PDA

View Full Version : [JX] Ui3

094103
22-02-16, 03:54 PM
mấy pro cho e hỏi là phần UI này mình chỉnh sửa hết có sao không em đang xem lại ebook 2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mấy cái Tong Create Sheet --cái này là bảng xếp hạng tống kim hả
Tong Get String
Tong Manager
Tong Assign Box

là của tống kim hả
nếu em muốn làm bảng xếp hạng như mấy sv khác phím tắt ~ là hiện lên bảng xếp hạng thì dùng lệnh gì ạ hình ảnh thì em lấy được nhưng bấm phím thì em chưa biết mong pro chia sẽ em chút ít

Thanks ạ

AlexKing
22-02-16, 04:42 PM
Gần như có chữ tong là bang hội hết đó bạn ơi, ebook hồi xưa chưa ai mơ mộng làm tới cái bảng xếp hạng tống kim đâu :(

094103
22-02-16, 04:56 PM
cho e hỏi là mình muốn add khung ép đồ xanh = thủy tinh or ép đồ tím hay tách vật phẩm thì mình cần những gì RPGviewer tra hình ảnh rồi thì add thế nào ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

094103
22-02-16, 05:10 PM
Gần như có chữ tong là bang hội hết đó bạn ơi, ebook hồi xưa chưa ai mơ mộng làm tới cái bảng xếp hạng tống kim đâu :(

giờ Ebook JX Version 4.1 By SystemError cũng k có chỉ phải k

AlexKing
22-02-16, 08:14 PM
Theo mình nhớ là vậy á, còn vụ thêm khung tăng hệ hay thuộc tính cho item thì xài linux có đó, một số sv khác cũng có, một số sv share khác chưa, phải code trong source mới có tính năng này :(

nhulaichuong
22-02-16, 08:18 PM
add vào bằng source nhé bạn, tìm hiểu source Minh Phụng để biết chi tiết.

094103
22-02-16, 09:36 PM
thanks 2 bác source minh phụng em có mà giờ cài lại win rồi mất hết h lên 4rum kiếm lại k bik bài còn không