PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn cài ver 4 giao diện mới và fix 1 số lỗi chạy cho mọi nền win hiện nay

Trang : 1 [2]

dtinyish1102
07-04-16, 02:02 AM
Đã cài và chơi thành công . Vẫn bị lỗi hút phôi thể lực hay nội lực bị thành sinh lực thì chỉnh kiểu gì ạ các bác ơi :(

duongto
07-04-16, 08:29 AM
Vấn đề này mình nghe nói nhiều mà không sài mấy v đó nên không rành. Nhưng kiểm tra code chuyển sinh lại nha bạn. Code có khi có add kháng

bạn cho mình cái đường dẫn với thank

kt2016
07-04-16, 08:48 AM
xin mọi người chỉ giúp mình đường dẩn đến npc chưởng môn môn phái với !

ztviet
07-04-16, 11:40 AM
bạn cho mình cái đường dẫn với thank

Bạn chuyển sinh ở đâu thì xem code ở đó ví dụ lể quan thì vào script/global/•ÈË_Àñ¹Ù.lua

duongto
07-04-16, 03:43 PM
ai chỉ dẫn cho em cái:
file npc xa phu công thành với, trong thất đại thành thị không có npc này nên không báo danh công thành được
file npc bình bình cô nương npc đăng ký tham gia viêm đế bảo tàng
thank

duongto
07-04-16, 05:58 PM
giúp em vấn đề này với mấy anh:
em chơi vừa xong không chỉnh sửa gì cả, tắt máy, tối vào khởi động sv chơi tiếp, thì khi đăng nhập nó cứ báo đang lấy thông tin nhân vật hoài

ở secureCRT(1) : nó báo thế này
GetRoleListofAccount(duong) fail

em quét registry thì nó có báo 1 file spr\UI3.. ko tìm thấy gì đó

như vậy là bị lỗi gì vậy và có cách khắc phục không vậy mọi người

family2806
10-04-16, 11:24 AM
Không biết có ai bị lỗi auto ở ver 4 không.
Auto không tự động quay lại địa điểm luyện công khi minh để quay lại địa điểm là 1?

ztviet
10-04-16, 02:07 PM
Mình có vài cái thắc mắc . Sao có mục hỏi đáp mà không hỏi bên đó. Mà lâu lâu có mấy bác cứ vào bên đây vào mấy cái pig bên này nhiều chứ k riêng 1 pig này hỏi nhiều cái (:| . pr hay sao. Em hỏi thật lòng mong đừng gách đá . ^#(^

duongto
11-04-16, 11:57 AM
ai cho em đường dẫn file quả huy hoàng ( quả hoang kim) được không

Kethanglang
11-04-16, 12:33 PM
Mình có vài cái thắc mắc . Sao có mục hỏi đáp mà không hỏi bên đó. Mà lâu lâu có mấy bác cứ vào bên đây vào mấy cái pig bên này nhiều chứ k riêng 1 pig này hỏi nhiều cái (:| . pr hay sao. Em hỏi thật lòng mong đừng gách đá . ^#(^
Bên đó hỏi cũng có pro nào trả lời đang hoàn đâu.

wermanhme1990
11-04-16, 12:38 PM
Bên đó hỏi cũng có pro nào trả lời đang hoàn đâu.

Hỏi những cái đã có ai rảnh đâu mà trả lời, đâu phải trâu, bò mà cứ nhai đi nhai lại 1 đáp án.

Kethanglang
11-04-16, 12:46 PM
Hỏi những cái đã có ai rảnh đâu mà trả lời, đâu phải trâu, bò mà cứ nhai đi nhai lại 1 đáp án.
Mà hỏi mấy cái khó thì cũng có trả lời đâu, toàn dấu.:D

wermanhme1990
11-04-16, 12:52 PM
Mà hỏi mấy cái khó thì cũng có trả lời đâu, toàn dấu.:D

Đâu phải cái gì cũng trả lời được bạn, có cái bạn phải mất cả tháng trời mới ra đáp án, liệu ai hỏi bạn có trả lời không, có tiền chưa chắc bạn đã trả lời chứ đừng nói đến giúp không.

Kethanglang
11-04-16, 12:57 PM
Đâu phải cái gì cũng trả lời được bạn, có cái bạn phải mất cả tháng trời mới ra đáp án, liệu ai hỏi bạn có trả lời không, có tiền chưa chắc bạn đã trả lời chứ đừng nói đến giúp không.

Mà hỏi mấy cái dễ cũng trả lời qua loa.:D

wermanhme1990
11-04-16, 01:02 PM
Mà hỏi mấy cái dễ cũng trả lời qua loa.:D

Trả lời qua loa để còn cho não nó làm việc chứ mà chỉ biết làm theo giống hướng dẫn pha mì tôm thì đâu phát triển được.

Kethanglang
11-04-16, 01:10 PM
Trả lời qua loa để còn cho não nó làm việc chứ mà chỉ biết làm theo giống hướng dẫn pha mì tôm thì đâu phát triển được.

