PDA

View Full Version : [MU] SCFMT 12.0.0.1 Full Custom

Trang : 1 [2] 3

chyozh
27-04-16, 11:03 AM
Mình đang thắc mắc một điều là không biết server này có lệnh ủy thác như thớt nói ko

ngoài cái lện mở shop bấm /offtrade zen wcoin ra thì mình ko biết có lệnh nào dùng để ủy thác ko]

vì có test lệnh /offtrade..... mà ko thấy lên điểm ủy thác...

mong thớt giải thích hộ em

hay là bản full 1tr5 mới có vậy....

cảm ơn bác đã đọc bài

nobitajx2
27-04-16, 11:44 AM
Bạn nào rảnh teamviewer 11 mình với, hí hoáy mãi không chạy được client, bật client Antihack xanh xong lại đỏ và out client luôn
163 828 957
4619

tanlockgvn
27-04-16, 02:24 PM
Mình đang thắc mắc một điều là không biết server này có lệnh ủy thác như thớt nói ko

ngoài cái lện mở shop bấm /offtrade zen wcoin ra thì mình ko biết có lệnh nào dùng để ủy thác ko]

vì có test lệnh /offtrade..... mà ko thấy lên điểm ủy thác...

mong thớt giải thích hộ em

hay là bản full 1tr5 mới có vậy....

cảm ơn bác đã đọc bài

dùng web nbb thì phải vào web kích hoạt ủy thác online chứ treo shop ko thì làm sao lên điểm
kiểm tra job ủy thác run chưa?

--- Chế độ gộp bài viết ---

bản share này có thể nói là ngon cho mu online nhỏ và vui chơi rồi.
ai có yêu cầu cao hơn thì làm ơn mua lic đi dùng hàng free thì đừng có đòi hỏi quá.
mấy cái vấn đề liên quan đến config như quái, shop thì sang mục hỏi đáp hỏi hoặc vào guide xem hướng dẫn để cho cho người khác sp lỗi server.

mayasaki
27-04-16, 03:32 PM
dùng web nbb thì phải vào web kích hoạt ủy thác online chứ treo shop ko thì làm sao lên điểm

ai có yêu cầu cao hơn thì làm ơn mua lic đi dùng hàng free thì đừng có đòi hỏi quá.
mấy cái vấn đề liên quan đến config như quái, shop thì sang mục hỏi đáp hỏi hoặc vào guide xem hướng dẫn để cho cho người khác sp lỗi server.

onl = noip không được thì làm sao hả bác muốn onl cho xóm nghịch mà cofig xog vào chọn sv thì bị đơ :3

chyozh
27-04-16, 04:23 PM

Em cảm ơn bác đã dạy khôn em nhé

nhưng em đã test hết các kiểu rồi

em có nói là em muốn sài hàng free đâu

nếu sv ngon em sẽ mua với gia 1tr5

em sợ bác nói ra câu đó thì bác chính là người như vậy đó

ở đây em hỏi là sao ủy thác online mà ko lên điểm

đã test kiểu ra ngoài ủy thác online sau đó vào game bấm lệnh

nhưng ra ngoài web F5 1 hồi thì xem lại Ủy Thác online nó báo không

jop em đã chạy đầy đủ và là db của nbb

xin bác đừng suy bụng ta ra bụng người dùm em cái

onl = noip không được thì làm sao hả bác muốn onl cho xóm nghịch mà cofig xog vào chọn sv thì bị đơ :3

bác tải update #1 có phần query

chạy query đó mới vào được game

có lẻ mua bản full 1tr5 mới chạy đc trên noip

mình thấy bản này cũng ổn

vài lỗi lặt vặt điểm master và skill wing thì chưa thấy thêm gì

KhongGianOL
27-04-16, 05:33 PM
Bạn nào rảnh teamviewer 11 mình với, hí hoáy mãi không chạy được client, bật client Antihack xanh xong lại đỏ và out client luôn
163 828 957
4619

Đã chạy đc chưa bạn ! 30 char:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Trong
27-04-16, 05:41 PM
sao bảo ko hỗ trợ noip mà mình config dùng noip vẫn bình thường nhỉ ?

Và sao nó nhấp nhấy cái chữ: Giây còn lại 4:, Giây còn lại 8:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
27-04-16, 06:23 PM
Đã chạy đc chưa bạn ! 30 char:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Mình chạy đc rôi, do máy chạy phần mềm gì antihack nó k chạy, Mumaker nó cứ báo Login fail user 'sa' mặc dù đã config lại pass sa giống SV vẫn bị teamviewer mình với
163 828 957
3673

longkandy
27-04-16, 06:24 PM
sao bảo ko hỗ trợ noip mà mình config dùng noip vẫn bình thường nhỉ ?

Và sao nó nhấp nhấy cái chữ: Giây còn lại 4:, Giây còn lại 8:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn sang máy khác mà thử xem, Không kết nối được. Chỉ có máy chủ là vào được game thôi:-$
(Đã update)

Trong
27-04-16, 06:45 PM
Bạn sang máy khác mà thử xem, Không kết nối được. Chỉ có máy chủ là vào được game thôi:-$
(Đã update)

Bạn test coi mình ko có VPS: tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
TK: Admin 123456

nuiystem
27-04-16, 07:21 PM

thieniu
27-04-16, 07:37 PM
sv work trên xp sp3 nhé, đã test mà mún onl thì cả núi việc phải làm.. sẳn chủ thớt cho hỏi, sv xài full move scf dc k vậy vs cái mostersetbase hài quá, mình thay của scf dc k hay set tay vậy

Mình chạy đc rôi, do máy chạy phần mềm gì antihack nó k chạy, Mumaker nó cứ báo Login fail user 'sa' mặc dù đã config lại pass sa giống SV vẫn bị teamviewer mình với
163 828 957
3673
của bạn nè:

bạn thử vào start->run gõ gpedit.msc rồi chọn Computer Congiguration / Windows Settings / Security Setting / Account Policies / Password Policy. Nhìn qua phải bạn chọn Minimum password length bạn thay đổi thành 1 số khác số nào cũng đc chẳng hạn đổi lại là 2 Rồi bạn connect SQL bằng chế độ Windows Authenticaton tiếp đến click chuột phải vào Server đang chạy chọn properties sẽ xuất hiện 1 tab mới bạn chọn Security nhìn qua bên phải bạn chọn SQL Server and Windows và chọn Successful logins only nhấn OK tiếp theo ở tab Security bạn kick vào dấu "+" rồi chọn đến phần Logins / click chuột phải lên sa rồi bạn thiết lập pass cho user sa bình thường vd như là "sa" chẳng hạn.

mostersetbase lấy scf xài ok ,để test thử full move xem sao

Jackma2000
27-04-16, 07:40 PM
có bạn nào test cashop dc k nhỉ mình bật nó cứ báo k dc mở

longkandy
27-04-16, 08:03 PM
Bạn test coi mình ko có VPS: tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
TK: Admin 123456

Chưa update thì mình vẫn onl noip bình thường. Update rồi thì mình thấy ko kết nối đc.
Bạn config kiểu ntn, có thể share cho mọi ng?
Sv vói clien mình để noip- ddns?

minhdlu
27-04-16, 08:51 PM
Tỉ lệ box kundun thấp tệ hại mà lại không chỉnh được % rơi đồ
chỉ rơi toàn zen
chỉnh rơt đồ exl mà vẫn rớt đồ thường

Trong
27-04-16, 09:16 PM
Chưa update thì mình vẫn onl noip bình thường. Update rồi thì mình thấy ko kết nối đc.
Bạn config kiểu ntn, có thể share cho mọi ng?
Sv vói clien mình để noip- ddns?

Config bình thường, để noip ở 2 file: SCF_ServerList.cfg và MapServerInfo.dat
chỉ thế thui có làm gì đâu!

duytim
27-04-16, 09:30 PM
sv work trên xp sp3 nhé, đã test mà mún onl thì cả núi việc phải làm.. sẳn chủ thớt cho hỏi, sv xài full move scf dc k vậy vs cái mostersetbase hài quá, mình thay của scf dc k hay set tay vậy

của bạn nè:

mostersetbase lấy scf xài ok ,để test thử full move xem sao

bác cho em xin cái monstersetbase nhé

longkandy
27-04-16, 09:52 PM
Config bình thường, để noip ở 2 file: SCF_ServerList.cfg và MapServerInfo.dat
chỉ thế thui có làm gì đâu!

Chủ yếu là ở Clien mà bạn. Update co liên quan j đến sv đâu.?
Antihack với conect để ip >> ddns hay canyouseeme hay là gi?

Mình đển ddns ko kết nối được
Mà bác phải lấy máy khác test nhe'!!

thieniu
27-04-16, 10:04 PM
của bạn đây

mà sao set BL RF mặc k dc vậy kà????
---------------------------------------------------------------------

Trong
27-04-16, 10:51 PM
Chủ yếu là ở Clien mà bạn. Update co liên quan j đến sv đâu.?
Antihack với conect để ip >> ddns hay canyouseeme hay là gi?

Mình đển ddns ko kết nối được
Mà bác phải lấy máy khác test nhe'!!

đã noip lại để IP làm chi, tất cả mình để theo domain noip hết trừ những chỗ 127.0.0.1 ko nói.
nhà thì có nhiều máy nhưng đều dùng chung cái modem ko test đc
nhưng cứ lên mạng kiểm tra open port là xong thui mà.

chyozh
27-04-16, 10:52 PM
của bạn đây

mà sao set BL RF mặc k dc vậy kà????
---------------------------------------------------------------------

bác cho em cái yahoo trao đổi xíu đc ko

longkandy
27-04-16, 11:14 PM
đã noip lại để IP làm chi, tất cả mình để theo domain noip hết trừ những chỗ 127.0.0.1 ko nói.
nhà thì có nhiều máy nhưng đều dùng chung cái modem ko test đc
nhưng cứ lên mạng kiểm tra open port là xong thui mà.

L-) thì mình bảo rồi. không online được. Chỉ máy có sv chơi đuọc thôi. Ra quán net test disconec ngay. :-bd

161012
27-04-16, 11:27 PM
L-) thì mình bảo rồi. không online được. Chỉ máy có sv chơi đuọc thôi. Ra quán net test disconec ngay. :-bd

làm online thi thuê cái VPS

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

longkandy
27-04-16, 11:31 PM
làm online thi thuê cái VPS

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

30 char

0905777
27-04-16, 11:31 PM

Cài IP want đi . Có ai Chỉ cách Fix Font Chữ của bộ này ko nhỉ . bi cận nhìn cái font ko thấy gì

161012
27-04-16, 11:35 PM
30 char

max la 50 nguoi ma

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

0905777
27-04-16, 11:42 PM
max la 50 nguoi ma

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

Trong xóm 5 người , ko phải giới hạn connect Sever < Hỏi Cái Nào Cho Đáng Hỏi , Đừng Hỏi Lung Tung Mất Thời Gian >

chyozh
28-04-16, 12:06 AM

ACE bít cách fix cái này không

nói chung là mấy cái áo với mấy món đồ màu vàng đó chẳng làm được gì với nó cả :(

bán ko gd không cất hòm không
gì cũng không hết
em bó tay

có ai biết code nó là gì xóa nó khỏi server thì sao nhỉ

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

thanhchung
28-04-16, 01:55 AM
quay wing các loại ở gobin binh thường

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[img]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/img (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[img]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[/URL]

mấy cái nguyên liệu mix wing này lấy đâu ra thế em , e có mumaker nào hỗ trợ mấy cái này ko share anh với :(

862266
28-04-16, 06:38 AM
mấy cái nguyên liệu mix wing này lấy đâu ra thế em , e có mumaker nào hỗ trợ mấy cái này ko share anh với :(

mumasket cua cho thot cung co.................

thanhchung
28-04-16, 07:37 AM
mumasket cua cho thot cung co.................

thớt share ko có file MuMaker.mdb :-<:-<:-<:-<:-<:-<

tanlockgvn
28-04-16, 08:11 AM
Tỉ lệ box kundun thấp tệ hại mà lại không chỉnh được % rơi đồ
chỉ rơi toàn zen
chỉnh rơt đồ exl mà vẫn rớt đồ thường
Data/commonserver.cfg
tìm đoạn

;================================================= =========================
; GOLDEN INVASION
IsEledoradoEvent = 1

EledoradoGoldGoblenRegenTime = 360
EledoradoTitanRegenTime = 360
EledoradoGoldDerconRegenTime = 360
EledoradoDevilLizardKingRegenTime = 360
EledoradoDevilTantarosRegenTime = 360

EledoradoGoldGoblenItemDropRate = 90
EledoradoTitanItemDropRate = 80
EledoradoGoldDerconItemDropRate = 70
EledoradoDevilLizardKingItemDropRate = 60
EledoradoDevilTantarosItemDropRate = 50

EledoradoGoldGoblenExItemDropRate = 70
EledoradoTitanExItemDropRate = 60
EledoradoGoldDerconExItemDropRate= 50
EledoradoDevilLizardKingExItemDropRate = 40
EledoradoDevilTantarosExItemDropRate = 30

161012
28-04-16, 08:43 AM
Download về chơi off cho vui thôi... Chứ ae nào đem onl bị hack agi ghê lắm

DAMMEMU
28-04-16, 08:49 AM
Download về chơi off cho vui thôi... Chứ ae nào đem onl bị hack agi ghê lắm

Mình tưởng antihack này chống gà và send packet được mà

nobitajx2
28-04-16, 09:12 AM
Mình hỏi gà chút.

nothing684
28-04-16, 09:59 AM
@Jackieldm

nếu bạn đã có server online muốn chuyển qua dùng của mình thì bạn phải bỏ phí chuyển server. còn lại mình sẽ lo tất.
client hỗ trợ custom item. sắp tới mình sẽ covert lại Pack Warrior (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) của zteam qua bản này.

Bạn ơi mình chỉ cài chơi offline ở nhà thôi. Mình tải hết file của bạn rồi mà ko cài đc. Không thấy cái database muoline với cái obdc.reg đâu cả. Bạn có thể up 2 file đó lên cho mình xin đc không? Mình đang dùng win8 64bit. Cảm ơn bạn nhiều.

YouTobe
28-04-16, 11:37 AM
Mình hỏi gà chút.

Phím O có chỉnh sửa chế độ nhỏ,vừa,to đó bạn.

Bạn ơi mình chỉ cài chơi offline ở nhà thôi. Mình tải hết file của bạn rồi mà ko cài đc. Không thấy cái database muoline với cái obdc.reg đâu cả. Bạn có thể up 2 file đó lên cho mình xin đc không? Mình đang dùng win8 64bit. Cảm ơn bạn nhiều.

Bạn tải DB NBB là có hết luôn . chạy DB đó luôn không cần Datbase kèm server cũng được. chỉ cần chạy thêm querry danh hiệu đi kèm là chạy bon bon

nói chung là mấy cái áo với mấy món đồ màu vàng đó chẳng làm được gì với nó cả :(

gì cũng không hết
em bó tay

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

Cái này là item thần hoàng kim. Bạn vào item.txt tắt không cho rơi ra là được.
ID 59 đến 72 Thay số 1 = 0

có bạn nào test cashop dc k nhỉ mình bật nó cứ báo k dc mở

Lấy cashop mu 6.3 đang chạy thay vào client và server chạy ok nhé.

lấy file monstersetbase mu 6.3 hoặc bản đang chạy bỏ qua chạy ok không cần xin nhé.

thieniu
28-04-16, 11:51 AM
Data/commonserver.cfg
tìm đoạn

; GOLDEN INVASION
IsEledoradoEvent = 1

EledoradoGoldGoblenRegenTime = 360
EledoradoTitanRegenTime = 360
EledoradoGoldDerconRegenTime = 360
EledoradoDevilLizardKingRegenTime = 360
EledoradoDevilTantarosRegenTime = 360

EledoradoGoldGoblenItemDropRate = 90
EledoradoTitanItemDropRate = 80
EledoradoGoldDerconItemDropRate = 70
EledoradoDevilLizardKingItemDropRate = 60
EledoradoDevilTantarosItemDropRate = 50

EledoradoGoldGoblenExItemDropRate = 70
EledoradoTitanExItemDropRate = 60
EledoradoGoldDerconExItemDropRate= 50
EledoradoDevilLizardKingExItemDropRate = 40
EledoradoDevilTantarosExItemDropRate = 30

hình như cái này là droprate của rồng vàng mà chứ có phải box đâu, còn tỷ chỉnh box rơi đồ là trong eventitembags mà

tanlockgvn
28-04-16, 12:23 PM
hình như cái này là droprate của rồng vàng mà chứ có phải box đâu, còn tỷ chỉnh box rơi đồ là trong eventitembags mà

thấy cái chữ màu đỏ ko?
itemdroprate = ti lệ ra item so với zen
Exitemdroprate = tỉ lệ ra item hoàn hảo

thieniu
28-04-16, 12:29 PM
thấy cái chữ màu đỏ ko?
itemdroprate = ti lệ ra item so với zen
Exitemdroprate = tỉ lệ ra item hoàn hảo

k ý bạn kia là chỉnh đồ ex mà chỉ rơi đồ thường, cái đó phải thêm item vào trong evenitembags, bạn kia check item drop trong đó xem rồi thêm vào item ex mình muốn rơi là ok

nobitajx2
28-04-16, 12:45 PM
Phím O có chỉnh sửa chế độ nhỏ,vừa,to đó bạn.[COLOR="Silver"]

Mình chỉnh rồi chọn cả 3 chế độ vẫn full màn hình, screen laptop mình để 1366x768 vẫn không đc

thieniu
28-04-16, 01:04 PM
Mình chỉnh rồi chọn cả 3 chế độ vẫn full màn hình, screen laptop mình để 1366x768 vẫn không đc

vào start -> run : gõ regedit -> hkey_current_user -> software -> webzen -> MU -> Config -> click phải chọn New -> Dword value -> đặt tên WindowMode gán giá trị là 1 -> ok là xong

chyozh
28-04-16, 01:41 PM
Cái này là item thần hoàng kim. Bạn vào item.txt tắt không cho rơi ra là được.
ID 59 đến 72 Thay số 1 = 0

Mình tìm mãi mà ko biết thay 1 = 0 ở phần nào

bạn xem dùm mình đây có phải những item đó ko

đây là hình ảnh của nó lúc rớt ra

nampinn
28-04-16, 02:30 PM
Các bác cho em hỏi?
Sao Bạch long điẹn lúc nào cũng vào được vậy nhỉ?
Sửa ở chỗ nào vậy các bác?

thieniu
28-04-16, 02:38 PM
Các bác cho em hỏi?
Sao Bạch long điẹn lúc nào cũng vào được vậy nhỉ?
Sửa ở chỗ nào vậy các bác?
event này giống như chaos castle, blood castle, muốn vào phải tăng hay giảm số lần hằng ngày lên bạn có thể chỉnh time open event ở SCFData/EventsConfig/SCF_IllusionTemple.ini

strancongtu2
28-04-16, 03:35 PM
Spam forum, face liệu có được 70 mem không nhỉ, giờ mình thấy ko có tiền quảng cáo thì ko nên mở làm gì

dytdyt
28-04-16, 04:30 PM
mình kết nối ok hết roi nhưng khi chọn nhân vật xong vào game thì nó chỉ dùng lại o chỗ loadding ai giúp vs

0905777
28-04-16, 05:55 PM

gì cũng không hết
em bó tay

Trong Sv co file item New ay . xóa code do` do' là xong .

