PDA

View Full Version : [MU] Disconect server khi gõ ID và PASS

jjmmjjohny
18-11-15, 10:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là hệ thống server thông báo lỗi dis game, e đọc vào ko hiểu nên ms lên đây hỏi. Do là em có cài Antihack UGK bản share free và test thử xem chạy đc ko, đã config chuẩn ip lại hết và serial, version chỉnh lại chuẩn theo bản share rồi, vậy mà đăng nhập gõ ních vào thì bị văng, anh nào biết giúp em với. Em xin cảm ơn. ( SCF 11.70.52 )

domanhtinh
18-11-15, 11:45 AM
mình cũng bị đến chỗ đăng nhập id và pass xong ấn enter thì bị ngắt kết nối. ai biết sao chỉ giúp với

PhamNinh
18-11-15, 11:55 AM
thử bỏ ugk, chạy k antihack vào dc game ok chưa bạn

vanhai32
18-11-15, 11:56 AM
thế nào gọi là config chuẩn,nếu chuẩn thì sẽ không bị dis,suy ra là chưa chuẩn,nên sẽ bị diss :D ,2015 gần 2016 rồi mà vẫn còn ugk v14 share nhể

jjmmjjohny
18-11-15, 11:57 AM
thử bỏ ugk, chạy k antihack vào dc game ok chưa bạn

bỏ antihack thì đc bạn ơi, cơ mà mình mún test trên antihack cơ mà, ban đầu thì sai serial nó kêu sai phiên bản, lên lấy pb về up vào thì ok đc, gõ đc cái ID pass xong văng ko nói 1 lời, chả hiểu tại làm sao.

PhamNinh
18-11-15, 12:00 PM
bỏ antihack thì đc bạn ơi, cơ mà mình mún test trên antihack cơ mà, ban đầu thì sai serial nó kêu sai phiên bản, lên lấy pb về up vào thì ok đc, gõ đc cái ID pass xong văng ko nói 1 lời, chả hiểu tại làm sao.

có thể sai seri gây dis nhưng nhìn gs thì như packet k hợp lệ.

còn cũng chả biết làm sao. bạn làm kinh doanh thì bỏ ra 500k mua cái antihack cho ngon. dùng share làm j`

của rẻ + của share mà k biết lối sửa lại thì chỉ có chết :D

jjmmjjohny
18-11-15, 12:01 PM
thế nào gọi là config chuẩn,nếu chuẩn thì sẽ không bị dis,suy ra là chưa chuẩn,nên sẽ bị diss :D ,2015 gần 2016 rồi mà vẫn còn ugk v14 share nhể

thì với trình còi của em thì nó là chuẩn đối với em mà anh, chứ còn hơn nữa thì ra ngoài khả năng rùi, thế nên e mới lên đây hỏi, em tính test thử xem chạy có êm hay ko ý mà, còn v. mấy thì cái đó sau này hẵng tính,anh bít thì support cho e với, em chân thành cảm ơn anh.

--- Chế độ gộp bài viết ---

còn cũng chả biết làm sao. bạn làm kinh doanh thì bỏ ra 500k mua cái antihack cho ngon. dùng share làm j`

tại mình đang test nên ms như v, hihi. Cám ơn bạn nhắc nhở.

domanhtinh
18-11-15, 12:02 PM

Sao mình ko dung antihack mà vẫn bị nhỉ

jjmmjjohny
18-11-15, 12:03 PM

check IP ở main, seri and version ở server nha bạn.

PhamNinh
18-11-15, 12:04 PM

k dùng antihack mà bị thì khi bấm vào sub game, bạn chụp ảnh log gamesever lại xem sao

dis kiểu enter là khả năng hex sai seri nhé

domanhtinh
18-11-15, 12:21 PM
Tìm seri và version của server ở file nào vậy ạ

jjmmjjohny
18-11-15, 12:27 PM
Tìm seri và version của server ở file nào vậy ạ

SCF_Common

ClientExeVersion=
ClientExeSerial=

hoanmaster
18-11-15, 12:48 PM
:x ugk mặc định main seri với ver là ugkgameshield000 và 12345

vanhai32
18-11-15, 01:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jjmmjjohny
18-11-15, 07:05 PM

BladeKnight109
18-11-15, 07:17 PM
sai xorkey

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

jjmmjjohny
18-11-15, 10:41 PM
sai xorkey

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

La sai cai gi vay anh. A huong dan em 1 chut dc ko

domanhtinh
18-11-15, 10:52 PM
Ai biết bật tắt Golbin ở file nào chỉ e với