PDA

View Full Version : Cao Thủ Giúp 1 Vấn Đề của bản phong vân V20 với cảm ơn nhiều

pykhung
24-02-16, 02:43 PM
trên forum mình có bạn share quà tết bản phong h20 mình cài trên localhost ( vps ) chạy xong xuôi vào game trên localhost (vps ) thì ok chơi game bình thường, nhưng vào bằng laptop của mình hoặc 1 máy khác thì trang chủ bị lỗi, mất hình và chữ thì lộn xộn kiểu như 1 trang trắng có chữ vậy đó
cao thủ nào giúp mình mình cảo ơn nhiều

pykhung
25-02-16, 04:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn nào giúp em với^:)^

minhkhanh109
25-02-16, 05:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
vào admin của wp chỉnh lại đường dẫn

supergames
04-03-16, 12:51 PM
che tên nên k gúp . gợi ý wordpresssssssssss

kik4567
04-03-16, 04:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vaj~ thánh, chưa sửa đường dẫn! Có 2 cách một là sửa ở Admin, hai là ở database là nhanh nhất!
Che tên sợ hack IP à?! Thế nên tụi nó ghét chả giúp đâu!
Mà cái này cần gì đến cao thủ, chỉ cần người biết dùng WP thì sẽ biết lỗi ở đâu thôi!