Đăng nhập

View Full Version : [MU] Chức Năng ủy thác NBB

kudaomobile
21-03-16, 10:43 AM
mọi người cho em hỏi,em đang xài nbb 5.14 sao em em tìm hoài không thấy chức năng ủy thác online nó nằm chỗ nào vậy em,em đã bật chức năng ủy thác online trong phần admin mà sao em không tìm thấy chức năng đó ở web,chỉ có chức năng ủy thác offline
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Gamer
21-03-16, 01:21 PM
bản này ko phải bản của nbb gốc
làm mu lậu cũng giấy phép à
ko cấp giấy phép khi bị bắt còn đỡ bị tội giả mạo chính quyền =]]]

kudaomobile
21-03-16, 01:38 PM
bản này ko phải bản của nbb gốc
làm mu lậu cũng giấy phép à
ko cấp giấy phép khi bị bắt còn đỡ bị tội giả mạo chính quyền =]]]

có cách nào thêm chức năng ủy thác online không bạn

PhamNinh
21-03-16, 01:45 PM
có cách nào thêm chức năng ủy thác online không bạn

dĩ nhiên là có thêm dc rồi bạn

kudaomobile
21-03-16, 01:51 PM
dĩ nhiên là có thêm dc rồi bạn

bạn có thể hướng dẫn mình cách làm,hoặc làm giúp mình,mình trả phí được không,cảm ơn bạn

lequangvu
21-03-16, 01:55 PM
Có thể do ghép skin khác vào làm còn thiếu vài chỗ nên nó không hiện thôi :)), xem code đã có chưa nếu có rồi thì edit lại cho phù hợp, còn nếu chưa có thì chắc là ghép thiếu vậy thì lấy code gốc xem ghép lại :D

kudaomobile
21-03-16, 01:57 PM
Có thể do ghép skin khác vào làm còn thiếu vài chỗ nên nó không hiện thôi :)), xem code đã có chưa nếu có rồi thì edit lại cho phù hợp, còn nếu chưa có thì chắc là ghép thiếu vậy thì lấy code gốc xem ghép lại :D

cảm ơn mod,em thấy code đã có rồi mà nó không hiện,phải edit như thế nào thì nó mới hiện,mong mod hướng dẫn

nyD-vEnus
21-03-16, 03:12 PM
Bản này mình rip rồi tự edit theo hướng Season 2 share cho mấy má kia tham khảo giờ public lên đây lun rùi :)

Thớt vào templates/char_manager.tpl , rồi khai báo nó ra thôi thớt ơi

kudaomobile
21-03-16, 03:18 PM
Bản này mình rip rồi tự edit theo hướng Season 2 share cho mấy má kia tham khảo giờ public lên đây lun rùi :)

Thớt vào templates/char_manager.tpl , rồi khai báo nó ra thôi thớt ơi

cho em xin code chèn vào char_manager.tpl được không,em không biết khai báo nó ra như thế nào

ziziboon
21-03-16, 03:41 PM
để lại id + pass teamview mình qua làm cho

tanlockgvn
21-03-16, 04:25 PM
cho em xin code chèn vào char_manager.tpl được không,em không biết khai báo nó ra như thế nào

mở 2 file char_manager.tpl ở code gốc và skin so sánh rồi copy - paste

kudaomobile
21-03-16, 04:45 PM
so sánh 2 file và làm được rồi,cảm ơn mấy anh đã giúp