PDA

View Full Version : Skill lan của tất cả các char đây!!

DuongHoangMan
27-08-08, 02:38 PM
Mình thấy có mấy bạn quan tâm đến cái này, làm sao để tất cả các chả đều có thể đánh lan như đao? Điều này có thể là quá đáng vì lan là độc quyền của đao nhưng tui cũng share chop mọi người như sau:
+Đúng là các char khác cũng có thể đánh lan, và cách làm là sửa file TBL_KONGFU, các bạn hãy chỉnh con số 0 ở cột FLD_TYPE thành số 4, như vậy là skill được chỉnh đó sẽ trỏ thành skill lan như của đao.
+Vấn đề tiếp theo là tuy đánh lan nhưng khi xài skill các bạn sẽ không thấy máu quái bay lên mặc dù quái vẫn "die" như thường, vấn đề này giải quyết bằng cách sửa data của client. Cái này hôm nay mình quên không mang USB đi (vì nhà mình không nối mạng) nên chưa share cho các bạn được, nếu có ai cần thì thông báo (chỉ cần 1 người cần thì mình sẽ share lên cho tất cả).:tire:

VipRose
27-08-08, 07:55 PM
Okie. Tui là người đầu tiên. Share lẹ nha.

xzfighter
28-08-08, 12:48 PM
anh giup em cài HKOF được ko ạ em cài mãi chả được, cài qua teamviewer nhá nếu anh bít rồi thì ko noi còn nếu chưa bit thì pm Y!M của em để HD, dùng dễ lắm

47cent
28-08-08, 01:35 PM
hay đó nhung mà thấy không phù hơp lắm
con dao đánh skill rộng
VD kiem đánh có 1 con tự nhiên mấy con xung quay mất máu
nên chinh skill nào phù hợp sẽ hoàn thiện hơn
dúng hông pa hiếu

anhtrungtdy
28-08-08, 05:47 PM
Send cho tớ bản vá của Client đó di !!!

Zenkira
28-08-08, 08:28 PM
Khuyên là ko nên dùng cách chỉnh này .... mất cái tự nhiên và ảnh hưởng lắm >"<, dù sao cũng thankss 1 phát cho chú ~.~

DuongHoangMan
29-08-08, 09:53 AM
Duc_thinh: cái đó khỏi lo vì 1 khi đã chỉnh trong client rồi thì sẽ có hiệu ứng lan rộng ra như đao thôi, chả có gì mà phù hợp với không phù hợp.
Còn đây là link client đây: ftp://down.52sf.com/rxjh/fljh_V17100.exe
Mấy bạn download nó về cài đặt rồi sau đó coppy phần data của nó qua client của HKGH mà bạn đang chơi và phải nhớ kĩ là khi coppy nó hiện lên bảng hỏi các bạn có muốn xòa cái cũ đi hay không thì hãy nhấn "no" chỉ để nó coppy những cái mà client của bạn thiếu thôi. Đây là bản client của bọn HKGH privite server bên tàu đó, lẽ ra mình share bản client của mình đã chỉnh sửa nhiều và không phải rắc rối coppy qua lại gì nhưng vì mình chỉ còn 2 ngày nữa là lên đường đi học đại học ở học viện phòng không không quân rồi nên không có thời gian vì gấp quá, mong các bạn thông cảm và mình có lẽ cũng không còn cơ hội quay lại diễn đàn này nữa. Rất cám ơn những bạn đã giúp mình học hỏi thêm nhiều điều ở đây.
xzfighter thông cảm vậy nha có gì hỏi các bạn khác chứ mình thì hết khả năng rồi.

anhtrungtdy
31-08-08, 10:02 AM
Thank. Mình cám ơn . đang cần kiếm cái này để thay đổi cách chơi của HKGH làm cho nó thành games Pro. Chứ mấy ông làm server online làm cùi bắp quá, đánh phụ thuộc quá vào đồ, nếu mất đồ thì bay luôn,