 0x914A, 0x5568

Đường dẫn đối với file TGA trong code thì cần chuyển đổi file TGA đó sang OZT
Đường dẫn đối với file JPG trong code thì cần chuyển đổi file JPG đó sang OZJ
khai báo trong code vẫn là TGA,JPG nhưng file thì phải chuyển sang OZT,OZJ
* Dùng PentiumTools chuyển đổi là nhanh nhất
Ví dụ: code: pLoadImage("Custom\\RankHornor\\khongluibuoc.tga, IDtuyChonShort002, 0x2601, 0x2900, 1, 0);
thì ta phải để file khongluibuoc.OZT ở thư mục Data\Custom\RankHornor\

V. Build GameServerCS
Sửa giá trị như GS_CASTLE = 1 như bên dưới ở file Compile.h
// GameServer Build
//----------------------------------------------------
// 0 : As Normal Game Server
// 1 : As Castle Siege Game Server
#define GS_CASTLE 1

VI. Link đồ nghề
VS2010 Link MS: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Key: YCFHQ9DWCYDKV88T2TMHG7BHP

Bản Full Ko cần Key: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
update SP1 để ko bị lỗi LINK : fatal error LNK1123: failure during conversion to COFF: file invalid or corrupt
: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

VS2013: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Key ở trong file ISO)
Nếu lỗi Error 1 error MSB8031: Use of MBCS encoding in MFC projects require an additional library to be downloaded and installed.
Tải Multibyte MFC Library for Visual Studio 2013: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Cuong
16-05-16, 09:44 PM
Cho hỏi ngu tý :) Source này ko phải là source mới nhất đã được TitansTech share đúng ko?
Vì phiên bản thấy là 12.0.0.1 mà cái này ghi 11.70.52

Soucre Titan Share là 11.70.52 còn mấy cái 12.xxx 12.xyz là họ lấy về dev lại nên ghi vậy thôi hén !

Domino9990
17-05-16, 08:10 PM
Domino đã kiểm tra :) các bạn có thể dùng zClient connect được vào nhé Còn connect bằng client SCF thông thường không vào được mà chỉ chạy hoài mà thôi :) Hy vọng là HoanMaster quên đi chuyện cũ có thể share Patch client để anh em được test chứ cái client mà domino connect chắp vá lỗi tùm lum lắm :(

hoanmaster
17-05-16, 10:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
17-05-16, 10:36 PM
Đã có patch :-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h tạm biệt, cuối cùng thì cũng chỉ vì ....
sao thế hoanmaster :) không đợi tớ show hang của cậu có danh hiệu :) + nhiều custom mới để Credit có tên cậu à :(

hoanmaster
17-05-16, 10:41 PM
sao thế hoanmaster :) không đợi tớ show hang của cậu có danh hiệu :) + nhiều custom mới để Credit có tên cậu à :(

bác cứ share thôi, vì cá nhân mình cũng không quan trọng lắm, còn danh hiệu thì ý tưởng mình 100% hoạt động đã viết trên zteam 1 lần, nhưng máy tính dạo này nó không nghe lời nữa hay lag nên cũng không viết nữa, bản thân mình share lên để anh em phát triển, trước mình rao bán để lấy tiền mua máy tính khác, mà giờ nghĩ lại tiền bạc không quan trọng lắm

Domino9990
17-05-16, 11:03 PM
bác cứ share thôi, vì cá nhân mình cũng không quan trọng lắm, còn danh hiệu thì ý tưởng mình 100% hoạt động đã viết trên zteam 1 lần, nhưng máy tính dạo này nó không nghe lời nữa hay lag nên cũng không viết nữa, bản thân mình share lên để anh em phát triển, trước mình rao bán để lấy tiền mua máy tính khác, mà giờ nghĩ lại tiền bạc không quan trọng lắm
Yên tâm Domino sẽ phát triển tiếp cho HoanMaster đừng buồn nhé. Hi vọng sớm trở lại và lợi hại hơn xưa

chyozh
18-05-16, 08:34 PM

theo như mình thấy thì hoanmaster cần được tôn vinh vì những gì anh ấy đã chia sẽ....!!!

