PDA

View Full Version : [JX] Share Server Võ Lâm Phục Hưng Linux Đang Online

TS2GVN
12-04-16, 04:40 AM
Bộ này giữ lại củng chả làm gì được nửa rồi :( tham gia từ 2010 tới giờ mà chưa được 1 cái sv win nào tốt cả thật buồn nếu ai có lòng cho tớ xin 1 con win để online linux thì tớ củng có và hôm nay share cho anh em mang online kiếm tiền )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server đã từng online , lâu dài nhưng gọi là tạm được 99%

Lỗi tồn động thì chỉ còn 1% là cái ? và 1 số khác nho nhỏ - không quan trọng

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 số hình ảnh cho anh em

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vybella
12-04-16, 07:23 AM
Con này bản CTC hã bạn =D>=D>=D>=D>=D>

ng0ctrju11o2
12-04-16, 07:56 AM
Tks bạn đã share. Mai e có pc rồi. Mai e test

HungDevJX
12-04-16, 09:11 AM
Dự là có 1 số thanh niên lên đây hỏi cách chạy SV onl VPS :))
mở event :)) fix này no :):-s:-s
Nhận tiện SV ngon 99% e xin Cònig chạy Off và modem VPS cho những thanh niên k chạy game dc với giá phải chăng nhé :)) ai cần pmmm e

BMK
12-04-16, 09:20 AM
vãi cả satthusro thanks for share !

ztviet
12-04-16, 10:12 AM
Dự là tối nay lại quay tay. Hé hé

hichay
12-04-16, 11:03 AM
Dự là tối nay hoặc ngày mai sẽ có 3 hoặc 4 server đem lên vps online hoặc thuê fix này nọ đây

nobitajx2
12-04-16, 11:08 AM
Chưa test, thanks thớt, ngon 99% quất thêm cái xếp hạng ? vào nữa chắc ngon 100%

hoangthuyit
12-04-16, 12:11 PM
Có bạn nào chạy thử chưa post vài tấm lên xem với

trandainghia
12-04-16, 01:43 PM
ai test thử sv này chưa??? Chạy ổn k v??? save ruơng mấy thành thế

wermanhme1990
12-04-16, 01:47 PM
ai test thử sv này chưa??? Chạy ổn k v??? save ruơng mấy thành thế

Save rương mấy thành là sao mình không hiểu, giải thích giúp cái.

trandainghia
12-04-16, 02:04 PM
Save rương mấy thành là sao mình không hiểu, giải thích giúp cái.

ah không ^^ mình gà nên hỏi hơi dốt. vđề đó k cần hỏi nữa.

tks bạn. À satthu cho hỏi sv này full HKMP k

tvnnam
12-04-16, 02:21 PM
thank... tối về test thử....ko biết có hoa sơn ko nhỉ?? liệu có đc 99% ko nhỉ?

SmileBlack
12-04-16, 02:22 PM
config nhiều GS thì sẽ save rương đc nhiều thành thôi :D

Kethanglang
12-04-16, 02:24 PM
thank... tối về test thử....ko biết có hoa sơn ko nhỉ?? liệu có đc 99% ko nhỉ?

Có chuẩn luôn em đoán vậy, vì ông thớt nói 99% không lỗi, lỗi 1% là dấu ? :))

HungDevJX
12-04-16, 02:40 PM
§Ang test h×nh nh­ kh«ng gièng nh­ qu¶ng c¸o :-s
nh­ng mµ cã share lµ ngon råi :-c:-c

Kethanglang
12-04-16, 03:19 PM
vài tấm hình. =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
12-04-16, 03:26 PM
vài tấm hình. =))

Tấm này thôi là biết server này Kingsoft 10 năm nữa cũng chưa đạt tới chứ đừng nói đến VNG chẳng là gì cả. Chúc mừng bạn nào có thánh này xác nhận trong server sẽ rất hot và đông member, nhớ năm nào haivl thánh này và 1 vài thánh nữa đã đưa tên tuổi của haivl bay cao, bay xa, và bay luôn, không biết haivl giờ ở đâu nữa.

SmileBlack
12-04-16, 03:28 PM
có nên share cho ae k :(

HungDevJX
12-04-16, 03:31 PM
kelangthang

ông có bị lỗi click vào NPC môn phái k dc không :|:|

SmileBlack: Bản linux nào chả vậy thêm 1 vài NPC scprit là bản mới =))

wermanhme1990
12-04-16, 03:39 PM
kelangthang

ông có bị lỗi click vào NPC môn phái k dc không :|:|

SmileBlack: Bản linux nào chả vậy thêm 1 vài NPC scprit là bản mới =))

Lỗi này còn gặp nhiều nữa, từ từ rồi sẽ quen.

trongkha779
12-04-16, 03:43 PM
Cám ơn bạn đã Share ! nhưng thật sự là SV này chưa chuần 99% đâu ! Chạy GVS báo lổi Script quá nhiều ! :-*

Kethanglang
12-04-16, 03:47 PM
Cám ơn bạn đã Share ! nhưng thật sự là SV này chưa chuần 99% đâu ! Chạy GVS báo lổi Script quá nhiều ! :-*

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

tvnnam
12-04-16, 03:50 PM
làm gì có sever linux nào 99% ko lỗi hả theard... tự tin thái quá bạn , lỗi 1% là dấu hỏi ? BXH thì động đến miếng ăn nên ko thích nói tới vì đã có người fix đc rồi.... nhưng dù sao cũng cảm ơn chủ theard đã có tinh thần chia sẻ...ACE cứ test thử đừng ném đã hội nghị tội nghiệp theard nhé >:/ có lỗi gì cứ post vàd chém lên đây để cùng nhau giải quyết \m/

Kethanglang
12-04-16, 03:52 PM

bạn này share dấu chấm ? nè :))

HungDevJX
12-04-16, 03:57 PM
Lỗi này còn gặp nhiều nữa, từ từ rồi sẽ quen.
Bác bik cách fix thông e 1 phát với :>:>

HungDevJX
12-04-16, 04:07 PM

Wow dấu ? thật là đẹp. :>:>:>:>

tagtag15
12-04-16, 04:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> server 7.0 ;;)

Kethanglang
12-04-16, 04:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> server 7.0 ;;)

you serious ! ;;)

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

wermanhme1990
12-04-16, 05:09 PM

Cái này thấy show lâu rồi mà không biết có ông việt nam nào vào comment đại loại như bạn có thể share source 7.0, cái gì cũng mở miệng xin hay thật.