mayasaki
28-04-16, 06:32 PM
ngoài noip vps ra còn cách nào onl không các bác

thieniu
28-04-16, 06:49 PM
Spam forum, face liệu có được 70 mem không nhỉ, giờ mình thấy ko có tiền quảng cáo thì ko nên mở làm gì

cái đó do bạn thôi, mà sv này nếu config ngon thì 70 mem dư xăng, nhưng bạn xem kỹ lại nhé, sv còn cả núi thứ cần làm, k dể ăn đâu nhá =D>

nampinn
29-04-16, 10:47 AM
Các bác cho em xin Query xóa danh hiệu khi đã add ạ.
Em đã add danh hiệu và muốn nó trở về ban đầu thì dùng Query nào ạ.
Cảm ơn các bác nhiều.

quang721236
29-04-16, 03:02 PM
Mấy bác cho mình hỏi chỉnh tỉ lệ ép cánh ở đâu :d . 100% mà vẩn xịt :d k hiểu luôn
Mình mới thử Ep từ vũ khí chao lên win 1 100% vẩn xịt :D

ikenylee
29-04-16, 09:12 PM
các bạn cứ báo lỗi, 1/5 mình gửi bản update

longkandy
29-04-16, 09:34 PM

Bác thớt update ngay cho nóng đi. Để ae nghỉ lễ có trò để chơi Bác ơi!=D>

YouTobe
30-04-16, 12:35 PM
Anh em nên tập trung vào chức năng Game tránh thách đố hack hiếc loãng topic nhé.
Share server là chính chứ mu có anti vẫn hack bình thường. Thuê anti vẫn bị hack đó thôi.

babykute3891
30-04-16, 03:19 PM
Vào game báo phiên bản ko phù hợp là lỗi gì mọi người

longkandy
30-04-16, 04:22 PM

Kiểm tra vesion và seri, main và file config ở clien

babykute3891
30-04-16, 05:18 PM
file config o client chỉ có mỗi version 1.04.3 thôi ko có seria ak...

tanlockgvn
30-04-16, 05:28 PM

thông tin nằm ở đây
Server\Tools\Connect\MainInfo.ini
Server\Tools\AntiHack\AntiHack.ini

sữa ip ở 2 file đó rồi chạy file exe tương ứng để lấy file connect và antihack rồi chép vào Client\Data\Custom

babykute3891
30-04-16, 05:40 PM
minh lam nhu the rui . cai version co can sua ko hay cu de 0.00.00 nhu luc tải vè ... cả seria nữa giữ nguyên hay phải thay

mayasaki
30-04-16, 06:30 PM

cofig noip đi cậu hóng mỗi cái đó thôi :3

longkandy
30-04-16, 06:44 PM

1.04.30 vvbhhujhhggggghujhvggyhgvggyhhhhhh

babykute
30-04-16, 07:12 PM

Nhìn tên bạn này cứ như phiên bản 2 nick mình =))))))

babykute3891
30-04-16, 09:45 PM
Bác nào teamview giúp em được ko... em gà cái Mu quá mà nhìn nó đẹp mê quá trời : ID 257 595 973 pass : 5775 ... oline 24/7 nha bác nào giúp đc giúp em với nhìn mê quá

Trong
30-04-16, 10:28 PM
Bác nào teamview giúp em được ko... em gà cái Mu quá mà nhìn nó đẹp mê quá trời : ID 257 595 973 pass : 5775 ... oline 24/7 nha bác nào giúp đc giúp em với nhìn mê quá

TK: admin
MK: admin

Nghịch gì thì mở MuMaker lên phang.

Mất kết nối!

babykute3891
30-04-16, 10:30 PM
Thank bác vừa team em nha ... nhà vừa bị sụp điện ... còn cái tạo acc để em tìm hiểu nốt... thank bác nhìu nhìu nhìu nha.

procombow
30-04-16, 10:30 PM
mình cài xong
setup ok
vào game thì chọn server xong báo ngưng kết nối máy chủ

babykute3891
30-04-16, 10:32 PM
mình cài xong
setup ok
vào game thì chọn server xong báo ngưng kết nối máy chủ

Giống hệt mình ... bạn team view bác trọng xem giúp cho

procombow
30-04-16, 10:47 PM
Giống hệt mình ... bạn team view bác trọng xem giúp cho

thế cậu fixx đc chưa ??
kiểm tra toàn bộ ok mà

Trong
30-04-16, 11:03 PM
thế cậu fixx đc chưa ??
kiểm tra toàn bộ ok mà

Bạn tải Update 1 rồi gián nén và copy đè vao Client và Server theo thư mục tương ứng.
Xóa file: Config.etc ở Client tại Data/Custom/Config.etc
Encode lại Antihack và Connect và copy vào Client

Chỉnh IP thì Làm theo hướng dẫn sẽ được nhé :v

Hướng dẫn:
Mở file: Tools/Connect/MainInfo.ini và Tools/AntiHack/AntiHack.ini <- sửa lại thông tin IP/Version/Serial/Port
sau khi sửa xong các bạn chạy file Connect.exe và AntiHack.exe sẽ có 2 file được tạo ra là: Connect | AntiHack
Copy 2 file đó vào Client/Data/Custom

KhongGianOL
30-04-16, 11:21 PM
mình kết nối ok hết roi nhưng khi chọn nhân vật xong vào game thì nó chỉ dùng lại o chỗ loadding ai giúp vs

Chưa chạy query đi kèm nhé bạn, 30 char......

procombow
30-04-16, 11:46 PM
Bạn tải Update 1 rồi gián nén và copy đè vao Client và Server theo thư mục tương ứng.
Xóa file: Config.etc ở Client tại Data/Custom/Config.etc
Encode lại Antihack và Connect và copy vào Client

Chỉnh IP thì Làm theo hướng dẫn sẽ được nhé :v

thực sự mình đã làm đúng nhưng vẫn bị ngưng kết nối máy hcủ

Trong
01-05-16, 12:01 AM
thực sự mình đã làm đúng nhưng vẫn bị ngưng kết nối máy hcủ

Cài Teamviewer hoặc UltraViewer đưa ID pass mình làm mẫu cho :v

procombow
01-05-16, 12:14 AM

id :194 558 754
pss : 9737
tks cậu

862266
01-05-16, 12:34 AM
sao cái server này mình cai tren VM dc sao cài trên vps khi bật gs len do luon k dc nhi lạ thế

procombow
01-05-16, 12:59 AM

Cảm ơn cậu nhé
giữ contact mình sẽ hậu tạ

Trong
01-05-16, 01:00 AM
sao cái server này mình cai tren VM dc sao cài trên vps khi bật gs len do luon k dc nhi lạ thế

id :194 558 754
pss : 9737
tks cậu

Bạn cài Full VC++ trước nhé sẽ bật được GameServer CS!
Hơi chậm cứ đợi đừng có bấm nhiều đơ đó.

nampinn
02-05-16, 09:08 PM
Chủ toppic bảo 1/5 có uplate mới mà sao chờ mãi không thấy vậy ta?

quang721236
02-05-16, 09:19 PM
Mấy bác cho e hỏi e chạy sever bình thường chơi tầm 7 mem . Chơi 1 tý vào web thì báo lỗi sever vào sever thì thấy BT mình tắt mở lại thì sever bị tình trạng rowback . khi Tắt tới titanlinksever thì báo C++ gì đó :( mong các cao nhân giúp đỡ

47team
02-05-16, 09:23 PM
Mấy bác cho e hỏi e chạy sever bình thường chơi tầm 7 mem . Chơi 1 tý vào web thì báo lỗi sever vào sever thì thấy BT mình tắt mở lại thì sever bị tình trạng rowback . khi Tắt tới titanlinksever thì báo C++ gì đó :( mong các cao nhân giúp đỡ

procombow
02-05-16, 09:42 PM
mình thì không mở đc gameserver cs

chyozh
02-05-16, 11:30 PM
Sau một hồi mò mẫm thì rút ra 1 kết luận

server không thể online vì thiếu quá nhiều

server lai tạp nham quá

tây ko ra tây mà ta cũng chẳng ra ta..

tóm gọn 1 câu

chơi cùng bạn bè thì được online chỉ có chết

không biết bản chuẩn của thớt thế nào...

dytdyt
02-05-16, 11:59 PM
Chưa chạy query đi kèm nhé bạn, 30 char......

bác nói cụ thể chạy file gì thông cảm mới cài mu dc 2 lần hehe

YouTobe
03-05-16, 12:39 AM
bác nói cụ thể chạy file gì thông cảm mới cài mu dc 2 lần hehe

Chạy querry sau:

USE MUONLINE
GO
alter table [Character] add [RankTitles] int not null default(0)

hoặc:

USE MUONLINE
GO
ALTER TABLE Character ADD COLUMN RankTitles INT NULL
GO
UPDATE Character SET RankTitles = 0

Jackma2000
03-05-16, 01:44 AM
Bản thương mại dc update liên tục và đã nâng cấp lên 12.0.2 và chạy rất tốt k crassh.chủ thớt update hỗ trợ 24/24.

heroviet2301
03-05-16, 04:22 AM
Không biết server như nào vì chưa thử chạy mà thấy 500k/tháng, 1tr5/vĩnh viễn thì quả là quá hạt dẻ mà các chức năng ngang hoặc có khi hơn cả Tomatoes, trong khi server của Tomatoes vẫn 3tr/tháng, không biết có bán phá giá hay không =.="

Jackma2000
03-05-16, 05:15 AM
1 người làm vì tâm huyết còn 1 người làm vì tiền và kinh doanh khác nhau vì bạn.
Đa số khách của ông Hoàng là ng nc ngoài và quan trọng họ thấy dc cái nhiệt huyết của người dv coder gs sv game.

quang721236
03-05-16, 07:47 AM
Mấy bác cho e hỏi e chạy sever bình thường chơi tầm 7 mem . Chơi 1 tý vào web thì báo lỗi sever vào sever thì thấy BT mình tắt mở lại thì sever bị tình trạng rowback . khi Tắt tới titanlinksever thì báo C++ gì đó mong các cao nhân giúp đỡ

nampinn
03-05-16, 08:52 AM
Bản thương mại có chát tiếng việt với post item được không vậy các bác?
Đang có ý định mua 1 bản nhưng thông tin như server đang share nên đang ngần ngại.
Mong được các bác tư vấn?

nuiystem
03-05-16, 11:08 AM
My problem

20 players online

MuOnline_Log large 2GB in 1 hour.

ikenylee
03-05-16, 12:43 PM
ngừng update cho đến khi server thương mại có tính năng hay, giờ khách kêu không có gì khác bản share quá trời (:|

các bạn chú ý không tắt server đột ngột, trước khi tắt các bạn sử dụng chức năng thông báo đóng server hoặc all user exit.

rollback thường do chưa gửi thông tin cuối cùng đến Server, ví dụ khi bạn mở thùng đồ rút 1 item từ thùng ra mà vẫn chưa tắt thùng thì server vẫn check item mà bạn rút nằm trong thùng. đây là nguyên nhân dupe ở thùng

@nuiystem
disabled some logs don't need in SCF_Connect.ini

862266
03-05-16, 01:01 PM
ngừng update cho đến khi server thương mại có tính năng hay, giờ khách kêu không có gì khác bản share quá trời (:|

các bạn chú ý không tắt server đột ngột, trước khi tắt các bạn sử dụng chức năng thông báo đóng server hoặc all user exit.

rollback thường do chưa gửi thông tin cuối cùng đến Server, ví dụ khi bạn mở thùng đồ rút 1 item từ thùng ra mà vẫn chưa tắt thùng thì server vẫn check item mà bạn rút nằm trong thùng. đây là nguyên nhân dupe ở thùng

@nuiystem

cập nhật đi bạn ơi hihihihihihihihi

nampinn
03-05-16, 01:26 PM

@nuiystem

Ngừng đến khi nào vậy bác?
Nhanh cho anh em được hưởng tinh thần xíu.???

thanhchung
03-05-16, 02:31 PM

@nuiystem

hic lỗi wing mini, lỗi master đánh mãi ko lên lv , có sumo thì lên được master

kennybaongoc
03-05-16, 05:01 PM
Chủ topic có hỗ trợ setup server không ạ! Nếu được xin liên hệ lại với ah! Hiện tại có 1 VPS 2Core 6Gb win server 2012 ! Nếu đc xin hậu tạ ạ!

862266
03-05-16, 06:32 PM
Chủ topic có hỗ trợ setup server không ạ! Nếu được xin liên hệ lại với ah! Hiện tại có 1 VPS 2Core 6Gb win server 2012 ! Nếu đc xin hậu tạ ạ!

pm 01686.584.584 minh lam cho nhé

heoan
03-05-16, 09:20 PM
cứu em với chết o stadium ko hồi sinh tai cho ma về chỗ nào ấy, ai fix dc giúp e cảm ơn

KhongGianOL
03-05-16, 09:36 PM
cứu em với chết o stadium ko hồi sinh tai cho ma về chỗ nào ấy, ai fix dc giúp e cảm ơn

client j ma lạ qá ta....pm zalo 0938737340

tanlockgvn
03-05-16, 09:56 PM
client j ma lạ qá ta....pm zalo 0938737340

có dùng client khác ko vậy thấy lệch chữ nhiều chổ

heoan
03-05-16, 10:25 PM

nguyentienthuy
03-05-16, 10:34 PM

file maps arena clien vs server chưa đồng bộ thì phải lấy file ở server khác cho vào clien vs server

KhongGianOL
05-05-16, 07:31 PM
file maps arena clien vs server chưa đồng bộ thì phải lấy file ở server khác cho vào clien vs server

ko phải không đồng bộ, bạn nhìn quái xem...quái đi ra ngoài có nghĩa là vị trí sai lệch, một là bạn config = tay, hai là lấy file monter khác bỏ vào sv./

30 char.....mmm.m.m.m.o->o->o->o->o->

có dùng client khác ko vậy thấy lệch chữ nhiều chổ

Chuẩn...mấy cái lệch đó thì tìm hoài ko ra, mà khi ra thì nó bị mã hóa mất tiêu....chỉ chờ chủ thớt update hoặc pm riêng để mua bản thương mại thôi....o->o->o->o->o->o->

30 char.mnmnmnmnmn

anhyeuemmaimai
05-05-16, 07:58 PM
server này ko đủ 7 class hả anh em

KhongGianOL
05-05-16, 11:50 PM
server này ko đủ 7 class hả anh em

Sao ko đủ....có đủ mà...coi chừng file maininfo đó, tìm hiểu đi

nghoanganh
07-05-16, 11:59 AM
cho mình xin bản VM với 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

anhyeuemmaimai
07-05-16, 01:24 PM
cài ơ máy chinh cung dc mà cần gì phải đợi đến VMWare :)

nghoanganh
07-05-16, 02:02 PM
làm giúp mình bản trên máy ảo vs , có sẳn wed với mu maket

20k thẻ cào nha :D

quang721236
07-05-16, 10:46 PM
Mấy bác ơi có bác nào bik fix bùa Exp chuyển Map bị mật khôg

KhongGianOL
08-05-16, 10:46 PM
Mấy bác ơi có bác nào bik fix bùa Exp chuyển Map bị mật khôg

Mình đang đi công tác ở Tây Ninh, mai về mình fix cho bạn...

hoanmaster
10-05-16, 09:47 PM
chủ topic bán source giá 500k bác nào mua liên hệ nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jackma2000
10-05-16, 10:05 PM
Thôi xong
Mua bản vip mà giờ thêz này
Thương mại mà lỗi tum lum 1 tháng nay config chưa alphatest dc
Giờ lại thêm file mix lỗi ko add tính năng 380 dc
Thật đáng trách
Mua xong bản vip 1tr5 gio bán full suore ngừng dev bán 500 k ..

nampinn
10-05-16, 10:14 PM
Thôi xong
Thật đáng trách

Ai bán 500k vậy?
Đại hạ giá à?
Có đầy đủ tính năng không bác?
để em nghiên cứu mua cái

lovemu2012
10-05-16, 11:20 PM
chủ thread có bán source 500k đâu mấy cha nội chém, đang liên hệ có thấy hồi âm đâu !

862266
10-05-16, 11:52 PM
anh em dùng no ip thì dùng myfpt.biz là vào đc ngon lành nhé

Jackma2000
11-05-16, 03:23 AM
Bạn nào fixx file mix ko add tính năng 380 dc chưa nhỉ

YouTobe
11-05-16, 07:18 AM
gửi file mix của bạn lên mình thử xem

Jackma2000
11-05-16, 07:26 AM
gửi file mix của bạn lên mình thử xem
đây bạn ơi
xem hộ mình tks bạn

fataxi
11-05-16, 09:56 AM
Thôi xong
Thật đáng trách

do cậu thay đổi level item 380 nên file mix ko nhận.

tranchilinh93
11-05-16, 10:02 AM
sao vẩn bị bug agi một số kill vậy các bạn.

Jackma2000
11-05-16, 04:22 PM
do cậu thay đổi level item 380 nên file mix ko nhận.

ko phải đâu do file mix
thay rồi ok rồi,bạn nào chưa thay dc pm mình giúp cho nha

chyozh
11-05-16, 04:30 PM
chủ topic bán source giá 500k bác nào mua liên hệ nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

=))))

thật đáng trách... !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !

Trong
11-05-16, 04:32 PM
ko phải đâu do file mix
thay rồi ok rồi,bạn nào chưa thay dc pm mình giúp cho nha

biết sao không bảo luôn trên đây :-/
để người khác đỡ phải hỏi lại.

fataxi
11-05-16, 05:38 PM
biết sao không bảo luôn trên đây :-/
để người khác đỡ phải hỏi lại.