MozillaFirefox
19-05-16, 03:53 AM
Xin hỏi ip main là gì ạ :D

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

hoangtu_eck94
19-05-16, 04:05 AM
Xin hỏi ip main là gì ạ :D

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)
192.168.1.2
hex ở titanaddon.dll nhé
thanks MR Hoanmaster vừa cài sv của bạn xong. Khá là ngon :d

lieuthunguyet
19-05-16, 11:40 AM
Có ai thấy cái GameserverCS nó trốn ở đâu không za ^^.

hoangtu_eck94
19-05-16, 12:40 PM
Máy tính chưa có cài những ứng dụng này, build ra dùm mình 1 cái nha a dzai ;;)

kehuydietUS
19-05-16, 01:01 PM
cho mình hỏi sao cái mã nguồn file dll client mình mở = vs 2010 nó báo lỗi toàn bộ file include nhỉ bro nào chỉ mình với , cái SV mở ra buil phát ok luôn tks

Trong
19-05-16, 01:50 PM
cho mình hỏi sao cái mã nguồn file dll client mình mở = vs 2010 nó báo lỗi toàn bộ file include nhỉ bro nào chỉ mình với , cái SV mở ra buil phát ok luôn tks

Đọc ỹ #1 nhé :v zClient VS2013

kehuydietUS
19-05-16, 04:52 PM
#include "glext.h"
#include <cg/cg.h>
#include <cg/cgGL.h>

3 cái này bị lỗi mình tìm trên mạng mà chả có chút thông tin gì bạn nào biết giúp mình với tks

memories8x
20-05-16, 12:12 AM
Đây tải về sửa lại include:

<GL/glext.h> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - OpenGL 1.2 and above compatibility profile and extension interfaces.
<GL/glcorearb.h> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - OpenGL core profile and ARB extension interfaces, as described in appendix G.2 of the OpenGL 4.3 Specification. Does not include interfaces found only in the compatibility profile.
<GL/glxext.h> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - GLX 1.3 and above API and GLX extension interfaces.
<GL/wglext.h> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - WGL extension interfaces.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Cài vào rồi tự tìm file rồi copy vào folder source)

Build thì chọn lại cái Platfrom Toolset về v100 :)
Xin file titanaddon ip quá 11 ký tự. Hoàn làm cái ip 11 ký tự ko thay đc ip của noip. Ai sửa hôh mình với

hoangtu_eck94
20-05-16, 12:27 AM
Xin file titanaddon ip quá 11 ký tự. Hoàn làm cái ip 11 ký tự ko thay đc ip của noip. Ai sửa hôh mình với
domain.myvnc.com

memories8x
20-05-16, 12:52 AM
domain.myvnc.com

nut thanks chi ấn đc 1 lần! thanks bạn nhé! đã chính thức đưa online sv nay để mấy đứa test chung hahahaha

Trong
20-05-16, 10:48 AM
off thì mình cài được rồi nhưng mình online thì bị như bác Trong

máy mình thì vào bình thường nhưng thử một máy khác thì nhấp vào chọn sub thì mất kết nối !!!

Bạn sửa lại IpList.dat thành là 127.0.0.1 *cái này mình vừa quên được bác memories8x chỉ lại cho

và xem lại SCF_ServerList.cfg/MapServerInfo.dat
và mở Port để Online!

fataxi
20-05-16, 12:33 PM
bị giới hạn kí tự ip nhỉ. ip mình 14 kí tự cả dấu chấm

Trong
20-05-16, 12:37 PM
Done!
Mod xóa luôn cho đỡ loãng!

Trong
20-05-16, 03:39 PM
Done!