Mà hỏi mấy cái có rồi cũng trả không đúng :D

ztviet
11-04-16, 03:34 PM
Kính gửi bác 3 lăng nhăng.
1 . Hỏi cái dễ . Nói không phải kíc dục chứ những vấn đề đơn giãn hoặc dễ thì chịu khó lục trong box. Có hết .
Cái ebook. Cái hỏi đáp. Cái bình luận các thứ...
Ở cái box jx ở clbgamesvn.com này đủ để trở thành 1 dev cứng và giỏi. Nếu chiệu học hỏi và tìm hiểu.
Nó hơn 1 kho tàng nữa là...
Những vấn đề khó hơn liên quan tới chén cơm. Bác nghĩ có thể share không.
Hay hỏi mấy cái đớ đớ méo ai dev đi hỏi ai biết tl không lẻ chạy đi tìm rùi chỉ hả ông
À edit tí chén cơm em nói là của mấy cha nhà thờ. Hỏi những vấn đề để online ấy

anhtuanbmt1987
11-04-16, 08:15 PM
em bị lỗi jxonline client has stopped working có bác nào hướng dẫn em với

hoangthuyit
12-04-16, 12:52 PM
Có bạn nào hướng dẫn mình cách đưa file mình cần vào win ảo dùm cám ơn nhiều

kuroo123
13-04-16, 10:46 AM
Có bạn nào hướng dẫn mình cách đưa file mình cần vào win ảo dùm cám ơn nhiều

Dễ mà bạn. Có 2 cách:
1, Copy file qua USB nè.
2, Bật tính năng Shared Folders trong VMware nè. Đơn giản, có gì khó đâu ;;)
P/S: ko rõ thì google có hướng dẫn chi tiết nhé.

roianthit
25-04-16, 10:32 PM
Có ai bị lỗi này giống em ko ? server chạy bình thường vào client game nó cứ hiện đang lấy thông tin nhân vật suốt mà ko vào game.[-(

mình cũng bị như vậy
bạn biết cách khắc phục ko chỉ mình với
bị kẹt 2 acc kiểu như thế rồi :(
1 acc thì đang lấy thông tin nhân vật suốt mà ko vào đc game
1 acc thì tạo nhân vật nó cứ bao là nhân vật đã có hoặc sai quy tắc dù đã thử đủ các loại tên

trungkhuyen
26-04-16, 09:16 AM
Các bạn cho mình xin cấu trúc hàm AddNpcEx() dùng để Call boss với, mình làm như trong sever autoexe.lua mà ko được..với lại srt Màu tím TÊN của Npc nữa..cả mấy ngày rồi mà ko làm được...

f-fantasy
29-04-16, 04:29 PM
Sao mình cứ đeo mấy cái mặt nạ được add sẵn vào KTC là sau khi thoát game vào lại sẽ dont send client nhỉ?

quanlam9093
30-04-16, 06:26 PM
Anh em cho hỏi tên GM trong sever là gì vậy ??

0986369780
05-05-16, 05:21 PM
2. copy file scripts và setting/item trong sever1 qua thư mục tương ứng của client

3. Đồng bộ setting/item/004/6 file trong sever1 và gateway

CÓ 5 THU MỤC CẦN CHÉP FILE NÀY VÀO
2 Ở GATE WAY
itemexchange_setting và rolevalueladder_setting

2 Ở SEVER1

1 Ở SERVER1/SETTING/ITEMS
SETTING/ITEM

4.Sét quyền root 7777 cho 4 file jxlinux_y, bishop_y, goddess_y, s3relay_y

Chuột phải vào các file đó trong jxser mở bằng winscp

đoạn này mình không biết làm như nào ai chỉ với

Kethanglang
05-05-16, 06:09 PM
2. copy file scripts và setting/item trong sever1 qua thư mục tương ứng của client

2 Ở GATE WAY

2 Ở SEVER1

1 Ở SERVER1/SETTING/ITEMS/004
SETTING/ITEM

4.Sét quyền root 7777 cho 4 file jxlinux_y, bishop_y, goddess_y, s3relay_y

đoạn này mình không biết làm như nào ai chỉ với

thì bạn kiếm 6 cái file giống trong thư mục chữ xanh trong đường dẫn SERVER1/SETTING/ITEMS/004 rồi copy 6 file giống trong thu mục xanh từ thư mục đỏ vào thư mục xanh.

set root 7777 là check mấy cái ô vuông trong 4 file jxlinux_y, bishop_y, goddess_y, s3relay_y khi nào hiện 7777 là ok.

nguyenthinhpha
05-05-16, 09:09 PM
MÌnh chọn phái Hoa Sơn nhưng chỉ có skill cấp 10 vậy làm sao để khắc khục. Còn mình muốn thêm 1 số đồ vào trong bản này thì như nào?" Ví Dụ: MÌnh muốn add thêm đồ minh phượng các kiểu thì sao?

thienvinh12312
09-05-16, 07:47 AM
Chào mấy bạn, mình có 1 chút thắc mắc. Chẳng là lâu lắm rồi tự nhiên hôm nay nhớ lại , muốn cài 1 sever jx để cùng vài thằng bạn vô chơi xí cho vui. Bây h vào thấy nhiều sever quá, mấy bạn cho mình hỏi sever này là ổn định nhất bây h phải không ạ . Với mấy bạn cho mình cái hướng dẫn mở online với. Dùng hamachi, tụi bạn mình đứa xài viettel, đứa vài fpt, kết nối với mình (vnpt) có đứa ping tận 200,300 .
Nếu ko online đc thì mấy bạn chỉ mình làm sao để chơi lan qua hamachi với.
Mình đã chạy được sever, nhưng khi vô mấy file script thì bị lỗi font , mấy bạn cho mình hỏi có cách nào chỉnh lại để ko bị lỗi ko.
Và có cách nào để tìm ra file scrip của mấy npc không, hay phải mò từng file vậy.

tvnnam
10-05-16, 02:33 PM
Chào mấy bạn, mình có 1 chút thắc mắc. Chẳng là lâu lắm rồi tự nhiên hôm nay nhớ lại , muốn cài 1 sever jx để cùng vài thằng bạn vô chơi xí cho vui. Bây h vào thấy nhiều sever quá, mấy bạn cho mình hỏi sever này là ổn định nhất bây h phải không ạ . Với mấy bạn cho mình cái hướng dẫn mở online với. Dùng hamachi, tụi bạn mình đứa xài viettel, đứa vài fpt, kết nối với mình (vnpt) có đứa ping tận 200,300 .
Nếu ko online đc thì mấy bạn chỉ mình làm sao để chơi lan qua hamachi với.
Mình đã chạy được sever, nhưng khi vô mấy file script thì bị lỗi font , mấy bạn cho mình hỏi có cách nào chỉnh lại để ko bị lỗi ko.
Và có cách nào để tìm ra file scrip của mấy npc không, hay phải mò từng file vậy.