đồng bô item :

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level DamageMin DamageMax AttackSpeed Dur MagicDur MagicPW ReqLvl ReqStr ReqDex ReqEne ReqVit ReqLead SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
0
0 0 0 1 2 1 1 1 "Chùy Thủ" 6 6 11 50 20 0 0 0 40 40 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
1 0 0 1 3 1 1 1 "Đoản Đao" 3 3 7 20 22 0 0 0 60 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
2 0 0 1 3 1 1 1 "Trường Kiếm" 9 9 15 40 23 0 0 0 50 40 0 0 0 1 0 1 1 1 1 1 0
3 0 20 1 3 1 1 1 "Kiếm Nhật" 16 16 26 35 27 0 0 0 80 40 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
4 0 21 1 3 1 1 1 "Đao Sát Thủ" 12 12 18 30 24 0 0 0 60 40 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
5 0 22 1 3 1 1 1 "Khoái Đao" 36 36 47 30 39 0 0 0 80 50 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0 0
6 0 20 1 3 1 1 1 "Kiếm La Mã" 20 20 30 20 30 0 0 0 110 0 0 0 0 1 0 1 1 1 1 0 0
7 0 21 1 3 1 1 1 "Mã Tấu" 24 24 34 25 34 0 0 0 120 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
8 0 21 1 3 1 1 1 "Xà Đao" 30 30 40 20 36 0 0 0 130 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
9 0 20 2 3 1 1 1 "Kiếm Rồng Lửa" 32 32 46 30 40 0 0 0 103 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
10 0 22 2 4 1 1 1 "Kiếm Ánh Sáng" 40 47 61 25 50 0 0 0 80 60 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
11 0 20 2 3 1 1 1 "Kiếm Ma Thuật" 44 56 72 20 54 0 0 0 120 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
12 0 19 2 3 1 1 1 "Thái Dương Kiếm" 56 73 98 25 66 0 0 0 140 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
13 0 22 1 3 1 1 1 "Hỏa Đao" 48 48 56 30 43 0 0 0 70 70 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
14 0 22 1 3 1 1 1 "Kiếm Điện" 59 59 67 30 50 0 0 0 90 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
15 0 23 2 3 1 1 1 "Thiết Kiếm" 52 60 85 20 60 0 0 0 140 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
16 0 22 1 4 1 1 1 "Kiếm Hủy Diệt" 82 82 90 35 84 0 0 0 160 60 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
17 0 23 2 4 1 1 1 "Thiên Ma Kiếm" 104 128 153 40 89 0 0 0 180 50 0 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0
18 0 23 2 3 1 1 1 "Lôi Phong Đao" 105 140 168 40 86 0 0 0 180 50 0 0 0 1 0 0 0 1 0 0 0
19 0 22 1 4 1 1 1 "Thiên Tử Kiếm" 86 120 130 45 168 0 0 0 140 50 0 0 0 0 0 1 0 1 1 0 0
20 0 22 1 4 1 1 1 "Cuồng Phong Đao" 140 107 115 35 90 0 0 0 116 38 0 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0
21 0 56 2 4 1 1 1 "Đao Sinh Mệnh" 140 115 142 40 100 0 115 0 116 53 9 0 0 1 0 0 0 1 0 0 0
22 0 22 1 4 1 1 1 "Đao Quyền Năng" 147 122 135 40 95 0 0 380 100 35 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
23 0 56 2 4 1 1 1 "Đao Hồng Long" 147 127 155 45 110 0 134 380 98 48 7 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
24 0 22 2 4 1 1 1 "Ỷ Thiên Đao" 115 182 218 40 90 0 0 0 192 30 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
25 0 56 2 4 1 1 1 "Hỏa Tinh Kiếm" 115 109 136 40 90 0 108 0 136 57 9 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
26 0 22 1 4 1 1 1 "Hỏa Long Kiếm" 137 115 126 40 90 0 0 0 193 53 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
27 0 22 1 4 1 1 1 "Bích Ngọc Kiếm" 133 91 99 35 90 0 0 0 53 176 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
28 0 56 1 4 1 1 1 "Bá Vương Kiếm" 139 98 122 45 90 0 109 0 91 73 17 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
31 0 56 2 4 1 1 1 "Ảo Ảnh Đao" 100 104 130 35 93 0 104 0 135 62 9 0 0 3 0 0 0 1 0 0 0
32 0 260 1 2 1 1 1 "Nắm đấm Địa Long" 52 52 58 25 65 0 0 0 85 35 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 1
33 0 261 1 2 1 1 1 "Nắm đấm Bạch Hổ" 82 82 88 30 77 0 0 0 100 50 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
34 0 260 1 2 1 1 1 "Nắm đấm Quyền Lực" 105 95 101 35 86 0 0 0 120 60 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
35 0 270 1 2 1 1 1 "Vuốt Phượng Hoàng" 147 122 128 40 98 0 0 380 101 51 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
39 0 22 1 3 1 1 1 "Kiếm Điện-J" 59 59 67 35 50 0 0 0 90 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
40 0 260 1 2 1 1 1 "Nắm Đấm Địa Long-J" 52 52 58 30 65 0 0 0 85 35 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 1
41 0 270 1 2 1 1 1 "Vuốt Huyết Long" 149 128 140 25 98 0 0 0 83 42 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 1
100 0 23 2 4 1 1 1 "Đao Hàn Băng" 147 200 236 30 90 0 0 0 182 50 0 0 0 0 0 3 0 3 0 0 0
101 0 56 1 4 1 1 1 "Hỏa Diệm Kiếm" 147 120 140 45 90 0 115 0 86 70 16 0 0 1 0 0 0 3 0 0 0
102 0 22 1 4 1 1 1 "Linh Phong Kiếm" 147 120 130 40 90 0 0 0 182 50 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level DamageMin DamageMax AttackSpeed Dur MagicDur MagicPW ReqLvl ReqStr ReqDex ReqEne ReqVit ReqLead SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
1
0 0 0 1 3 1 1 1 "Rìu Nhỏ" 1 1 6 20 18 0 0 0 50 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
1 0 0 1 3 1 1 1 "Rìu Nhẹ" 4 4 9 30 20 0 0 0 70 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
2 0 19 1 3 1 1 1 "Rìu Lưỡi Hái" 14 14 24 20 26 0 0 0 90 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
3 0 19 1 3 1 1 1 "Rìu Thợ Săn" 18 18 28 30 28 0 0 0 100 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
4 0 0 1 3 1 1 1 "Rìu Tiên Nữ" 26 26 38 40 32 0 0 0 50 70 0 0 0 1 1 0 1 1 0 1 0
5 0 19 2 3 1 1 1 "Rìu Chiến" 30 36 44 20 36 0 0 0 120 0 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
6 0 19 2 3 1 1 1 "Rìu Lưỡi Bạc" 34 38 50 30 44 0 0 0 130 0 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
7 0 19 2 3 1 1 1 "Rìu Lưỡi Vàng" 46 54 67 25 55 0 0 0 140 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
8 0 19 2 3 1 1 1 "Rìu Bán Nguyệt" 54 69 89 30 65 0 0 0 100 40 0 0 0 1 1 1 0 1 0 0 0
100 0 19 2 4 1 1 1 "Chùy Sừng Thép" 147 177 206 25 90 0 0 0 182 50 0 0 0 1 0 3 0 3 0 0 0
end

2
0 0 0 1 3 1 1 1 "Chùy" 7 7 13 15 21 0 0 0 100 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
1 0 19 1 3 1 1 1 "Chùy Gai" 13 13 22 15 25 0 0 0 100 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
2 0 0 1 3 1 1 1 "Chùy Dây" 22 22 32 15 32 0 0 0 80 50 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
3 0 19 2 3 1 1 1 "Bùa Chiến" 38 45 56 15 50 0 0 0 150 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 1
4 0 19 2 3 1 1 1 "Chùy Băng" 66 78 107 30 72 0 0 0 130 0 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0 1
5 0 23 2 4 1 1 1 "Kiếm Băng" 72 89 120 40 76 0 0 0 130 70 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0 0
6 0 23 2 4 1 1 1 "Rìu Hỏa Long" 75 102 130 35 80 0 0 0 140 50 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
7 0 0 1 3 1 1 1 "Chùy Thánh Nữ" 90 62 80 50 50 0 0 0 15 42 0 0 0 1 0 0 2 0 0 0 0
8 0 66 1 3 1 1 1 "Trượng Chiến" 54 41 52 45 40 0 3 0 80 17 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
9 0 66 1 3 1 1 1 "Trượng Thép" 72 57 68 45 45 0 20 0 87 18 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
10 0 66 1 4 1 1 1 "Trượng Bóng Tối" 82 74 85 45 65 0 35 0 100 21 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
11 0 66 1 4 1 1 1 "Trượng Kim Cương" 98 91 102 40 72 0 52 0 105 23 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
12 0 66 1 4 1 1 1 "Trượng Đại Vương" 140 108 120 40 84 0 67 0 90 20 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
13 0 66 1 4 1 1 1 "Trượng Thiên Tử" 150 120 143 45 90 0 70 0 75 16 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
14 0 66 1 4 1 1 1 "Trượng Thái Dương" 146 130 153 40 95 0 84 380 80 15 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
15 0 66 1 4 1 1 1 "Trượng Tối Cao" 110 99 111 40 78 0 60 0 108 22 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
16 0 0 1 3 1 1 1 "Chùy Băng Tinh" 121 106 146 50 80 0 0 0 27 19 0 0 0 1 0 0 2 0 0 0 0
17 0 66 1 4 1 1 1 "Lôi Phong Trượng" 135 114 132 40 90 0 72 0 119 24 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
18 0 66 1 4 1 1 1 "Trượng Băng Giá" 147 112 124 40 86 0 70 0 87 20 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
21 0 66 1 3 1 1 1 "Quyền Trượng Thép-J" 72 57 68 50 45 0 20 0 87 18 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
100 0 66 1 4 1 1 1 "Trượng Sấm Sét" 147 127 154 45 90 0 76 0 111 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
end

3
0 0 22 2 4 1 1 1 "Giáo Ánh Sáng" 42 50 63 25 56 0 0 0 60 70 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
1 0 0 2 4 1 1 1 "Giáo" 23 30 41 30 42 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
2 0 0 2 4 1 1 1 "Thương" 15 21 33 30 34 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
3 0 0 2 4 1 1 1 "Đinh Ba" 29 35 43 25 44 0 0 0 90 30 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
4 0 20 2 4 1 1 1 "Xà Giáo" 46 58 80 20 58 0 0 0 90 30 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
5 0 0 2 4 1 1 1 "Giáo Hai Lưỡi" 13 19 31 30 38 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
6 0 0 2 4 1 1 1 "Kích" 19 25 35 30 40 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
7 0 22 2 4 1 1 1 "Kích Hai Đầu" 37 42 54 30 54 0 0 0 80 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
8 0 22 2 4 1 1 1 "Lưỡi Hái" 54 71 92 25 68 0 0 0 90 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
9 0 22 2 4 1 1 1 "Lưỡi Hái Tử Thần" 63 76 102 25 74 0 0 0 80 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
10 0 22 2 4 1 1 1 "Đại Long Đao" 92 112 140 35 85 0 0 0 170 60 0 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0
11 0 22 2 4 1 1 1 "Vuốt Quỷ" 147 190 226 40 90 0 0 0 152 25 0 0 0 1 0 2 0 1 0 0 0
13 0 22 2 4 1 1 1 "Thương Hỏa Tinh" 147 200 236 40 90 0 0 0 49 162 0 0 0 1 0 2 0 1 0 0 0
100 0 22 2 4 1 1 1 "Thương Hỏa Tinh" 147 200 236 40 90 0 0 0 49 162 0 0 0 1 0 2 0 1 0 0 0
end

4
0 1 24 2 3 1 1 1 "Cung Nhỏ" 2 3 5 30 20 0 0 0 20 80 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
1 1 24 2 3 1 1 1 "Cung" 8 9 13 30 24 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
2 1 24 2 3 1 1 1 "Cung Hoa" 16 17 24 30 28 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
3 1 24 2 3 1 1 1 "Cung Chiến" 26 28 37 30 36 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
4 1 24 2 4 1 1 1 "Cung Hổ" 40 42 52 30 43 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
5 1 24 2 4 1 1 1 "Cung Bạc" 56 59 71 40 48 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
6 1 24 2 4 1 1 1 "Mai Hoa Cung" 75 88 106 35 68 0 0 0 40 150 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
7 1 0 1 1 1 1 1 "Tên Nỏ" 0 0 0 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
8 0 24 2 2 1 1 1 "Nỏ" 4 5 8 40 22 0 0 0 20 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
9 0 24 2 2 1 1 1 "Nỏ Vàng" 12 13 19 40 26 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
10 0 24 2 2 1 1 1 "Nỏ Thép" 20 22 30 40 31 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
11 0 24 2 3 1 1 1 "Nỏ Ánh Sáng" 32 35 44 40 40 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
12 0 24 2 3 1 1 1 "Nỏ Rắn" 48 50 61 40 45 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
13 0 24 2 3 1 1 1 "Nỏ Thiên Thanh" 68 68 82 40 56 0 0 0 40 110 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
14 0 24 2 3 1 1 1 "Nỏ Kim Ngân" 72 78 92 30 60 0 0 0 50 130 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
15 0 0 1 1 1 1 1 "Tên Cung" 0 0 0 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
16 0 24 2 4 1 1 1 "Nỏ Thánh" 84 102 127 35 72 0 0 0 50 160 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
17 1 24 2 4 1 1 1 "Cung Thiên Mệnh" 92 127 155 35 76 0 0 0 54 198 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
18 0 24 2 3 1 1 1 "Nỏ Hỏa Long" 100 144 166 45 200 0 0 0 40 110 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
19 0 24 2 3 1 1 1 "Nỏ Thánh Nữ" 100 150 172 40 80 0 0 0 61 285 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
20 1 24 2 4 1 1 1 "Mỹ Nhân Cung" 135 166 190 45 86 0 0 0 52 245 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
21 1 24 2 4 1 1 1 "Cung Thái Bình" 147 177 200 45 93 0 0 380 46 210 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
22 1 24 2 4 1 1 1 "Cung Thiên Thần" 110 155 177 45 70 0 0 0 60 265 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
23 1 24 2 4 1 1 1 "Cung Thiên Vũ" 134 162 184 45 80 0 0 0 32 209 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
24 1 24 2 4 1 1 1 "Cung Thần Ưng" 147 170 194 45 88 0 0 0 49 226 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
26 1 24 2 4 1 1 1 "Cung Thiên Sứ" 147 179 202 45 90 0 0 0 30 193 0 0 0 2 0 0 3 0 0 0 0
27 1 24 2 4 1 1 1 "Cung Bạc-J" 56 59 71 45 48 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
29 0 24 2 4 1 1 1 "Nỏ Ác Quỷ" 147 167 218 45 90 0 0 0 30 193 0 0 0 2 0 0 3 0 0 0 0
end

