Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Billing bị lỗi ai biết nguyên nhân giúp mình với

zacktt
09-04-16, 05:17 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chạy game thì biiling báo lỗi này. Ai biết nguyên nhân hoặc cách fix thì giúp mình với. Cảm ơn

kisper
09-04-16, 09:30 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chạy game thì biiling báo lỗi này. Ai biết nguyên nhân hoặc cách fix thì giúp mình với. Cảm ơn

bạn chưa mở port trên sever, có thể bạn config sai pass , ip !

vinhthamthao
09-04-16, 10:29 AM
Ku Trắng mà ko khắc phục được lỗi này à =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))= ))=))

kisper
09-04-16, 04:06 PM
Ku Trắng mà ko khắc phục được lỗi này à =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))= ))=))

whats >>?? ở trên là trắng á em của tưởng ai chứ

yingcracker
09-04-16, 10:39 PM

Hầy. e đây cơ mà. A còn k nhận ra e nữa

vinhthamthao
09-04-16, 11:05 PM
chưa đến ngày thanh minh :l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l :l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l:l :l:l:l:l:l:l:l:l

danhducdcnag
10-04-16, 02:18 PM
bạn chưa mở port trên sever, có thể bạn config sai pass , ip !
Bạn coppy ra win rồi chạy cũng được.
theo hình.
ip máy win là card mạng kết nối với máy ảo.

zacktt
10-04-16, 11:07 PM
Bạn coppy ra win rồi chạy cũng được.
theo hình.
ip máy win là card mạng kết nối với máy ảo.

cảm ơn bạn mình fix đc rồi. Tks nhiều, 30000000000000 char