Kethanglang
12-04-16, 05:29 PM
Cái này thấy show lâu rồi mà không biết có ông việt nam nào vào comment đại loại như bạn có thể share source 7.0, cái gì cũng mở miệng xin hay thật.

chắc tết công gô :)

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

wermanhme1990
12-04-16, 05:42 PM
chắc tết công gô :)

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

Mà thực tế thằng china show server đó là server windows chứ không phải linux, nó tự build đó.

ztviet
12-04-16, 07:00 PM
Tấm này thôi là biết server này Kingsoft 10 năm nữa cũng chưa đạt tới chứ đừng nói đến VNG chẳng là gì cả. Chúc mừng bạn nào có thánh này xác nhận trong server sẽ rất hot và đông member, nhớ năm nào haivl thánh này và 1 vài thánh nữa đã đưa tên tuổi của haivl bay cao, bay xa, và bay luôn, không biết haivl giờ ở đâu nữa.

Wou gặp bạn hữu haivl. Phồng Tôm đấm phát chết luôn . 30 char

Kethanglang
12-04-16, 07:13 PM
Mà thực tế thằng china show server đó là server windows chứ không phải linux, nó tự build đó.

sao nó bảo linux 7.0 nhĩ, mà thấy dàn npc thì chắc win thật ;)

hoangthuyit
12-04-16, 08:30 PM
Có bạn nào chỉ mình làm sao để đưa file mình cần vào win ảo dùm với vì mình dowload sv config sẵn của a tvnam mà trong win ảo ko có winscp và ko kết nối dc với winscp luôn mong ae chỉ giáo

ztviet
12-04-16, 09:14 PM
Có bạn nào chỉ mình làm sao để đưa file mình cần vào win ảo dùm với vì mình dowload sv config sẵn của a tvnam mà trong win ảo ko có winscp và ko kết nối dc với winscp luôn mong ae chỉ giáo

Không có winscp thì dow về.
Qua sever yoken hoặc v4 v3 đều có tools dow về lấy cái winscp kéo trả vào máy ảo rồi sài thôi

yeuVLTK
12-04-16, 10:09 PM
Bộ này giữ lại củng chả làm gì được nửa rồi :( tham gia từ 2010 tới giờ mà chưa được 1 cái sv win nào tốt cả thật buồn nếu ai có lòng cho tớ xin 1 con win để online linux thì tớ củng có và hôm nay share cho anh em mang online kiếm tiền )

Server đã từng online , lâu dài nhưng gọi là tạm được 99%

Lỗi tồn động thì chỉ còn 1% là cái ? và 1 số khác nho nhỏ - không quan trọng

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 số hình ảnh cho anh em

có thật sever VLPH ko??? khi VLPH vẫn đang hoạt động mà? mình thấy có khác gì mấy với bản sever của bạn Đức đâu nhỉ?

thanhlong_1
12-04-16, 10:44 PM
có thật sever VLPH ko??? khi VLPH vẫn đang hoạt động mà? mình thấy có khác gì mấy với bản sever của bạn Đức đâu nhỉ?

Đức nó cũng thừa nhận lấy update Hoa sơn từ ver3 tranminhdo mà lên, khá là trung thực. Chỉ cần cắt bớt mất lệnh nhận item hiện đại free, bỏ bớt trang bị súng ống hoa sơn các kiểu cho thụt về CTC hay SHXT là được 1 bản gọi là share ấy mà
Linux nó tựa tựa nhau ... trắng + đen = xám xám thôi.
Server win thì tùy người dev nhưng không bao giờ đầy đủ nổi để thỏa đam mê, có tìm hiểu thêm thêm thêm nữa cũng phí thời gian và tiền bạc, sức lực so với làm việc khác. (ý kiến cá nhân là vậy, sau khi đọc bài viết có tính than thở trăn trở của kẹo ngọt)

HoangTVT
12-04-16, 10:53 PM
Đức nó cũng thừa nhận lấy update Hoa sơn từ ver3 tranminhdo mà lên, khá là trung thực. Chỉ cần cắt bớt mất lệnh nhận item hiện đại free, bỏ bớt trang bị súng ống hoa sơn các kiểu cho thụt về CTC hay SHXT là được 1 bản gọi là share ấy mà
Server win thì tùy người dev nhưng không bao giờ đầy đủ nổi để thỏa đam mê, có tìm hiểu thêm thêm thêm nữa cũng phí thời gian và tiền bạc, sức lực so với làm việc khác. (ý kiến cá nhân là vậy, sau khi đọc bài viết có tính than thở trăn trở của kẹo ngọt)

server win thiếu cái gì vậy bạn?

nhenconvt01
12-04-16, 10:58 PM
server win thiếu cái gì vậy bạn?

Server win thiếu cái linux
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

HoangTVT
12-04-16, 11:09 PM
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

à ra vậy, bảo sao linux chạy ở cả 2 hđh nên đc gọi là đầy đủ :)), k biết đầy đủ hay dư thừa

thanhlong_1
12-04-16, 11:57 PM

Trẩu đừng phán lời cay đắng. Nếu đủ, có server nào đưa ra lộ trình phát triển trong năm, hay mười năm chưa. Server win thì chưa chắc chứ linux thì hệ item gần như full trong khoảng 2005-2012 rồi. Khi server win vẫn loay hoay với cái res hay item hoa sơn, người ta đã ra share trên linux, đó là cgalaxy. Các thím đi CTC, SHXT được một hai năm, chứ đi nổi ba bốn năm mà không chán khong ta? Server win chộp giật được trung bình vài tháng, một năm, đã văng lên share búa xua. Rồi lại loay hoay tìm hệ item mới hơn, phong phú hơn update vào câu khách. Mà cái update của mấy chú lại luôn đến sau linux mặc dù nghiên cứu dev win trước? Tại sao vậy:-s. Dễ kiếm cơm quá thì bạn kẹo ngọt chẳng than thở free như thế há.

TS2GVN
12-04-16, 11:59 PM
Mấy cái lỗi báo script là do mình xóa mấy cái nhảm nhí thôi nói thật đây là sv của bạn mình rip dc từ vps của thằng phục hưng về :-c

thanhlong_1
13-04-16, 12:00 AM
à ra vậy, bảo sao linux chạy ở cả 2 hđh nên đc gọi là đầy đủ :)), k biết đầy đủ hay dư thừa

Sống trên đời bạn thích của cải dư thừa hay thiếu thốn. Hãy soi gương và bản thân tự trả lời không cần up lên topic đây.

longkandy
13-04-16, 12:15 AM
Bác có thể share file tar ko. Scrip lỗi font lên mình muốn xin file tar ạ. Nén luôn trong linux ạ. Thank threat

TS2GVN
13-04-16, 12:29 AM
Bác có thể share file tar ko. Scrip lỗi font lên mình muốn xin file tar ạ. Nén luôn trong linux ạ. Thank threat

Bạn thông cảm , cách đầu tiên là bạn nén lại thành file zip

và lên centos hoặc gì đó extrac ra không dùng lệnh trên winscp nhé

HoangTVT
13-04-16, 06:29 AM
Sống trên đời bạn thích của cải dư thừa hay thiếu thốn. Hãy soi gương và bản thân tự trả lời không cần up lên topic đây.

