Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Xin pass down Client Server của Huy đại ka. Gửi bởi Sói Đẹp Trai

mylove8
04-04-16, 03:37 PM
Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai Xem bài viết
Link toàn bộ Server của Huy đại ka.

Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass: SoiKool

PATCH CLIENT
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

---------------------------------------------------------------------------------------------------

A e ai nhớ pass down client đọc gùm với . nhập Pass: SoiKool mà k đc :((

vinhthamthao
04-04-16, 03:40 PM
bản này là bản nào và lấy từ nguồn nào ko có link ai người ta nhớ

makute7413
04-04-16, 03:42 PM
Nhớ không lầm thì phải có Vip mới tải được.

vinhthamthao
04-04-16, 03:44 PM
có phải bản 3.30 ko . đoán vậy hông biết đúng ko

mylove8
04-04-16, 03:52 PM
có phải bản 3.30 ko . đoán vậy hông biết đúng ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình down ở đây bạn ơi đã thữ cá pass : clbgamesvn.com + gamezone.vn đều k đc :(

vinhthamthao
04-04-16, 07:24 PM
à bản này hình như mình vẫn còn =D>=D>=D>

mylove8
04-04-16, 07:41 PM
à bản này hình như mình vẫn còn =D>=D>=D>

Cho mình xin link bản client này dc k

vinhthamthao
04-04-16, 07:49 PM
Cho mình xin link bản client này dc k

mylove8
04-04-16, 08:06 PM

" Muốn truy cập? Yêu cầu quyền truy cập từ chủ sở hữu hoặc chuyển sang một tài khoản có quyền truy cập " lỗi k down dc bạn ơi :((