1. hiện tại sever này nếu chơi off được bạn nhé....hoặc có thể tìm 2 sever dev thêm từ ver 4 mà ra ( 1. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và 2. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
2. hướng dẫn on hamachi bạn có thể tham khảo bài viết này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. scprit bị lỗi font có thể do bạn dev trực tiếp trên máy ảo hoặc chưa biết chỉnh font: tốt nhất hãy cop scpit đó qua máy thật và xem hướng dẫn chỉnh font chữ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc bạn thành công

thinkiem
12-05-16, 02:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sao chay centos của a Nam lai the này nhi~,,

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cùng cảnh ngộ bạn nào biết fix thế nào chỉ mình với !! gg 2 tiếng rồi mà không ra !! :Laluot_159::Laluot_159:

daotruong
15-05-16, 06:06 PM
Đây là lần đầu mình đặt câu hỏi từ khi vào diễn đàn nếu mọi người không giúp được mình thì chắc cũng là lần cuối. loay hoay tìm hiểu mãi cũng k sửa đc. mình mới cài lại win 7 64 bit. làm theo được hết từ đầu đến cuối rồi. sever cũng đã chạy. đã sửa và copy severlist nhưng vẫn bị không thể kết nối đến sever. mọi người làm ơn giúp em. bỏ dở thế này thì chán quá

ztviet
15-05-16, 06:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn cài VM 12 . Dow 2 cái trên về. Đã có hình hướng dẫn làm theo chơi đc cái đã ùi edit sao nhé.

daotruong
15-05-16, 09:22 PM
Bạn cài VM 12 . Dow 2 cái trên về. Đã có hình hướng dẫn làm theo chơi đc cái đã ùi edit sao nhé.
nếu mà không được nữa bác ngâm cứu giúp em cái nhá

NewbieJX1
15-05-16, 10:25 PM
bác nam cho em hỏi nếu muốn fix lỗi hút thuộc tính bị sai thì fix sao ạ?
Em dùng sv khác :D

huymoc
21-05-16, 09:25 PM
Mem nào có thể giúp mình code có bán bí kíp bắc đẩu cơ sở thiên trong kỳ trân các ko ạ :D cái KTC hiện nay ko có bán cái đó :D

kemcpr
25-05-16, 04:51 PM
Anh Nan cho e hỏi.. cái AuTo.. vlbs sao khong sai được vậy a.... e có tải auto của a về nhưng sai toan bị dis game

trieutam010
26-05-16, 04:05 PM
với lại làm xong hết các bước rồi chạy game chỗ nào vậy m.n

tvnnam
30-05-16, 01:53 PM
Anh Nan cho e hỏi.. cái AuTo.. vlbs sao khong sai được vậy a.... e có tải auto của a về nhưng sai toan bị dis game

nếu đã làm đúng hướng dẫn cài auto mà vẫn bị diss thì thay cái game.exe sever khác qua là đc bạn nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

với lại làm xong hết các bước rồi chạy game chỗ nào vậy m.n

bước chạy game làm tương tự video trong topic này là đc

Mem nào có thể giúp mình code có bán bí kíp bắc đẩu cơ sở thiên trong kỳ trân các ko ạ :D cái KTC hiện nay ko có bán cái đó :D

thì bạn phải tìm hiểu và biết hoạt động như thế nào khi thêm vào.....chứ hướng dẫn cũng chỉ 1 phần mà thôi bạn ah... bạn có thể tham khảo hướng dẫn sau

xem xong mình nghĩ bạn sẽ làm đc

s3501519
04-06-16, 05:15 AM
Mình không biết sai chỗ nào mà bật game vào thì nó cứ kết nối online phiên bản hùng bá thiên ha ( phiên bản mới nhất của vina gâu) chứ không phải phiên bản của chủ thớt, ai chỉ giúp mình vs

huymoc
05-06-16, 01:51 PM
Thank Tvnam ạ :d mình làm được rồi , mình đọc phần sửa lỗi của bạn rồi nhưng mình còn muốn xóa giới hạn trùng sinh 90 ngày thì bạn có thể hướng dẫn mình được không ạ :)>- thank

s3501519
10-06-16, 03:03 PM
nếu đã làm đúng hướng dẫn cài auto mà vẫn bị diss thì thay cái game.exe sever khác qua là đc bạn nhé

bước chạy game làm tương tự video trong topic này là đc

thì bạn phải tìm hiểu và biết hoạt động như thế nào khi thêm vào.....chứ hướng dẫn cũng chỉ 1 phần mà thôi bạn ah... bạn có thể tham khảo hướng dẫn sau

xem xong mình nghĩ bạn sẽ làm đc

tvnnam
10-06-16, 03:05 PM

H/D sử dụng auto VLBS cho Linux:

Auto Train: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Auto PK: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn vào file host add thêm mấy dòng bên dưới là mở được(đường dẫn C:\Windows\System32\drivers\etc)
127.0.0.1 update.agtool.net
127.0.0.1 update.agtool.net/*
127.0.0.1 agtool.net
127.0.0.1 agtool.net/*
127.0.0.1 */agtool.net
Chép Vn.fon vào thư mục C:\WINDOWS\Fonts

