PDA

View Full Version : [JX] Add thêm phần thưởng khi chiến trường tống kim kết thúc

Ducthinh682
22-02-16, 08:33 PM
E mày mò 2 tuần nay rồi mà vẫn chưa làm đc!!! bạn nào đi ngang giúp mình với nhé :(
Mình muốn add thêm phần thưởng khi kết thúc tống kim mình mò thì biết nó nằm trong head.lua ở 4 thư mục : boss , guozchan , marshal và thư mục gì đó mình quên mất rồi...

Mình muốn add phần thưởng là ví dụ cụ thể bên thắng khi kết thúc sẽ nhận đc 50 lân lệnh kỳ khóa vĩnh viễn có id trong magicscript là 3079 và bên thua sẽ nhận dc 25 lân lệnh kỳ khóa vĩnh viễn và kinh nghiệm nhận đc khi tống kim kết thúc bên thắng nhận đc 6 tỷ exp hòa 4 tỷ exp bên thua 3 tỷ exp thì mình add vào thế nào ạ ?

Bạn nàp , cao nhân nào giúp mình với!!!! mình cảm ơn nhiều!!!!

Ducthinh682
22-02-16, 09:47 PM
Ai giúp mình với
30 characterr .

Ducthinh682
23-02-16, 02:25 PM
ai biết chỉ giúp mình với .............................................

Ducthinh682
24-02-16, 03:57 PM
ai giúp e vớii. .

Ducthinh682
26-02-16, 09:24 AM
ai giúp mình với :( v. .

hoangcungclub
26-02-16, 11:25 AM

đời làm gì cũng thế, muốn có ăn thì phải nhã ra bớt, chứ cứ free và free, thì đâu được bạn.
kinh doanh thì suport phải có mony là nhanh và lẹ nhất, còn chơi OFF thì không cần những thứ nầy làm gì.

bil4i3n
26-02-16, 11:41 AM

Mệt thật đấy #-o
Bạn vào trong này \script\missions\leaguematch\head.lua tìm hàm wlls_award_pl_exp đây là hàm gọi để trao phần thưởng, bạn tự vọc sẽ biết
không phải vì không ai giúp bạn, mà tại vì họ giúp bạn không có đến 1 lời cảm ơn thậm chí bạn hỏi lại họ như họ nợ gì bạn ấy, không phải mình đòi hỏi gì, mà cảm giác đó giống như bạn là "ông nội" của người ta ấy [-(

Ducthinh682
26-02-16, 11:41 AM
đời làm gì cũng thế, muốn có ăn thì phải nhã ra bớt, chứ cứ free và free, thì đâu được bạn.
kinh doanh thì suport phải có mony là nhanh và lẹ nhất, còn chơi OFF thì không cần những thứ nầy làm gì.

Mình ko có kinh doanh gì cả bạn ơi,,, mình chỉ đang tập dev thôi :(

wermanhme1990
26-02-16, 11:50 AM
Có 2 cách:
1. Tự thân vận động:
-Bạn vào đây đọc tài liệu về lua.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Vào đây xem các hàm của jx:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Tiến hành phân tích yêu cầu bài toán thành mã giả sau đó chuyển qua code lua.

2. Lập toppic dạng như: Cần mua script hoặc thuê người viết script.

ztviet
26-02-16, 12:51 PM
Mệt thật đấy #-o
Bạn vào trong này \script\missions\leaguematch\head.lua tìm hàm wlls_award_pl_exp đây là hàm gọi để trao phần thưởng, bạn tự vọc sẽ biết
không phải vì không ai giúp bạn, mà tại vì họ giúp bạn không có đến 1 lời cảm ơn thậm chí bạn hỏi lại họ như họ nợ gì bạn ấy, không phải mình đòi hỏi gì, mà cảm giác đó giống như bạn là "ông nội" của người ta ấy [-(

sao bác vật cổ em tội em bác hehe.
e không hỏi nhưng thank ké bác cái vì đã mở lòng từ bi giúp mấy cha nhà thờ keke