PDA

View Full Version : [Gunny] Client gunny 6.1

thanhhuy12th
07-01-16, 03:55 PM
Mọi người cho mình hỏi gunny 6.1 thì sài bản client nào vậy.
Tiện thể cho mình xin, còn không thì gợi ý để mình tìm kiếm cũng được, mình bị giới hạn tìm kiếm quá các bạn ạ.
Mục đích xin: Vâng! Mình chỉ muốn Dev game thôi :), mình có hứng thú với game này, nhưng client cũ thì đã lỗi thời, mình muốn theo kịp công nghệ game này thôi mọi người ạ. Sẵn tiện đây có hội Dev game này ko, cho mình xin tham gia với. Chuyên môn của mình là .NET, crack và build dll v..v
Trở lại mục đích chính: Xin client source gunny 6.1 nhé ^^
Thanks all

choiem1lan2
08-01-16, 10:32 AM
Mọi người cho mình hỏi gunny 6.1 thì sài bản client nào vậy.
Tiện thể cho mình xin, còn không thì gợi ý để mình tìm kiếm cũng được, mình bị giới hạn tìm kiếm quá các bạn ạ.
Mục đích xin: Vâng! Mình chỉ muốn Dev game thôi :), mình có hứng thú với game này, nhưng client cũ thì đã lỗi thời, mình muốn theo kịp công nghệ game này thôi mọi người ạ. Sẵn tiện đây có hội Dev game này ko, cho mình xin tham gia với. Chuyên môn của mình là .NET, crack và build dll v..v
Trở lại mục đích chính: Xin client source gunny 6.1 nhé ^^
Thanks all

Bản nào thì đi với flash,req,server của bản đó.Còn cái client source chắc VNG có =))

thanhhuy12th
08-01-16, 10:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kik4567
08-01-16, 12:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Crack bản đó đi rồi muốn làm gì thì làm, còn không thì chịu hạn chế như ko lưu nhân vật khi chơi, chỉ chạy đc localhost,...

thanhhuy12th
08-01-16, 01:05 PM
Oh mình ko cần chạy online bạn. Mình muốn tìm hiểu cách hoạt động mà bạn trọng đã dev rồi từ đó tự xây dựng cho mình hệ thống riêng. Còn crack thì để kiếm bộ nào ít hạn chế hơn chứ ^^.
Quay lại câu hỏi: Vậy gunny cơ bản chỉ cần file server + flash + Req là chạy dc phai ko mọi người. Con web login thì mình tự dev dc.

kik4567
08-01-16, 01:22 PM
Oh mình ko cần chạy online bạn. Mình muốn tìm hiểu cách hoạt động mà bạn trọng đã dev rồi từ đó tự xây dựng cho mình hệ thống riêng. Còn crack thì để kiếm bộ nào ít hạn chế hơn chứ ^^.
Quay lại câu hỏi: Vậy gunny cơ bản chỉ cần file server + flash + Req là chạy dc phai ko mọi người. Con web login thì mình tự dev dc.
Nói cho đúng thì là 5 cái: Server + Database + Request + Resource (Đây là Client, không có thì load Online, Flash chỉ là một phần của nó) + Website

thanhhuy12th
08-01-16, 01:52 PM
Cám ơn bạn nhé. Để mình tìm cách rip từ online về thử.
Trong đây có team nào dev gunny ko nhĩ. Mình cũng mún tham gia học hỏi kinh nghiệm.