P/s: chú ý trước khi cài đặt nhớ tải net framework 2.0 trở lên nhé mới xài được nhé

p13cks03
10-06-16, 04:23 PM
sao tui vào hoa sơn không được vậy với lại nhận đồ Đằng Long với Tinh Sương không biết nhận ở đâu, với lại nó ko xếp hạng nữa. Download cái link fshare, tui thấy chỉnh sẵn trong server hết rồi nên không chỉnh không biết có đúng không,chỉ chép file scripts và setting/item qua client.
P/s: cái link google drive die rồi

KangGary
10-06-16, 04:28 PM
sao tui vào hoa sơn không được vậy với lại nhận đồ Đằng Long với Tinh Sương không biết nhận ở đâu, với lại nó ko xếp hạng nữa. Download cái link fshare, tui thấy chỉnh sẵn trong server hết rồi nên không chỉnh không biết có đúng không,chỉ chép file scripts và setting/item qua client.

Nam hệ nào cũng được, lên cấp 10 lại Hoa Sơn Trúc ông vào phái.
BXH :-"

p13cks03
10-06-16, 04:32 PM
Nam hệ nào cũng được, lên cấp 10 lại Hoa Sơn Trúc ông vào phái.
BXH :-"

dùng client võ lâm miễn phí hay thu phí đều được phải không ^^

KangGary
10-06-16, 04:43 PM
dùng client võ lâm miễn phí hay thu phí đều được phải không ^^

Xài thu phí đi :)>- .............

s3501519
10-06-16, 09:47 PM

Auto Train: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Auto PK: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn vào file host add thêm mấy dòng bên dưới là mở được(đường dẫn C:\Windows\System32\drivers\etc)
127.0.0.1 agtool.net
127.0.0.1 agtool.net/*
127.0.0.1 */agtool.net

P/s: chú ý trước khi cài đặt nhớ tải net framework 2.0 trở lên nhé mới xài được nhé

tks tvnam, mình hỏi thêm 1 cái,
Hình ảnh nhân vật Nam cung nhất thiên không thấy luôn ấy

tvnnam
11-06-16, 12:33 AM

mình co nói rồi... hiện tại ver 4 hoa sơn phái chưa hoàn thiện ... nếu muốn chơi hoa sơn thì chơi sever khác. còn nhận đồ đằng long với tinh sương thì code thêm hàm vào lễ quan mà nhận... hoặc dùng sever khác có người thêm sẵn mà tham khảo bạn nhé.... còn xếp hạng bạn lại chỗ lễ quan có phần cập nhập lại xếp hạng thử xem

tks tvnam, mình hỏi thêm 1 cái,
Hình ảnh nhân vật Nam cung nhất thiên không thấy luôn ấy

có thể do client của bạn chưa update thu phí mới nhất hoặc lỗi chưa đồng bộ hoặc chưa chép path vào client.... còn hình ảnh nam cung nhất thiên không thấy
Bị mất NpC hỗ trợ đó nên các bạn ko nhận đc hỗ trợ
Cách 1: (dễ)
bạn muốn thấy hình nó thì vào đường dẫn này \jxser\server1\script\global\addspreadernpc.lua và mở file đó lên sửa lại dòng này:
{87,80,4,53,1631,3177,0,"Nam Cung NhÊt Thiªn",0,"\\script\\global\\namcung\\namcung_say.lu a"},

-- sử số đầu tiên chổ màu đỏ đó thành 87 là đc.
-- phần màu xanh kia muốn để tên gì thì để. '' hỗ trợ test '' chẳng hạn

Cách 2: dời hết code của con hỗ trợ qua lễ quan.

s3501519
11-06-16, 05:44 PM
mình co nói rồi... hiện tại ver 4 hoa sơn phái chưa hoàn thiện ... nếu muốn chơi hoa sơn thì chơi sever khác. còn nhận đồ đằng long với tinh sương thì code thêm hàm vào lễ quan mà nhận... hoặc dùng sever khác có người thêm sẵn mà tham khảo bạn nhé.... còn xếp hạng bạn lại chỗ lễ quan có phần cập nhập lại xếp hạng thử xem

có thể do client của bạn chưa update thu phí mới nhất hoặc lỗi chưa đồng bộ hoặc chưa chép path vào client.... còn hình ảnh nam cung nhất thiên không thấy
Bị mất NpC hỗ trợ đó nên các bạn ko nhận đc hỗ trợ
Cách 1: (dễ)
bạn muốn thấy hình nó thì vào đường dẫn này \jxser\server1\script\global\addspreadernpc.lua và mở file đó lên sửa lại dòng này:
{87,80,4,53,1631,3177,0,"Nam Cung NhÊt Thiªn",0,"\\script\\global\\namcung\\namcung_say.lu a"},

-- sử số đầu tiên chổ màu đỏ đó thành 87 là đc.
-- phần màu xanh kia muốn để tên gì thì để. '' hỗ trợ test '' chẳng hạn

Cách 2: dời hết code của con hỗ trợ qua lễ quan.
tvnam chỉ rõ hơn khúc này giúp mình vs