Rảnh thì bạn có thể tải về chơi thử nhé, sv này đã ra mắt gần 2 năm rồi. Còn k hiểu cái nhận định thiếu item hay thiếu res của bạn là gì?

thanhlong_1
13-04-16, 06:47 AM

Rảnh thì bạn có thể tải về chơi thử nhé, sv này đã ra mắt gần 2 năm rồi. Còn k hiểu cái nhận định thiếu item hay thiếu res của bạn là gì?
lấy Hoa Sơn ra so sánh thử xem.
Còn cái video trên thì server linux nào chẳng có. wuá bình thường.

cabato
13-04-16, 06:58 AM
Win mà đòi ss với Linux
bó tay^:)^

NewbieJX1
13-04-16, 07:35 AM
Win mà đòi ss với Linux
bó tay^:)^

thớt có client sạch ko cho em xin với ạ :D
quét thấy 30 em bé :D

tvnnam
13-04-16, 07:54 AM

bạn lại nhầm .... mình xin đính chính cho bạn .... ver 3 của traminhdo share thì chưa có hoa sơn kể cả ver 4 hoa sơn có nhưng chưa hoàn thiện ... Bản của Đức share nền là ver 3 và update thêm hoa sơn từ update của bạn Galaxy share bạn nhé...........

tvnnam
13-04-16, 08:17 AM

client hay path.... clien thì tải client thu phí của VNG về còn path thì chưa test nên ko biết path của theard có virut ko? nếu có thì lấy path của ver khác linux qua cũng đc

tvnnam
13-04-16, 08:27 AM

thừa thì không có thừa đâu bạn ... vì mỗi bản nó có những đặc điểm riêng. mình ko biết giải thích cho bạn thế nào... nếu chơi off thì sever win có thể đơn giản khi chạy và dev nhưng để mang lên online và ổn định lâu dài thì đa số các bạn quay sang sever linux hết.... mình ko nói suông mà thực tế là thế....nói chung ko nên đánh giá sever win hay linux cái nào tốt hay ngon hơn mà cần xem thực tế và xu thế hiện nay như thế nào nữa? xin hết

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mấy cái lỗi báo script là do mình xóa mấy cái nhảm nhí thôi nói thật đây là sv của bạn mình rip dc từ vps của thằng phục hưng về :-c

thảo nào thiếu 1 số file trong path client và sever và có virut nữa.... nhưng cũng ko sao.... cảm ơn bạn đã chia sẻ

wermanhme1990
13-04-16, 09:22 AM
Hoa Sơn phái làm gì có mà mấy ông tào lao đi cãi nhau, khi nào linux có Hoa Sơn phái lúc đó tranh luận còn được, cái mod Hoa sơn phái thích thì đặt tên là Hoa Sơn không thích tên đó có thể đặt là Sida phái hay Giang Mai phái, ai thích đặt gì thì đặt.

bthhhz
13-04-16, 10:17 AM
Dự là tối nay hoặc ngày mai sẽ có 3 hoặc 4 server đem lên vps online hoặc thuê fix này nọ đây

Biết cức gì trỏng mà bày đặt thuê =))
Nghe phát ói =))

bthhhz
13-04-16, 10:23 AM

Sv win thiếu cái Linux =))
Thật là buồn cười

HoangTVT
13-04-16, 10:29 AM
lấy Hoa Sơn ra so sánh thử xem.
Còn cái video trên thì server linux nào chẳng có. wuá bình thường.

linux hiện tại chỉ là fake hoa sơn thì so sánh cái gì?

thừa thì không có thừa đâu bạn ... vì mỗi bản nó có những đặc điểm riêng. mình ko biết giải thích cho bạn thế nào... nếu chơi off thì sever win có thể đơn giản khi chạy và dev nhưng để mang lên online và ổn định lâu dài thì đa số các bạn quay sang sever linux hết.... mình ko nói suông mà thực tế là thế....nói chung ko nên đánh giá sever win hay linux cái nào tốt hay ngon hơn mà cần xem thực tế và xu thế hiện nay như thế nào nữa? xin hết[COLOR="Silver"]

Bạn có chắc chắn là dùng hết 100% tính năng ko? jx win chọn lọc tính năng chứ k phải thiếu nhé, chẳng ai rảnh đi code 1 chức năng mà mình k dùng hoặc chưa dùng đến cả

bthhhz
13-04-16, 10:29 AM
Em làm dc cái hạng ? rồi mấy bác ạ. ôi mừng quá :))

nhenconvt01
13-04-16, 10:45 AM
Trẩu đừng phán lời cay đắng. Nếu đủ, có server nào đưa ra lộ trình phát triển trong năm, hay mười năm chưa. Server win thì chưa chắc chứ linux thì hệ item gần như full trong khoảng 2005-2012 rồi. Khi server win vẫn loay hoay với cái res hay item hoa sơn, người ta đã ra share trên linux, đó là cgalaxy. Các thím đi CTC, SHXT được một hai năm, chứ đi nổi ba bốn năm mà không chán khong ta? Server win chộp giật được trung bình vài tháng, một năm, đã văng lên share búa xua. Rồi lại loay hoay tìm hệ item mới hơn, phong phú hơn update vào câu khách. Mà cái update của mấy chú lại luôn đến sau linux mặc dù nghiên cứu dev win trước? Tại sao vậy:-s. Dễ kiếm cơm quá thì bạn kẹo ngọt chẳng than thở free như thế há.

Thì em biết em trẩu mà.
Hỏi trên đời chữ "Win" có chữ "Linux" ở trong đó ko.

Kethanglang
13-04-16, 10:58 AM
Hôm qua có cái video 7.0 gì đó không biết của win hay linux mà lúc tạo nv chọn được cả hệ thủy nam luôn đó, tương lai không xa chắc sẽ có một bản full 11 phái.:)

bthhhz
13-04-16, 11:09 AM
Mấy bác phát biểu thật là bá đạo !
=))

1. Nghĩ sao đi so sánh vs 1 hệ thống có hàng trăm nhân viên làm việc với 1 hệ thống có vài người đếm trên đầu ngón tay
2. Hệ thống Linux được phát triển từ 2 quốc gia =)) hệ thống jx win đc phát triển từ những đôi tay bản thân và không có ai thuê. tự bỏ tiền tự làm =))
Vậy mà cũng đi so sánh đc =))

Còn nói về Jx win và jx linux hiện giờ ta đang nói đến vấn đề Online game lậu
Xin nói thẳg. Jx linux chỉ kiếm ăn đc 1 góc của Jx win thôi .

