PDA

View Full Version : Có ai biết UnPack .zyg Phong vân ??

thmodz
22-04-16, 08:54 PM
Có ai bjk UnPack file .zfy của Phong vân không :D

kik4567
22-04-16, 09:35 PM
Lần sau có yêu cầu hoặc hỏi đáp gì vui lòng post đúng nơi để không bị phạt nhé!
Link tool unpack của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thmodz
22-04-16, 09:50 PM
Lần sau có yêu cầu hoặc hỏi đáp gì vui lòng post đúng nơi để không bị phạt nhé!
Link tool unpack của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cần UnPack file .zfy cậu ơi :((
Lâu quá chơi lại Nên không chú ý :v ----- 8-} --- Cậu có chơi fb k .. cho mình xin link fb vs he:d

toandaik@
22-04-16, 10:01 PM

zfy thì unpack làm gì bạn....

zfy thực chất là file swf thôi, bạn để ý mỗi file swf đều có 1 file zfy cùng tên như thế

unpack main rồi fix cho nó ko load zfy mà chỉ load swf thôi, thì xóa bỏ zfy cho nhẹ res :)

thmodz
22-04-16, 10:03 PM
zfy thì unpack làm gì bạn....

zfy thực chất là file swf thôi, bạn để ý mỗi file swf đều có 1 file zfy cùng tên như thế

unpack main rồi fix cho nó ko load zfy mà chỉ load swf thôi, thì xóa bỏ zfy cho nhẹ res :)
Cậu có thể HD mình unpack main đc ko
Mình không rành PV lắm .. cậu có Fb gì ko cho mình hỏi vài thứ vs :D

kik4567
23-04-16, 09:24 AM
Mình cần UnPack file .zfy cậu ơi :((
Lâu quá chơi lại Nên không chú ý :v ----- 8-} --- Cậu có chơi fb k .. cho mình xin link fb vs he:d

À gửi nhầm do đọc lộn :))
Cái này cần gì tool, chỉ cần bạn fix lại main không load zfy thay vào đó là load swf là được mà :)

thmodz
23-04-16, 09:57 AM
À gửi nhầm do đọc lộn :))
Cái này cần gì tool, chỉ cần bạn fix lại main không load zfy thay vào đó là load swf là được mà :)
File đó tên đầy đủ là gì ???
Bạn có HD rõ hơn được không ???

thmodz
23-04-16, 11:13 AM
Hóng :( .... Ai chĩ mình hướng dẫn rõ được không 8-|