2 Ở GATE WAY

2 Ở SEVER1

1 Ở SERVER1/SETTING/ITEMS/004
SETTING/ITEM
setting/item/004/6 là sao cậu, mãi ko hiểu đường dẫn này

s3501519
12-06-16, 10:26 AM

127.0.0.1 agtool.net
127.0.0.1 agtool.net/*
127.0.0.1 */agtool.net

Giúp mình bước đồng bộ với, thật sự mình không hiểu lắm

s3501519
14-06-16, 07:38 AM
Lời đầu tiên xin kính chúc ACE luôn có sức khỏe và tinh thần sáng tạo trên mọi lĩnh vực......sau đây Mình xin đi vào vấn đề chính:
Trên diễn đàn đã có nhiều bài viết hướng dẫn cài ver 4 cũng rất chi tiết nhưng mình cũng xin mạo muội góp chút sức để giúp ACE đi đúng hướng và hoàn thiện hơn:
- Để tránh ACE cài đặt khỏi phải đi đường vòng tìm kiếm vất vả và phụ thuộc vào sever cũ như yoken hay ver3...
- Giúp ACE tận hưởng hết các tính năng của ver 4 không bị xào sáo hay chắp vá... và thay giao diện mới cho dễ nhìn
Ver 4 có gì ? :
+ Việt Hóa chuẩn VNG 99.99% !
+ Xếp hạng TOP 10, môn phái , phú hộ !
+ Fix các lỗi tồn động ở ver3 !
+ Giữ nguyên các tính năng như bản linux góc không chỉnh sữa thêm bớt hay edit tầm bậy tầm bạ ! hệ thông boss và drop nguyên góc 2012
- Đã fix một số lỗi đang gây nhức nhối ở bản ver 4 này cho ACE. cụ thể:
+ đã chạy được auto VLBS
+ đã sửa được lỗi sai hút hít, sai thuộc tính,....
+ thêm kỳ trân các cho ACE gần như đầy đủ
+ không bị crash hoặc has stopped working khi chạy game.exe

Và sau đây là link tổng hợp Ver 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

update thêm kỳ trân các cho ACE nào cần: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Fshare do bạn z0nkazu04 chia sẻ :
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
KTC: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn cách cài đặt:
Chú ý: Chạy trên tất cả các win miễn là có cài VmWare 11 (Win 64bit)
- Trong link down có 2 máy ảo. Win XP và CentOS và Pacht
- Cài sẳn sql + db + tools + sever V4 của Tranminhdo
- Pass CentOS: 123456 - Pass sql: 1234560123 như cũ hết chỉ việc kéo về bật lên chơi chứ khỏi cài thêm gì hết
- để card Nat để chơi LAN và tránh lỗi trùng IP
cách mở chơi LAN: để lại card mạng 2 máy ảo như hình dưới

1. Cài ver4 như video….chép path vào client sạch
Link video cài ver3 - ver 4 tương tự : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2 Ở GATE WAY

2 Ở SEVER1

SETTING/ITEM

4.Sét quyền root 7777 cho 4 file jxlinux_y, bishop_y, goddess_y, s3relay_y 

rồi propertile rồi đổi con sốt bên dưới thành 7777 là chén thôi..............:-c

Cuối cùng thêm ít hình ảnh cho ACE thêm chút kích thích:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/s; Do mình cũng bận công việc và ít có thời gian rảnh nhưng vì niềm đam mê nên chưa test kỹ được...... nếu ACE có ý kiến và thắc mắc gì thì cứ post nên đây..... nếu biết mình và mọi người sẽ trả lời giúp ...Mình mong tất cả ACE có tinh thần xây dựng để cho bản Ver 4 này ngày càng hoàn thiện nhé.............Thân!!!

-- HẾT--

chỉ mình bước đồng bộ với bạn ơi, mà sao mình đặt tên nó ghi là đặt tên không đúng cách là sao v

KangGary
14-06-16, 07:45 AM
chỉ mình bước đồng bộ với bạn ơi, mà sao mình đặt tên nó ghi là đặt tên không đúng cách là sao v
File potion trong server setting/item/004/potion
Đồng bộ là copy file potion từ server sang đúng như đường dẫn trong client ( Client/setting/item/004/potion) bằng tool winscp

s3501519
14-06-16, 07:58 AM
File potion trong server setting/item/004/potion
Đồng bộ là copy file potion từ server sang đúng như đường dẫn trong client ( Client/setting/item/004/potion) bằng tool winscp

tks bạn, toàn bộ bước đồng bộ là chỉ copy paste như v thôi hả bạn
còn mấy cài này thi sao bạn
2 Ở GATE WAY

2 Ở SEVER1

SETTING/ITEM

vietgym
14-06-16, 08:35 AM
- Server CentOS là 1 máy ảo cài HDH Linux CentOS
- Trong server có 1 thư mục là home, trong thư mục này có 1 thư mục tên là jxser, nó bao gồm 2 thư mục con là gateway và server1
- Thư mục jxser chứa mọi thông tin về JX Server, các JX Server V1 đến V4 của các dev khác nhau là khác cái thư mục jxser này còn các thông số khác như pass của root, địa chỉ ip của centos …cơ bản là giống hệt nhau
Do đó bạn chỉ cần cài 1 cài máy ảo CentOS nhưng có nhiều thư mục jxser khác nhau ví dụ jxser-V3, jxser-V4, thích chơi server nào thì đổi tên thư mục đó về jxser bằng WinSCP
- Vì vậy mỗi khi dev đưa lên 1 bản cập nhật mới, chúng ta hiểu là chỉ cần load về và chép đè thư muc jxser này lên thư mục jxser sẵn có trên CentOS là xong.
Tuy nhiên, thực tế còn phải làm 1 số việc khác, lý do như sau:
- 1 số dev phát triển script với các file giống nhau nằm trên cả thư mục gateway và server 1, nhưng thư mục jxser của họ up lên họ chưa làm, họ sẽ hướng dẫn copy vào đâu vào đâu….cái đó chính là đồng bộ giữa các thư mục, để đảm bảo khi vào game chạy theo script ko bị lỗi
- Nếu dev họ ko làm bản patch cho Client, chúng ta cũng phải hiểu copy các thư mục scripts và setting/item trong thư mục sever1 của máy CentOS sang thư mục client thì mới chạy được - Cái này gọi là đồng bộ giữa Server và Client
- Để làm được các việc trên, các bạn phải dùng winscp, trong bộ tool load về đã cấu hình sẵn, chỉ cần chạy máy centos, khai báo card mạng eth1, bật winscp là có thể copy từ máy windows, xóa, đổi tên trên centos
- Ngoài ra còn 1 số yêu cầu khác nếu dev yêu cầu như set quyền 7777….vv đều có thể làm được thông qua Winscp

vietgym
14-06-16, 12:35 PM
tks bạn, toàn bộ bước đồng bộ là chỉ copy paste như v thôi hả bạn
còn mấy cài này thi sao bạn
2 Ở GATE WAY