Đồng ý là Linux nó có độ ổn định cao hơn. Nhưng chắc gì các bạn đã nắm hết được cấu trúc của Linux với hàng ngàn File script mà các bạn chỉ dùng có chưa tới 500 File . vậy số còn lại để làm gì .
Trong khi jx win đc chọn lọc được làm từng chi tiết thì cái nào có độ tin cậy cao hơn :S

Nói thêm phát nhé. Chỉ cần 1 File Ui là toàn bộ sv hệ thống Linux rụng nụ từ a đến z =))
Còn ai muốn biết file gì thì cứ inbox mình cho 1 câu lệnh rồi về tự mò =))

wermanhme1990
13-04-16, 11:16 AM
=))

1. Nghĩ sao đi so sánh vs 1 hệ thống có hàng trăm nhân viên làm việc với 1 hệ thống có vài người đếm trên đầu ngón tay
2. Hệ thống Linux được phát triển từ 2 quốc gia =)) hệ thống jx win đc phát triển từ những đôi tay bản thân và không có ai thuê. tự bỏ tiền tự làm =))

Đồng ý là Linux nó có độ ổn định cao hơn. Nhưng chắc gì các bạn đã nắm hết được cấu trúc của Linux với hàng ngàn File script mà các bạn chỉ dùng có chưa tới 500 File . vậy số còn lại để làm gì .
Trong khi jx win đc chọn lọc được làm từng chi tiết thì cái nào có độ tin cậy cao hơn :S

Nói thêm phát nhé. Chỉ cần 1 File Ui là toàn bộ sv hệ thống Linux rụng nụ từ a đến z =))

Dùng file UI(cười phát) Rụng thế nào hay vậy chỉ mình xem mở mang tầm mắt với, server chạy 1,5 năm rồi không thấy vấn đề gì, lâu lâu có thằng rảnh hơi nào đó vào phá cái web, nhưng kệ nó, tăng traffic cho mình cũng hay.

Kethanglang
13-04-16, 11:16 AM
=))

Đã inbox;))

30 cha. rac. tor

wermanhme1990
13-04-16, 11:39 AM
Đã inbox;))

30 cha. rac. tor

Inbox làm gì, thánh nỗ đó, File UI chức năng chỉ hiển thị giao diện nằm phía Client, không liên quan đếch gì đến server cả, nếu cố tình gây lỗi file ui, game.exe sẽ carsh.
Server cách gây cash mà mình biết là do csript.

tagtag15
13-04-16, 11:49 AM
Hôm qua có cái video 7.0 gì đó không biết của win hay linux mà lúc tạo nv chọn được cả hệ thủy nam luôn đó, tương lai không xa chắc sẽ có một bản full 11 phái.:)

sv win , src TinhVan , Của bác hoàng ấy , ng china code thêm nữa , nhìn phát thềm 8-|8-|

longkandy
13-04-16, 11:49 AM
Sv viius quá các bác ơi, sập máy rồi

HungDevJX
13-04-16, 11:50 AM

Cài JX mà đồi sạch sẽ thì nên tự cài 1 mình thôi bạn .8-|8-|

bthhhz
13-04-16, 11:53 AM
Inbox làm gì, thánh nỗ đó, File UI chức năng chỉ hiển thị giao diện nằm phía Client, không liên quan đếch gì đến server cả, nếu cố tình gây lỗi file ui, game.exe sẽ carsh.

Điều gì cũng có thể xay ra khi mà bạn chưa nắm chắc toàn bộ hệ thống Jx Linux =))

Kethanglang
13-04-16, 11:54 AM
Hỏi bác ấy, bác ấy bác đuổi em anh ạ:(

HungDevJX
13-04-16, 11:58 AM
:)) để e nhin cười phát các bác ạ thánh nỗ xuất hiện rồi :)) chỉ cần UI làm rụng rời jx linux :)) e đang nhịn cười đấy các bác ạ 8-|8-|8-| =))

wermanhme1990
13-04-16, 11:59 AM
Điều gì cũng có thể xay ra khi mà bạn chưa nắm chắc toàn bộ hệ thống Jx Linux =))

Thánh nổ gì em còn chấp nhận được, chứ bảo Dùng file UI gây lỗi server, thì mấy thằng làm plugin kiếm thế nó đánh sập kiếm thế vng từ lâu rồi.
Ông bà có câu "Biết thưa thốt, không biết dựa cột mà nghe", không nữa thì im lăng đi, thể hiện sự thiếu hiểu biết mà còn ngu dốt nữa người ta cười cho.

P/s: Xin lỗi các bạn tại sao mình lại nặng lời với mấy thành phần dạng này, cực ghét.

trongkha779
13-04-16, 12:11 PM
Thánh nổ gì em còn chấp nhận được, chứ bảo Dùng file UI gây lỗi server, thì mấy thằng làm plugin kiếm thế nó đánh sập kiếm thế vng từ lâu rồi.
Ông bà có câu "Biết thưa thốt, không biết dựa cột mà nghe", không nữa thì im lăng đi, thể hiện sự thiếu hiểu biết mà còn ngu dốt nữa người ta cười cho.

P/s: Xin lỗi các bạn tại sao mình lại nặng lời với mấy thành phần dạng này, cực ghét.

Nhìn hình này là biết rồi bạn ơi ! nó chỉ có cái miệng thôi , kakaka , kêu inbox chỉ , inbox rồi thì bảo không quen nên không chỉ ;))

killer20099
13-04-16, 12:15 PM

con ếch ngồi đáy giếng còn lên mặt để mình nói bạn nghe hợp lí ko nha
Linux : full tính năng có sẵng mang về chỉ chỉnh sửa nhưng giới hạn, giới hạn ở đây ví dụ năm nay là 2016 VNG hay KS nó update gì thêm thì bạn làm linux chỉ biết ngó và fake
Win : từ 2 bàn tay trắng thích làm gì thì làm, 1 cái nhà đã có nền móng thì phần còn lại tùy ý thích chẳng có gì gọi là giới hạn. Giới hạn ở kiến thức thôi chứ ko giới hạn khoảng cách
Nói thật mình là mình thích Jx Win nhất mặc dù mình ko làm đc gì nhưng ở Jx Win nó thể hiện đc sự thông minh của người VN mình từ 1 cục Scr như đống phân người ta ném vậy mà nó đc hình thành như ngày hôm nay thoát khỏi cái nền AWJX của bọn khựa
Thân ái và quyết thắng chỉ mong 1-2 năm nữa mấy ông pro chán online share cho cái nền Win mà nghịch :)):)):)):))

HoangTVT
13-04-16, 12:19 PM

Tương lai đã thực hiện cách đây gần 2 năm rồi, chơi thử võ lâm ngạo tuyết, thiên tuyệt, thiên hạ pb HKMP đi bạn. Thần Quang Toàn Nhiễu kích boom k fake như linux hiện tại nhé

Mình thấy bạn gia nhập clbgame mới vào tháng này, bạn nên tìm hiểu nhenconvt là ai trc khi phán trẩu.

killer20099
13-04-16, 12:23 PM
Tương lai đã thực hiện cách đây gần 2 năm rồi, chơi thử võ lâm ngạo tuyết, thiên tuyệt, thiên hạ pb HKMP đi bạn. Thần Quang Toàn Nhiễu kích boom k fake như linux hiện tại nhé

Mình thấy bạn gia nhập clbgame mới vào tháng này, bạn nên tìm hiểu nhenconvt là ai trc khi phán trẩu.