5
0 0 0 1 3 1 1 1 "Gậy Xương" 6 3 4 20 0 20 6 0 40 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 1 0
1 0 0 2 3 1 1 1 "Gậy Tiên" 18 10 12 25 0 38 20 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
2 0 0 2 3 1 1 1 "Gậy Rắn" 30 17 18 25 0 50 34 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
3 0 0 2 4 1 1 1 "Gậy Sét" 42 23 25 25 0 60 46 0 40 10 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
4 0 0 2 4 1 1 1 "Gậy Đầu Lâu" 52 29 32 25 0 65 58 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
5 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Ma Thuật" 59 29 31 25 0 66 59 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
6 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Phục Sinh" 70 35 39 25 0 70 70 0 60 10 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
7 0 0 2 4 1 1 1 "Gậy Lôi Phong" 75 47 48 30 0 70 94 0 60 10 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
8 0 0 2 4 1 1 1 "Gậy Hủy Diệt" 90 50 54 30 0 85 101 0 60 10 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
9 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Triệu Hồn" 100 46 48 30 0 91 92 0 52 16 0 0 0 3 2 0 0 0 0 0 0
10 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Hỏa Long" 104 53 55 30 0 151 109 0 36 4 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
11 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy KunDun" 140 55 61 30 0 95 110 0 45 16 0 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0
12 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Thần Ma" 147 66 74 30 0 100 130 380 39 13 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
13 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Thiên Sứ" 110 51 53 30 0 78 120 0 50 16 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
14 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Phép Thuật" 28 17 18 25 0 50 34 0 34 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
15 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Gió" 42 23 25 25 0 60 46 0 33 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
16 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Triệu Hồi" 59 29 31 25 0 65 59 0 36 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
17 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Ánh Bạc" 78 38 40 25 0 81 76 0 50 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
18 0 0 1 4 1 1 1 "Khuyển Xích Quỷ" 100 46 48 30 0 91 92 0 54 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
19 0 0 1 4 1 1 1 "Khuyển Bão Điện" 110 51 53 30 0 98 130 380 64 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
20 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Nữ Vương" 147 66 74 30 0 100 106 0 57 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
21 1 223 1 2 1 1 1 "Sách Hỏa Kỳ Lân" 52 0 0 25 0 60 46 0 0 20 135 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
22 1 224 1 2 1 1 1 "Sách Quỷ Kiếm" 59 0 0 25 0 65 59 0 0 25 168 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
23 1 225 1 2 1 1 1 "Sách Ma Công" 65 0 0 25 0 50 72 0 0 30 201 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
30 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Giác Đấu" 138 57 59 30 0 91 126 0 47 18 0 0 0 3 0 0 0 1 0 0 0
31 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Quỷ Vương" 137 57 61 30 0 182 124 0 48 14 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
32 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Chiêm Tinh" 130 57 61 30 0 182 135 0 124 48 14 0 0 3 0 0 0 0 0 2 0
33 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Mãng Xà" 147 55 57 30 0 78 124 0 50 12 0 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0
34 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Hồng Ngọc" 147 70 78 30 0 95 110 0 50 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
36 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Thiên Nữ" 104 153 165 30 0 182 146 0 55 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
38 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Ma Thuật-J" 59 29 31 30 0 66 59 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
39 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Triệu Hồi-J" 59 29 31 30 0 65 59 0 36 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
40 1 224 1 2 1 1 1 "Sách Quỷ Kiếm-J" 59 0 0 30 0 65 59 0 0 25 168 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
100 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Huyền Quang (Cấp7)" 147 67 69 30 90 130 130 0 46 13 0 0 0 0 3 0 0 3 0 0 0
101 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Huyết Quỷ (Cấp7)" 147 59 61 30 90 110 110 0 54 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
102 0 0 1 4 1 1 1 "Gậy Tầm Ma (Cấp7)" 147 69 71 30 90 136 136 0 48 11 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level Defense SuccessfulBlocking Dur ReqLvl ReqStr ReqDex ReqEne ReqVit ReqLead SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
6
0 1 0 2 2 1 1 1 "Khiên Tròn" 3 1 3 22 0 70 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 0 0
1 1 0 2 2 1 1 1 "Khiên Sừng" 9 3 9 28 0 100 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
2 1 0 2 2 1 1 1 "Khiên Diều" 12 4 12 32 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
3 1 0 2 2 1 1 1 "Khiên Tiên Nữ" 21 8 21 36 0 30 100 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
4 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Sắt" 6 2 6 24 0 80 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 0 0
5 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Kim Long" 35 10 36 44 0 100 40 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
6 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Xương" 15 5 15 34 0 110 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 0 0
7 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Chông" 30 9 30 40 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
8 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Trụ" 40 11 40 46 0 130 0 0 0 0 4 0 1 1 1 1 0 0
9 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Gia Huy" 25 8 25 38 0 120 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
10 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Bạc" 18 6 18 35 0 120 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
11 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Xà" 45 12 45 48 0 130 0 0 0 0 4 0 1 1 1 1 0 0
12 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Ngưu Vương" 54 13 54 52 0 140 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
13 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Hỏa Long" 60 14 60 60 0 120 40 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
14 1 0 2 3 1 1 1 "Khiên Ma Thuật" 48 7 48 50 0 90 25 0 0 0 4 1 0 1 1 0 0 0
15 1 0 2 3 1 1 1 "Khiên Triệu Hồn" 74 12 55 55 0 70 23 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
16 1 0 2 2 1 1 1 "Khiên Thánh Nữ" 66 11 28 51 0 30 60 30 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
17 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Vinh Quang" 104 19 90 51 0 95 48 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Giác Đấu" 102 20 96 51 0 80 61 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
19 1 0 2 2 1 1 1 "Khiên Băng Tinh" 99 14 58 51 0 26 53 26 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Bạch Dương" 106 12 30 51 0 54 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
21 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Thập Tự" 70 16 75 65 0 140 55 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 1 0 2 3 1 1 1 "Khiên Ma Thuật-J" 48 9 48 50 0 90 25 0 0 0 4 1 0 1 1 0 0 0
28 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Xà-J" 45 14 45 48 0 130 0 0 0 0 4 0 1 1 1 1 0 0
100 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Ánh Sáng" 130 25 75 90 0 104 24 0 0 0 4 0 0 0 0 3 0 0
101 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Hắc Ma" 130 30 96 90 0 53 18 0 0 0 4 0 0 0 3 0 0 0
102 1 18 2 3 1 1 1 "Khiên Hoàng Ngọc" 130 36 90 90 0 67 56 0 0 0 4 0 3 0 0 0 0 0
103 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Thái Âm" 130 25 50 90 0 52 15 0 0 0 4 3 0 0 0 0 0 0
104 1 18 2 2 1 1 1 "Khiên Lộ Dương" 130 25 60 90 0 16 35 35 0 0 4 0 0 3 0 0 0 0
110 -1 0 1 1 1 1 1 "Chien Than" 1 0 0 255 0 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0
111 -1 0 1 1 1 1 1 "Quy Tuong" 1 0 0 255 0 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 0
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level Defense MagicDefense Dur ReqLvl ReqStr ReqDex ReqEne ReqVit ReqLead SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
7
0 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Đồng" 16 9 0 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 0
1 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hỏa Long" 57 24 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
2 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Vải Thô" 5 4 0 28 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
3 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Ma Thuật" 50 18 0 42 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
4 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Xương" 18 9 0 30 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
5 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Da" 6 5 0 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 1
6 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Trâu Xanh" 26 12 0 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 1
7 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Nhân Sư" 32 13 0 36 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
8 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thiên Kim" 36 17 0 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 1
9 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thiết Phiến" 46 20 0 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 1
10 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Trinh Nữ" 6 4 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Lụa" 16 8 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thiên Thanh" 28 12 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Ngọc Bích" 40 16 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Kim Ngân" 53 23 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
16 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hắc Long" 82 30 0 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Phượng Hoàng" 92 43 0 80 0 205 62 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Triệu Hồn" 81 27 0 67 0 59 20 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Giai Nhân" 85 37 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
21 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thần Long" 104 53 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Ma Vương" 110 36 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
24 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thánh Nữ" 93 46 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thiết Ma" 46 20 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Huyền Thiết" 66 24 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hắc Vương" 86 26 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Chí Tôn" 106 34 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Quyền Năng" 130 66 0 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thần Ma" 126 48 0 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thái Bình" 126 57 0 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
33 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thái Dương" 130 46 0 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hắc Điểu" 67 27 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Ánh Trăng" 67 22 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Nữ Thần" 67 30 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
38 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hoàng Kim" 97 30 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thuật Sĩ" 28 13 0 36 0 31 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hỏa Thiên" 50 18 0 42 0 26 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Ma Pháp" 68 24 0 54 0 52 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Phục Ma" 81 32 0 67 0 60 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Bão Điện" 110 43 0 75 380 56 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Nữ Vương" 116 35 0 86 0 62 20 170 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Titan" 111 63 0 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hoàng Long" 107 51 0 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
49 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thiên Vũ" 111 50 0 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Anh Vũ" 104 44 0 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Đế Vương" 111 44 0 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Quỷ Vương" 109 41 0 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Chiêm Tinh" 112 80 0 86 0 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
54 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Huyết Ma" 143 44 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
58 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Ánh Sáng" 143 53 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
59 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Địa Long" 54 24 0 52 0 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
60 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Bạch Hổ" 70 32 0 68 0 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Quyền Lực" 90 45 0 82 0 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Trâu Xanh" 26 16 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 1
63 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Lụa" 16 11 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Nhân Sư" 32 17 0 255 1 0 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
65 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thuật Sĩ" 28 17 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Huyền Thiết" 66 29 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hỏa Long" 57 29 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
68 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Kim Ngân" 53 28 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Ma Thuật" 50 23 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
70 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hỏa Thiên" 50 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
72 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Bạch Hổ" 70 32 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
73 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Bạch Long" 128 60 0 88 380 97 0 0 85 0 0 0 0 0 0 0 0 1
75 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Tinh Linh" 143 53 0 90 0 14 31 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
77 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Huyết Long" 143 50 0 90 0 95 0 0 83 0 0 0 0 0 0 0 0 3
78 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hỏa Long-J" 57 26 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
79 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Ma Thuật-J" 50 20 0 42 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
80 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Kim Ngân-J" 53 25 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
81 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thiết Ma-J" 46 22 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
82 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hỏa Thiên-J" 50 20 0 42 0 26 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
83 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Địa Long-J" 54 26 0 52 0 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
84 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Huyết Ma" 143 44 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
85 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Ánh Sáng" 143 53 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
86 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Bão Táp" 143 72 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
88 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Hỏa Tinh" 143 50 0 90 0 45 13 171 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
100 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Vương Thoại" 142 48 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
102 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Phong Thần" 142 67 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
103 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Huyết Ma" 142 39 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
104 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Vĩnh Hằng" 142 48 0 90 0 14 131 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
105 2 0 2 2 1 1 1 "Mũ Thiên Sứ" 142 45 0 90 0 45 13 171 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level Defense MagicDefense Dur ReqLvl ReqStr ReqDex ReqEne ReqVit ReqLead SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
8
0 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Đồng" 18 14 0 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hỏa Long" 59 37 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Vải Thô" 10 7 0 28 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Ma Thuật" 56 22 0 42 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Xương" 22 13 0 30 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Da" 10 10 0 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
6 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Trâu Xanh" 28 18 0 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
7 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Nhân Sư" 38 17 0 36 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Thiên Kim" 38 22 0 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
9 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Thiết Phiến" 48 30 0 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
10 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Trinh Nữ" 10 8 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Lụa" 20 12 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Thiên Thanh" 32 16 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Ngọc Bích" 44 21 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Kim Ngân" 57 29 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Phong Vũ" 80 44 0 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hắc Long" 90 48 0 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Phượng Hoàng" 100 63 0 80 0 214 65 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Triệu Hồn" 91 33 0 67 0 59 20 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Giai Nhân" 92 44 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Lôi Phong" 107 60 0 82 0 170 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Thần Long" 126 75 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Ma Vương" 122 43 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Cuồng Phong" 128 73 0 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Thánh Nữ" 109 55 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Thiết Ma" 62 25 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Huyền Thiết" 78 36 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hắc Vương" 96 43 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Chí Tôn" 117 51 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Quyền Năng" 140 88 0 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Thần Ma" 146 57 0 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Thái Bình" 146 68 0 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hồng Long" 147 86 0 95 380 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Thái Dương" 147 64 0 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hắc Điểu" 75 42 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Ánh Trăng" 75 27 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Nữ Thần" 75 36 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hỏa Thần" 105 52 0 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hoàng Kim" 105 47 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Thuật Sĩ" 34 22 0 36 0 39 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Hỏa Thiên" 56 28 0 42 0 35 8 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Ma Pháp" 75 35 0 54 0 52 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Phục Ma" 91 45 0 67 0 60 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Bão Điện" 122 56 0 75 380 57 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Nữ Vương" 131 49 0 86 0 62 20 170 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Titan" 132 81 0 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hoàng Long" 128 62 0 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Bóng Ma" 131 80 0 86 0 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hủy Diệt" 125 66 0 86 0 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Thiên Vũ" 129 60 0 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Anh Vũ" 122 52 0 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Đế Vương" 132 58 0 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Quỷ Vương" 129 50 0 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Chiêm Tinh" 131 80 0 86 0 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
54 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Huyết Ma" 148 58 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
56 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Bạch Linh" 148 89 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
58 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Ánh Sáng" 148 67 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
59 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Địa Long" 66 43 0 52 0 85 0 0 75 0 1 0 0 0 0 0 0 1
60 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Bạch Hổ" 82 51 0 68 0 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Quyền Lực" 101 59 0 82 0 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Trâu Xanh" 28 21 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Lụa" 20 14 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Nhân Sư" 38 19 0 255 1 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Thuật Sĩ" 34 26 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Huyền Thiết" 78 39 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hỏa Long" 59 42 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Kim Ngân" 57 29 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Ma Thuật" 56 24 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Hỏa Thiên" 56 31 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Atlantic" 80 47 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
72 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Bạch Hổ" 82 43 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
73 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Bạch Long" 143 78 0 88 380 97 0 0 85 0 0 0 0 0 0 0 0 1
75 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Tinh Linh" 148 61 0 90 0 14 31 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
76 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hắc Ma" 148 75 0 90 0 48 17 142 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
77 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Huyết Long" 148 68 0 90 0 95 0 0 83 0 0 0 0 0 0 0 0 3
78 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hỏa Long-J" 59 39 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
79 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Ma Thuật-J" 56 24 0 42 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
80 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Kim Ngân-J" 57 31 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
81 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Thiết Ma-J" 62 27 0 45 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
82 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Hỏa Thiên-J" 56 30 0 42 0 35 8 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
83 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Địa Long-J" 66 45 0 52 0 85 0 0 75 0 1 0 0 0 0 0 0 1
84 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Huyết Ma" 148 58 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
85 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Ánh Sáng" 148 67 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
86 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Bão Táp" 148 90 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
87 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Bóng Đêm" 148 89 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
88 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Hỏa Tinh" 148 59 0 90 0 45 13 170 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
100 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Vương Thoại" 148 62 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
101 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Âm Binh" 148 84 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
102 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Phong Thần" 148 85 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
103 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Huyết Ma" 148 53 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
104 3 0 2 2 1 1 1 "Áo Vĩnh Hằng" 148 80 0 90 0 14 131 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
105 3 0 2 3 1 1 1 "Áo Thiên Sứ" 148 54 0 90 0 45 13 171 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
end