2 Ở SEVER1

SETTING/ITEM

Cái này bạn làm theo các bước sau:
Chạy winSCP
Copy toàn bộ setting/item và scripts từ server1 vào client theo bước 2
Khoang bên trái vào setting/item/004 trên client
Tìm 6 cái file yêu cầu
Bấm chuột phải chọn copy
Vào lần lượt từng thư mục sau ở khuông bên phải:
gateway\itemexchange_setting
gateway\rolevalueladder_setting
server1\itemexchange_setting
server1\rolevalueladder_setting
server1\setting\item
và lặp lại các bước sau:
+ vào Menu files ở góc trên của WinSCP, chọn Pate
+ khi nó hiện ra bảng báo ghi đè thì chọn yes to all
Thế là xong

s3501519
14-06-16, 04:15 PM
Cái này bạn làm theo các bước sau:
Chạy winSCP
Copy toàn bộ setting/item và scripts từ server1 vào client theo bước 2
Khoang bên trái vào setting/item/004 trên client
Tìm 6 cái file yêu cầu
Bấm chuột phải chọn copy
Vào lần lượt từng thư mục sau ở khuông bên phải:
gateway\itemexchange_setting
gateway\rolevalueladder_setting
server1\itemexchange_setting
server1\rolevalueladder_setting
server1\setting\item
và lặp lại các bước sau:
+ vào Menu files ở góc trên của WinSCP, chọn Pate
+ khi nó hiện ra bảng báo ghi đè thì chọn yes to all
Thế là xong

vietgym
15-06-16, 08:16 AM

Bạn vào thư mục gateway\itemexchange_setting để thấy 6 file đó
nhớ tên
rồi quay lại setting/item/004 của server1
tìm đúng 6 file đó copy
Vào lần lượt 5 thư mục đã yêu cầu và paste đống file đó vào

p13cks03
20-06-16, 06:23 PM
anh ơi cho em hỏi mấy cái skill Hoa Sơn nó nằm ở chổ nào của server vậy ^^!

tvnnam
21-06-16, 12:06 AM
anh ơi cho em hỏi mấy cái skill Hoa Sơn nó nằm ở chổ nào của server vậy ^^!

setting/ skill trong sever đó em

vietgym
21-06-16, 12:12 AM
setting/ skill trong sever đó em

Mở file script của lễ quan lên sẽ thấy dòng test skill hoa sơn bị tác giả tvnnam ẩn đi

ngoài ra nhiều bộ trang bị hay ho cũng bị ẩn đi, dùng hàm gọi ra bằng hết...kk

p13cks03
21-06-16, 08:41 AM
Mở file script của lễ quan lên sẽ thấy dòng test skill hoa sơn bị tác giả tvnnam ẩn đi

muốn cho mấy cái dòng đó hiện lên làm sao vậy,chỉ cần bỏ mấy cái dấu - thôi à

tvnnam
21-06-16, 09:07 AM
muốn cho mấy cái dòng đó hiện lên làm sao vậy,chỉ cần bỏ mấy cái dấu - thôi à
Bỏ dấu -- đi là sử dụng đc nhưng cẩn thận lỗi scpirt nếu ko hiểu về hàm... vì hoa sơn chưa hoàn chỉnh nên ẩn đi tránh lỗi.

p13cks03
21-06-16, 09:08 AM
Bỏ dấu -- đi là sử dụng đc nhưng cẩn thận lỗi scpirt nếu ko hiểu về hàm... vì hoa sơn chưa hoàn chỉnh nên ẩn đi tránh lỗi.

sao em bỏ rồi không nhấn vào thằng lễ quan không dc T_T

tvnnam
21-06-16, 09:13 AM
Lỗi scpirt bạn nhé. Để lại như cũ là đc

p13cks03
21-06-16, 09:16 AM
Lỗi scpirt bạn nhé. Để lại như cũ là đc

anh ơi sẵn cho em hỏi muốn biết mấy cái id của vật phẩm, vd như mảnh thiên thạch số 1,2 để add vào shop phải kiếm ở đâu???

tvnnam
21-06-16, 09:33 AM
anh ơi sẵn cho em hỏi muốn biết mấy cái id của vật phẩm, vd như mảnh thiên thạch số 1,2 để add vào shop phải kiếm ở đâu???

Trong setting/item/004/ magicspit.txt hoăc questkey.txt vật phẩm nhiệm vụ

nguyenvanduc1
21-06-16, 10:11 AM

Skill Hoa Sơn ko có âm thanh..!
Làm để bật phái hoa sơn vây??
Tìm file Npc trúc ông ở đâu?
Giúp e với...!!!

vietgym
21-06-16, 02:12 PM

Đọc hàm lấy đò bạn viết cho lễ quan thấy có 1 số vấn đề như thế này
Script lấy đồ xanh rất cầu kỳ, nhưng đây đâu phải là bản ctc mà tốn công viết cả trăm dòng lệnh lấy đồ xanh opt lởm làm gì nhỉ?
Do bạn viết nhiều hàm lấy đồ xanh quá, dẫn đến 1 số hàm bị trùng tên, ví dụ lấy đai lưng nó ko cho chọn hệ mà nhảy ra 2 cái đai lưng cấp 10 vì trùng tên với hàm lấy đai lưng khác...vv
Tại sao bao nhiều trang phục trong goldequip và platinaequip ko viết để lấy ra sử dụng?