Trong
20-05-16, 07:27 PM
add thêm bạn à
add thêm mà lại hỏi ở đây, share source lên mới biết đường mà sửa chứ :">

Đây là bị gì hả mấy bác?

CEO Titantech nói nó chỉ là thông báo ko phải lỗi, không vấn đề gì và không cần ẩn!
Vấn đề này cũng đã được nói rồi:

dùng main Crystall + Crystall Shield sẽ không bị hiện tượng đó, còn dùng main khác thì bị.
cụ thể trong source gồm đoạn sau

bool ValidLenPacket(int aLen, int StructLen)
{
if(aLen != StructLen)
{
LogAddC(3,"Error-L5 : Different sizes: struct=%d recv=%d",StructLen,aLen);
return false;
}
return true;
}

hoanmaster
20-05-16, 08:26 PM
Ai giỏi build ra cho rồi share cho anh em, đây là top pic source chứ không phải topic hỏi đáp liên quan đến open server rồi là chạy thế nào, các bạn vui lòng tôn trọng mình chút đựoc không :-?:-?:-?:-?:-?:-?

hackluv
21-05-16, 11:52 AM
thế bác cũng chỉ em c++ học những gì cái

thanh niên này lại hư cấu.

mình gửi rùi còn gì

gửi lại phát nữa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Khoe hàng trá hình =)) ................................. :-" ...

wz VN heheheheheheheheheeeh :Laluot_149::Laluot_149::Laluot_149::Laluot_149::L aluot_149::Laluot_149::Laluot_149::Laluot_149::Lal uot_149::Laluot_149::Laluot_149::Laluot_149::Laluo t_149::Laluot_149::Laluot_149::Laluot_149::Laluot_ 149::Laluot_149::Laluot_149::Laluot_149::Laluot_14 9:

Trong
21-05-16, 06:01 PM
Done!

anhnhimd01
21-05-16, 11:00 PM
- Share Server 11.70.52 Chuẩn , Về ADD cái HP Bar này vào mở online max ngon
- Share Client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Add part client của thím share vào nữa là đẹp
- Khuyến mại luôn autoupdate đẹp
- Tặng Luôn Skill Forum đẹp
- Tặng luôn bãi quái như mu-hanoi.net
Like Nếu bạn thấy bài viết hợp lý !

Trong
22-05-16, 09:44 AM
Done!

YouTobe
22-05-16, 11:48 AM
Loãng topic quá anh em ơi. Xin phép mình xóa bớt cho gọn nhé.

Trong
24-05-16, 06:23 PM
Pro nào biết vấn đề nào dưới đây chỉ em và mọi người mấy cái này với:
1. Lấy độ rộng của danh hiệu (Width): Nếu để cố định ít quá thì bị bị xén, dài hơn thì hiện vài thứ ko mong muốn.
2. Điều chỉnh khung hiển thị RS, LV và tên cố định không bị lệch khi thay đổi độ phân giải.
3. Căn chỉnh tọa độ x để danh hiệu và mọi thứ hiển thị giữa để tên và danh hiệu không bị lệch về bên trái hay bên phải với với tên hay danh hiệu dài ngắn.
4. Muốn client chỉ hiển thị danh hiệu với đối tượng được set trên server thì client cần check như thế nào ?
5. Muốn điều chỉnh độ trong suốt của nền hay danh hiệu hay thanh máu thì điều chỉnh làm sao?

danhducdcnag
24-05-16, 06:42 PM
E rất là gà mong ace xin một bản đã bill. Cảm ơn nhiều.