9
0 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Đồng" 15 10 0 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hỏa Long" 55 26 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Vải Thô" 8 5 0 28 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Ma Thuật" 53 20 0 42 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Xương" 20 10 0 30 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Da" 8 7 0 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
6 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Trâu Xanh" 25 14 0 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
7 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Nhân Sư" 34 15 0 36 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thiên Kim" 35 18 0 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
9 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thiết Phiến" 45 22 0 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
10 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Trinh Nữ" 8 6 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Lụa" 18 10 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thiên Thanh" 30 14 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Ngọc Bích" 42 18 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Kim Ngân" 54 25 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Phong Vũ" 74 34 0 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hắc Long" 84 40 0 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Phượng Hoàng" 96 54 0 80 0 207 63 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Triệu Hồn" 86 30 0 67 0 59 20 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Giai Nhân" 88 39 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Lôi Phong" 99 49 0 82 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thần Long" 113 65 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Ma Vương" 117 39 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Cuồng Phong" 122 61 0 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thánh Nữ" 100 48 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thiết Ma" 50 21 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Huyền Thiết" 70 26 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hắc Vương" 92 31 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Chí Tôn" 110 39 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Quyền Năng" 134 78 0 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thần Ma" 135 55 0 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thái Bình" 135 61 0 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hồng Long" 135 74 0 95 380 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thái Dương" 140 52 0 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hắc Điểu" 69 33 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Ánh Trăng" 69 25 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Nữ Thần" 69 32 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hỏa Thần" 101 41 0 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hoàng Kim" 101 35 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thuật Sĩ" 30 16 0 36 0 36 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hỏa Thiên" 53 22 0 42 0 35 7 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Ma Pháp" 72 28 0 54 0 49 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Phục Ma" 86 37 0 67 0 60 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Bão Điện" 117 49 0 75 380 57 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Nữ Vương" 122 41 0 86 0 62 20 170 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Titan" 116 74 0 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hoàng Long" 112 58 0 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Bóng Ma" 115 66 0 86 0 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hủy Diệt" 113 51 0 86 0 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thiên Vũ" 116 53 0 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Anh Vũ" 109 46 0 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Đế Vương" 116 46 0 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Quỷ Vương" 114 44 0 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Chiêm Tinh" 115 80 0 86 0 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
54 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hoàng Ngọc" 145 50 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
56 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Bạch Linh" 145 75 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
58 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Ánh Sáng" 145 55 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
59 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Địa Long" 62 33 0 52 0 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
60 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Bạch Hổ" 78 41 0 68 0 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Quyền Lực" 95 49 0 82 0 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Trâu Xanh" 25 18 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Lụa" 18 13 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Nhân Sư" 34 19 0 255 1 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thuật Sĩ" 30 20 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Huyền Thiết" 70 31 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hỏa Long" 55 28 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Kim Ngân" 54 30 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Ma Thuật" 53 25 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hỏa Thiên" 53 26 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Atlantic" 74 39 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
72 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Bạch Hổ" 78 33 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
73 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Bạch Long" 134 68 0 88 380 97 0 0 85 0 0 0 0 0 0 0 0 1
74 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Bão Táp" 145 83 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
75 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Tinh Linh" 145 55 0 90 0 14 31 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
76 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hắc Ma" 145 60 0 90 0 48 17 142 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
77 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Huyết Long" 145 52 0 90 0 95 0 0 83 0 0 0 0 0 0 0 0 3
78 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hỏa Long-J" 55 28 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
79 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Ma Thuật-J" 53 22 0 42 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
80 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Kim Ngân-J" 54 27 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
81 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thiết Ma-J" 50 23 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
82 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hỏa Thiên-J" 53 24 0 42 0 35 7 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
83 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Địa Long-J" 62 35 0 52 0 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
84 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Huyết Ma" 145 50 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
85 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Ánh Sáng" 145 55 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
86 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Bão Táp" 145 83 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
87 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Bóng Đêm" 145 75 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
88 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Hỏa Tinh" 145 53 0 90 0 45 13 170 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
100 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Vương Thoại" 145 50 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
101 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Âm Binh" 145 70 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
102 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Phong Thần" 145 78 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
103 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Huyết Ma" 145 45 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
104 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Vĩnh Hằng" 145 50 0 90 0 14 131 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
105 4 0 2 2 1 1 1 "Quần Thiên Sứ" 145 48 0 90 0 45 13 171 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level Defense AttackSpeed Dur ReqLvl ReqStr ReqDex ReqEne ReqVit ReqLead SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
10
0 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Đồng" 13 4 4 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hỏa Long" 52 14 6 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Vải Thô" 3 2 0 28 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Ma Thuật" 44 11 0 42 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Xương" 14 5 0 30 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 5 0 2 2 1 1 1 "Gang Da" 4 2 8 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
6 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Trâu Xanh" 22 7 10 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
7 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Nhân Sư" 28 8 0 36 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thiên Kim" 32 9 8 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
9 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thiết Phiến" 42 12 4 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
10 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Trinh Nữ" 4 2 4 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Lụa" 14 4 8 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thiên Thanh" 26 6 10 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Ngọc Bích" 38 9 4 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Kim Ngân" 50 15 6 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Phong Vũ" 70 20 6 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hắc Long" 76 22 6 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Phượng Hoàng" 86 37 6 80 0 205 63 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Triệu Hồn" 70 20 5 67 0 49 10 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Giai Nhân" 72 29 6 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Lôi Phong" 88 34 7 82 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thần Long" 94 48 6 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Ma Vương" 87 30 6 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Cuồng Phong" 102 45 7 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thánh Nữ" 84 38 6 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thiết Ma" 42 12 7 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Huyền Thiết" 57 18 6 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hắc Vương" 75 21 5 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Chí Tôn" 89 29 4 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Quyền Năng" 114 60 7 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thần Ma" 111 44 7 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thái Bình" 111 50 7 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hồng Long" 127 55 7 95 380 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thái Dương" 110 40 5 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hắc Điểu" 61 18 6 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Ánh Trăng" 61 15 6 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Nữ Thần" 61 22 6 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hỏa Thần" 91 27 7 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hoàng Kim" 91 25 5 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thuật Sĩ" 24 9 6 36 0 22 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hỏa Thiên" 44 13 8 42 0 18 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Ma Pháp" 61 19 7 54 0 52 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Phục Ma" 70 26 6 67 0 50 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Bão Điện" 87 34 6 75 380 56 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Nữ Vương" 102 29 0 86 0 62 20 170 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Titan" 100 56 7 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hoàng Long" 97 42 7 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Bóng Ma" 101 49 7 86 0 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hủy Diệt" 99 40 7 86 0 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thiên Vũ" 100 43 7 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Anh Vũ" 95 36 7 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Đế Vương" 101 34 7 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Quỷ Vương" 100 31 7 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Chiêm Tinh" 98 80 0 86 0 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
54 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hoàng Ngọc" 142 38 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
56 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Bạch Linh" 142 58 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
58 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Ánh Sáng" 142 43 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
62 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Trâu Xanh" 22 10 10 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Lụa" 14 6 8 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Nhân Sư" 28 12 0 255 1 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thuật Sĩ" 24 13 6 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Huyền Thiết" 57 20 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hỏa Long" 52 19 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Kim Ngân" 50 20 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Ma Thuật" 44 16 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hỏa Thiên" 44 18 8 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Atlantic" 70 25 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
74 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Bão Táp" 142 65 7 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
75 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Tinh Linh" 142 45 7 90 0 14 31 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
76 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hắc Ma" 142 49 7 90 0 48 17 142 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
78 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hỏa Long-J" 52 16 6 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
79 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Ma Thuật-J" 44 13 0 42 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
80 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Kim Ngân-J" 50 17 6 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
81 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thiết Ma-J" 42 14 7 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
82 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hỏa Thiên-J" 44 15 8 42 0 18 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
84 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Huyết Ma" 142 38 6 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
85 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Ánh Sáng" 142 43 7 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
86 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Bão Táp" 142 65 7 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
87 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Bóng Đêm" 142 58 7 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
88 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Hỏa Tinh" 142 40 7 90 0 45 13 170 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
100 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Vương Thoại" 142 38 7 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
101 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Âm Binh" 142 53 7 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
102 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Phong Thần" 142 60 7 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
103 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Huyết Ma" 142 35 7 90 0 56 16 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
104 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Vĩnh Hằng" 142 40 7 90 0 14 131 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
105 5 0 2 2 1 1 1 "Găng Thiên Sứ" 142 35 7 90 0 45 13 171 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level Defense WalkSpeed Dur ReqLvl ReqStr ReqDex ReqEne ReqVit ReqLead SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
11
0 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Đồng" 12 4 10 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hỏa Long" 54 15 2 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Vải Thô" 4 3 10 28 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Ma Thuật" 46 12 0 42 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Xương" 16 6 6 30 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Da" 5 2 12 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
6 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Trầu Xanh" 22 8 8 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
7 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Nhân Sư" 30 9 8 36 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thiên Kim" 32 10 6 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
9 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thiết Phiến" 42 12 4 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
10 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Trinh Nữ" 5 2 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Lụa" 15 4 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thiên Thanh" 27 7 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Ngọc Bích" 40 10 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Kim Ngân" 52 16 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Phong Vũ" 72 22 2 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hắc Long" 78 24 2 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Phượng Hoàng" 93 40 2 80 0 198 60 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Triệu Hồn" 76 22 0 67 0 59 10 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Giai Nhân" 81 30 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Lôi Phong" 92 37 2 82 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thần Long" 98 50 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Ma Vương" 95 31 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Cuồng Phong" 110 50 0 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thánh Nữ" 87 40 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thiết Ma" 45 13 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Huyền Thiết" 60 20 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hắc Vương" 83 25 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Chí Tôn" 95 33 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Quyền Năng" 119 63 0 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thần Ma" 119 47 0 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thái Bình" 119 53 0 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hồng Long" 131 61 0 95 380 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thái Dương" 121 44 0 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hắc Điểu" 68 19 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Ánh Trăng" 68 17 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Nữ Thần" 68 23 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hỏa Thần" 98 29 0 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hoàng Kim" 98 29 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thuật Sĩ" 26 11 0 36 0 27 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hỏa Thiên" 46 15 0 42 0 25 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Ma Pháp" 65 21 0 54 0 53 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Phục Ma" 76 28 0 67 0 60 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Bão Điện" 95 38 0 75 380 57 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Nữ Vương" 99 32 0 86 0 62 20 170 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Titan" 96 57 0 86 0 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hoàng Long" 93 45 0 86 0 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Bóng Ma" 97 54 0 86 0 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hủy Diệt" 94 44 0 86 0 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thiên Vũ" 97 42 0 86 0 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Anh Vũ" 92 35 0 86 0 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Đế Vương" 98 38 0 86 0 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Quỷ Vương" 94 34 0 86 0 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Chiêm Tinh" 97 80 0 86 0 0 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
54 0 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hoàng Ngọc" 140 41 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
56 0 0 2 2 1 1 1 "Giầy Bạch Kim" 140 63 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
58 0 0 2 2 1 1 1 "Giầy Ánh Sáng" 140 47 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
59 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Địa Long" 50 20 0 52 0 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
60 6 0 2 2 1 1 1 "Giay Bạch Hổ" 62 28 0 68 0 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Quyền Lực" 82 36 0 82 0 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Trau Xanh" 22 12 8 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Lụa" 15 7 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Nhan Sư" 30 13 8 255 1 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thuật Sĩ" 26 15 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Huyền Thiết" 60 25 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hỏa Long" 54 20 2 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Kim Ngân" 52 23 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Ma Thuật" 46 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hỏa Thiên" 46 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Atlantic" 72 27 2 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
72 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Bạch Hổ" 62 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
73 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Bạch Long" 119 57 0 88 380 97 0 0 85 0 0 0 0 0 0 0 0 1
74 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Bão Táp" 140 66 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
75 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Tinh Linh" 140 44 0 90 0 14 31 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
76 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hắc Ma" 140 53 0 90 0 48 17 142 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
77 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Huyết Long" 140 39 0 90 0 95 0 0 83 0 0 0 0 0 0 0 0 3
78 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hỏa Long-J" 54 17 2 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
79 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Ma Thuật-J" 46 14 0 42 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
80 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Kim Ngân-J" 52 18 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
81 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thiết Ma-J" 45 15 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
82 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hỏa Thiên-J" 46 17 0 42 0 25 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
83 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Địa Long-J" 50 22 0 52 0 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
84 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Huyết Ma" 140 41 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
85 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Ánh Sáng" 140 47 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
86 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Bão Táp" 140 66 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
87 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Bóng Đêm" 140 63 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
88 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Hỏa Tinh" 140 43 0 90 0 45 13 171 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
100 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Vương Thoại" 140 42 0 90 0 112 22 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
101 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Âm Binh" 140 58 0 90 0 194 52 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
102 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Phong Thần" 140 61 0 90 0 200 33 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
103 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Huyết Ma" 140 36 0 90 0 56 19 157 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
104 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Vĩnh Hằng" 140 39 0 90 0 14 131 127 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
105 6 0 2 2 1 1 1 "Giầy Thiên Sứ" 140 38 0 90 0 45 13 171 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level Defense Dur ReqLvl ReqEne ReqStr ReqDex ReqLead BuyMoney DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
12
0 7 0 3 2 1 1 1 "Cánh Tiên Nữ" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
1 7 0 5 3 1 1 1 "Cánh Thiên Đàng" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
2 7 0 5 2 1 1 1 "Cánh Quỷ" 100 20 200 180 0 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
3 7 0 5 3 1 1 1 "Cánh Tinh Thần" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
4 7 0 5 3 1 1 1 "Cánh Linh Hồn" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
5 7 0 3 3 1 1 1 "Cánh Rồng" 150 45 200 215 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
6 7 0 4 2 1 1 1 "Cánh Bóng Đêm" 150 40 200 215 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
7 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Chém Xoáy" 47 0 0 80 0 0 0 0 29000 0 1 0 1 0 0 0
8 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Phục Hồi Máu" 8 0 0 0 100 0 0 0 800 0 0 1 0 0 0 0
9 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Tăng Phòng Thủ" 13 0 0 0 100 0 0 0 3000 0 0 1 0 0 0 0
10 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Tăng Tấn Công" 18 0 0 0 100 0 0 0 7000 0 0 1 0 0 0 0
11 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Triệu Hồi" 3 0 0 0 0 0 0 0 150 0 0 1 0 0 0 0
12 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Địa Chấn" 78 0 0 170 0 0 0 0 150000 0 2 0 0 0 0 0
13 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Đâm Xoáy" 20 0 0 28 0 0 0 0 10000 0 1 0 1 0 0 0
14 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Tăng Lượng Máu" 60 0 0 120 0 0 0 0 43000 0 1 0 0 0 0 0
15 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Hỗn Nguyên" 12 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0
16 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Chém Lửa" 60 0 0 0 0 320 0 0 51000 0 0 0 1 0 0 0
17 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Xuyên Tâm Tiễn" 64 0 0 130 0 0 0 0 72000 0 0 1 0 0 0 0
18 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Mũi Tên Băng" 81 0 0 0 0 0 258 0 195000 0 0 2 0 0 0 0
19 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Đâm Gió" 72 0 0 160 0 0 0 0 85000 0 2 0 0 0 0 0
21 -1 0 1 2 1 1 1 "Sách Hỏa xích long" 74 0 0 0 20 0 0 0 115000 0 0 0 0 1 0 0
22 -1 0 1 2 1 1 1 "Sách Triệu hồi TV" 98 0 0 0 34 0 0 400 375000 0 0 0 0 1 0 0
23 -1 0 1 2 1 1 1 "Sách Tăng lực tay" 82 0 0 0 25 0 0 300 220000 0 0 0 0 1 0 0
24 -1 0 1 2 1 1 1 "Sách Tập hợp năng lượ" 92 0 0 0 29 0 0 340 295000 0 0 0 0 1 0 0
26 -1 0 1 1 1 1 1 "Cẩm thạch huyền bí" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
30 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Ngọc Ước Nguyện" 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
31 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Ngọc Tâm Linh" 30 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
32 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp quà đỏ" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
33 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp quà xanh lá" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
34 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp quà xanh dương" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
35 -1 0 1 2 1 1 1 "Sách Hỏa âm" 102 0 0 0 32 0 0 70 300000 0 0 0 0 1 0 0
36 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Cuồng Phong" 150 60 220 400 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
37 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thiên Sứ" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
38 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Ngũ Sắc" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
39 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Lôi Vũ" 150 55 220 400 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
40 7 0 2 3 1 1 1 "Áo Choàng Đế Vương" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
41 7 0 4 2 1 1 1 "Cánh Vũ Linh" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
42 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Hỏa Thiên" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Phượng Hoàng" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
44 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Chém Băng" 100 0 0 220 0 0 0 0 380000 0 2 0 0 0 0 0
45 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Liên hoàn tiễn" 100 0 0 220 0 0 0 0 380000 0 0 2 0 0 0 0
46 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Phục hồi SD" 100 0 0 220 37 0 0 0 250000 0 0 2 0 0 0 0
47 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Kiếm lửa" 100 0 0 220 0 0 0 0 380000 0 0 0 1 0 0 0
48 -1 0 1 2 1 1 1 "Sách Bóng ma" 100 0 0 220 16 0 0 0 380000 0 0 0 0 1 0 0
49 7 0 2 3 1 1 1 "Áo Choàng Chiến Binh" 180 15 200 180 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
50 7 0 2 3 1 1 1 "Áo Choàng Uy Quyền" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3
60 -1 0 1 1 1 1 1 "Nguyên tố Lửa" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
61 -1 0 1 1 1 1 1 "Nguyên tố Nước" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
62 -1 0 1 1 1 1 1 "Nguyên tố Băng" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
63 -1 0 1 1 1 1 1 "Nguyên tố Gió" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
64 -1 0 1 1 1 1 1 "Nguyên tố Sét" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
65 -1 0 1 1 1 1 1 "Nguyên tố Đất" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
70 -1 0 1 1 1 1 1 "Khuôn nguyên mẫu (cấp 1)" 102 0 0 0 0 0 0 0 100000 1 1 1 1 1 1 1
71 -1 0 1 1 1 1 1 "Khuôn nguyên mẫu (cấp 2)" 122 0 0 0 0 0 0 0 150000 1 1 1 1 1 1 1
72 -1 0 1 1 1 1 1 "Khuôn nguyên mẫu (cấp 3)" 132 0 0 0 0 0 0 0 200000 1 1 1 1 1 1 1
73 -1 0 1 1 1 1 1 "Khuôn nguyên mẫu (cấp 4)" 142 0 0 0 0 0 0 0 250000 1 1 1 1 1 1 1
74 -1 0 1 1 1 1 1 "Khuôn nguyên mẫu (cấp 5)" 152 0 0 0 0 0 0 0 300000 1 1 1 1 1 1 1
100 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Lửa" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
101 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Nước" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
102 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Băng" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
103 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Gió" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
104 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Sét" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
105 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Đất" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
106 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Lửa" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
107 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Nước" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
108 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Băng" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
109 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Gió" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
110 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Sét" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
111 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt Đất" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
112 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt lửa" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
113 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt nước" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
114 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt băng" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
115 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt gió" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
116 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt sét" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
117 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt đất" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
118 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt lửa" 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
119 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt nước" 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
120 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt băng" 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
121 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt gió" 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
122 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt sét" 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
123 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt đất" 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
124 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt lửa" 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
125 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt nước" 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
126 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt băng" 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
127 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt gió" 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
128 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt sét" 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
129 -1 0 1 1 1 1 1 "Xiên hạt đất" 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
130 7 0 2 2 1 1 1 "Áo Choàng Của Vua nhỏ" 1 15 200 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
131 7 0 3 2 1 1 1 "Cánh Vũ Linh nhỏ" 1 10 200 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
132 7 0 3 2 1 1 1 "Cánh Tiên Nữ nhỏ" 1 10 200 1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
133 7 0 3 2 1 1 1 "Cánh Thiên Đàng nhỏ" 1 10 200 1 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
134 7 0 3 2 1 1 1 "Cánh Quỷ nhỏ" 1 20 200 1 0 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
135 7 0 2 2 1 1 1 "Áo Choàng Chiến Binh nhỏ" 1 15 200 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
136 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Ngọc Sinh Mệnh" 72 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
137 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Ngọc Sáng Tạo" 78 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
138 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Đá Hộ Mệnh" 75 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
139 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Đá Nguyên Thủy" 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
140 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Đá Tạo Hóa" 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
141 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Ngọc Hỗn Nguyên" 12 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
142 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Đá tinh luyện cấp " 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
143 -1 0 1 1 1 1 1 "Cụm Đá tinh luyện cấp " 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
180 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Huyền Thoại" 150 250 210 400 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
181 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thiền Thần & Ác Quủy" 150 250 210 400 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
185 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Hoa Mai" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0
186 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thiên Âm" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 1 0 1
187 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thiên Lôi" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
188 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thiên Sứ" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
189 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Song Hành" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
190 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Anh Túc" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0 1 0
191 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thiên Tử" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 1 0 1
192 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Phong Vũ" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
193 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Kim Long" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
194 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Hồ Điệp" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0
195 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Băng Tinh" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
196 7 0 4 3 1 1 1 "Cờ Đại Thánh" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
197 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Băng Vũ" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
198 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thời Gian" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
199 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thiên Vũ" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
200 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Chu Tước" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
201 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Hồng Ngân" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
202 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Lôi Phong" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
203 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Phục Ma" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
204 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Uyên Bích" 150 200 210 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0
220 7 0 3 3 1 1 1 "Cánh Hỗn Nguyên" 150 150 210 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
221 7 0 3 3 1 1 1 "Cánh Hỏa Thần" 150 150 210 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
222 7 0 3 3 1 1 1 "Cánh Ma Thuật" 150 150 210 0 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
223 7 0 3 3 1 1 1 "Cánh Thanh Linh" 150 150 210 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
224 7 0 2 3 1 1 1 "Áo Choàng Tử Thần" 150 150 210 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1
240 7 0 5 2 1 1 1 "Cánh Thiên Thần" 150 70 220 300 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
241 7 0 5 2 1 1 1 "Cánh Thiên Mệnh" 150 70 220 300 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
242 7 0 5 3 1 1 1 "Cánh Thiên Tử" 150 70 220 300 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
243 7 0 4 2 1 1 1 "Cánh Ma Vương" 150 70 220 300 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
244 7 0 5 3 1 1 1 "Áo Choàng Linh Hồn" 150 70 220 300 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
245 7 0 4 4 1 1 1 "Cánh Thiên Kim" 150 70 220 300 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
246 7 0 2 3 1 1 1 "Áo Choàng Tử Thần" 150 27 210 250 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1
247 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Hỗn Nguyên" 150 46 210 250 0 0 0 0 0 0 2 0 1 0 0 0
248 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Ma Thuật" 150 37 210 250 0 0 0 0 0 2 0 0 1 0 2 0
249 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Hỏa Thần" 150 37 210 250 0 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
250 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Huyền Thoại" 150 50 210 250 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
251 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thiên Thần Ác Quỷ" 150 50 210 250 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
267 7 0 4 3 1 1 1 "Cánh Thiên Thần & Ác Qủy" 300 100 200 1 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level Dur Resistance1 Resistance2 Resistance3 Resistance4 Resistance5 Resistance6 Resistance7 SetAttr DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
13
0 8 0 1 1 1 1 1 "Thần hộ mệnh" 23 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
1 8 0 1 1 1 1 1 "Tiểu quỷ" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
2 8 0 1 1 1 1 1 "Kỳ lân" 25 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
3 8 49 1 1 1 1 1 "Quái điểu" 110 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
4 8 62 1 1 1 1 1 "Chiến mã" 218 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
5 1 0 1 1 1 1 1 "Quạ tinh" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0
7 -1 0 1 1 1 1 1 "Cuộn giấy của Quỷ" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
8 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn băng" 20 50 1 0 0 0 0 0 0 2 1 1 1 1 1 1 1
9 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn độc" 17 50 0 1 0 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 1 1
10 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn biến hình" 0 200 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
11 -1 0 1 1 1 1 1 "Thư triệu tập" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
12 9 0 1 1 1 1 1 "Dây chuyền sét" 21 50 0 0 1 0 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
13 9 0 1 1 1 1 1 "Dây chuyền lửa" 13 50 0 0 0 1 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
14 -1 0 1 2 1 1 1 "Long vu" 78 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
15 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình nước phép" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
16 -1 0 1 2 1 1 1 "Thánh chỉ" 0 128 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
17 -1 0 1 2 1 1 1 "Nanh máu" 0 128 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
18 -1 0 2 2 1 1 1 "Áo tàng hình" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
19 -1 0 1 2 1 1 1 "Gậy của thiên sứ" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
20 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn phù thủy" 0 30 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
21 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn lửa" 30 50 0 0 0 1 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
22 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn đất" 38 50 0 0 0 0 1 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
23 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn gió" 44 50 0 0 0 0 0 1 0 2 1 1 1 1 1 1 1
24 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn phép thuật" 47 50 0 0 0 0 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
25 9 0 1 1 1 1 1 "Dây chuyền băng" 34 50 1 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
26 9 0 1 1 1 1 1 "Dây chuyền gió" 42 50 0 0 0 0 0 1 0 2 1 1 1 1 1 1 1
27 9 0 1 1 1 1 1 "Dây chuyền nước" 46 50 0 0 0 0 0 0 1 4 1 1 1 1 1 1 1
28 9 0 1 1 1 1 1 "Dây chuyền kỹ năng" 50 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
29 -1 0 2 2 1 1 1 "Giáp Hỗn Nguyên" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
30 7 0 2 3 1 1 1 "Áo choàng của Vua" 180 200 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
31 -1 0 1 1 1 1 1 "Linh hồn Thú nuôi" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
32 -1 0 1 1 1 1 1 "Mảnh vỡ áo giáp" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
33 -1 0 1 1 1 1 1 "Bao ho nu than" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
34 -1 0 1 1 1 1 1 "Nanh soi" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
35 -1 0 1 1 1 1 1 "Manh sung" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
36 -1 0 2 2 1 1 1 "Sừng gãy" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
37 8 0 2 2 1 1 1 "Linh hồn sói tinh" 300 255 0 0 0 0 0 0 0 0 2 2 2 1 1 2 1
38 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn Moonstone" 21 120 0 0 0 0 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
39 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn quỷ xương" 10 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
40 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn Jack o Lantern" 10 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
41 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn Giáng Sinh" 1 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
42 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn GM" 0 255 255 255 255 255 255 255 255 0 1 1 1 1 1 1 1
43 10 0 1 1 1 1 1 "Bùa tăng EXP" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
44 10 0 1 1 1 1 1 "Bùa thiên sứ" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
45 10 0 1 1 1 1 1 "Không tăng EXP" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
46 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Quảng Trường Quỷ" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
47 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Huyết Lâu" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
48 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Kalima" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
49 -1 0 1 1 1 1 1 "Cuộn giấy phép" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
50 -1 0 1 2 1 1 1 "Nước thánh" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
51 -1 0 2 2 1 1 1 "Bach Long hoa do" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
52 -1 0 1 2 1 1 1 "Linh hồn Condor" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
53 -1 0 1 2 1 1 1 "Lông vũ Condor" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
54 -1 0 1 1 1 1 1 "Reset Sức mạnh" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
55 -1 0 1 1 1 1 1 "Reset Nhanh nhẹn" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
56 -1 0 1 1 1 1 1 "Reset Thể lực" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
57 -1 0 1 1 1 1 1 "Reset Năng lượng" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
58 -1 0 1 1 1 1 1 "Reset Mệnh lệnh" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
59 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé dịch chuyển" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
60 -1 0 1 2 1 1 1 "Bùa xám hối" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
61 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Bạch Long Điện" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
62 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa hộ thân" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
63 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa may mắn" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
64 8 0 1 1 1 1 1 "Đại Quỷ" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
65 8 0 1 1 1 1 1 "Nữ Thần Bảo Hộ" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
66 -1 0 1 1 1 1 1 "Thiệp mới của Santa" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
67 8 0 1 1 1 1 1 "Tuần Lộc" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
68 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn hóa người Tuyết" 10 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
69 -1 0 1 1 1 1 1 "Quả cầu hồi sinh" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
70 -1 0 1 1 1 1 1 "La bàn định vị" 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
71 8 0 2 3 1 1 1 "Kiếm / Chùy / Giáo" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
72 8 0 2 3 1 1 1 "Gậy" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
73 8 0 2 3 1 1 1 "Cung tên / Nỏ" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
74 8 0 2 3 1 1 1 "Quyền trượng" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
75 8 0 2 3 1 1 1 "Khuyển" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
76 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn biến Gấu Trúc" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
80 8 0 1 1 1 1 1 "Gấu Trúc" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
81 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa bảo hộ" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
82 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa bảo hộ item" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
83 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa cánh Quỷ" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
84 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa cánh Thiên đàng" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
85 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa cánh Tiên nữ" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
86 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa cánh Vũ linh" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
87 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa kết hợp thành áo ch" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
88 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa cánh Rồng" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
89 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa cánh Linh hồn" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
90 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa cánh Tinh thần" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
91 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa cánh Đại bàng" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
92 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa cánh Bóng đêm" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
93 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa tăng EXP Master" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
94 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa thiên sứ - Master" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
95 -1 0 1 1 1 1 1 "Chiến binh danh dự" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
96 -1 0 1 1 1 1 1 "Sức mạnh Tensile" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
97 10 0 1 1 1 1 1 "Mageom sakaerikteo Card" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
98 10 0 1 1 1 1 1 "Dakeurodeu Character Cards" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
99 10 0 1 1 1 1 1 "Character slot key" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
103 -1 0 1 1 1 1 1 "Kinh nghiệm cho party" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
104 -1 0 1 1 1 1 1 "Tăng tối đa AG" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
105 -1 0 1 1 1 1 1 "Tăng tối đa SD" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
106 8 0 1 1 1 1 1 "Bạch mã" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
107 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn ma thuật" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
109 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn Ngọc Bích" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
110 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn Hồng Ngọc" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
111 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn Hoàng Ngọc" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
112 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn Thạch anh tím" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
113 9 0 1 1 1 1 1 "Dây chuyền Hồng ngọc" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
114 9 0 1 1 1 1 1 "Dây chuyền Lục bích" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
115 9 0 1 1 1 1 1 "Dây chuyền Ngọc bích" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
116 10 0 1 1 1 1 1 "Abundance of the tensile" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
117 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình tăng năng lượng th" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
118 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình tăng máu nhỏ" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
119 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình năng lượng trung" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
120 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình tăng máu lớn" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
121 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé đăng nhập tự do CC" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
122 10 0 1 1 1 1 1 "Nhẫn biến hình Skeleton" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
123 8 0 1 1 1 1 1 "Thú nuôi Skeleton" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
124 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé đăng nhập Sub VIP" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
125 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé đăng nhập Dopple" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
126 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé đăng nhập Baruka" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
127 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé vào Baruka tầng 7" 0 3 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
128 -1 0 1 1 1 1 1 "Mãnh tướng" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
129 -1 0 1 1 1 1 1 "Mãnh tướng Sơn Dương" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
130 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa Orc" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
131 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa Maple" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
132 -1 0 1 2 1 1 1 "Bùa Golden Orc" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
133 -1 0 1 2 1 1 1 "Bùa Golden Maple" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
134 -1 0 1 1 1 1 1 "Móng ngựa cũ" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
135 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Áo may mắn 1" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
136 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Quần may mắn 1" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
137 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Mũ may mắn 1" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
138 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Găng may mắn 1" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
139 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Giầy may mắn 1" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
140 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Áo may mắn 2" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
141 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Quần may mắn 2" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
142 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Mũ may mắn 2" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
143 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Găng may mắn 2" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
144 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé Item Giầy may mắn 2" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Value Level
14
0 -1 0 1 1 1 1 1 "Tao" 5 1
1 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình máu nhỏ" 10 10
2 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình máu" 20 25
3 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình máu to" 30 40
4 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình phép nhỏ" 10 10
5 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình phép" 20 25
6 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình phép to" 30 40
7 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình thuốc công thành" 30 0
8 -1 0 1 1 1 1 1 "Liều giải độc" 10 10
9 -1 0 1 2 1 1 1 "Rượu" 30 15
10 -1 0 1 2 1 1 1 "Bùa về thành" 30 30
11 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp may mắn" 0 0
12 -1 0 1 1 1 1 1 "Trái tim yêu" 0 0
13 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Ước Nguyện" 150 25
14 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Tâm Linh" 150 30
15 -1 0 1 1 1 1 1 "Zen" 0 0
16 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Sinh Mệnh" 0 72
17 -1 0 1 1 1 1 1 "Con mắt Quỷ" 0 1
18 -1 0 1 1 1 1 1 "Chìa khóa Quỷ" 0 1
19 -1 0 1 1 1 1 1 "Bức thư Quỷ" 0 0
20 -1 0 1 1 1 1 1 "Rượu tình" 0 0
21 -1 0 1 1 1 1 1 "Huy hiệu Rena" 0 0
22 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Sáng Tạo" 0 78
23 -1 0 1 1 1 1 1 "Sách Đế Vương" 0 0
24 -1 0 1 2 1 1 1 "Thanh Gươm Gẫy" 0 0
25 -1 0 1 1 1 1 1 "Nước Mắt Tiên Nữ" 0 0
26 -1 0 1 1 1 1 1 "Linh Hồn Phù Thủy" 0 0
28 -1 0 1 1 1 1 1 "Bản đồ Kalima" 0 0
29 -1 0 1 1 1 1 1 "Huy hiệu Kundun" 0 0
31 -1 0 1 1 1 1 1 "Đá hộ mệnh" 75 0
32 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp socola hồng" 0 0
33 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp socola đỏ" 0 0
34 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp socola xanh" 0 0
35 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình SD nhỏ" 50 0
36 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình SD vừa" 80 0
37 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình SD lớn" 100 0
38 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình thuốc nhỏ" 20 68
39 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình thuốc vừa" 40 96
40 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình thuốc lớn" 60 118
41 -1 0 1 1 1 1 1 "Đá nguyên thủy" 150 25
42 -1 0 1 1 1 1 1 "Đá tạo hóa" 150 25
43 -1 0 1 1 1 1 1 "Đá tinh luyện cấp thấp" 150 25
44 -1 0 1 1 1 1 1 "Đá tinh luyện cấp cao" 150 25
45 -1 0 1 1 1 1 1 "Jack o Lantern" 0 1
46 -1 0 1 2 1 1 1 "Thần chú Halloween" 0 0
47 -1 0 1 2 1 1 1 "Sức mạnh Halloween" 0 0
48 -1 0 1 2 1 1 1 "Ma thuật Halloween" 0 0
49 -1 0 1 1 1 1 1 "Đùi gà tăng trưởng" 0 0
50 -1 0 1 1 1 1 1 "Siro dinh dưỡng" 0 0
51 -1 0 1 1 1 1 1 "Pháo hoa ngôi sao" 0 0
52 -1 0 1 1 1 1 1 "Quà tặng của GM" 0 0
53 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc tỉ lệ" 0 0
54 -1 0 1 1 1 1 1 "Thẻ bài Chaos" 0 0
55 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp đựng Chaos" 0 0
56 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp Chaos đỏ" 0 0
57 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp Chaos trong" 0 0
58 -1 0 1 1 1 1 1 "Event Ticket loai 1" 0 0
59 -1 0 1 1 1 1 1 "Event Ticket loai 2" 0 0
60 -1 0 1 1 1 1 1 "Event Ticket loai 3" 0 0
61 -1 0 1 1 1 1 1 "Event Ticket loai 4" 0 0
62 -1 0 1 1 1 1 1 "Event Ticket loai 5" 0 0
63 -1 0 1 1 1 1 1 "Pháo Bông" 0 0
64 -1 0 1 1 1 1 1 "Long Châu" 0 0
65 -1 0 1 1 1 1 1 "Trái tim Dơi Lửa" 0 0
66 -1 0 1 2 1 1 1 "Sừng Quỷ Vương" 0 0
67 -1 0 1 2 1 1 1 "Lông Phượng Hoàng Lửa" 0 0
68 -1 0 1 2 1 1 1 "Con mắt Abyss" 0 0
70 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình HP cao cấp" 0 0
71 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình Mana cao cấp" 0 0
72 -1 0 2 2 1 1 1 "Bùa tốc độ tấn công" 0 0
73 -1 0 2 2 1 1 1 "Bùa phòng thủ" 0 0
74 -1 0 2 2 1 1 1 "Bùa tăng Sát thương" 0 0
75 -1 0 2 2 1 1 1 "Bùa tăng Ma thuật" 0 0
76 -1 0 2 2 1 1 1 "Bùa tăng HP" 0 0
77 -1 0 2 2 1 1 1 "Bùa tăng Mana" 0 0
78 -1 0 1 2 1 1 1 "Thuốc Sức mạnh" 0 0
79 -1 0 1 2 1 1 1 "Thuốc Nhanh nhẹn" 0 0
80 -1 0 1 2 1 1 1 "Thuốc Thể lực" 0 0
81 -1 0 1 2 1 1 1 "Thuốc Năng lượng" 0 0
82 -1 0 1 2 1 1 1 "Thuốc Mệnh lệnh" 0 0
83 -1 0 1 1 1 1 1 "Event Ticket loai 6" 0 0
84 -1 0 1 1 1 1 1 "Quà Xuân" 0 0
85 -1 0 1 2 1 1 1 "Rượu Xuân" 0 0
86 -1 0 1 1 1 1 1 "Bánh Xuân" 0 0
87 -1 0 1 1 1 1 1 "Cánh Hoa Xuân" 0 0
88 -1 0 1 2 1 1 1 "Hoa Mai Trắng" 0 0
89 -1 0 1 2 1 1 1 "Hoa Mai Đỏ" 0 0
90 -1 0 1 2 1 1 1 "Hoa Mai Vàng" 0 0
91 -1 0 1 1 1 1 1 "Thẻ bài Thuật Sĩ" 0 0
92 -1 0 1 1 1 1 1 "Thẻ bài Vàng" 0 0
93 -1 0 1 1 1 1 1 "Thẻ bài Đặc biệt" 0 0
94 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình HP thường" 0 0
95 -1 0 1 1 1 1 1 "Thẻ bài may mắn" 0 0
96 -1 0 1 1 1 1 1 "Bùa kết hợp Chaos" 0 0
97 -1 0 2 2 1 1 1 "Bùa tăng chí mạng" 0 0
98 -1 0 2 2 1 1 1 "Bùa tăng tấn công" 0 0
99 -1 0 1 1 1 1 1 "Pháo hoa Noel" 0 0
100 -1 0 1 1 1 1 1 "Đồng xu may mắn" 0 0
101 -1 0 1 1 1 1 1 "Lời chú giải" 0 32
102 -1 0 1 1 1 1 1 "Mệnh lệnh của Gaion" 0 0
103 -1 0 1 1 1 1 1 "Mẩu thứ 1 Sekeromikon" 0 0
104 -1 0 1 1 1 1 1 "Mẩu thứ 2 Sekeromikon" 0 0
105 -1 0 1 1 1 1 1 "Mẩu thứ 3 Sekeromikon" 0 0
106 -1 0 1 1 1 1 1 "Mẩu thứ 4 Sekeromikon" 0 0
107 -1 0 1 1 1 1 1 "Mẩu thứ 5 Sekeromikon" 0 0
108 -1 0 1 1 1 1 1 "Mẩu thứ 6 Sekeromikon" 0 0
109 -1 0 1 1 1 1 1 "Hoàn thành Sekeromikon" 0 0
110 -1 0 1 1 1 1 1 "Biểu tượng Dopple" 0 32
111 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé tham gia Dopple" 0 0
112 -1 0 1 1 1 1 1 "Chìa khóa Bạc" 0 0
113 -1 0 1 1 1 1 1 "Chìa khóa Vàng" 0 0
114 -1 0 1 1 1 1 1 "Reset kỹ năng Master" 0 0
115 -1 0 1 1 1 1 1 "Điều chỉnh chỉ số" 0 0
116 -1 0 1 1 1 1 1 "Dấu hiệu dịch chuyển" 0 0
117 -1 0 1 1 1 1 1 "Dấu hiệu đổi tên" 0 0
118 -1 0 1 1 1 1 1 "Chuyển server" 0 0
119 -1 0 1 1 1 1 1 "Gói Đặc Biệt" 0 0
120 -1 0 1 1 1 1 1 "Cường hóa Goblin" 0 0
121 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp Vàng" 0 0
122 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp Bạc" 0 0
123 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp quà Vàng" 0 0
124 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp quà Bạc" 0 0
125 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp Khóa" 0 0
126 -1 0 1 1 1 1 1 "key 30 ngày" 0 0
127 -1 0 1 1 1 1 1 "Key 90 ngày" 0 0
128 -1 0 1 1 1 1 1 "Key điểm 30 ngày" 0 0
129 -1 0 1 1 1 1 1 "Key điểm 90 ngày" 0 0
130 -1 0 1 1 1 1 1 "3 giờ đặc biệt" 0 0
131 -1 0 1 1 1 1 1 "5 giờ đặc biệt" 0 0
132 -1 0 1 1 1 1 1 "10 giờ đặc biệt" 0 0
133 -1 0 1 1 1 1 1 "Bình hồi SD Cao cấp" 0 0
134 -1 0 1 1 1 1 1 "Gói quà A" 0 0
135 -1 0 1 1 1 1 1 "Gói quà B" 0 0
136 -1 0 1 1 1 1 1 "Gói quà C" 0 0
137 -1 0 1 1 1 1 1 "Gói quà D" 0 0
138 -1 0 1 1 1 1 1 "Gói quà E" 0 0
139 -1 0 1 1 1 1 1 "Gói quà F" 0 0
140 -1 0 2 2 1 1 1 "Cuộn giấy phép" 0 0
141 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc ánh sáng" 0 0
142 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc tinh chế" 0 0
143 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc hợp kim" 0 0
144 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc cổ truyền" 0 0
145 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé quý hiếm 7" 0 0
146 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé quý hiếm 8" 0 0
147 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé quý hiếm 9" 0 0
148 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé quý hiếm 10" 0 0
149 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé quý hiếm 11" 0 0
150 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé quý hiếm 12" 0 0
151 -1 0 1 2 1 1 1 "Cuộn giấy yêu cầu cấp" 0 0
152 -1 0 1 2 1 1 1 "Xác nhận hoàn thành" 0 49
153 -1 0 1 1 1 1 1 "Stardust" 60 0
154 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Kaltu" 60 0
155 -1 0 2 2 1 1 1 "Giáp Tantalus" 60 0
156 -1 0 1 3 1 1 1 "Giáp Hung Thần" 60 0
157 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp quà màu xanh lá" 190 0
158 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp quà màu đỏ" 190 0
159 -1 0 1 1 1 1 1 "Hộp quà màu tím" 190 0
160 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Liên Hoàn" 0 0
161 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Nhẫn bội" 0 0
162 -1 0 1 1 1 1 1 "Mở rộng túi đồ" 0 0
163 -1 0 1 1 1 1 1 "Vé mở rộng thùng đồ" 0 0
169 -1 0 1 1 1 1 1 "Thẻ Bài Thiết Binh" 0 0
175 -1 0 1 1 1 1 1 "Thanh Linh Ấn" 0 0
176 -1 0 1 1 1 1 1 "Xương Thần Chết" 0 0
177 -1 0 1 1 1 1 1 "Da Quỷ Vương" 0 0
178 -1 0 1 1 1 1 1 "Lông Vũ Phượng Hoàng" 0 0
179 -1 0 1 1 1 1 1 "Linh Hồn Dơi Lửa" 0 0
180 -1 0 1 2 1 1 1 "Cánh Gãy Thiên Thần" 0 0
181 -1 0 1 2 1 1 1 "Cánh Gãy Ác Quỷ" 0 0
189 -1 0 1 2 1 1 1 "Lông Vũ Bạch Kim" 0 0
190 -1 0 1 2 1 1 1 "Lông Vũ Pha Lê" 0 0
200 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc May mắn" 150 25
201 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Hoàn hảo" 150 25
202 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Hoàn hảo" 150 25
203 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Hoàn hảo" 150 25
204 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Hoàn hảo" 150 25
205 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Hoàn hảo" 150 25
206 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Hoàn hảo" 150 25
207 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Tuyệt chiêu" 150 25
208 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Socket" 150 25
209 -1 0 1 1 1 1 1 "Ngọc Cấp độ" 150 25
end