Script của thằng bên cạnh cũng trùng lặp với thằng lễ quan này
Nếu tránh nhiều dòng lệnh thì viết phân ra cho 3 thằng NPC đi, 1 thằng chuyên về võ công và trang bị pk, 1 thằng chuyên về tiền nong, trang bị may mắn, chế đồ, 1 thằng chuyên về vật phẩm nhiệm vụ...

bthhhz
21-06-16, 03:22 PM
Đọc hàm lấy đò bạn viết cho lễ quan thấy có 1 số vấn đề như thế này
Script lấy đồ xanh rất cầu kỳ, nhưng đây đâu phải là bản ctc mà tốn công viết cả trăm dòng lệnh lấy đồ xanh opt lởm làm gì nhỉ?
Do bạn viết nhiều hàm lấy đồ xanh quá, dẫn đến 1 số hàm bị trùng tên, ví dụ lấy đai lưng nó ko cho chọn hệ mà nhảy ra 2 cái đai lưng cấp 10 vì trùng tên với hàm lấy đai lưng khác...vv
Tại sao bao nhiều trang phục trong goldequip và platinaequip ko viết để lấy ra sử dụng?

Script của thằng bên cạnh cũng trùng lặp với thằng lễ quan này
Nếu tránh nhiều dòng lệnh thì viết phân ra cho 3 thằng NPC đi, 1 thằng chuyên về võ công và trang bị pk, 1 thằng chuyên về tiền nong, trang bị may mắn, chế đồ, 1 thằng chuyên về vật phẩm nhiệm vụ...

Bạn mắc cười nhờ. Người ta share code. Còn bạn muốn bỏ đâu là quyền của bạn . Đâu phải người ta share cho bạn ngồi đó há hóc mồm chờ sung rụng đâu mà đòi vs hỏi ???
Người ta đã share cho các bạn tìm hiểu chứ k phải share lên để đâng vào mồm các bạn !!

p13cks03
22-06-16, 07:59 AM
Ai biết cách chỉnh tăng tỉ lệ ép đồ hoàng kim chỉ mình với ^^

tvnnam
22-06-16, 03:27 PM
Ai biết cách chỉnh tăng tỉ lệ ép đồ hoàng kim chỉ mình với ^^

xem lại bài viết này bạn nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p13cks03
22-06-16, 06:52 PM
xem lại bài viết này bạn nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em muốn chỉnh tăng tỉ lệ thành công ép mấy cái mảnh hoàng kim(dùng đồ phổ ép), để hợp thành trang bị hoàng kim. Em ép toàn bị thất bại hoài

hvaquang
28-06-16, 10:42 AM
Lời đầu tiên xin kính chúc ACE luôn có sức khỏe và tinh thần sáng tạo trên mọi lĩnh vực......sau đây Mình xin đi vào vấn đề chính:

[SIZE=5][COLOR="#FF0000"] -- HẾT--
- Nếu mặc đồ bị lỗi k thấy nhân vật thì mình sửa cách nào ??? Nghe thằng bạ bảo tìm path jxrn chép vào cilent vng config server list lại mà chả tìm đc path đó

tvnnam
28-06-16, 04:53 PM
- Nếu mặc đồ bị lỗi k thấy nhân vật thì mình sửa cách nào ??? Nghe thằng bạ bảo tìm path jxrn chép vào cilent vng config server list lại mà chả tìm đc path đó

tìm sever ver 4 khác mà xài bạn ạ.....có 1 số bạn đã thêm vào ver 4 một số tính năng rất hay: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn có thể tham khảo

sleepmd
24-07-16, 11:39 AM
mn cho e hỏi IP ở client fix thế nào mới vào đc game ạ. e cài bản của a nam nhưng chạy server xong hết thì vào client ko hiện đc khung đăng nhập. vào setting ở client để xem IP thì ko thấy có file severlist.ini :( (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) copy severlist.ini từ patch client của a Đô sang vào cũng ko đc.

Tui cũng bị lỗi giống nhu bạn NHDL , và tui cũng làm theo huongs dẫn cũa bác tvnnam đổi ip trong mục severlist/setting trong client thành 192.168.1.100 , nhụng tui không tìm đuọc folder severlist trong client. Mong bác nào có thòi gian thì teamview giúp dùm tui, tui xin cám on truoc.

757 106 061

2930

kyucmaixa29
24-07-16, 11:43 AM
tìm sever ver 4 khác mà xài bạn ạ.....có 1 số bạn đã thêm vào ver 4 một số tính năng rất hay: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn có thể tham khảo

bác ơi cho e hỏi sv linux nòa nhiều tính năng để vọc không bác chỉ e với chứ nhiều sv ae share quá khong biết nên cài bản nào vọc ofline

tvnnam
24-07-16, 01:07 PM
bác ơi cho e hỏi sv linux nòa nhiều tính năng để vọc không bác chỉ e với chứ nhiều sv ae share quá khong biết nên cài bản nào vọc ofline

mn cho e hỏi IP ở client fix thế nào mới vào đc game ạ. e cài bản của a nam nhưng chạy server xong hết thì vào client ko hiện đc khung đăng nhập. vào setting ở client để xem IP thì ko thấy có file severlist.ini :( (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) copy severlist.ini từ patch client của a Đô sang vào cũng ko đc.