ước gì sau câu chuyện cự cãi này có người share cho cái Jx Win giới hạn 3acc/pc để quay tay nhỉ, nền sau thằng Ngạo Tuyết chút cho có tính thủ dâm chút xíu 8-x8-x8-x

wermanhme1990
13-04-16, 12:28 PM
con ếch ngồi đáy giếng còn lên mặt để mình nói bạn nghe hợp lí ko nha
Linux : full tính năng có sẵng mang về chỉ chỉnh sửa nhưng giới hạn, giới hạn ở đây ví dụ năm nay là 2016 VNG hay KS nó update gì thêm thì bạn làm linux chỉ biết ngó và fake
Win : từ 2 bàn tay trắng thích làm gì thì làm, 1 cái nhà đã có nền móng thì phần còn lại tùy ý thích chẳng có gì gọi là giới hạn. Giới hạn ở kiến thức thôi chứ ko giới hạn khoảng cách
Nói thật mình là mình thích Jx Win nhất mặc dù mình ko làm đc gì nhưng ở Jx Win nó thể hiện đc sự thông minh của người VN mình từ 1 cục Scr như đống phân người ta ném vậy mà nó đc hình thành như ngày hôm nay thoát khỏi cái nền AWJX của bọn khựa
Thân ái và quyết thắng chỉ mong 1-2 năm nữa mấy ông pro chán online share cho cái nền Win mà nghịch :)):)):)):))

Khi nào mà Jx không còn 1 mống nào nó thèm chơi, jx private không còn kiếm được tiền, lúc đó sẽ có server windows, linux xịn được share, Cũng không hiểu tư duy của game thủ việt nam nữa, cái game đồ họa củ chuối mà cứ quấn lấy chơi, chắc bị ảnh hưởng phim kiếm hiệp của trung hoa nhiều quá.

Cái jx win dev từ source, đúng là phát triển được hơn hẳn jx linux, nhưng người làm được điều đó chỉ đếm trên đầu ngón tay, kiếm thức để phát triển nó đòi hỏi kiến thức tổng hợp, không phải 1 người có thể làm hoàn thiên được, 1 team thì còn có thể.

bthhhz
13-04-16, 12:37 PM

vào game gõ lên kênh tầng số lệnh
/Console
Sau đó out nhân vật ra khỏi game và vào lại game =))
Sẽ có kết quả .
mấy thằng cức đéo biết ngồi cái mỏ bô bô mấy lũ đàn bà bán cá =))

wermanhme1990
13-04-16, 12:41 PM
vào game gõ lên kênh tầng số lệnh
/Console
Sau đó out nhân vật ra khỏi game và vào lại game =))
Sẽ có kết quả .
mấy thằng cức đéo biết ngồi cái mỏ bô bô mấy lũ đàn bà bán cá =))

Vâng, mấy server share còn làm được, qua vlbs, làm rồi post clip mình xem, ngu dốt thì im lặng đi, lừa tộc còn được, chứ đừng có lừa người kinh, mà tộc bây giờ cũng khó lừa rồi.

bthhhz
13-04-16, 12:45 PM
Những con ếch ngồi đáy giếng mà cười đi =)) Tới bây giờ cũng ko phân biệt cái nào là File, cái nào mà Foder mà cũng ngồi dưới phát biểu =))

wermanhme1990: Inbox làm gì, thánh nỗ đó, File UI chức năng chỉ hiển thị giao diện nằm phía Client, không liên quan đếch gì đến server cả, nếu cố tình gây lỗi file ui, game.exe sẽ carsh.

HungDevJX : để e nhin cười phát các bác ạ thánh nỗ xuất hiện rồi chỉ cần UI làm rụng rời jx linux e đang nhịn cười đấy các bác ạ

wermanhme1990
13-04-16, 12:46 PM
Sao bạn nói là không phải từ file Ui =))
đã ko hiểu biết còn to cía mồm =))
Cần mẹ gì phải qua bí sử. Bởi vì nó fix rồi =))
đếch mọe k táy máy để hiểu biết mà phát biểu kêu
Không phá được sv từ file Ui =))
Lồn chứ ko phá đc =))
Hình trên đó xem đi . phải từ file Ui ra ko được cái mỏ là giỏi =))

Cái lệnh mà bảo file ui, server nó mở thì dùng, không mở đánh vào nó hiểu cái gì, ngu cũng vừa thôi, biết ui là gì không, google để hiểu.

bthhhz
13-04-16, 12:51 PM
Vâng, mấy server share còn làm được, qua vlbs, làm rồi post clip mình xem, ngu dốt thì im lặng đi, lừa tộc còn được, chứ đừng có lừa người kinh, mà tộc bây giờ cũng khó lừa rồi.

Thế cưng đếm đc bao sv trên đầu ngón tay như của vlbisu =))
Ngồi dưới phát như đúng rồi =))

Cái lệnh mà bảo file ui, server nó mở thì dùng, không mở đánh vào nó hiểu cái gì, ngu cũng vừa thôi, biết ui là gì không, google để hiểu.

cáo mày ngu như súc vậy. ko có file từ trong Foder Ui thì lấy gì mày phá. thằng não lợn =))

đéo nói nữa =))
nói với mấy thằng đầu đất cũng như k =))
bảo thủ là giỏi ko chịu học hỏi =))

wermanhme1990
13-04-16, 12:53 PM
Thế cưng đếm đc bao sv trên đầu ngón tay như của vlbisu =))
Ngồi dưới phát như đúng rồi =))

cáo mày ngu như súc vậy. ko có file từ trong Foder Ui thì lấy gì mày phá. thằng não lợn =))

Mấy thành phần bị dính là do không có kiếm thức gì mà đua đòi làm jx private. Không hiểu 1 điều cơ bản của cuộc sống: "Không ai cho không ai cái gì", "Của cho là của tồi tàn", cứ lấy server share về, không biết có gì trong đó, chỉ cần biết cấu hình đưa online là mở private, đến khi lỗi lại lên forum hỏi.
Còn server của team mình, cái còn thiếu đó là pays sạch.

