PDA

View Full Version : [MU] Xin Cao Nhân và Mọi Người giúp đỡ mình về phần XAMPP này với

chyozh
21-04-16, 07:59 AM
Xin Cao Nhân và Mọi Người giúp đỡ mình về phần nạp thẻ thì nó báo lỗi xampp này với

Fatal error: Call to a member function NumRows() on a non-object in C:\xampp\htdocs\home\ServerServer\vpoint_cardphone .php on line 153

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hangson3100
21-04-16, 08:46 AM
Xin Cao Nhân và Mọi Người giúp đỡ mình về phần nạp thẻ thì nó báo lỗi xampp này với

Fatal error: Call to a member function NumRows() on a non-object in C:\xampp\htdocs\home\ServerServer\vpoint_cardphone .php on line 153

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Kiểm tra lại code web trong file vpoint_cardphone.php xem có đồng bộ với database không.Nếu bạn dùng Z-team và web NBB bắt buộc phải edit lại code web vài chỗ

nghichtu91
21-04-16, 08:51 AM
cái này thiếu function NumRows(),
tìm xem nó ở đâu rồi include vào ;))

chyozh
21-04-16, 10:27 AM
Kiểm tra lại code web trong file vpoint_cardphone.php xem có đồng bộ với database không.Nếu bạn dùng Z-team và web NBB bắt buộc phải edit lại code web vài chỗ

Bạn có thể giúp mình phần này được không

Gợi ý giúp mình với

code mình cũng không thể code đc

mình sài SCF

Bạn cho mình cái yahoo để mình hỏi kỷ hơn xíu được ko bạn... :(

chyozh
21-04-16, 10:35 AM
cái này thiếu function NumRows(),
tìm xem nó ở đâu rồi include vào ;))

bạn có không bạn ơi

cho mình xin nó với chắc là của mình sai code hay sao rùi

anhnhimd01
21-04-16, 12:31 PM
cái này là auto thẻ cào , sửa ở auto gì gì ấy gần config ấy !

chyozh
21-04-16, 05:41 PM
cái này là auto thẻ cào , sửa ở auto gì gì ấy gần config ấy !

Mình đã thử cách này rồi bạn ơi ko được :(

có ai giúp mình với

KhongGianOL
22-04-16, 07:55 PM

có ai giúp mình với

Lỗi đó có thể do chưa mở hàm PHP trong xampp, mà xampp bao nhiu bạn cũng ko nói ra./..
30 char.....mmmmmmmm

ILoveMuOnline
27-04-16, 09:56 PM

có ai giúp mình với

đã được chưa
?
Mình có thể fixx lỗi ấy