PDA

View Full Version : Hướng dẫn lỗi chạy Server [ Cho người máy có cấu hình thấp ]

Zenkira
09-03-09, 05:21 PM
Tất cả các câu về lỗi chạy server ( 2.2 => 4.12 ...etc )...
Xin post tại đây, mình sẽ giải quyết cụ thể từng trường hợp !
Và chỉ post về lỗi chạy server !

NGHIÊM CẤM SPAM VÀ HỎI LINH TINH, MỌI TRƯỜNG HỢP VI PHẠM ĐỀU DEL BÀI !

tavanhai
10-05-09, 08:13 AM
cho mình hỏi download server hkgh 2.1 , 2.2 ở đâu vậy.Nghe nói sv này dùng cho máy cấu hình thấp mà không thấy trong đây có , chỉ toàn là sv 4.1 ko à:-/:-/8-|8-|

tavanhai
10-05-09, 08:26 AM
sao không thấy ademin trả lời vậy, không có sv cấu hình thấp thì làm sao có cái để cài, mà không có cái để cài ==>làm j` có cái j` để hỏiL-)L-):-s:-s

Zenkira
11-05-09, 11:13 PM
À xin lỗi bạn tavanhai nhé ^^" ... trong phần Release, phần Release của mình, bạn cứ down cái setup sv 4.1 của mình, trong đó mình có bonus cả sv 2.2 :)
Thành thật xin lỗi vì pm trễ :P

tavanhai
12-05-09, 05:11 PM
ồ hay quá, nhưng cho em hỏi lúc mình cài theo hướng dẫn của anh thì thay vì cài cho server 4.1 mình cài cho server 2.2 hả anh

tavanhai
12-05-09, 05:16 PM
Em cài được rồi nhưng là sv 4.1, (đang chờ câu trả lời của anh), nhưng khi mà em xóa nhân vật trong game thì "đơ" máy luôn, phải nhấn alt+ctrl+del để out, ko biết đây là lỗi gì của sv nữa

tavanhai
12-05-09, 05:26 PM
cho em hỏi luôn các char chỉ có 1 thế đánh bo thôi à , thăng chức thì phải có thêm các thế đánh khác nữa chứ, đây là lỗi ở phần nào của sv vậy anh~o)~o)~o)

Zenkira
13-05-09, 11:21 PM
@tavanhai: Trong hướng dẫn mình đã tách ra cách config cho 2 sv rồi mà ?
bonus thì tùy client bạn à :), do đó là client cũ nên chỉ có 2 bonus
Chơi phiên bản sv mới nhất ( yêu cầu máy cấu hình khá ) thì sẽ có full bonus !

tavanhai
18-05-09, 07:15 AM
Hình như cái server 2.2 nằm trong cái file setup_yulgang_full , giải nén ra mới thấy nó, nhưng có cần copy hết tất cả file đó ko anh zen , hay chỉ cần mỗi cái server 2.2 đó thôi.[-([-(:-*, tiện thể cho em hỏi cách post hình lên mạng như thế nào, em có cả đống hình lỗi chụp lại mà không biết post lên như thế nào cả

tavanhai
19-05-09, 01:27 PM
Hix sao ko thấy Zen trả lời vậy, lâu quá trời luôn.Nhanh lên đi(%)$-)

tavanhai
21-05-09, 08:22 PM
>:)>:)Ông Zen này, ông ra ngay đây tui hỏi ông việc này đây, sao hỏi ông ông cứ trốn đi đâu ko biết, tui hỏi: tui cài theo cái hướng dẫn của ông , tất cả đều tốt đẹp cho đến khi tui vào game, chẳng có server nào để chọn cả:too_upset::too_upset:. Ông đừng bảo là client sai hay là tui làm sai nhá. client của manhtung và hướng dẫn mấy cách config thì tui làm y hệt, ko sai 1 chữ, vậy mà đăng nhập vô game ko có sv nào để chọn thì chơi game kiểu gì:devil_woman::devil_woman:. Ông giait thích dùm tui cái coi, Ông post luôn cái config servergame.ini , serverlogin.ini và cái server.inf của nhà ông cài tui xem có giống không.>:)>:)>:P>:P>:P:Laluot_159:.Ông mà ko nói giúp thì ........:Laluot_96::really_mad::really_mad::on_fir e::on_fire::devil::devil:

tavanhai
21-05-09, 08:28 PM
Nếu ông hỏi hình thì tui ko biết vì ông ko chỉ tui cách post, ông giải quyết dùm , tức là khi đánh id và pass , sau đó ko có sv để chọn, ông tự tưởng tượng đi , mau lên trả lời tui sớm.:waiting3::waiting3::waiting3:

tavanhai
22-05-09, 02:40 PM
Hix , Ông Zen này bỏ mặc mọi người rồi, anh manhtung hay ai đó có thể giúp đỡ cho cái lỗi này ko? Tui ko biết cái lỗi này nằm ở phần nào cả

phamson06
12-08-09, 06:54 PM
thứ 1 có thể chỉnh sai IP của server nên không thể kết nối
thứ 2 chưa tạo server thì làm gì có mà chọn..

Zenkira
07-11-09, 09:18 PM
@All: tớ bỏ dev lâu quá rồi, sr sr ~.~, hiện h` k còn nắm bắt đc thông tin nữa nên có lẽ k còn hỏi đc tớ nữa đâu, sr

trunghieuct
11-11-09, 10:42 PM
pac còn tài liệu về dev hkgh không, hiệp khách là một game đơn gian đồ họa đẹp nếu bỏ là một điều lảng phí quá.
manhtung quay lại dev đi. mình bị báo lổi dotnet hoài mà cài hết ko còn cái nào cũng báo lỗi dotnet