Tui cũng bị lỗi giống nhu bạn NHDL , và tui cũng làm theo huongs dẫn cũa bác tvnnam đổi ip trong mục severlist/setting trong client thành 192.168.1.100 , nhụng tui không tìm đuọc folder severlist trong client. Mong bác nào có thòi gian thì teamview giúp dùm tui, tui xin cám on truoc.

757 106 061

2930
bạn qua đây làm theo hướng dẫn sau... đây cũng là ver 4 update thêm tính năng :

kyucmaixa29
24-07-16, 03:37 PM

bạn qua đây làm theo hướng dẫn sau... đây cũng là ver 4 update thêm tính năng :
đại ka cho e xin code vô phái nhận skill 12x trở xuống với nhận đồ hkmp được k ạ

sleepmd
27-07-16, 09:52 AM
Mình đã tìm trong forum chúc náng đóng và mõ Tống Kim nhung không tìm duoc. Bác nào có script thì up dùm mình ! Cám on các bác truocs nha

tvnnam
27-07-16, 02:28 PM
Mình đã tìm trong forum chúc náng đóng và mõ Tống Kim nhung không tìm duoc. Bác nào có script thì up dùm mình ! Cám on các bác truocs nha

ĐÃ TÌM KỸ CHƯA BẠN? CỦA ĐÒNG CHÍ ĐÂY: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lthanhchuong
31-07-16, 11:13 AM
Các bác giúp mình với chứ mình đã làm y như hướng dẫn rồi mà lúc kết nối SecureCRT vẫn cứ báo lỗi ????, đã kết nối linux nhưng vẫn không được

vuduymanh
31-07-16, 02:53 PM
Các bác giúp mình với chứ mình đã làm y như hướng dẫn rồi mà lúc kết nối SecureCRT vẫn cứ báo lỗi ????, đã kết nối linux nhưng vẫn không được

bạn xem bài này nhe bạn đọc làm theo giúp đc vấn để của bạn đó
Gán và đặt IP tĩnh cố định cho CentOS
Sau khi login vào CentOS, bạn gõ dòng lệnh sau:
ifconfig ấn enter tiếp gõ
ifconfig eth1 192.168.1.100 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) netmask 255.255.255.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) up ấn enter
hoặc
ifconfig eth0 192.168.1.100 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) netmask 255.255.255.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) up ấn enter
ko dc bạn vào link dưới xem hướng dẫn

tvnnam
31-07-16, 05:39 PM

nếu sử dụng win 8 + win 10 thì bạn làm theo hướng dẫn sau là đc nhé.....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn winxp + win 7 thì sài theo hướng dẫn sau: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhlong_1
31-07-16, 05:58 PM
nếu sử dụng win 8 + win 10 thì bạn làm theo hướng dẫn sau là đc nhé.....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn winxp + win 7 thì sài theo hướng dẫn sau: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh Nam cho e hỏi sau khi thoát acc ra em bị crash game, bản này e dùng là của ver4 add đằng long tinh sương ạ.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Anh chỉ e cách fix lại client cho hết bị crash với. CRT ko báo lỗi gì ở server, server hoạt động bình thường ạ.
Anh vuduymanh có bảo e cóp thử các package.ini server khác nhưng ver 3 và yoken, hay ver2.1 của cgalaxy e thử nó đều crash game sau khi out acc ra ạ.
Cám ơn anh và các bạn có quan tâm đã chỉ.

lthanhchuong
31-07-16, 07:22 PM
bạn xem bài này nhe bạn đọc làm theo giúp đc vấn để của bạn đó
Gán và đặt IP tĩnh cố định cho CentOS
Sau khi login vào CentOS, bạn gõ dòng lệnh sau:
ifconfig ấn enter tiếp gõ
ifconfig eth1 192.168.1.100 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) netmask 255.255.255.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) up ấn enter
hoặc
ifconfig eth0 192.168.1.100 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) netmask 255.255.255.0 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) up ấn enter
ko dc bạn vào link dưới xem hướng dẫn

mình đã kết nối ok, cám ơn bác nhiều nhé :D

kemcpr
15-08-16, 07:26 PM
Ah nam link của ah bị die rồi............................................. ..........:-o

duongto
23-10-16, 12:24 PM
xin đường dẫn file hoạt động ra quả huy hoàng. thank

duongto
14-12-16, 07:47 PM
xin giúp về code add thêm tính năng di chuyển đến map trong LB admin hoặc add thêm map di chuyển vào npc xa phu. thank

hinodl01
16-12-16, 12:55 PM
cho mình hỏi lúc chạy jx_linux_y thì lỗi thế này fix sao ?
terminate called after throwing an instance of 'std::bad_alloc'
what(): std::bad_alloc

operabn
17-03-18, 01:17 AM
link die rồi thớt ơi up lại link đi tks :D:D:D

anhhungkiemthe
27-06-18, 07:47 PM
ấn f3 bị lỗi thế này làm sao fix ạ

langthangsg
25-08-18, 08:28 PM
Có ai còn bản auto VLBS 1.3 khong cho mình xin với, link auto của bác Nam die mất rồi. Xin cám ơn

taoaccts13
29-08-18, 01:53 PM
Có ai còn bản auto VLBS 1.3 khong cho mình xin với, link auto của bác Nam die mất rồi. Xin cám ơn

Của bạn đây, forum giờ vắng người nhỉ, ko còn như xưa =_=

AUTO VLBS 1.3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ngovuongpt
07-09-18, 12:47 AM
ấn f3 bị lỗi thế này làm sao fix ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình cũng bị lỗi này và auto VLBS vẫn ko xài dc. pro nào biết fix 2 cái này thì hướng dẫn mình với