HungDevJX
13-04-16, 12:54 PM
E xin thân ái và ỉa lên bàn thờ bạn bthhhz j đó :)) . Các bác vào face nó mà xem e nhớ k nhầm là Long j j đó. Cái mặt vừa ngu vừa xấu trai vcc :)) nhìn củ chuối vãi lol :)) mà toàn nổ trên trời dưới đất =)) lúc SV win còn thịnh thì nó ngu còn hơn còn bò =)) SV liunux thì chẳng biết cái cc j, Toàn lên nổ rồi để chữ kí" k tk thì đừng mơ có sự jup đỡ j đó"
Lừa lũ dân tộc óc cức thôi mà đúng như bạn j đó nói ngày nay dân tộc khôn lắm. =)) thế nên về nhà mà thế hiện =))

killer20099
13-04-16, 12:54 PM
Khi nào mà Jx không còn 1 mống nào nó thèm chơi, jx private không còn kiếm được tiền, lúc đó sẽ có server windows, linux xịn được share, Cũng không hiểu tư duy của game thủ việt nam nữa, cái game đồ họa củ chuối mà cứ quấn lấy chơi, chắc bị ảnh hưởng phim kiếm hiệp của trung hoa nhiều quá.

Cái jx win dev từ source, đúng là phát triển được hơn hẳn jx linux, nhưng người làm được điều đó chỉ đếm trên đầu ngón tay, kiếm thức để phát triển nó đòi hỏi kiến thức tổng hợp, không phải 1 người có thể làm hoàn thiên được, 1 team thì còn có thể.

Bạn biết vì sao mà Jx Win nó tàn như bây giờ ko ? Là do ý thức người VN mình kém quá kém
Bạn vào 1.000.000 topic share SV từ Jx, Mu , KT...... xem thứ nhất khi người share chuẩn bị share là " lót dép " " hóng " " thớt share hàng ngon "
Sau khi share là " thanks thớt " " em yêu thớt ".... rồi lấy về mà ko đc như ý là " SV như cức " " thằng thớt troll " " giấu hàng" " Share toàn lỗi "
Thiếu điều con mẹ nó chẳng hiểu khi người ta share người ta cũng phải giữ lại ít nhiều gì của riêng chứ mấy cha muốn ăn hàng share thì mấy cha cũng phải có tính mài mò, sao cái Linux ko ai chửi thằng share là sao nó share tiếng Trung mà ko share TV rồi lỗi tèm lem tới bây giờ " ? " vẫn là vấn đề cho mấy con gà.
Tại vì mấy ba quen sống trong cảnh cơm dâng tới họng, ăn phải có người đút. Lập topic hỏi mà chả biết mình hỏi cái đếch gì trong khi có hơn 1000 câu trả lời đầy trong mấy cái topic mà ko đọc cứ đụng là hỏi, trả lời riết cũng thấy chán
Đúng là theo xu thế thì Linux nó cao hơn Win nhưng Win vẫn thể hiện đc tinh thần học hỏi và phát triển còn Linux mấy thánh cho hỏi phát triển đc gì thêm hơn nữa ko hay chỉ dừng lại ở cấp độ khi share của sv gốc và fake thêm tính năng để lòe người khác

bthhhz
13-04-16, 12:58 PM
Bạn biết vì sao mà Jx Win nó tàn như bây giờ ko ? Là do ý thức người VN mình kém quá kém
Bạn vào 1.000.000 topic share SV từ Jx, Mu , KT...... xem thứ nhất khi người share chuẩn bị share là " lót dép " " hóng " " thớt share hàng ngon "
Sau khi share là " thanks thớt " " em yêu thớt ".... rồi lấy về mà ko đc như ý là " SV như cức " " thằng thớt troll " " giấu hàng" " Share toàn lỗi "
Thiếu điều con mẹ nó chẳng hiểu khi người ta share người ta cũng phải giữ lại ít nhiều gì của riêng chứ mấy cha muốn ăn hàng share thì mấy cha cũng phải có tính mài mò, sao cái Linux ko ai chửi thằng share là sao nó share tiếng Trung mà ko share TV rồi lỗi tèm lem tới bây giờ " ? " vẫn là vấn đề cho mấy con gà.
Tại vì mấy ba quen sống trong cảnh cơm dâng tới họng, ăn phải có người đút. Lập topic hỏi mà chả biết mình hỏi cái đếch gì trong khi có hơn 1000 câu trả lời đầy trong mấy cái topic mà ko đọc cứ đụng là hỏi, trả lời riết cũng thấy chán
Đúng là theo xu thế thì Linux nó cao hơn Win nhưng Win vẫn thể hiện đc tinh thần học hỏi và phát triển còn Linux mấy thánh cho hỏi phát triển đc gì thêm hơn nữa ko hay chỉ dừng lại ở cấp độ khi share của sv gốc và fake thêm tính năng để lòe người khác

dừng đi anh thái =))
Nói vs chúng nó cũng k hiểu đc gì đâu =))
Em càng thấy cái clbgamesvn càng nhàm
Học hỏi thì ít mà tỏ vẻ mình là pro thì nhiều
Giờ em muốn bị khóa nick clbgamesvn để khỏi vào diễn đàn rồi =))
Cầu mong mod hay adm nào vào khóa dùm cái nick =))

wermanhme1990
13-04-16, 01:03 PM

Người ta đâu chịu hiểu bạn, hàng share trên forum này có đúng 2 loại:
1. Sản phẩm demo.
2. Online được nhưng 1 ngày đẹp trời, member đang đông đúc tự nhiên dỡ chứng.

dừng đi anh thái =))
Nói vs chúng nó cũng k hiểu đc gì đâu =))
Em càng thấy cái clbgamesvn càng nhàm
Học hỏi thì ít mà tỏ vẻ mình là pro thì nhiều
Giờ em muốn bị khóa nick clbgamesvn để khỏi vào diễn đàn rồi =))
Cầu mong mod hay adm nào vào khóa dùm cái nick =))

Bạn nên khóa nick là đúng, kiếm forum nào có mấy em lớp 1, lớp 2 mà nổ, ở đây mà nỗ là ăn chữi ngay.

bthhhz
13-04-16, 01:16 PM
.................................................. ..............................................
=)) =))............................................... .................................................
=)) =))............................................... .................................................
=)) =))

killer20099
13-04-16, 01:46 PM
Thôi việc chẳng có gì 2 ông đừng cãi nhau, hơn thua chi mấy câu nói ae không mà thay vì mình cãi nhau thì share đi cho ae nghịch rồi biết có hay ko :)):)):)):)):))

HungDevJX
13-04-16, 02:11 PM
Thôi việc chẳng có gì 2 ông đừng cãi nhau, hơn thua chi mấy câu nói ae không mà thay vì mình cãi nhau thì share đi cho ae nghịch rồi biết có hay ko :)):)):)):)):))

