PDA

View Full Version : Cần giúp Game Hoành tảo thiên hạ

kukinz95
25-01-16, 07:23 PM
Chào mọi người, mình mới kiếm được một bài viết về game hoành tảo thiên hạ ở Ahihi mình mày mò mấy ngày ni mà không cách nào chơi được, bạn nào biết cách có thẻ hướng dẫn mình được không :( nguyên văn bài là như thế này

Con này trước FPT mở nhưng đóng cửa rồi.
Hiện tại thì đang là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rút gọn đầy đủ hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Website not full )
Password unrar : hearts-clbgamesvn
Đã chạy thành công trên Win8/7 x64bit

Link server đã config theo TUT
fshare.vn/file/CUWQR9RR9QLK
Ai config ko chạy thử xem sao.

P/s: Một số máy sẽ chạy không được nên có khả năng một số bạn sẽ không chạy được

Server đã fix hết BUG , không còn lỗi như bản trước . nhân vật out ra vào lại không bị lỗi , nhiệm vụ chạy đều OK
Server load res online . Res đã bị pack lại và không có tool để unpack nên chuyện việt hóa hiện tại là không khả thi

Hết TUT - Have fun !

Hearts
25-01-16, 07:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thế cái topic này ở đây sao không vào đọc ???

kukinz95
25-01-16, 08:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thế cái topic này ở đây sao không vào đọc ???
Mình kiếm mà không thấy bạn à :D sẵn cho mình hỏi mình kết nối vào navicat mà sao ko được bên kia mình tìm hết rồi mà không thấy lỗi nào như vậy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Double.T
25-01-16, 09:07 PM
Nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sợ thật =))

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

kukinz95
25-01-16, 09:20 PM
Sợ thật =))

Bạn ơi nếu bạn biết bạn giúp mình thì mình cảm ơn, chứ tự nhiên bạn vào bạn làm câu vậy thấy khó chịu không bạn :)

ochohieucac123
25-01-16, 09:28 PM
Sợ thật =))

cười cc klq cho cười phát =)) =))
@ thớt đã cài dc game chưa . navicat để localhost thì kết nối thế éo nào dc

khoacantho
25-01-16, 09:35 PM
mình kiếm mà không thấy bạn à :d sẵn cho mình hỏi mình kết nối vào navicat mà sao ko được bên kia mình tìm hết rồi mà không thấy lỗi nào như vậy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hình như chưa mở server mà phải mở sv lên mới vào navicat được

Hearts
25-01-16, 09:36 PM
Trong cái hình chưa thấy cái Server trên máy ảo được bật thì lấy gì mà connect .
Server trên máy ảo , cái WMware rồi chạy Server . Lật topic có file hướng dẫn

Tuan565
25-01-16, 09:37 PM
Trong cái hình chưa thấy cái Server trên máy ảo được bật thì lấy gì mà connect .

Chắc server đang tải . đợi đi...................

ochohieucac123
25-01-16, 09:45 PM
kệ thằng Double.T mem mới bị phản dame tí thôi k sao đâu b-) =))

kukinz95
25-01-16, 10:01 PM
Server trên máy ảo , cái WMware rồi chạy Server . Lật topic có file hướng dẫn

mình cài WNware rồi bạn mà không biết dùng sao bạn cho mình xin cái topic có file hướng dẫn đi mình đọc topic kia rồi mà không thiếu xem thiếu chỗ nào không nữa bạn thông cảm do mới lần đầu chơi nên mình gà mờ :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

cười cc klq cho cười phát =)) =))
@ thớt đã cài dc game chưa . navicat để localhost thì kết nối thế éo nào dc

Chưa bác ơi mình thấy nó để vậy nên mình cũng để thôi, vậy để thế nào vậy bạn bày mình với mới tập tàng chơi nên không biết gì nhiều :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chắc server đang tải . đợi đi...................

mình vào máy ảo rồi mà không biết cách mở sv trong máy ảo, bác giúp mình với mình cảm ơn