Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] xin hướng dẫn chỉnh exp của quái trên bản đồ vô lượng sơn

huyhoangchi
05-04-16, 01:44 PM
mình chơi sever off 2.9 thấy exp mấy con khỉ trên vô lượng sơn cao quá .muốn chỉnh thấp lại có huynh nào làm ơn giúp dùm 1 vé xin cảm ơn nhìu

danhducdcnag
05-04-16, 02:22 PM
mình chơi sever off 2.9 thấy exp mấy con khỉ trên vô lượng sơn cao quá .muốn chỉnh thấp lại có huynh nào làm ơn giúp dùm 1 vé xin cảm ơn nhìu

trong montertable.txt trong server cot T mo bang excel.

huyhoangchi
05-04-16, 02:48 PM

cám ơn niu minh làm thử xem thế nào

huyhoangchi
05-04-16, 03:27 PM

minh mơ fine sever bằng excel nhưng nó ra một đám rối không đọc được bạn ơi

vinhthamthao
05-04-16, 04:19 PM
muốn ko thành con rối và đọc được thì hãy VH nó đi

huyhoangchi
05-04-16, 05:02 PM
muốn ko thành con rối và đọc được thì hãy VH nó đi
cái sever 2.9 nầy của huu duyen đả V.H gần như là 100% rồi mà

vinhthamthao
05-04-16, 05:24 PM
đã VH rồi thì vậy tại sao lại như con rối được :|:|:|:|:|:|:|:|:|

huyhoangchi
05-04-16, 05:32 PM
đã VH rồi thì vậy tại sao lại như con rối được :|:|:|:|:|:|:|:|:|

vì cái game nầy mình đăng nhập vào rồi không thấy chổ nào là tiếng tàu cả việt 100%

vinhthamthao
05-04-16, 05:47 PM
vậy là bạn đã ko hiểu được hết :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) )

hiển thì là ở client

huyhoangchi
06-04-16, 07:05 AM
vậy là bạn đã ko hiểu được hết :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) )

hiển thì là ở client
thế thì chịu thôi! minh không có khả năng VH

Hảy làm và mơ ước những gì trong khả năng và tầm tay của mình!!!
TLBB của CLBgame lúc nầy im lìm quá không có sôi động như lúc TLBB share sever off lần đầu

Sói Đẹp Trai
06-04-16, 10:49 AM
Toàn bộ những thành viên tâm huyết với box này họ đều đi lên từ không biết gì. Phải mò mẫm thậm chí như tôi là tận hơn 3 năm mới gọi là hiểu sơ sơ và biết cách code linh tinh. Tất nhiên không biết thì hỏi nhưng đa số những câu hỏi đó ngày trước tôi đều KHÔNG nhận được câu trả lời từ bất cứ một ai, có chăng chỉ là những câu trả lời mơ hồ như kiểu: TỰ MÒ ĐI BẠN, CÁI NÀY DỄ MÀ!. Lúc đầu thấy ức chế lắm nhưng suy nghĩ kỹ mới biết vì sao họ nói vậy. Hỏi nhiều nhưng toàn bộ kiến thức hiện tại tôi có được là nhờ tự mò chứ không có một ai giúp cả. Và để mò mất tầm hơn 3 năm thì nó đòi hỏi phải kiên trì và yêu game nữa. Nếu cái gì cũng ăn sẵn thì nói luôn chơi vài bữa là chán! Cứ phải gặp lỗi rồi tự tay fix được mới gắn bó lâu được với game.
Trường hợp của bạn hoàn toàn tự mò mẫm được nhất là hiện tại kho tàng share trên clb rất nhiều!

Dark.Hades
06-04-16, 11:08 AM
thế thì chịu thôi! minh không có khả năng VH

Hảy làm và mơ ước những gì trong khả năng và tầm tay của mình!!!
TLBB của CLBgame lúc nầy im lìm quá không có sôi động như lúc TLBB share sever off lần đầu
Mình xin nhận xét cmt của bạn
Thứ nhất: clb hiện nay im lìm là do người muốn ăn sẵn thì nhiều, người muốn cho ra thì ít
Thứ 2: muốn sôi động thì mỗi người các bạn phải tự tìm hiểu những gì mà câu trên bạn nói (trong khả năng có thể), vì đơn giản cái bài bạn đang hỏi này nó đã có trên clb rồi, bạn lười, bạn ỷ lại vào người khác, vậy nên câu hỏi không có giá trị thảo luận.
Thứ 3: bạn muốn dev 1 sv, người khác không giúp đc bạn => bạn bỏ cuộc => đánh đồng cả một bộ phận lớn người khác, bạn biết vì sao họ ko giúp ko, vì bài viết kiểu này đã quá nhiều rồi, câu trả lời nnham nhảm trên forum, các bạn không chịu tìm...
Nói chung để 1 cộng đồng phát triển đc thì phải có người hỏi và người chia sẻ những thứ mình biét, có... Nhưng câu hỏi cũng phải có giá trị trả lời chứ ko phải là cái gì cũng đi hỏi.
Tóm lại bạn muốn làm thì trc hết phải tìm, tìm ko có hãy hỏi.
Và mình đương nhiên ko làm giúp cái mà bạn có thể tự làm như vậy nên đừng hỏi lại mình kiểu như: đâu, bạn tìm thử mình xem nào...

danhducdcnag
07-04-16, 08:02 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cách làm nè.