//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name level ReqLvl ReqEne BuyMoney DW/SM DK/BK ELF/ME MG DL SUM RF
15
0 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Phóng độc" 30 0 100 17000 1 0 0 1 0 0 0
1 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Thiên thạch" 21 0 100 11000 1 0 0 1 0 1 0
2 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Phóng sét" 13 0 100 3000 1 0 0 1 0 0 0
3 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Quả cầu lửa" 5 0 100 300 1 0 0 1 0 1 0
4 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Cột lửa" 35 0 100 21000 1 0 0 1 0 0 0
5 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Di chuyển tức thời" 17 0 100 5000 1 0 0 0 0 0 0
6 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Đóng băng" 25 0 100 14000 1 0 0 1 0 1 0
7 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Lốc xoáy" 40 0 100 25000 1 0 0 1 0 0 0
8 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Triệu tập linh hồn" 50 0 100 35000 1 0 0 1 0 0 0
9 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Lửa địa ngục" 60 0 100 60000 1 0 0 1 0 0 0
10 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Sóng âm" 9 0 100 1150 1 0 0 1 0 1 0
11 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Luồng nước Xanh" 74 0 110 100000 1 0 0 1 0 0 0
12 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Sao băng" 80 0 150 175000 1 0 0 1 0 0 0
13 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Vòng tròn lửa" 88 0 200 265000 1 0 0 1 0 0 0
14 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Di chuyển nhân vật" 83 0 188 245000 2 0 0 0 0 0 0
15 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép ManaShield" 77 0 126 135000 1 0 0 0 0 0 0
16 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Mưa độc tố" 96 0 243 345000 2 0 0 0 0 0 0
17 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Mưa băng tuyết" 93 0 223 315000 2 0 0 0 0 0 0
18 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Nova" 100 0 258 410000 2 0 0 0 0 0 0
19 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Lôi điện" 75 0 75 175000 0 0 0 0 0 1 0
20 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Hút máu" 35 0 93 100000 0 0 0 0 0 1 0
21 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Shock Điện" 93 0 216 315000 0 0 0 0 0 1 0
22 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Phản hồi" 80 0 111 245000 0 0 0 0 0 1 0
23 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Hộ công" 83 0 181 265000 0 0 0 0 0 1 0
24 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Ru ngủ" 40 0 100 135000 0 0 0 0 0 1 0
25 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Tăng ma thuật" 93 0 216 315000 0 0 0 0 0 1 0
26 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Giảm sức đánh" 93 0 173 410000 0 0 0 0 0 2 0
27 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Giảm phòng thủ" 111 0 201 450000 0 0 0 0 0 2 0
28 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Tăng ma lực" 100 220 118 425000 2 0 0 0 0 0 0
29 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Sấm sét" 100 220 118 380000 0 0 0 1 0 0 0
30 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Vật ngã" 70 150 0 100000 0 0 0 0 0 0 1
31 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Ảo Ảnh liên hoàn" 80 180 0 175000 0 0 0 0 0 0 1
32 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Gầm thét" 70 150 0 100000 0 0 0 0 0 0 1
33 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Hơi thở Rồng" 90 200 0 265000 0 0 0 0 0 0 1
34 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Xuyên thấu" 80 120 80 175000 0 0 0 0 0 0 1
35 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Tăng thể lực" 50 80 35 35000 0 0 0 0 0 0 1
36 -1 0 1 2 1 1 1 "Phép Hộ thân" 40 50 30 25000 0 0 0 0 0 0 1
end

nampinn
11-05-16, 10:11 PM
Sao kêu server lỗi nghiêm trọng lắm mà sao vẫn còn nóng nhỉ?
Jackma2000 tung tin lung tung à?

Jackma2000
11-05-16, 10:49 PM
Sao kêu server lỗi nghiêm trọng lắm mà sao vẫn còn nóng nhỉ?
Jackma2000 tung tin lung tung à?

Tin gì lung tung ban oi??????......

Jackma2000
11-05-16, 10:54 PM
Mình đã mua bản full thương mại
Cũng gần cả tháng test rồi,những lỗi chưa onl đc
Chủ thớt cũng đang bận có team làm online nên chưa hỗ trợ dc
Còn về mình thì ko share cũng như ko cho ai gs dc vì đã hứa danh dự với người bán.nên anh em pm xin thông cảm.

nampinn
11-05-16, 11:03 PM
Mình đã mua bản full thương mại
Cũng gần cả tháng test rồi,những lỗi chưa onl đc
Chủ thớt cũng đang bận có team làm online nên chưa hỗ trợ dc
Còn về mình thì ko share cũng như ko cho ai gs dc vì đã hứa danh dự với người bán.nên anh em pm xin thông cảm.

Mình pm chủ thớt mua SV mà không thấy chủ thớt trả lời.
Hic.

heoan
12-05-16, 01:38 AM
đã onle dc 3 ngày sập vi lổi te le không fix dc ,botay

Jackma2000
12-05-16, 02:32 AM
đã onle dc 3 ngày sập vi lổi te le không fix dc ,botay

Hehe chú cứ vội tưởng mỡ nóng uống dc ngay hj
Anh đây mua bản thương mại còn 1 thang chửa alphatest dc đây :))

161012
12-05-16, 02:58 AM
Mình cứ dùng zteam 7.1.9 của ctpt cho lành nhưng khổ cái bị bug cam 3D :( ai fix đc tặng gs + main :))

Jackma2000
12-05-16, 03:09 AM
Gs ctpt onl it thì dc chứ ko lành đâu
Cứ bo tri nhiều nhiu là biết sợ ngay,mất đồ rồi bug đồ
Khi mem keu mất đồ mà adm vào log xem thì gs ko hỗ trợ xem log gd,mem hỏi ai gd vs em và mất tg nào,adm chịu chết ....mem nó chửi cho nhục mặt
3d thì chụp inboxx tôi fixx cho k thì tôi cho main khác ngon ngay

loveoggy
12-05-16, 06:04 AM
Mình cứ dùng zteam 7.1.9 của ctpt cho lành nhưng khổ cái bị bug cam 3D :( ai fix đc tặng gs + main :))
đây là bạn chủ mwebgame lừa đảo bùa phép lên 7tr đây mà . FB Long Đinh đấy .

