PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn sửa lại bảng reset và giới hạn reset

SocLose8103
07-12-15, 03:38 PM
Em mới tập làm MU Online.Em mới vừa đc web của NWebMu v5.14.0601 mới nhất.Nhưng không biết vào đâu để sửa lại bảng rs và giới hạn.
Vào Config thì rối quá em nhìn không ra.Cũng có lần ấn đại ra cái khung sửa rs mà tìm lại mất cũng hơn 3 tiếng mà không ra.
Có anh ẹp zai nào ghé ngang xin chỉ giáo ạ

hoangtu_eck94
07-12-15, 03:55 PM
ừm đây mình đẹp trai đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đó vào link đó bạn nhé. sửa thumucwebserv thành thư mục webserver của bạn rồi vào phần nhân vật nhé. Nhìn ở đó có reset, reset vip, giới hạn reset đó

SocLose8103
07-12-15, 04:20 PM
Cám ơn anh Đẹp Trai.Em làm đc rồi.
anh có thể giúp em.Em muốn thêm tính năng Shop Mũ.Shop Áo trong WebShop thì làm sao anh

hoangtu_eck94
07-12-15, 04:21 PM
Cám ơn anh Đẹp Trai.Em làm đc rồi.
anh có thể giúp em.Em muốn thêm tính năng Shop Mũ.Shop Áo trong WebShop thì làm sao anh
vẫn chỗ đó có mục webshop mà bạn. Vào phần Config chức năng bật shop mũ, áo lên nữa

SocLose8103
07-12-15, 07:00 PM
Bật sao vậy anh đẹp trai.Em tìm không ra dòng đó để bật.Có phãi nằm trong config/config_chucnang không

--- Chế độ gộp bài viết ---

Anh cho em xin nick yahoo đc không anh

kennyhoang
07-12-15, 08:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ư mục server web /admin.php?mod=editconfig&act=config_chucnang

Tích v vào mấy em Chức năng WebShop : Mún em em shop nào hiện thì tích v vào