PDA

View Full Version : [JX] Lỗi JX khi chạy trên VPS linux Help Me !

haichaumobile
15-03-16, 08:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ái giúp em được không ạ.em chạy tới đây toàn báo lỗi này

haichaumobile
15-03-16, 08:44 AM
không ai giúp dc em à úppppppppppppppppppppppppppppp

Anh2SiTinh
15-03-16, 09:21 AM
File không có hoặc sai đường dẫn. Coi lại trình tiếng anh nha bạn

haichaumobile
15-03-16, 12:13 PM
nhưng kiểm tra đường dẫn ok mà bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

chạy model VPS thì ok nhưng chạy VPS linux thì tới đó báo lỗi hà ai cao nhân giúp em với

wermanhme1990
15-03-16, 12:17 PM
nhưng kiểm tra đường dẫn ok mà bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

chạy model VPS thì ok nhưng chạy VPS linux thì tới đó báo lỗi hà ai cao nhân giúp em với

Lỗi nó báo là không đúng file hoặc thư mục, bạn xem kỹ lại coi có thiếu chữ cái nào không.

nguyenhuynhduc
15-03-16, 09:56 PM
Lỗi nó báo là không đúng file hoặc thư mục, bạn xem kỹ lại coi có thiếu chữ cái nào không.

Tui chạy dùm ổng đến như thế thì bị lỗi báo k file. Tưởng do jxser cũng xóa đi. Và chép lại nhưng không lại. Lỗi này phải fix sao ông biết không. Hồi h chưa bị nên k biết ông chỉ với :)>-:)>-:)>-:)>-

wermanhme1990
15-03-16, 10:15 PM
Tui chạy dùm ổng đến như thế thì bị lỗi báo k file. Tưởng do jxser cũng xóa đi. Và chép lại nhưng không lại. Lỗi này phải fix sao ông biết không. Hồi h chưa bị nên k biết ông chỉ với :)>-:)>-:)>-:)>-

Nó báo vậy rồi chỉ thế nào nữa.
Nếu trong thư mục home tồn tại thư mục jxser, trong thư mục jxser tồn tại thư mục gateway, khi đánh lệnh cd /home/jxser/gateway sẽ không báo lỗi.
Nếu không tồn tại thư mục gateway hoặc tồn tại thư mục gateways mà bạn lại gõ cd /home/jxser/gateway nó sẽ báo lỗi đó.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>