PDA

View Full Version : [JX] share sever linux tự dev tổng hợp v4 --ae xài tạm

sysco
08-05-16, 10:44 AM
Sever tổng hợp từ nhiều nguồn từ v4 Tranminhdo ,vuduymanh .....full trang bị hkmp
các bạn tải về chép vào centos đang chạy ,nhớ chỉnh lại ip cho phù hợp với sever các bạn ,rồi run thôi hix

đã add rớt xu vào boss sat thủ + lệnh bài rớt boss hk ......
chức năng đổi lệnh bài --trang bị .....

không nói nhiều nữa link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pas raz : sysco

Thêm hình cho khí thế : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai xài thì xài nhé hihi THANKS

alopay
08-05-16, 11:55 AM
cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé,....................................

sysco
08-05-16, 12:17 PM
THÊM CÁI LINK HƯỚNG DẪN ONLINE MODEM VÀ HAMACHI CHO AI CẦN

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MozillaFirefox
08-05-16, 12:24 PM
THÊM CÁI LINK HƯỚNG DẪN ONLINE MODEM VÀ HAMACHI CHO AI CẦN

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bản này dev theo đồ siêu nhân à bạn :D

sysco
08-05-16, 01:04 PM
bản này dev theo đồ siêu nhân à bạn :D

UHM BẠN , AI THÍCH đồ xanh tìm thì dev lại mà dùng

bthhhz
08-05-16, 02:13 PM
Mọi Member tân thủ được tắm trong nồi nước nóng sau đó tham gia Sv chắc là thành món ăn cho Admin nhậu rồi phải k =)))

HungDevJX
08-05-16, 03:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
KLQ nhưng e xong đồ án rồi các bác ợ :)). Mừng qá các bác ợ :))

sysco
08-05-16, 03:18 PM
Mọi Member tân thủ được tắm trong nồi nước nóng sau đó tham gia Sv chắc là thành món ăn cho Admin nhậu rồi phải k =)))

bác rảnh inboxx giúp em cái web linux với , thanks bác nha!:-w

hoangcungclub
08-05-16, 03:19 PM
bác rảnh inboxx giúp em cái web linux với , thanks bác nha!:-w

pm yahoo: hotro_congdongviet

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

hocdevgame
08-05-16, 04:35 PM
Bạn ơi help mình cái dev đồ tím với !!!

tvnnam
10-05-16, 03:14 PM
link die rồi bạn ơi... bạn xem lại link nhé=;

sysco
10-05-16, 03:15 PM
link die rồi bạn ơi... bạn xem lại link nhé=;

vẫn bình thường mà bạn ơi.........

dongmau
21-05-16, 03:28 PM
:-?
Boss yếu quá tăng máu chỗ nào vậy bản chủ thớt :D:D
Thank all

hoilamgi45
05-06-16, 05:11 PM

vuduymanh
05-06-16, 07:42 PM

Linux mà bạn nhìn thành jx win vãi bạn.lm j có auto ingame bạn chưa cài jx linux bao giờ ah

hoilamgi45
06-06-16, 07:06 AM
Failed to connect to Paysys
Cài bi lỗi nay ai biet fix gium voi

caddy389
06-06-16, 03:43 PM
cho em xin sever với path riêng đc ko .. em ko xài linus cảm ơn

vuduymanh
06-06-16, 06:47 PM
cho em xin sever với path riêng đc ko .. em ko xài linus cảm ơn

Ko xài linux thì bạn lấy server và pacth lm dc j đâu.jx win thì bạn phải edit lại toàn bộ code lại thì mới dùng dc

xomnhalalop12
06-06-16, 07:03 PM
ai có option Đằng Long chuẩn ko nhỉ. Cho xin file : goldequip
Với thaks.

vuduymanh
06-06-16, 07:22 PM
ai có option Đằng Long chuẩn ko nhỉ. Cho xin file : goldequip
Với thaks.

Bạn vào xjrin.com tải pacth về dùng Tool LD unpach file trong data lấy hết file nào cần 😊

heorr
06-06-16, 11:11 PM
yahoomessege down ở đâu vậy sao vô trang chủ toàn trên mobi

gamevn500
07-06-16, 05:59 PM
phải chép vào sv gốc mới chạy dc phải ko

MozillaFirefox
07-06-16, 07:13 PM
phải chép vào sv gốc mới chạy dc phải ko

đúng rồi bạn. nếu bạn chưa biết cài jx linux thì bạn tham khảo video này nhé
HƯỚNG DẪN CÀI JX LINUX (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

gamevn500
10-06-16, 09:25 PM
sv nay co giong v4 cua tranminhdo koooooooooooooooooooooooooo

tvnnam
11-06-16, 12:37 AM
sv nay co giong v4 cua tranminhdo koooooooooooooooooooooooooo

#1 đã nói rõ rồi mà bạn: Sever tổng hợp từ nhiều nguồn từ v4 Tranminhdo ,vuduymanh .....full trang bị hkmp

kenlucky2000
11-06-16, 11:36 AM
#1 đã nói rõ rồi mà bạn: Sever tổng hợp từ nhiều nguồn từ v4 Tranminhdo ,vuduymanh .....full trang bị hkmp

Nam cho mình hỏi mình online qua moderm thì config thấy gần như đúng hết nhưng lại gặp lỗi này khi chạy
ProtocolVersion:65
>>>Goddess connected
[ERROR]Failed to connect to Paysys[192.168.1.200:5002]
Bishop mình đã config đưa về dạng xx-xx-xx-xx-xx-xx
còn trong database thì đưa về dạng xxxx-xxxx-xxxx
nhưng vẫn ko khả thi :(

hungnha18
11-06-16, 12:22 PM
Nam cho mình hỏi mình online qua moderm thì config thấy gần như đúng hết nhưng lại gặp lỗi này khi chạy
ProtocolVersion:65
>>>Goddess connected
[ERROR]Failed to connect to Paysys[192.168.1.200:5002]
Bishop mình đã config đưa về dạng xx-xx-xx-xx-xx-xx
còn trong database thì đưa về dạng xxxx-xxxx-xxxx
nhưng vẫn ko khả thi :(

đưa fb mình xem giúp dc gì cho bạn không

kenlucky2000
11-06-16, 12:34 PM

thansk you :3

kenlucky2000
11-06-16, 03:02 PM
§­îc råi thansk b¹n giái qu¸ :3