PDA

View Full Version : [MU] Ai giúp em thay cái ảnh load khi vào mu với

domanhtinh
26-11-15, 11:38 AM
Ai giúp em thay cái ảnh load khi vào mu với
Em dùng mu logo marker chuyển file ảnh ra đc 6 file lo_back_s5_im01.ozj - lo_back_s5_im06.ozj chép vào client
chép vào đc thấy nó thay đc ảnh rồi mà vào lại lại trở về về ảnh cũ. ko biết sao nữa. Moi người giúp e với

PhamNinh
26-11-15, 11:42 AM
Em dùng mu logo marker chuyển file ảnh ra đc 6 file lo_back_s5_im01.ozj - lo_back_s5_im06.ozj chép vào client
chép vào đc thấy nó thay đc ảnh rồi mà vào lại lại trở về về ảnh cũ. ko biết sao nữa. Moi người giúp e với

tải mulogo maker về build nhé. có chọn season đó bạn.

domanhtinh
26-11-15, 11:50 AM
tải mulogo maker về build nhé. có chọn season đó bạn.

mình chọn ss5 rồi. chọn file ảnh rồi make ra đc 6file ở trên đó, copyvaof client rồi
nó đc rồi xong thoat ra vào lại nó lại là ảnh cũ

PhamNinh
26-11-15, 11:52 AM
mình chọn ss5 rồi. chọn file ảnh rồi make ra đc 6file ở trên đó, copyvaof client rồi
nó đc rồi xong thoat ra vào lại nó lại là ảnh cũ

thì chưa đúng chứ sao :D

bạn làm từ từ lại là dc thôi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

domanhtinh
26-11-15, 04:01 PM
thì chưa đúng chứ sao :D

bạn làm từ từ lại là dc thôi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình mở tool đó ra rồi chọn ss rồi load ảnh toàn báo lỗi ko mở đc

PhamNinh
26-11-15, 04:13 PM
mình mở tool đó ra rồi chọn ss rồi load ảnh toàn báo lỗi ko mở đc

nó có hướng dẫn + video rồi mà,. bạn cứ thế làm theo là dc thôi

làm k dc tức làm sai, k theo video

YouTobe
26-11-15, 05:19 PM
Mod freepro921 chia sẻ 15 cái load vào Mu rất đẹp bạn có thể tùy chọn một cái nhé.

Còn bạn mới mở mu lần đầu thì không nhất thiết quan tâm đến ghi tên mu vào đó ( vì Admin mới đa số cầm cự được 1,2 tuần rồi off và thay tên để ra một mu mới . Ngay các Admin kỳ cựu cũng thay tên Mu như thay áo. Nên memb mới tỷ lệ là 99% phải mở lại mu khác )

kehuydietUS
26-11-15, 05:37 PM
Mod freepro921 chia sẻ 15 cái load vào Mu rất đẹp bạn có thể tùy chọn một cái nhé.

Còn bạn mới mở mu lần đầu thì không nhất thiết quan tâm đến ghi tên mu vào đó ( vì Admin mới đa số cầm cự được 1,2 tuần rồi off và thay tên để ra một mu mới . Ngay các Admin kỳ cựu cũng thay tên Mu như thay áo. Nên memb mới tỷ lệ là 99% phải mở lại mu khác )
chuẩn men :)) ngày mình open mu cũng chính là ngày đóng cửa :))

mmtdhuy
26-11-15, 06:33 PM

Cái này à. Không làm được thì inbox thích hình bạn vào cũng được :D

bluesky089
27-11-15, 07:44 AM

Dùng Pentium Tool để xem hình ảnh cũ loading là file nào.

Có 1 số client load cả file lo_back_im01.ozj -> lo_back_im06.ozj

Bạn thử đổi lại tên và chép đè vào Interface xem sao nhé.