:">:">:"> có 1 thằng bị CLB gét cay gét đắng :)) Thuận an 550 đón chào các a trẩu. Sẽ có các sự kiện như đua xe ma túy mại dâm cho các dân chơi nhà quê thích đua đồi thích nổ :)) =)):P:P:P

killer20099
13-04-16, 02:32 PM
:">:">:"> có 1 thằng bị CLB gét cay gét đắng :)) Thuận an 550 đón chào các a trẩu. Sẽ có các sự kiện như đua xe ma túy mại dâm cho các dân chơi nhà quê thích đua đồi thích nổ :)) =)):P:P:P

550 ăn chơi tác cmn tráng nhất rồi :))

cocozozo
13-04-16, 02:52 PM
Dù là sv win hay linux thì cái Ui chỉ là để hiển thị giao diện.và cũng chỉ có tác dụng trên client của máy dùng ui đó (tự sướng mà thôi)
Bản linux mà chúng ta đang dùng cho dù có là hàng phế phẩm của KS hay VNG thì cũng ko có chuyện dùng Ui mà phế dc server.
"Rụng" dc thì kiếm hiệp tình duyên của KS và vltk của VNG chết thối rùi

wermanhme1990
13-04-16, 03:57 PM
Dù là sv win hay linux thì cái Ui chỉ là để hiển thị giao diện.và cũng chỉ có tác dụng trên client của máy dùng ui đó (tự sướng mà thôi)
Bản linux mà chúng ta đang dùng cho dù có là hàng phế phẩm của KS hay VNG thì cũng ko có chuyện dùng Ui mà phế dc server.
"Rụng" dc thì kiếm hiệp tình duyên của KS và vltk của VNG chết thối rùi

Thiếu hiểu biết mà lại thích thể hiện, khổ thế đấy bạn.
Mới coi "Mr.Bean đi thi" xong vẫn còn cười, giờ gặp thánh Nổ này cười như điên ấy.

Thánh Nổ gì gì đấy, hướng dẫn Em tí, Em chỉ biết dùng /Console để theo dõi lỗi phát sinh ở client, còn chức năng khác em không biết, giúp em mở mang tầm mắt cái, kiếm cái server vớ vẫn test thử, làm như lời thánh nói bật Console lên thoát ra vào lại mà nó không có hiện tượng gì, chỉ hiện mấy cái lỗi phía client:

NewbieJX1
13-04-16, 04:13 PM
Topic share của người ta mà mấy bác làm ra topic cãi lộn rồi :(

wermanhme1990
13-04-16, 04:18 PM
Topic share của người ta mà mấy bác làm ra topic cãi lộn rồi :(

Tại thấy ghét thôi, cứ thích thể hiện những cái không hiểu, đã không hiểu biết lại còn không chịu tiếp thu.

VoNguoiTa
13-04-16, 04:42 PM
Về việc bạn gì phía trên đề cập đến File Ui là hoàn toàn có thực, nhưng bạn ấy không diễn tả đúng cho các bạn.
Mình là người từng bị mình sẽ giải thích rõ cho các bạn như sau :
1. Bạn đấy đang nói đến File có tên UnChangeShortKey.lua
Thông tin của file đó gồm ! User - Pass được mã hóa trong jxlinux_y Nếu đăng nhập đúng User và pass và trên Client có cả file UnChangeShortKey.lua chứa thông tin chính xác. Thì nhân vật đó đăng nhập vào sẽ hiển thị lên 1 bảng tiếp theo từ hàm /Console , Khi đó bạn sẽ được chuyển nội dung lên Console bạn có thể gõ lệnh !

vật chốt lại vấn đề ở đây là : file UnChangeShortKey.lua và Lệnh thực thi /Console ai là người đang giữ

2. Về việc bạn gì đó đề cập đến vlbisu.net ko thực thi được lệnh thì như sau mình giải thích luôn
1. Game.exe của họ không phải game.exe được share đại trà như ở clbgamesvn. và họ đã mã hóa lại , bạn cứ để ý dung lượng file game.exe của họ sẽ khác với dung lượng của file game.exe share !

sysco
13-04-16, 04:43 PM
sao toàn cải nhau không vây? diễn đàn nơi học hỏi giao lưu mà ae

wermanhme1990
13-04-16, 04:48 PM
Về việc bạn gì phía trên đề cập đến File Ui là hoàn toàn có thực, nhưng bạn ấy không diễn tả đúng cho các bạn.
Mình là người từng bị mình sẽ giải thích rõ cho các bạn như sau :
1. Bạn đấy đang nói đến File có tên UnChangeShortKey.lua
Thông tin của file đó gồm ! User - Pass được mã hóa trong jxlinux_y Nếu đăng nhập đúng User và pass và trên Client có cả file UnChangeShortKey.lua chứa thông tin chính xác. Thì nhân vật đó đăng nhập vào sẽ hiển thị lên 1 bảng tiếp theo từ hàm /Console , Khi đó bạn sẽ được chuyển nội dung lên Console bạn có thể gõ lệnh !

vật chốt lại vấn đề ở đây là : file UnChangeShortKey.lua và Lệnh thực thi /Console ai là người đang giữ

2. Về việc bạn gì đó đề cập đến vlbisu.net ko thực thi được lệnh thì như sau mình giải thích luôn
1. Game.exe của họ không phải game.exe được share đại trà như ở clbgamesvn. và họ đã mã hóa lại , bạn cứ để ý dung lượng file game.exe của họ sẽ khác với dung lượng của file game.exe share !

Bạn show video lên xem nào, nói xuông đứa mẫu giáo cũng nói được.

Kethanglang
13-04-16, 05:05 PM
Bác nào bán bxh 1 đến 10 thôi cũng được, em chơi off là chính không cần hạng vài chục hay vài trăm đâu;))

kokokoko
13-04-16, 05:46 PM
máy bác đừng cãi nhau nữa vào giúp cái lỗi này với !
e k bik úp ảnh chỉ đc vậy thui thông cảm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
13-04-16, 05:54 PM
máy bác đừng cãi nhau nữa vào giúp cái lỗi này với !
e k bik úp ảnh chỉ đc vậy thui thông cảm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chắc là ngày 30 hoặc mồng 1 âm lịch ban đêm không có trăng nên mới tối thui vậy=)). Mua lồng đèn ở con cung nữ sài tạm hoặc đợi hết đêm mồng 1.

VoNguoiTa
13-04-16, 06:20 PM
Bạn show video lên xem nào, nói xuông đứa mẫu giáo cũng nói được.

Xin lỗi bạn. nếu mà mình là người nắm giữ những thứ đó thì mình mở online sv mình đã cạnh tranh vs các bạn bằng cách cho hàng loạt sv die rồi đó bạn. Và mình đã bỏ tiền để mua cách Fix giống như của vlbisu.net.
Nếu server bạn là 1 server lớn đang onl thì bạn cứ quảng cáo rộng rãi lên. đảm bảo sẽ có người sờ gáy tới bạn . Tới khi đó bạn sẽ biết về vụ đó .
Những server được fix rồi khi vào game gõ lệnh /Console nó sẽ đá hẳn người chơi ra khỏi và không hiển thị giao diện /Console .
Còn video của bạn chỉ là 1 sv chưa được Fix lỗi đó mà thôi .
Mình nói nôm na vậy chắc bạn đã hiểu rồi chứ !

