PDA

View Full Version : [Gunny] Về XDDTank

cutmeo88
17-04-16, 06:25 PM
Chả là em thích chơi trò này mà thấy mấy bác VN nhà mình cũng vọc vạch thử sever với db
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng em tìm trên google thấy có rất ít thông tin về nó, nên em muốn hỏi xem có bác nào còn làm về game này không ạ, với cả e lên tìm thử sever private toàn gunny 3 chứ không thấy có loại gunny này :(, em rất thích chơi mà không tìm ra được

be.cun.186
17-04-16, 10:32 PM
Theo mình được biết, Xddtank bên TQ chỉ là bản thử nghiệm, từ đó mà 7Road tung ra bản Gunny 3, vì vậy khi ra bản Gunny 3, thị phần Xddtank giảm sút nên 7Road cũng chả update ver mới nữa, giờ vào server bên ấy vắng tanh :)) Mà bản này chức năng cũng chỉ như bản gunny v5.5 thôi :)) Vả lại nếu phát triển bản này thì một phần mất công việt hóa, một phần không thể cập nhật nữa :)) Quá bất lợi

trong0981
17-04-16, 10:43 PM
trước có người dev đc rồi share cả source sv đó. mới là base thôi lục lại là thấy rồi tự dev lên.

vinh8c058
06-05-16, 03:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình mới reshare bạn ạ
o=>