PDA

View Full Version : loi bi trung ip khi chay webgame

darkravens
12-01-16, 12:16 PM
Em chơi cái sever webgame của nhất kiếm với ip 127.0.0.1 bây h em muốn chơi webgame phong vân vô song nhưng khi e cài chơi thì khi vào địa chỉ 127.0.0.1 thì không ra bên phongvan mà vẫn vào trang của nhất kiếm..đây là lỗi gì fix như thế nào xin mấy anh chị giúp e với...

ZhouJieLun
12-01-16, 01:00 PM
Em chơi cái sever webgame của nhất kiếm với ip 127.0.0.1 bây h em muốn chơi webgame phong vân vô song nhưng khi e cài chơi thì khi vào địa chỉ 127.0.0.1 thì không ra bên phongvan mà vẫn vào trang của nhất kiếm..đây là lỗi gì fix như thế nào xin mấy anh chị giúp e với...

1. Clear cache trình duyệt
2. Bật task manager lên xem có mysqld với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nào không, có thì tắt đi rồi hãy bật sv phong vân.

darkravens
12-01-16, 07:38 PM
cam on anh ZhouJieLun da wan tam..nhung e lam theo anh huong dan thi thay co bat <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ễ voi mysql.exe nhung e tat no khong duoc anh(e sai phan mem MKN taskExplorer 5 de mo task moi thay chu mo bang phuong phap thong thuong thi ko thay duoc 2 cai <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> va mysql)

darkravens
12-01-16, 08:06 PM
1. Clear cache trình duyệt
2. Bật task manager lên xem có mysqld với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nào không, có thì tắt đi rồi hãy bật sv phong vân.

em vào game được rùi anh ơi ..em dùng task tắt ko được..e xóa lun thư mục nhất kiếm là được.hj..cảm ơn anh nhìu nhìu lắm

ah.còn cái trang chủ cho nạp thẻ đó anh.e muốn làm nạp thẻ như mình chơi onl zậy đó thì làm sao hả anh..e học ngân hàng mà thix tim hieu IT lắm..anh rảnh thì giúp e nhé

BeeZone
14-01-16, 12:26 PM
em vào game được rùi anh ơi ..em dùng task tắt ko được..e xóa lun thư mục nhất kiếm là được.hj..cảm ơn anh nhìu nhìu lắm

ah.còn cái trang chủ cho nạp thẻ đó anh.e muốn làm nạp thẻ như mình chơi onl zậy đó thì làm sao hả anh..e học ngân hàng mà thix tim hieu IT lắm..anh rảnh thì giúp e nhé

Chơi off mà nạp thẻ làm rì...Add vàng trong DB ấy

ZhouJieLun
14-01-16, 01:23 PM
Nếu bản 2.2 với 10 thì xài lệnh thẳng được mà :3 //zmkm rồi /tuhao thì phải =)) cứ gõ zmkm rồi //? là ra mấy cái lệnh mà mò

darkravens
15-01-16, 11:01 PM
Nếu bản 2.2 với 10 thì xài lệnh thẳng được mà :3 //zmkm rồi /tuhao thì phải =)) cứ gõ zmkm rồi //? là ra mấy cái lệnh mà mò

ohh..em lam duoc rui..tai luc dau tinh len web nap de lay cai nap lan dau do'