PDA

View Full Version : [MU] Xin web ASP

Them0onT
24-11-15, 07:09 PM
Cháo các bạn,

Biết rằng giờ không còn ai sử dụng ASP để làm web MU nhưng những năm đầu tiên khi phong trào build server MU mới nhen nhóm đều sử dụng web này. Trước mình cũng sử dụng web ASP và thấy khá nhiều cái hay.
Nay có chút thời gian vọc lại nên không biết ai còn giữ source website asp share lại được cho mình thì tốt quá.

Mình cảm ơn trước :D

droclan
24-11-15, 08:09 PM
Cháo các bạn,

Biết rằng giờ không còn ai sử dụng ASP để làm web MU nhưng những năm đầu tiên khi phong trào build server MU mới nhen nhóm đều sử dụng web này. Trước mình cũng sử dụng web ASP và thấy khá nhiều cái hay.
Nay có chút thời gian vọc lại nên không biết ai còn giữ source website asp share lại được cho mình thì tốt quá.

hóng cùng bác :)))).............................

nobitaqn2015
25-11-15, 11:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có skins forum xin cái nèo :D

nobitaqn2015
25-11-15, 11:24 AM
đợi 1 time nữa share full web asp nmh mới nhất ( nếu vui vui ) có thể gần tết
Chuẩn đến từng mini scoure thay đổi skins tùy chọn :3,hiện đang dev tiếp trên nền web đó

Them0onT
25-11-15, 06:09 PM
Mình chỉ xin source cơ bản thôi bạn ơi. Tính năng bao gồm:
- Đăng ký
- Reset

DaTaBlue
25-11-15, 07:22 PM
Cháo các bạn,

Chỉ cần có tính năng cơ bản thôi thì bạn sài NWeb không cần API thì chạy ngon rồi.

Them0onT
26-11-15, 12:54 PM
Chỉ cần có tính năng cơ bản thôi thì bạn sài NWeb không cần API thì chạy ngon rồi.
Cái này là PHP bạn ơi :D. Mình cần source asp cơ

PhamNinh
26-11-15, 01:24 PM
Cái này là PHP bạn ơi :D. Mình cần source asp cơ

tự code lấy bạn,nếu 2 file đó k dùng hosting chạy luôn trên máy chủ thì nhanh k mà. vài lệnh là xong

ithink
04-12-15, 01:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Link ASP

PhamNinh
04-12-15, 01:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Link ASP

k có demo à bạn. xem thử nó như nào :D