Jackma2000
12-05-16, 06:26 AM
thì ra là thằng lừa đảo à,may mà mình chưa giúp ;D ko giúp xong nó đem bán lấy 8tr cũng nên

quaymatdi
12-05-16, 08:23 AM
Ai giứp mình với được không sao tớ chạy server này vào client lại không có sv để vào nhỉ kiểu như sai serial ấy mà không biết chỉnh ai giúp tớ cái này với à tớ chơi offline cho đỡ buồn thôi chứ ko onl đâu nhé

161012
12-05-16, 01:17 PM
đây là bạn chủ mwebgame lừa đảo bùa phép lên 7tr đây mà . FB Long Đinh đấy .

Mu bay giờ bán dc 7tr thì giàu to rồi ( thàng ngu nào chiu chuyển 7tr trước mới cài thì e cũng tiên phong đi lừa )
Mà lừa đao gì? Mình có chạy làng ai đâu mà gọi là lừa đao... Mình cũng k lấy sv share để setup thì lừa đao gì hả thim???
Mà mình chưa cài cho ai giá trên 1tr nhé
Bug thì sv nào chả bug nhưng sv ctpt thì cũng ổn định rồi

Bác jacma2000 vào giúp cái gì vào thấy copy cái gs của ctpt xong chạy mà giúp gì ;))

161012
12-05-16, 02:17 PM
Bạn nói bug tè le thì mình cho ae test bạn tim đc bug tè le quay clip lại post lên đây cho ae làm chứng nếu sv mình bug tè le mình xóa website xoa fanpager còn nếu k tìm ra bug tè le thì xoa bài viết ok
Con bán trên 1tr thì mình nói luôn là k có nhé chứ đừng nói gì 7tr ai kinh doanh sv mu thi biết bọn mua nó kỳ kèo thế nào tks

BladeKnight109
12-05-16, 02:38 PM
Bạn nói bug tè le thì mình cho ae test bạn tim đc bug tè le quay clip lại post lên đây cho ae làm chứng nếu sv mình bug tè le mình xóa website xoa fanpager còn nếu k tìm ra bug tè le thì xoa bài viết ok
Con bán trên 1tr thì mình nói luôn là k có nhé chứ đừng nói gì 7tr ai kinh doanh sv mu thi biết bọn mua nó kỳ kèo thế nào tks

mở online server đi mình bug cho bạn xem. Mấy cái sv SCFMT crack share trên clbgamesvn này nhiều cách bug lắm. :<

fataxi
12-05-16, 04:38 PM
sever này mọi thứ ok. PK team vs team chưa thấy nhỉ -> hóng mỗi cái này =))

lovemu2012
12-05-16, 04:44 PM
mở online server đi mình bug cho bạn xem. Mấy cái sv SCFMT crack share trên clbgamesvn này nhiều cách bug lắm. :<

đừng đâm chọt nữa bác ơi, giữ lại ít uy tín làm ăn đi.

Server của bác bug lag nhân vật đầy ra ^^!

KhongGianOL
12-05-16, 07:16 PM
Ai giứp mình với được không sao tớ chạy server này vào client lại không có sv để vào nhỉ kiểu như sai serial ấy mà không biết chỉnh ai giúp tớ cái này với à tớ chơi offline cho đỡ buồn thôi chứ ko onl đâu nhé

Là sao nhỉ ? Sao mình chạy offline ầm ầm, lẫn online chỉ mới chạy trên máy ảo...nhưng cũng đang fix bug, và mình đang config nó theo chuẩn webzen...

fataxi
12-05-16, 07:49 PM
Là sao nhỉ ? Sao mình chạy offline ầm ầm, lẫn online chỉ mới chạy trên máy ảo...nhưng cũng đang fix bug, và mình đang config nó theo chuẩn webzen...

cậu biết tắt cái sương mù như thế nào ko? tất nhiên ko phải vào game nhấn phím o rồi !

KhongGianOL
12-05-16, 09:32 PM
cậu biết tắt cái sương mù như thế nào ko? tất nhiên ko phải vào game nhấn phím o rồi !

Cái này pó tay, ổng mã hóa client, mã hóa gamesv, chẳng cách nào chỉnh hết ngoại trừ phím O

=========================================FILE GAMELOAD.CFG====================================== =====================

[System]
; ---------------------------------------------------------------------------
; Agility Visual BUG
; 1 = enable visual bug fix (show animation and hits)
; 0 = disable (bug some skills)
Wizard = 1
Knight = 1
Elf = 1
Gladiator = 1
DarkLord = 1
Summoner = 1
RageFighter = 1
; Game Graphics Load
Anisotropy = 8
Multisample = 8
MultisampleHint = 8
BufferGlow = 0.30
TronGlow = 0
Brightness = 0
Saturation = 15
Hue = 0
SystemSkyBox = 1
SystemDayNight = 0
SmokerEffect = 1
; Game Message Load
[Text]
msg = Hiển thị thanh máu
msg2 = Hiển thị danh hiệu
msg3 = Hiệu ứng tăng cường
msg4 = Hiển thị sương mù
msg5 = Hệ thống tách chat
msg6 = Bản Đồ Thu Nhỏ
msg7 = Hệ thống 3D Camera
msg8 = Góc nhìn nhân vật

=========================================FILE GAMELOAD.CFG====================================== =====================

Thử sửa trong này xem...có khi đc, mình chưa thử.....

fataxi
12-05-16, 09:36 PM
Cái này pó tay, ổng mã hóa client, mã hóa gamesv, chẳng cách nào chỉnh hết ngoại trừ phím O

[System]
; Agility Visual BUG
; 1 = enable visual bug fix (show animation and hits)
; 0 = disable (bug some skills)
Wizard = 1
Knight = 1
Elf = 1
Gladiator = 1
DarkLord = 1
Summoner = 1
RageFighter = 1
; Game Graphics Load
Anisotropy = 8
Multisample = 8
MultisampleHint = 8
BufferGlow = 0.30
TronGlow = 0
Brightness = 0
Saturation = 15
Hue = 0
SystemSkyBox = 1
SystemDayNight = 0
SmokerEffect = 1
; Game Message Load
[Text]
msg = Hiển thị thanh máu
msg2 = Hiển thị danh hiệu
msg3 = Hiệu ứng tăng cường
msg4 = Hiển thị sương mù
msg5 = Hệ thống tách chat
msg6 = Bản Đồ Thu Nhỏ
msg7 = Hệ thống 3D Camera
msg8 = Góc nhìn nhân vật

Thử sửa trong này xem...có khi đc, mình chưa thử.....

thử =0 hết -> có cái sương mù khó chịu thiệt

Jackma2000
13-05-16, 01:31 PM

nghoanganh
14-05-16, 09:32 PM

share vm vs 30 charrrrrrrrrrrrrrr

duonglinh2
14-05-16, 10:04 PM
mình kết nối thành công .đến phần đánh tài khoản mật khẩu vào nó cứ hiện tại khoản này hiện bị tạm khóa .và kết nối mumaker không được cứ hastopking .tải mueditor về kết nối cũng không tạo được acc.bác bào giúp em với

fataxi
14-05-16, 10:27 PM
mình kết nối thành công .đến phần đánh tài khoản mật khẩu vào nó cứ hiện tại khoản này hiện bị tạm khóa .và kết nối mumaker không được cứ hastopking .tải mueditor về kết nối cũng không tạo được acc.bác bào giúp em với

đọc từ trang 1 đến trang 40 nhé

đọc từ trang 1 đến 40 hình như có 2 người bị rồi và đã sửa dc

anhyeuemmaimai
15-05-16, 12:58 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppp

KhongGianOL
15-05-16, 11:25 PM
Có ai fix được lỗi ko dánh lên dc master skill ko ?

Jackma2000
16-05-16, 12:24 AM
có ai fix được lỗi ko dánh lên dc master skill ko ?

cậu phải rs xong mới lên chứ cứ quay tay là k lên nhé

longkandy
16-05-16, 12:26 AM
anh em dùng no ip thì dùng myfpt.biz là vào đc ngon lành nhé

Không được bác nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111

tanlockgvn
16-05-16, 09:33 AM
lic đến up .0.2 chưa có up nào mới nữa hả mấy bạn.

kocanbik
16-05-16, 01:21 PM

_Vào phần Titanlink\config sửa OnStartDisconnectAllInDB=1 = 0 , nếu nhớ ko lầm,còn khi vào chọn nvat ko đc thì chạy query trog sv cho sẵn :)

_Pro nào cho hỏi đổi hình mấy cái wing với.

KhongGianOL
16-05-16, 04:17 PM
cậu phải rs xong mới lên chứ cứ quay tay là k lên nhé

Đã fix đc cái đó...trước khi lên xem cái post của cậu ?

KhongGianOL
16-05-16, 04:48 PM
ai biết chỉnh boss vàng trâu ở đâu ko ? như là chỉnh rot do, chinh so luong rot...

kocanbik
16-05-16, 05:15 PM
_Có thánh nào biết đổi wing 2,5 RF lại như cũ ko nhễ :(....

fataxi
16-05-16, 09:15 PM
chủ thớt mất tích => hiện mình cần tắt sương mù ở main ai giúp dc inbox thương lượng nhé

KhongGianOL
16-05-16, 11:59 PM
chủ thớt mất tích => hiện mình cần tắt sương mù ở main ai giúp dc inbox thương lượng nhé

Tắt ở GameLoad....:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

kocanbik
17-05-16, 03:11 PM
_SV này chỉ sửa về 3D + skin Wing 2,5 RF nữa thì ngon r

_Ai rep giùm có ai tìm đc file ảnh wing 2,5 RF trog client chưa :(

fataxi
17-05-16, 11:29 PM
Tắt ở GameLoad....:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

; Game Graphics Load
Anisotropy = 0
Multisample = 0
MultisampleHint = 0
BufferGlow = 0.0
TronGlow = 0
Brightness = 0
Saturation = 0
Hue = 0
SystemSkyBox = 0
SystemDayNight = 0
SmokerEffect = 0
vẫn bị sương mù - cay thật

KhongGianOL
17-05-16, 11:30 PM
// Alex
//12 240 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF
//12 241 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF
//12 242 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF
//12 245 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF
//12 244 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF
//12 243 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF

//12 246 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF
//12 247 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF
//12 248 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF
//12 249 15 255 2 2 2 63 // Canh Cap 2 RF
end

bỏ dấu // trc Type của item đi là hiển thị

memories8x
17-05-16, 11:37 PM
bỏ dấu // trc Type của item đi là hiển thị

sao cái danh hiệu của mình nó xấu vậy! chỉnh ở đâu nhỉ

với lại mình bị lỗi việt hóa! npc tiên nữ và các npc chức năng khác nhấn vào đều bị dis game! chỉ có shop là nhấn đc! ai chỉ mình cách khắc phục với

KhongGianOL
17-05-16, 11:54 PM
lam cho minh dc k ban...................

Cho cái giá để có thể làm cho bạn đi...hợp lý mình sẽ làm./

KhongGianOL
18-05-16, 12:10 AM
Bác cho em xin sv ko vi rọt đc ko ạ :D

coi lại link từ đầu đi nhé../8-}8-}8-}8-}8-}

KhongGianOL
18-05-16, 12:21 AM

sao cái danh hiệu của mình nó xấu vậy! chỉnh ở đâu nhỉ

với lại mình bị lỗi việt hóa! npc tiên nữ và các npc chức năng khác nhấn vào đều bị dis game! chỉ có shop là nhấn đc! ai chỉ mình cách khắc phục với

chụp cái hình NPC đó xem bạn !

memories8x
18-05-16, 01:26 PM
chụp cái hình NPC đó xem bạn !

các chú này nhấp vào là dis game khỏi chào luôn! các bác xem hộ e

kocanbik
18-05-16, 01:32 PM
_ông iKeen ko biết đâu mất tiu r

KhongGianOL
18-05-16, 01:37 PM

Sao tớ ko bị ta...click vao bt...

kocanbik
18-05-16, 02:32 PM

_Theo nghỉ do windown thếu Driver nhìn thanh auto cũng bị mất kìa :)) win 7 thọt này phải ko?

mrtop123nd
18-05-16, 07:47 PM
Mình chạy server ok rồi. Clien đến đây 1 lúc là Antihack nó báo đỏ . Fix ở đâu hả các bác ơi!!!!!!!!!!!

như bạn hình trên lưu ý mình chạy đầy đủ MHPServer. rồi

rất nhiều bạn bị thay clinet vẫn bị như thường

mong sớm phản hồi thansk

trandainghia
18-05-16, 09:00 PM

mong sớm phản hồi thansk

mình bị ý chang :))

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

kocanbik
18-05-16, 09:36 PM
mình bị ý chang :))

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

AntiHack bảo đỏ có vài lỗi:

Dùng Toolz update lấy 2 file antihack(20kb) , connect (1kb) =>nhớ config cho đúng ser,ver, Port ở file antihack là 55666 => mở port modem 55666

_phần antihack > kiểm tra ser ver , port đúng 55666 không

_chạy lại xem là ok. Ông có messenger tôi mà đưa link kiếm thế tg hỏi sv KT trả bik rep ntn :))

mrtop123nd
18-05-16, 10:01 PM
AntiHack bảo đỏ có vài lỗi:

Dùng Toolz update lấy 2 file antihack(20kb) , connect (1kb) =>nhớ config cho đúng ser,ver, Port ở file antihack là 55666 => mở port modem 55666

_phần antihack > kiểm tra ser ver , port đúng 55666 không

_chạy lại xem là ok. Ông có messenger tôi mà đưa link kiếm thế tg hỏi sv KT trả bik rep ntn :))

chuẩn mà cậu tớ làm 100% đúng nhưng vẫn báo lỗi messenger5 và messenger6 ở antihack khi vào game

kocanbik
18-05-16, 10:08 PM
chuẩn mà cậu tớ làm 100% đúng nhưng vẫn báo lỗi messenger5 và messenger6 ở antihack khi vào game

mở cái MHP lên xem có chạy ra đc hàng chữ đen như thế này ko , hiện ra chữ này là main kết nối tới anti hack thành công =>config chuẩn tìm lỗi khác

_ko chạy ra đc thì xem lại config antihack vs connect rồi,với xoá file config.ect gì đó trong Client đi nữa nếu dùng bản connect 1kb update

_Xem port 55666 khi chạy MHP có khỏi độg ko, canyouseeme.org check nha

nampinn
18-05-16, 10:51 PM

mong sớm phản hồi thansk

Theo hình là chưa chạy antihack MHPServer mà, nếu chạy rồi nó không báo vậy đâu.

trandainghia
19-05-16, 02:47 AM
Mình chạy xanh 5 còn đỏ 16. port đã mở đã check trùng port và đã chạy MPH :) có nhờ 1 vài bạn đã chạy đc r chạy thử cũng k chạy đc. kể cả mod free. k hiểu nguyên nhân.

longkandy
19-05-16, 04:18 AM
Mình chạy xanh 5 còn đỏ 16. port đã mở đã check trùng port và đã chạy MPH :) có nhờ 1 vài bạn đã chạy đc r chạy thử cũng k chạy đc. kể cả mod free. k hiểu nguyên nhân.

Bạn test trên máy ảo thử đi xem sv chạy được ko. Ở clien cai file điền thông tin main thì chỉ được thay IP thôi ko được thay đổi j cả xem thế nào!

memories8x
19-05-16, 06:42 AM
Bạn test trên máy ảo thử đi xem sv chạy được ko. Ở clien cai file điền thông tin main thì chỉ được thay IP thôi ko được thay đổi j cả xem thế nào!
Sv này ai k chạy đx pm yahoo mình giúp. Pm vào 7h tối nhé.... yahoo. Memories8x

kocanbik
19-05-16, 08:06 AM
_Theo mình là các bạn nên drop sv này thôi.
_Chủ pic mất tích rồi
_Wing thì ko tìm đc để thay đổi lại hình ảnh,hình như ổng sợ ăn cắp bản quyền nên ẩn rồi,
_Tỉ lệ hấp thụ và sát thương sai => chỉnh ko có file chỉnh => customwing thì đang nghiên cứu,mà 90% là ko có tác dụng r.....!
w4 mà hấp thụ ko giảm còn x2 damge quái.....

kuden10
19-05-16, 11:39 AM

mong sớm phản hồi thansk

ông nội mrtop này chuyên lên đây lấy sever share để cài đặt cho khách lấy tiền đây mà .. thấy quãng cáo ầm ầm

kocanbik
19-05-16, 01:38 PM
sv này mà đem ra bán khách nó chữi chết.... nhiều cái phải làm lắm =))
wing 4 def x2 damge quái

kuden10
19-05-16, 01:40 PM
sv này mà đem ra bán khách nó chữi chết.... nhiều cái phải làm lắm =))
wing 4 def x2 damge quái

có cái máy chủ ko xài ... mở ra free 100% cho anh em phang thì được kakaka

kocanbik
19-05-16, 05:04 PM
_Em đã bế tắt với sv này sau 1 tuần nghiên cứu chỉnh sửa =))
1/Kenny giấu mấy file wing kỹ quá,cái w2,5 rf xấu vãi kiếm cả tuần ko ra nó ở đâu.
2/ đeo wing custom vào BC mất hình.
4/file customwings chỉnh hình như ko tác dụng.....
5/ camera 3d hạn chế qá,kéo cao tí toàn thấy ngoại cảnh chứ ko phải full map .....

=> chờ Source 11.70.52 có ng DV xong share rồi sẽ ra test offline tự sướng tiếp thôi.!

=>tks for share :)

Jackma2000
19-05-16, 10:24 PM
Bạn nào test lỗi thách đấu rồi vào đấu trg chỉ 1 ván là tự uot ra ngoài k đánh dc nữa chưa nhỉ
Buồn ông bán sv này ghê
Mua xong giờ báo lỗi im và lặn mất hút rồi

thanhchung
19-05-16, 10:28 PM
Bạn nào test lỗi thách đấu rồi vào đấu trg chỉ 1 ván là tự uot ra ngoài k đánh dc nữa chưa nhỉ
Buồn ông bán sv này ghê
Mua xong giờ báo lỗi im và lặn mất hút rồi

mình thách đấu ko sao mak bạn

kocanbik
19-05-16, 10:37 PM
_Đặc biệt đeo wing 4 wing 5 lên đc quái x2 damge =)))!............AE cùng hóng bản source 70.52 thôi!

nhaodzo
20-05-16, 10:55 PM
vào data/custom xóa bỏ file config.etc đi rồi chạy lại. tiện đây bác nào giúp tính năng newlist lúc mới vào game với :D

trandainghia
20-05-16, 11:52 PM
vào data/custom xóa bỏ file config.etc đi rồi chạy lại. tiện đây bác nào giúp tính năng newlist lúc mới vào game với :D

tks bạn nhưng mình đã làm vậy rồi. vì update#1 iker đã chỉ rất rõ. nhưng k đc

KhongGianOL
21-05-16, 12:57 PM

cái đó chỉ là tin tức thôi....

kocanbik
21-05-16, 01:20 PM
_MN nên bỏ sv này đi tuy có nhiều cái rất ngon lành.Nhưng bug bế tắt ko fix đc qua hóng 11.70.52 full kìa!

nuiystem
21-05-16, 06:33 PM
new wing , damage power over

help me help me

thank you.

KhongGianOL
21-05-16, 06:59 PM
_MN nên bỏ sv này đi tuy có nhiều cái rất ngon lành.Nhưng bug bế tắt ko fix đc qua hóng 11.70.52 full kìa!

vẫn còn có thể coi lấy offset của sv này đc nên MOD khoan del nhé....

BladeKnight109
21-05-16, 11:19 PM
đừng đâm chọt nữa bác ơi, giữ lại ít uy tín làm ăn đi.

