PDA

View Full Version : [MU] ai biết về cái main này chỉ giáo em với

duyhaicx
18-11-15, 03:58 AM
Em lên mạng tìm được bài viết này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà đọc không hiểu gì cả ( mù tịt tiếng anh). Các bác cho em hỏi muốn sử dụng thì phải dow nhưng mục nào, dow về phải làm gì. Mà đã có bác nào bên việt nam đem bài này về chia sẻ chua nhỉ, có thì tốt qúa.
Hỏi ngu: theo như link bên trên thì có phải em chỉ cần đow cái main kia chép đè lên cái client bất kỳ nào đó rồi chỉnh sửa ip serie version theo sever của em là chạy được phải không? Mấy cái file .dll gì đó thì dow bản nào ( em dùng để choi offline không cần bảo mật) dow về thì làm gì tiếp? Mn giúp em nha.
Ak còn 1 lỗi nữa là em vào làng santa mà bật 3d là 1 nữa màn hình màu đen, không di chuyển được. tắt 3d đi thì lại bình thường. Lỗi này là do main hay do card 3d của laptop ( em dùng win7 64bit)

hoanmaster
18-11-15, 04:09 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chịu khó tí :-|

duyhaicx
18-11-15, 06:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chịu khó tí :-|
Em gg dịch rồi, nhưng mà nó cũng có hd cài đặt chi tiết đâu. Mà bác cho em hỏi cái pb trên có full camera 3d không? Em hay tự sướng mà?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Em muốn camera quay được góc thấp ntn nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg .hihi. là mem mới nên mong các bác chỉ giáo.

hoanmaster
18-11-15, 07:15 AM
Em gg dịch rồi, nhưng mà nó cũng có hd cài đặt chi tiết đâu. Mà bác cho em hỏi cái pb trên có full camera 3d không? Em hay tự sướng mà?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Em muốn camera quay được góc thấp ntn nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg .hihi. là mem mới nên mong các bác chỉ giáo.

chắc không có đâu ban,............ chỉ hex ip ver với seri là xong mà

ikenylee
18-11-15, 09:04 AM

dùng main này bạn

duyhaicx
18-11-15, 09:56 AM

dùng main này bạn

Cảm ơn bác. Bác cho mình xin ít thông tin để hex main được không? Hay bác hex hộ mình luôn nhá. Mình chơi offline thôi mà. Thank

ikenylee
18-11-15, 10:08 AM
hex ip ở jewels.dll

Serial: 0123456789101112
Version: 12345