tranchilinh93
24-05-16, 07:21 PM
sao mình nhấn chọn nhân vật xong là nó tắt cửa sổ Mu luôn vậy anh em.ai biết giúp mình với

supermu
25-05-16, 11:31 AM
Đăng nhập game báo lỗi " tài khoản tạm khóa " chỉnh ở đâu vậy anh em

memories8x
25-05-16, 12:42 PM
Pro nào biết vấn đề nào dưới đây chỉ em và mọi người mấy cái này với:
1. Lấy độ rộng của danh hiệu (Width): Nếu để cố định ít quá thì bị bị xén, dài hơn thì hiện vài thứ ko mong muốn.
2. Điều chỉnh khung hiển thị RS, LV và tên cố định không bị lệch khi thay đổi độ phân giải.
3. Căn chỉnh tọa độ x để danh hiệu và mọi thứ hiển thị giữa để tên và danh hiệu không bị lệch về bên trái hay bên phải với với tên hay danh hiệu dài ngắn.
4. Muốn client chỉ hiển thị danh hiệu với đối tượng được set trên server thì client cần check như thế nào ?
5. Muốn điều chỉnh độ trong suốt của nền hay danh hiệu hay thanh máu thì điều chỉnh làm saô?

Pos -x là sang trái sang phải. Pos-y là lên trên xuống dưới. Tương tự âm dương. Có thể đặt giá trị + thay gíA trị - test thử trọng nhé. Chỉnh đúng tóa độ lấy đó làm chuẩn. Nếu biết rồi đừng cười mình

Trong
25-05-16, 01:53 PM
Pos -x là sang trái sang phải. Pos-y là lên trên xuống dưới. Tương tự âm dương. Có thể đặt giá trị + thay gíA trị - test thử trọng nhé. Chỉnh đúng tóa độ lấy đó làm chuẩn. Nếu biết rồi đừng cười mình

Đó ko phải thông tin mình cần vì mình đã biết. Bạn đọc kỹ những điều mình nói nhé!

nampinn
25-05-16, 08:20 PM
IV. Code danh hiệu tại zClient-TitanAddOn tại zClient-TitanAddOn:
//1. Copy danh hiệu vào thư mục Data\Custom\DanhDieu\ hoặc chỗ nào hay tên nào tùy thích
Sửa thì code bên dưới cũng phải sửa theo!

//2. Code load danh hiệu để ở Interface.cpp tìn đến dòng void Interface::LoadImages(){ thêm vào bên dưới (load trước gọi sau)
//pLoadImage("Custom\\RankHornor\\bachphatbachtrung.tga", IDtuyChonShort001, 0x2601, 0x2900, 1, 0);
pLoadImage("Custom\\RankHornor\\khongluibuoc.tga, IDtuyChonShort002, 0x2601, 0x2900, 1, 0);

//3. Code vẽ/hiện/hiển thị danh hiệu để ở User.cpp có thể để dưới dòng pSetBlend(true); trở xuống
//pDrawGUI(IDtuyChonShort001, (float)PosX-10, (float)PosY - 25, 130, 25);
pDrawGUI(IDtuyChonShort002, (float)PosX-10, (float)PosY - 25, 80, 20);

Thông số hàm pDrawGUI(IdDanhHieu, Tọa độ X , Tọa độ Y, Chiều Dài, Chiều Cao);
*Nếu chiều dài quá chiều dài của danh hiệu, phần thừa đó sẽ bị nhòe màu. Nếu ngắn thì bị cắt ngắn ko hiển thị hết.
*Muốn hiển thì vài cái 1 lúc thì thêm nhiều dòng code pDrawGUI() thế thôi!