Server của bác bug lag nhân vật đầy ra ^^!

cái bug đó bạn cứ mở từ 2 main trên 1 PC, cắm auto train 1 thời gian là bị thôi. Hầu như tất cả các ss6 hiện nay.

Chưa biết nguyên nhân, chạy main gốc, GS gốc ko custom vẫn bị. Lỗi này do webzen để lại nên vẫn chưa tìm được cách fix.
Chỉ biết là mở từ 2 main trở đi là bị lỗi này, còn nguyên nhân nào khác thì chưa biết, test offline ko thấy, nhưng khi đưa lên online là bị.
Khi bị thì đánh sẽ ko ra hiệu ứng, nhưng quái vẫn mất máu, move qua map khác thì bị move đến 1 vùng nào đó. Chỉ có tắt main vào lại thì hết.
Còn mấy cái kiểu bug cố tình chèn ký tự đặc biệt để gây crash fix lâu rồi bạn à. Và còn vô số cái nữa. Chỉ có online mới biết.

Còn về uy tín thì xin lỗi mình mở dịch vụ hơn 1 năm rồi chứ ko phải 1 2 ngày đâu bạn nhé. Khách bên mình không phải chỉ có người việt mà có cả Argentina, Russian, ThaiLand.
Vừa rồi cũng có 1 khách chạy bản thương mại của ikenylee, bug dữ quá chuyển qua bên mình đây.

dior9
22-05-16, 12:22 AM
mấy bạn mua bị lỗi gì nghiêm trọng ở bản thuơng mại vậy? pm mua bản thương mại xong ông mất tích 4 ngày luôn

file chỉnh sửa khi vào game không biết có tác dụng với bản free không.

Jackma2000
22-05-16, 05:26 AM
mấy bạn mua bị lỗi gì nghiêm trọng ở bản thuơng mại vậy? pm mua bản thương mại xong ông mất tích 4 ngày luôn

file chỉnh sửa khi vào game không biết có tác dụng với bản free không.

mình cũng đang đợi ông ấy trả lời mà chưa thấy gì
Cái mainconfig này do mình mua của mr cường đưa ông hoàng dev lại mà mất tích cả tuần nay,

vietducmy
22-05-16, 07:11 AM
Client sương mù dày quá, ai chỉnh được chỉ em với ạ

Mr.Cuong
22-05-16, 07:56 AM
mình cũng đang đợi ông ấy trả lời mà chưa thấy gì
Cái mainconfig này do mình mua của mr cường đưa ông hoàng dev lại mà mất tích cả tuần nay,

:-|:-|:-|:-|
Bản này nhiều option thật nhễ, nhưng không biết do xài bản miễn phi hay sao mà test thấy còn vài bug linh tinh :-w

Jackma2000
22-05-16, 08:47 AM
:-|:-|:-|:-|
Bản này nhiều option thật nhễ, nhưng không biết do xài bản miễn phi hay sao mà test thấy còn vài bug linh tinh :-w

Anh ơi sao em alo và ntin k trả lời vậy?
Em mua bản full và hàng thương mại đang lỗi nghiêm trọng đây,cũng kiểu như anh ấy dm anh gửi tiền anh xong anh ném cho sv bug hp bar cáu dm anh,gọi ddiienj k trả lời ntin thì mất tích,anh sống cho đàng hoàng chút đi.sr em rất bực gặp tp như anh tiền xong mất hut

tanlockgvn
22-05-16, 09:23 AM
Anh ơi sao em alo và ntin k trả lời vậy?
Em mua bản full và hàng thương mại đang lỗi nghiêm trọng đây,cũng kiểu như anh ấy dm anh gửi tiền anh xong anh ném cho sv bug hp bar cáu dm anh,gọi ddiienj k trả lời ntin thì mất tích,anh sống cho đàng hoàng chút đi.sr em rất bực gặp tp như anh tiền xong mất hut
@Jackma2000 bạn dùng bản thuơng mại được update mấy lần rồi vậy? mình chỉ nhận dc 1 lần update gồm Gameserver va GameserverCS à.

vietducmy
23-05-16, 01:22 PM
Chủ topic đăng thiếu một thông tin vô cùng quan trọng: "THỜI HẠN SỬ DỤNG SERVER LÀ 1 THÁNG", hết 1 tháng em nó crash yêu cầu mua bản quyền. Vãi lều, mod close topic được rồi, dạo này sờ vào đâu cũng thuơng mại, cùng xèn.

kocanbik
23-05-16, 02:55 PM
SV này lỗi thì khỏi nói luôn r.....
máy bác hóng bên 11.70.52 full đi!

danlonton
23-05-16, 03:46 PM
@longkandy chạy thêm MHPServer.
@nampin vào lại link tải để download client
@thanhchung bạn có thể tạo nhiều sub

Mình chạy thì hiện cái: MU HACK PROTECTION. could not find message 5!. Client vẫn vô game được. nhưng không hiển là còn thiếu gì nữa mà hiện thông báo nay.

KhongGianOL
23-05-16, 04:37 PM
Mình chạy thì hiện cái: MU HACK PROTECTION. could not find message 5!. Client vẫn vô game được. nhưng không hiển là còn thiếu gì nữa mà hiện thông báo nay.

Nó hiện cái đó mà trong khi game vẫn đang OK à....

vietducmy
23-05-16, 04:37 PM
em ngu dốt, test thử cái server chẳng thấy lỗi gì to lớn cả, căn bản 1 bản tốt. ai có lòng thương send cho cái gameserver.exe thương mại ko bị crash 30 ngày, em hậu tại cái card 50k nhé

KhongGianOL
23-05-16, 04:42 PM
em ngu dốt, test thử cái server chẳng thấy lỗi gì to lớn cả, căn bản 1 bản tốt. ai có lòng thương send cho cái gameserver.exe thương mại ko bị crash 30 ngày, em hậu tại cái card 50k nhé

Cậu mua bản thương mại r à./. Lỗi gì to lớn theo cậu là như thế nào nhỉ ?

vietducmy
23-05-16, 04:50 PM
Cậu mua bản thương mại r à./. Lỗi gì to lớn theo cậu là như thế nào nhỉ ?

em chưa có mua. test bản free này thôi. Nghe mấy bác báo lỗi tùm lum, còn em test thì ko thấy lỗi tùm lum. Có chăng chỉ là cái lỗi x2 dame của cánh thôi à..cái này em ngu dốt mò tùm lum nó hết bị rồi

KhongGianOL
23-05-16, 05:37 PM
em chưa có mua. test bản free này thôi. Nghe mấy bác báo lỗi tùm lum, còn em test thì ko thấy lỗi tùm lum. Có chăng chỉ là cái lỗi x2 dame của cánh thôi à..cái này em ngu dốt mò tùm lum nó hết bị rồi

Cậu fix đc lỗi sói hoàng kim thành sói thường r à./., cậu fix đc lỗi ELF đánh k ra skill à...cậu fix đc lỗi wing mini mạnh hơn wing 5 à...còn nữa....nhiều vô kể....

Thêm nè...khi add danh hiệu = queery, mu map icarus, lỗi thanh M, lỗi trắng xóa, do suong mù...bấm tắt là xong....

nguyentienthuy
23-05-16, 06:56 PM
Xóa đi và dùng của những người bán và dev server như bk109 ấy, đừng mua của mấy ông như thế này của rẻ là của ..... 8-|

vietducmy
23-05-16, 07:32 PM
Cậu fix đc lỗi sói hoàng kim thành sói thường r à./., cậu fix đc lỗi ELF đánh k ra skill à...cậu fix đc lỗi wing mini mạnh hơn wing 5 à...còn nữa....nhiều vô kể....

Thêm nè...khi add danh hiệu = queery, mu map icarus, lỗi thanh M, lỗi trắng xóa, do suong mù...bấm tắt là xong....

bạn xem video mình test thử. Cái vụ sói hoàng kim không rành lắm, bác chỉ em, em test thử.
Cái server này giờ muốn chạy phải chỉnh time lùi về trước ngày 23/5/2016, nếu không bị crash ngay. (bản quyền của top thì phải)
Cái launcher sử dụng là em tự code cho bọn nhóc ở quê em choi cho vui.

danlonton
24-05-16, 11:22 AM
Nó hiện cái đó mà trong khi game vẫn đang OK à....

Đúng rồi "KhongGianOL". hiện lên rồi mất mà client vẫn chạy bình thường và vô game ok hết.

với lại khi đăng nhập và chọn nhân vật vào trong game thì hiện cái bản new board. không biết bảng này để làm gì?

nghoanganh
24-05-16, 11:46 AM
nó yếu cầu v mình chỉnh ngày giờ trên máy ảo r mở có ok k bác

KhongGianOL
24-05-16, 12:18 PM

bạn xem video mình test thử. Cái vụ sói hoàng kim không rành lắm, bác chỉ em, em test thử.
Cái server này giờ muốn chạy phải chỉnh time lùi về trước ngày 23/5/2016, nếu không bị crash ngay. (bản quyền của top thì phải)

Cái video đó chẳng nói lên cái gì ? Test với sói thường làm gì ? Mang sói hoàng kim r chuyển máp xem nhé...chỉnh danh hiệu lên 15 xem sao...vụ crash đó do bạn config sao chứ tớ chả lùi cái j cả, tới giờ vẫn bt...hơn 1 tháng nay kể từ khi lấy về fix fix...

Đúng rồi "KhongGianOL". hiện lên rồi mất mà client vẫn chạy bình thường và vô game ok hết.

với lại khi đăng nhập và chọn nhân vật vào trong game thì hiện cái bản new board. không biết bảng này để làm gì?

hiện lên r mất chắc là do firewall thôi, bt là OK, còn cái bảng new board đó, giống như 1 tin tức, khi thiết lập times diễn ra nó sẽ diễn ra đúng y chang trog file đó..

nguyentienthuy
24-05-16, 01:34 PM
Bác nào cần server thương mại thì inbox mình ( share miễn phí)

KhongGianOL
24-05-16, 03:33 PM

SV thuong mại của bản này hay của bản khác, bạn vui lòng nói rõ nhé...topic này là của ng` khác... mún share thì sao không lập topic khác và úp link lên...thân !

tanlockgvn
24-05-16, 03:51 PM

tải cái Message.txt này về chép vào 2 thư mục tools/connect và tools/antihack
rồi chạy lại 2 file connect đó là hết báo lỗi message.

mario_12
24-05-16, 09:20 PM
có ai online sv này bản thương mại chưa cho mình links test với

KhongGianOL
24-05-16, 09:32 PM
có ai online sv này bản thương mại chưa cho mình links test với

Bản thương mại thì có vài người, còn bản test cả đống

mario_12
24-05-16, 09:34 PM
Bản thương mại thì có vài người, còn bản test cả đống
mình test bản thương mại để xem có nên mua không ấy mà

danlonton
25-05-16, 01:37 PM
tải cái Message.txt này về chép vào 2 thư mục tools/connect và tools/antihack
rồi chạy lại 2 file connect đó là hết báo lỗi message.

tks! để mình check lại thử coi!

fataxi
26-05-16, 12:32 PM

đùa chăng inbox mà ko thấy hồi âm !

kuden10
26-05-16, 12:41 PM
bảng này lổi tạo guild ko hiển thị guild , khi vào guild chuyển sever thì mất hết

KhongGianOL
27-05-16, 03:54 PM
bảng này lổi tạo guild ko hiển thị guild , khi vào guild chuyển sever thì mất hết

Lỗi đó, coi lại phần DB, vì có thể bạn đăng ký bằng web chưa fix chỗ phần do_registr...php...thử = mumaker xem sao...

SmileAngel
29-06-16, 07:17 PM
Mình restore database bị lỗi như sau:

TITLE: Microsoft SQL Server Management Studio------------------------------
Restore failed for Server 'IK-PC'. (Microsoft.SqlServer.Smo)
For help, click: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nTemplates.FailedOperationExceptionText&EvtID=Restore+Server&LinkId=20476
------------------------------ADDITIONAL INFORMATION:
System.Data.SqlClient.SqlError: The backup set holds a backup of a database other than the existing 'MuOnline' database. (Microsoft.SqlServer.Smo)
For help, click: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
------------------------------BUTTONS:
OK------------------------------

Trong
29-06-16, 07:34 PM
Mình restore database bị lỗi như sau:

TITLE: Microsoft SQL Server Management Studio------------------------------
Restore failed for Server 'IK-PC'. (Microsoft.SqlServer.Smo)
For help, click: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nTemplates.FailedOperationExceptionText&EvtID=Restore+Server&LinkId=20476
------------------------------ADDITIONAL INFORMATION:
System.Data.SqlClient.SqlError: The backup set holds a backup of a database other than the existing 'MuOnline' database. (Microsoft.SqlServer.Smo)
For help, click: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
------------------------------BUTTONS:
OK------------------------------

Nếu bạn không biết TIẾNG ANH bạn có thể dùng google dịch ! Dịch ra rồi sẽ hiểu :)
Tóm lại bạn tìm và xóa hết các thứ liên quan đến CSDL có tên MuOnline, Xóa DB MuOnline, xóa hết các file .bak, .mdf đi :)

than khảo video cách restore:

rongden2400
02-07-16, 01:47 PM
cho mình hỏi con npc để di sky event là gì thế mình bấm vào npc hoa tiên ko di dc sky event mặc dù đã có đủ vé từ 1 dến 5

anhhgkh
22-07-16, 07:40 PM
Mình đang dùng winserver 2012. Không thể chạy được TitanLink + TitanCS. Mình thử copy BorCS + Link của server khác sang nhưng khi chạy server báo connect fail :(

d4n37
27-07-16, 10:21 AM
Các bac ơi cho em hoi cần mớ nhứng port nào đế cho mu này online vậy các bac... Em xin cam ơn nhiều...!

KaizLuvPy
28-07-16, 03:02 PM
Bác nào hướng dẫn mình chạy server lần lượt những thằng nào được không? mình đã sử dụng ODBC 64 của 1 bạn ở trên nhưng Titan Link bị Not Reponding. GS thì Login fail.

Mình dùng SQL Express 2008, Windows 10
Cảm ơn trước :D

strancongtu2
02-08-16, 04:57 PM
Bác nào hướng dẫn mình chạy server lần lượt những thằng nào được không? mình đã sử dụng ODBC 64 của 1 bạn ở trên nhưng Titan Link bị Not Reponding. GS thì Login fail.

Mình dùng SQL Express 2008, Windows 10
Cảm ơn trước :D

Thêm ODBC bằng tay đi bạn, thường nếu ko có ODBC để kết nối vào SQL server thì TitanLink sẽ tự tắt.

southrain1111
07-08-16, 12:07 AM
Muốn nhiều hơn 50 user thì làm ntn ?

gacondihoc
22-08-16, 04:35 PM
bác nào có clien full khong lỗi quần bạch long không cho em vớitimf mãi không được clien nào

thanhit
27-08-16, 11:04 PM
e cài xong mở file gameserver nó báo login server fail bác ơi, fix giúp e với ạ

kylin413
28-08-16, 02:34 PM
Sevver này sử dụng anti hack khác đc ko ạ?

viphoian
04-09-16, 08:00 AM

cho hỏi cái launcher bác viết bằng c++ hay gì vậy, chia sẽ xho tớ vs đc ko cậu.

khanhzson
05-09-16, 10:31 PM
mình bị lỗi này là sao ta :|

anhnhimd01
22-12-16, 04:24 PM
bạn nào giúp mình với ạ ! có hậu tạ ạ
0164.367.0305

anhtuan294
23-12-16, 06:45 PM
bạn nào giúp mình với ạ ! có hậu tạ ạ
0164.367.0305

Giúp cái gì vậy bạn? bạn phải nói nó bị gì thì người ta mới biết mà giúp bạn được.
Thử chụp ảnh lỗi lên đây mình xem cho

haibays2
02-01-17, 11:27 AM
Các bác cho em xin Query xóa danh hiệu khi đã add ạ.
Em đã add danh hiệu và muốn nó trở về ban đầu thì dùng Query nào ạ.
Cảm ơn các bác nhiều.

use MuOnline
update character
set RankTitles = 17
where name ='Tên Nhân Vật'

clanlove45
05-03-17, 11:43 PM
Đã update ma k fix duoc quần BL hjcc

clanlove45
10-03-17, 12:22 AM
đồ thần nhiêu món chưa có dòng. bác nào có file full đồ thần không cho em xin với ạ.

Repdientu
11-03-17, 11:38 PM
Em mới tập cài mu offline và rất thích bản này. Có cao nhân nào giúp em vụ này với, chả là em có đặt tên GM trong file SCF_GMSystem như thế này:

//Name GMLevel ExpDay ExpMonth ExpYear /pkclear /pkset /item /skin /gg /gmoveall /whois /addbuff /clearinv /firecracker /addskill /spawn /status ALLBANCOMMANDS /vipstatus /setzen /online /playerinfo /setvip CastleSiegeCMDS
1
"DarKAngel" 32 31 12 2020 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1 1
end

và đã set nhân vật thành GM trong Mumaker nhưng khi vào game thì không sử dụng được các lệnh GM như /setzen ,/gmove ...

Mong được sự chỉ giáo của các bác

nghoanganh
26-03-17, 04:41 PM
mình sử dụng lệnh /reset mà không có phản ứng gì cũng k có chữ gì hiên lên
đã set SCFIsReset=1 trong SCF_Reset.ini
[Reset System]

SCFIsReset=1
SCFIsResetLog=1
SCFIsResetDBLog=0
SCFResetLevel=400
SCFResetSystem=0

MU 12.0.0.1 của ikennylee
mình còn phải chỉnh chỗ nào để sài được lệnh k
ai biết hướng dẫn mình với thank nhiều

nghoanganh
28-03-17, 05:24 PM
chỉnh chỗ nào để fix agi nhỉ , mình để agi 30k đánh k ra skill , MG chơi chiêu quét

có ai bị như mình k

ikenylee
05-07-17, 05:51 PM
Update #1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình không hỗ trợ topic, chức năng mới đều dev theo yêu cầu của 1 số bạn. các chức năng đều hoạt động 100%

beobanlinh
05-07-17, 06:50 PM
Update #1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình không hỗ trợ topic, chức năng mới đều dev theo yêu cầu của 1 số bạn. các chức năng đều hoạt động 100%

Cảm ơn bác ,................................................. .......... 8-}

bond2012
06-07-17, 04:51 PM

Chào bạn ! Mình bị lỗi này, bạn có DB & ODBC, Querry của server này cho mình xin với!
Mình cảm ơn.

Lỗi của mình đây :

[TRACE] Error Thread : GetQueueCompletionStatus( 64 )
Connection Closed, dwIoSize == 0 (Index:14000)
15:52:21 (14000)logout-send : test [192.168.1.66]
15:52:21 (14000)logout : [192.168.1.66]
error-L1 : Request to receive Warehouse information doesn't match the user. (test)(14000)

beobanlinh
06-07-17, 05:02 PM
Chào bạn ! Mình bị lỗi này, bạn có DB & ODBC, Querry của server này cho mình xin với!
Mình cảm ơn.

Lỗi của mình đây :

[TRACE] Error Thread : GetQueueCompletionStatus( 64 )
Connection Closed, dwIoSize == 0 (Index:14000)
15:52:21 (14000)logout-send : test [192.168.1.66]
15:52:21 (14000)logout : [192.168.1.66]
error-L1 : Request to receive Warehouse information doesn't match the user. (test)(14000)... ;)

alobabyday
06-07-17, 06:11 PM
Cho mình xin data đồng bộ với?

muonlinegr2
07-07-17, 06:00 AM

muserver is not have database pleade add muserver+ client for english version

bond2012
07-07-17, 11:25 AM
... ;)

Bạn cho mình xin datbase và ODBC với ! Thanks!