PDA

View Full Version : [JX] hỏi cách vào vượt giới hạn 8 account 1 PC Game.exe

tudz113
07-03-16, 02:44 PM
như tiêu đề ai biết xin chỉ giáo em với tks !

rcproset
07-03-16, 03:05 PM
như tiêu đề ai biết xin chỉ giáo em với tks !
Inbox tên miền có patch trong 10p sau khi đọc mail:)

tudz113
07-03-16, 03:09 PM
Inbox tên miền có patch trong 10p sau khi đọc mail:)

em ib tên miền cho a r đó a ơi .............

SmileBlack
07-03-16, 04:22 PM
pm yahoo : hotro_autojx
facebook :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sever linux giới hạn acc mình phá dc hết nhé :D

thienthong
08-03-16, 12:44 AM
Phải chi bạn trên kia có reply lại ibox của mình hén :H

ztviet
08-03-16, 06:21 AM
facebook :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ông bạn khỏe không . lâu k gặp nhể

bthhhz
08-03-16, 07:02 AM
Diễn đàn người ta lập trình phát triển game đi vào đây tìm cách phá game người ta.
Mấy thánh dev võ lâm ai mà chẳng biết cách phá giới hạn .
Mình là người dev. Lại đi chỉ người khác phá hoại.
Thật ko hiểu mấy thánh nghĩ gì.
Rồi khi mấy thánh đem sv lên online giới hạn accoun người khác phá thì ngồi đó mà kêu

ztviet
08-03-16, 08:50 AM
Diễn đàn người ta lập trình phát triển game đi vào đây tìm cách phá game người ta.
Mấy thánh dev võ lâm ai mà chẳng biết cách phá giới hạn .
Mình là người dev. Lại đi chỉ người khác phá hoại.
Thật ko hiểu mấy thánh nghĩ gì.
Rồi khi mấy thánh đem sv lên online giới hạn accoun người khác phá thì ngồi đó mà kêu
thánh ngồi yên nhận em một thank ạ...=D>
chuẩn

dovietthai
08-03-16, 09:57 AM
Chuẩn éo gì. Đọc cái này chưa? Hàng ngày, đều đập vào mắt đấy.

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

fzxvn
08-03-16, 11:01 AM
game clb thiếu gì chỉ cần check IP và port bishop thay là vào được game mà thôi có gì đâu

ztviet
08-03-16, 11:31 AM
Chuẩn éo gì. Đọc cái này chưa? Hàng ngày, đều đập vào mắt đấy.

bác có thù với tui à nghe cay đắng thế. tui trả bác nhá. học hỏi dev game là bác học dev để làm theo ý mình và là luật của mình theo ý mình. còn khi bác tham gia cuộc chơi theo luật chơi người ta đã đặt ra. mà bác đi hơn so với quy định thì nó đã là học hỏi phá game rồi. [-(

thienthong
08-03-16, 10:40 PM
game clb thiếu gì chỉ cần check IP và port bishop thay là vào được game mà thôi có gì đâu
nếu đơn giản thế thì cần chi Pact :H

BladeKnight109
08-03-16, 11:58 PM

Giới hạn từ server thì bạn phá = cách nào?

a1oneclick
09-03-16, 09:13 AM
Phá rất đơn giản
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

SmileBlack
09-03-16, 09:40 AM
ông bạn khỏe không . lâu k gặp nhể
Cũng khỏe Dạo này đi quảng cáo sever + hợp tác 1 số sv kéo member :D

Mình phá sv nào xài AutoVLBS ấy :)
K biết phá sv autoingame
P.s Mấy đại ca vào Group em chơi nhé > Xem Chữ Ký.

fzxvn
09-03-16, 10:02 AM

giới hạn từ sv thì potay.com :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

minhduc_aa
09-03-16, 03:52 PM
Hỏi gì đó có tính đóng góp xây dựng anh em bạn bè biết còn trả lời chứ đòi phá phách ai đâu rảnh ... dữ.
Bạn gì đó "đéo - đéo" là không được đâu nha, thanh niên trí thức 2016 rồi có phải dân rảnh không đi học đâu. Tiếng Việt còn nhiều từ hay hơn thế mà bạn cân nhắc trước khi dùng nhé? 8->

keo_ngot1418
09-03-16, 04:03 PM

Tạo nhiều User trên 1 máy tính.

thienthong
12-03-16, 08:24 PM
nếu chỉ tạo không thì có chơi đc nhiều nick ko bạn ? hay là phải thêm bước nào nữa ?

keo_ngot1418
13-03-16, 01:30 AM
nếu chỉ tạo không thì có chơi đc nhiều nick ko bạn ? hay là phải thêm bước nào nữa ?

server nó giới hạn 8 thằng thì bạn thêm 1 user nửa là vào đc thêm 8 thằng , cứ như vậy làm khi nào máy tính hoq vào dc nửa thì thôi :D .

BladeKnight109
13-03-16, 09:36 AM

Mình cho bạn tạo thoải mái, trên server chỉ cho phép 1 IP chỉ được phép kết nối tối đa 8 account, đố bạn tạo nhiều user mà login hơn 8 account. Cần thiết check thông tin phần cứng của client luôn.

a1oneclick
13-03-16, 11:26 AM
Mình cho bạn tạo thoải mái, trên server chỉ cho phép 1 IP chỉ được phép kết nối tối đa 8 account, đố bạn tạo nhiều user mà login hơn 8 account. Cần thiết check thông tin phần cứng của client luôn.

Thánh nào mà làm kiểu vậy quán net chơi bằng niềm tin luôn ;));));));));));));));));));))

hunglieu334
20-03-16, 01:05 AM
cùng 1 câu hỏi a nào chỉ với nếu ở hcm e hậu ta tận tình

rcproset
20-03-16, 01:07 AM
Hiện tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thử mọi cách vẫn không dung đựoc patch khác vào được game của nó. Vào đựoc sv nhưng tầm 5-15s là bị đẩy ra. Hóng cao nhân.

thienthong
21-03-16, 12:41 AM
Hiện tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thử mọi cách vẫn không dung đựoc patch khác vào được game của nó. Vào đựoc sv nhưng tầm 5-15s là bị đẩy ra. Hóng cao nhân.
chứ bạn nghĩ cái anti hack của nó để cho bạn chạy pact khác à ?

OsinLove
21-03-16, 12:45 AM

Mua đứt cái server của nó là bạn vào được ngay. Thật đấy k đùa đâu