*IDtuyChonShort là cái số nhỏ hơn 32767 có thể để ở dạng Hex 0x, mỗi danh hiệu 1 ID để có thể gọi show theo ý muốn
Ví dụ: 32001,32002,32003, 0x914A, 0x5568

Đường dẫn đối với file TGA trong code thì cần chuyển đổi file TGA đó sang OZT
Đường dẫn đối với file JPG trong code thì cần chuyển đổi file JPG đó sang OZJ
khai báo trong code vẫn là TGA,JPG nhưng file thì phải chuyển sang OZT,OZJ
* Dùng PentiumTools chuyển đổi là nhanh nhất
Ví dụ: code: pLoadImage("Custom\\RankHornor\\khongluibuoc.tga, IDtuyChonShort002, 0x2601, 0x2900, 1, 0);
thì ta phải để file khongluibuoc.OZT ở thư mục Data\Custom\RankHornor\

Cách add danh hiệu này là danh hiệu theo rết hay là gì vậy cậu????????

supermu
26-05-16, 08:02 AM
Đăng nhập game báo lỗi " tài khoản tạm khóa " chỉnh ở đâu vậy anh em

thanhchung
26-05-16, 12:36 PM
bác top ơi cho em xin cái main khác được ko , main này kén winxp quá, bật cái gì lên cũng bị kill[-O<[-O<[-O<

syak90
27-05-16, 04:39 AM
Can somebody share dll with effects for custom wings and wings ss8 fixed because looks transparent:

I hope somebody help me :-h

tr0ngvang
28-05-16, 10:56 PM
Các bác cho em hỏi muốn sv này Point >>>65k thì làm thế nào . em vào scf char chỉnh lên 165k mà không đc . ai làm đc huớng dẫn e vs

Trong
28-05-16, 11:21 PM
Các bác cho em hỏi muốn sv này Point >>>65k thì làm thế nào . em vào scf char chỉnh lên 165k mà không đc . ai làm đc huớng dẫn e vs

kiểu dữ liệu unsign short max chỉ đc 65353 thôi cậu à !

mario_12
16-07-16, 03:43 PM
làm mãi mới show được danh hiệu ckeck rs HP SD ra nhân vật chính :D

tanlockgvn
16-07-16, 03:59 PM
làm mãi mới show được danh hiệu ckeck rs HP SD ra nhân vật chính :D

chia sẻ được không cậu. mình củng mò mẫm mà chưa ra :D

mario_12
16-07-16, 04:05 PM
chia sẻ được không cậu. mình củng mò mẫm mà chưa ra :D

lấy main zteam trắng mà code lại đi chứ dùng main hoàn share ko ổn đâu

còn HP SD danh hiệu thì code lại chứ mặc định của nó không show đc ( e gà nên không show đc bác nào show đc đừng ném đá )

tanlockgvn
16-07-16, 04:12 PM

còn HP SD danh hiệu thì code lại chứ mặc định của nó không show đc ( e gà nên không show đc bác nào show đc đừng ném đá )
mình dùng source zclient.dll chứ ko dùng source client share ở đây. nhưng vẫn chưa show dc danh hiệu cho nv chính.

nampinn
18-07-16, 09:01 AM

Cậu chia sẽ main với được không cậu?

mario_12
20-07-16, 12:05 AM
Cậu chia sẽ main với được không cậu?

Main thì dùng main zteam hoặc dùng main của hoàn share đều đc. Hiện mình đang dùng main của hoàn share còn zclient thì mình dùng source của bên muserver.org

viphoian
12-08-16, 02:02 PM
Source zClient.dll này bị lỗi kill chương trình với WinXP, ai có cách fix không nhỉ

161012
12-08-16, 03:16 PM
Source zClient.dll này bị lỗi kill chương trình với WinXP, ai có cách fix không nhỉ

build bằng v100 hoặc v120(winxp)

viphoian
12-08-16, 05:18 PM
build bằng v100 hoặc v120(winxp)

Bác chưa hiểu vấn đề rồi, Bị kill process chứ k phải là k chạy được bác à.

aglrambo
23-05-20, 12:20 PM
@hoanmaster nhận để tử không mình muốn bái sư để thỏa lòng đam mê cho mình xin zalo để bái sư zalo của mình 0907201107

secnon2009
09-04-21, 04:37 AM
Link Patch bị báo là có virut chỉ chủ sở hữu mới dow được, bạn nào cho mình xin lại với ạ, xin cám ơn