PDA

View Full Version : [MU] Thắc mắc: Lỗi không có server?

conduongtong
23-11-15, 10:16 PM
Sau khi em chọn server xong rồi thì nó không hiện gì cả là sao ạ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
23-11-15, 10:29 PM
Sau khi em chọn server xong rồi thì nó không hiện gì cả là sao ạ?

config Ip sai rồi bạn. main k nhận dc connect sever. và ngược lại :D

conduongtong
23-11-15, 10:30 PM
Main không hex được nên không biết IP là gì, connectserver có sẵn IP mình cứ thể cài IP ảo theo thôi :(

PhamNinh
23-11-15, 10:32 PM
Main không hex được nên không biết IP là gì, connectserver có sẵn IP mình cứ thể cài IP ảo theo thôi :(

để nguyên sever + main chạy à bạn. thế thì sao mà connect dc. trừ khi người share config sẵn a->z

coi chỉnh lại Ip là dc nhé

conduongtong
23-11-15, 10:34 PM

PhamNinh
23-11-15, 10:42 PM

học lại cách tìm Ip đi bạn ơi. :)). config connect sever + main trùng nhau là dc

conduongtong
23-11-15, 10:45 PM
Teamviewer giúp mình hay gì được không, mò mẫm 2 ngày nay rồi không biết được mặt mũi mu luôn ấy =.=''
mình tải ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
23-11-15, 10:48 PM
Teamviewer giúp mình hay gì được không, mò mẫm 2 ngày nay rồi không biết được mặt mũi mu luôn ấy =.=''
mình tải ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và Ip ảo của máy bạn đã đúng chưa

conduongtong
23-11-15, 10:50 PM
Để IP 192.168.1.101 + connect server cũng thế vào mu không hiện gì hết

PhamNinh
24-11-15, 12:02 AM
Để IP 192.168.1.101 + connect server cũng thế vào mu không hiện gì hết

ngồi phán thế này toàn nói bừa. phải team thôi. bạn kiếm ai qua team cho nhé :D

bluesky089
24-11-15, 10:16 AM
IP main thì chắc đúng rồi, Ko đúng thì chắc văng lun main rồi :D

Kiểm tra IP và Port GS trong Connect Server là được :">

PhamNinh
24-11-15, 11:13 AM
IP main thì chắc đúng rồi, Ko đúng thì chắc văng lun main rồi :D

Kiểm tra IP và Port GS trong Connect Server là được :">

main nó pack rồi mà. IP sẵn, k sửa dc. chỉ có chỉnh đúng connect sever thành ip main, và ip set ảo là ok

BladeKnight109
24-11-15, 03:52 PM
Vào game mà ko thấy server là GS chưa connect được tới JS, để JS gửi thông tin về CS.
Nếu vào đã thấy Sever mà click vào không hiện bảng đăng nhập thì nhiều nguyên nhân. khả năng lớn là sai xorkey