Và cũng nói luôn. Game.exe gốc của mình là 4.1 mb chứ ko phải là 2.6mb như các sv share. thân !

wermanhme1990
13-04-16, 06:24 PM
Xin lỗi bạn. nếu mà mình là người nắm giữ những thứ đó thì mình mở online sv mình đã cạnh tranh vs các bạn bằng cách cho hàng loạt sv die rồi đó bạn. Và mình đã bỏ tiền để mua cách Fix giống như của vlbisu.net.
Nếu server bạn là 1 server lớn đang onl thì bạn cứ quảng cáo rộng rãi lên. đảm bảo sẽ có người sờ gáy tới bạn . Tới khi đó bạn sẽ biết về vụ đó .

Vâng, chả cần phải xin lỗi đâu, lấy server share về mở online, gặp lỗi không fix được kêu trời kêu đất, người ta online phà phà, có cái cách phá đếch gì từ cái /Console đó mà cứ nghe Thánh Nổ quăng bom rồi lao vào theo.

Thánh Nổ đâu rồi, sao im re thế, lên tiếng đi chứ hay mua Bờ phôn của Anh Quảng nên cũng học tập anh Quảng quăng bom.

vklchinsuj
13-04-16, 06:25 PM
Những server được fix rồi khi vào game gõ lệnh /Console nó sẽ đá hẳn người chơi ra khỏi và không hiển thị giao diện /Console .
Còn video của bạn chỉ là 1 sv chưa được Fix lỗi đó mà thôi .
Mình nói nôm na vậy chắc bạn đã hiểu rồi chứ !

Và cũng nói luôn. Game.exe gốc của mình là 4.1 mb chứ ko phải là 2.6mb như các sv share. thân !

đã từng bị và giống như này. Hay quá . Giờ mình mới được hiểu tại sao game.exe của mình tới 4.1 khi mã hóa xong lên 4.5 !

HungDevJX
13-04-16, 07:04 PM
xin chữi thẳng mặt những thằng Kiêu ui làm 1 phát linux ra đi nhé. Bớt xàm lông dùm phát đừng có hùa theo. Về nhà mà thể hiên:> thằng thánh nổ đâu, đéo dev dc cái lol j về SV linux lên đây hù mấy đứa trẻ mới vào SV rồi Đem cái sv của bil4i3n nói là sv của mình bán 10tr. Bao qa kiêu onl 1 ngày 3 4tr,VLTT kìa onl còn đếch có nỗi số tiền đó 1 ngày, Tui mày còn cách lol j để nói không. Lũ quẳng boom. Tao ns thẳng CLB là để học hỏi nhau đừng có lên đây thể hiện mà quẳng boom, Rồi hùa theo nhé loại chúng m ra đời bắn bỏ hết :)

TS2GVN
13-04-16, 07:27 PM
xin chữi thẳng mặt những thằng Kiêu ui làm 1 phát linux ra đi nhé. Bớt xàm lông dùm phát đừng có hùa theo. Về nhà mà thể hiên:> thằng thánh nổ đâu, đéo dev dc cái lol j về SV linux lên đây hù mấy đứa trẻ mới vào SV rồi Đem cái sv của bil4i3n nói là sv của mình bán 10tr. Bao qa kiêu onl 1 ngày 3 4tr,VLTT kìa onl còn đếch có nỗi số tiền đó 1 ngày, Tui mày còn cách lol j để nói không. Lũ quẳng boom. Tao ns thẳng CLB là để học hỏi nhau đừng có lên đây thể hiện mà quẳng boom, Rồi hùa theo nhé loại chúng m ra đời bắn bỏ hết :)

Thôi anh em đừng chửi và phát ngôn này nọ nửa tớm gọn 1 điều là mình đang cần cái JX WIN ai có cho mình hậu tạ liền

hichay
13-04-16, 07:28 PM

nói bạn ấy quá bạn ấy không thèm vào clbgamesvn nữa bây giờ

heodat139
13-04-16, 07:28 PM
Chúng ta hãy từ bõ võ lâm và bắt đầu cày thuê Liên minh Huyền Thoại :)) :)

wermanhme1990
13-04-16, 07:32 PM

Vào đâu được nữa mà vào, nổ không đúng nơi, đúng chổ, người ta chữi, mặt mũi đâu mà vào.

HungDevJX
13-04-16, 07:43 PM

Hôm trước có 1 topic mua bán sv linux thấy a vào cmt bán SV. Nó vào cmt nói 1 câu là "mua những thằng này nó đếch biết fix đâu đừng nên mua" nó làm như mình nó là PRO linux ý( Keo_ngot1418 xác nhận độ uy tín của a xong nó câm cái mõm nó luôn),trong khi đó nó nge nói vl f9 là của nó mà đếch ra s, mua bán SV Lấy sv của bil4i3n rồi đem kiêu SV của nó Bao qa nó kiêu 10tr, kiêu SV nó onl 1 ngày 3 4tr. Cái VL f9 của nó đếch có 1 bóng ma nào chơi game. Mà toàn lên đây nổ to.
Jup thì đếch jup dc gì để cái chữ kí " k tks đừng mơ có sự jup đỡ..." là chướng con mắt rồi 8-}8-}8-}8-}8-}
Cái chuyện này nữa .Hôm trước e cài SV onl modem dùm 1 thằng, nó có nói là pmmm thằng bthhz j đó mua web. nó kiêu thằng bthhhz mua cái web 8tr =)) rồi bán lại nó 3tr mấy a nghĩ sao Còn e nghe xong e cười tét lỗ rốn luôn8-}8-}8-}8-}

Vậy mà vẫn còn những lũ 4 cẳng hùa theo nó bám lấy đít nó mới gê

longkandy
13-04-16, 07:45 PM
Các bác giúp em với. Script chuyển sang toàn lỗi font.
Giờ em phải làm cách nào. Lần trước thì mình cũng bị nên toàn phải nén trong linux trước (tar).
Giờ up Scrip thì lỗi font, Mong các bác giúp !

HungDevJX
13-04-16, 07:49 PM
Giờ em phải làm cách nào. Lần trước thì mình cũng bị nên toàn phải nén trong linux trước (tar).

notpap++ 5.9 trở xuống soạn thảo file lua sẽ k bị lỗi font . Bạn test thử đi [-(

wermanhme1990
13-04-16, 07:56 PM
Nếu server có font thì cài font china vào cho centos.

vipbk
14-04-16, 12:36 AM
War nhiều quá nên close topic.